http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > การจัดการเว็บสวิทช์อุตสาหกรรม > เว็บโฮสติ้ง L2 + สวิตช์ POE อุตสาหกรรม

เว็บโฮสติ้ง L2 + สวิตช์ POE อุตสาหกรรม

    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CIF,FCA
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 5 วัน
ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: NT-MIN1063GF-AF4

โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

พอร์ต: ≦ 8

Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode

Wavelength: 1310nm

Connector Type: LC

Distance: 20km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km

Working Temperature: -40-85 Degree

Warranty: 5 Years

Rate: 10/100Mbps

MTBF: 100000 Hours

Uplink Port: 3 Fiber Ports

Downlink Port: 6 Ethernet Ports

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: 14 ชิ้นในกล่องเดียวขนาด 48 * 36 * 39 ซม

ผลผลิต: 5000pcs/day

แบรนด์: N-สุทธิ

การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

HS Code: 8536700000

ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

สวิตช์ที่มีการจัดการทางเว็บ


N-net NT-MIN1063GF-AF4 ชุดสวิทช์อีเธอร์เน็ตอุตสาหกรรมคือเว็บ Managed L2 + สวิตช์ POE แบบเครือข่ายอุตสาหกรรมที่มี 6 พอร์ต 10 / 100Base-Tx ถึง 3 พอร์ต 1000Base-Fx รองรับฟังก์ชัน NT-ring เพื่อให้ลูกค้าสามารถสร้างโครงข่ายต่างๆได้ เป็นสวิตช์อีเธอร์เน็ตที่มีความแข็งและมีการจัดการอย่างเต็มที่ในเชิงอุตสาหกรรมที่ออกแบบมาเพื่อให้ทำงานได้อย่างน่าเชื่อถือในสภาพแวดล้อมที่มีความต้องการทางอากาศที่รุนแรงและมีความต้องการทางอากาศ

N-net NT-MIN1063GF-AF4 สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม มีคุณสมบัติการกู้คืนข้อมูลด้วยตนเองที่แข็งแกร่งและรวดเร็วเพื่อป้องกันการขัดจังหวะและการบุกรุกภายนอก รวมถึงเทคโนโลยี Ring, Rapid Spanning Protocol (IEEE 802.1w RSTP) และระบบจ่ายไฟซ้ำซ้อนในเครือข่ายอัตโนมัติของลูกค้าเพื่อเพิ่มความน่าเชื่อถือและเวลาในการทำงานของระบบในสภาพแวดล้อมที่รุนแรงของโรงงาน นอกจากนี้ยังช่วยปกป้องการเชื่อมต่อเครือข่ายอุตสาหกรรมของลูกค้าด้วยการเปลี่ยนความสามารถในการกู้คืนข้อมูลที่ใช้สำหรับการใช้งานสถาปัตยกรรมเครือข่ายแบบ ring และ mesh ที่ทนต่อความผิดพลาดได้ หากเครือข่ายอุตสาหกรรมถูกขัดจังหวะโดยบังเอิญเวลาในการกู้คืนข้อผิดพลาดอาจน้อยกว่า 20ms เพื่อนำเครือข่ายกลับสู่การทำงานปกติ

N-net NT-MIN1063GF-AF4 ระบบเครือข่ายวงแหวนอุตสาหกรรมที่มีการจัดการทางด้าน L2 + ที่รวดเร็วของเครือข่ายยังสนับสนุนพอร์ต POE 4 พอร์ตที่มี IEEE802.3AF และ IEEE802.3AT แบบ standerd


สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม


1. สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรมที่ออกแบบมาเฉพาะสำหรับสภาพแวดล้อมอุตสาหกรรมที่รุนแรง

2. คุณลักษณะ L2 + ช่วยให้สามารถจัดการ, รักษาความปลอดภัย, QoS และประสิทธิภาพได้ดีขึ้น

3. สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม นี้รองรับ L2 + Switching ได้แก่ 802.1Q VLAN, Mirroring, IGMP

สอดแนม, สอดแนม DHCP, LLDP, POE + การจัดการ IP Source Guard, การตรวจสอบ ARP, ACLs เป็นต้น

4. สนับสนุนสแปนนิ่งสเต็ป STP (802.1D) และ RSTP (802.1W)

5. กรอบ Jumbo รองรับขนาดได้สูงสุด 9.6 กิโลกรัม

6. สนับสนุนการจัดการที่เพิ่มขึ้นผ่านทาง WEB, CLI, TELNET, SSH, SNMP

7. สนับสนุนการวินิจฉัยสายเคเบิล

8. IEEE 802.3af และ 802.3at รองรับฟังก์ชั่นกำหนดค่า PoE พอร์ต

9. G.8032 สนับสนุนการป้องกันแหวนวงแหวนอุตสาหกรรมอย่างรวดเร็ว <50ms

10. ใช้การออกแบบเชิงอุตสาหกรรม: -40 ℃ ~ +80 ℃อุณหภูมิในการทำงานและการป้อนพลังงานซ้ำซ้อนคู่ (46-54 V DC)

11. เกรดป้องกัน: IP40, อลูมิเนียมแชสซีระบายความร้อนพื้นผิวการออกแบบ, ไม่มีพัดลมไม่มีช่องระบายความร้อน


สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม ข้อมูลจำเพาะ

technical parameter

Standard:IEEE802.3,IEEE802.3u, IEEE802.3ab ,IEEE802.3x, IEEE802.1D(STP),

IEEE802.1w(RSTP),IEEE802.1Q(VLAN Tagging),IEEE802.1p(QoS)

Protocol:NT-Ring, IGMP v1/v2, GVRP, SNMP v1/v2/v3, DHCP Client, TFTP, SMTP, RMON, LLDP, HTTP, SSH, Telnet, SNTP Server/Client,.

Flow control:IEEE802.3x(Flow control).Back Pressure

function

Switch function: POE+.RSTP.SNMP.QOS.802.1Q VLAN.Port Trunking.Static multicast filtering.Bandwidth management.Broadcast storm.Port traffic statistics.Online upgrade.Upload and download profiles,User name login system, etc.

 

Interface

RJ45 ports: 6 ports 10/1001000BaseTX RJ45.

Giga Fiber  port:1X3 1000Base-X SFP fiber port.

Rs232 port number:1 RS-232  Control port, baud rate:57600bps

transmission distance

RJ45:100M(Standard CAT5/CAT5e cable)

Multimode fiber:1310nm,2KM

single mode fiber:1310nm,20/40/60Km

          1550nm,20/40/60/80/100/120Km

    Switch attribute

Gigabit forwarding speed:1.488Mpps

transmission mode:Store and forward.

System switching bandwidth:20G

MAC address table:8K

Buffer:1Mbit Frame buffer.

  LED indicator light

System indicator:SYS

Interface indicator:The green light is 1000M,Off is 100M. Yellow light is light and blink for port link-up status,Transmitting and receiving data,Off is link-down status.

Power Supply

Input voltage:46~54VDC

Input mode:Plug in type 6 core 5.08mm spacing terminal

Support redundancy function for dual power supply

 work environment

Operating temperature range:-40~75℃

Storage temperature range:-40~85℃

Outer case:IP40 protection grade, corrugated high strength metal case

Installation method: guide rail type.


อีเธอร์เน็ตสวิทช์อุตสาหกรรมบรรจุภัณฑ์


Industrial Ethernet switch

Industrial Ethernet switch

Industrial Ethernet switch

Industrial Ethernet switch

ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > การจัดการเว็บสวิทช์อุตสาหกรรม

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย