http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > การจัดการเว็บสวิทช์อุตสาหกรรม > สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรมที่มีการจัดการ

สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรมที่มีการจัดการ

    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Western Union
    Incoterm: FOB,CIF,FCA
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 3 วัน
ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: NT-MIN328-8POE

โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

อัตราการส่งข้อมูล: 10/100 / 1000Mbps

Ethernet Port QTY: 8

Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode

Wavelength: 1310nm

Connector Type: SC

Distance: 20km, 40km, 60km, 80km, 100km

Protection Level: IP40

Power Supply: DC24V

MTBF: 100000 Hours

Working Temperature: -40-85 Degree

Dimension: 155mm(Length)*125mm(Wide)-50mm(Height)

Warranty: 5 Years

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ผลผลิต: 5000pcs/day

แบรนด์: N-สุทธิ

การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

HS Code: 8536700000

ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ภาพรวม

N-NET NT-MIN328-AF8 เป็นสวิตช์ Industrial Management Industrial พร้อม 2 อินเทอร์เฟซ SFP 1000base-X, พอร์ต 8 10/100 / 1000base-T (X) L2 + เป็นรุ่นใหม่ของฟังก์ชันการจัดการเครือข่าย POE + ของสวิตช์ สวิตช์ Industrial Ethernet Switch นี้มีความชาญฉลาดมากขึ้นคุณจำเป็นต้องปรับปรุงแอพพลิเคชั่นทางธุรกิจที่สำคัญของคุณการป้องกันข้อมูลที่สำคัญของคุณเพิ่มประสิทธิภาพแบนด์วิธเครือข่ายของคุณเพื่อส่งข้อมูลและแอพพลิเคชันได้อย่างมีประสิทธิภาพมากขึ้นเพื่อตอบสนองความต้องการของระบบเครือข่าย . การออกแบบฮาร์ดแวร์ที่เชื่อถือได้เหมาะอย่างยิ่งสำหรับการใช้งานด้านการสื่อสารอุตสาหกรรมที่ต้องใช้งานอย่างต่อเนื่อง


คุณสมบัติ


  1. ชุดการจัดการเว็บสวิทช์อุตสาหกรรมที่ออกแบบมาเฉพาะสำหรับสภาพแวดล้อมอุตสาหกรรมที่รุนแรง
  2. คุณลักษณะ L2 + ช่วยให้สามารถจัดการ, การรักษาความปลอดภัย, QoS และประสิทธิภาพได้ดีขึ้น
  3. สวิตช์อีเธอร์เน็ตอุตสาหกรรมที่มีการจัดการนี้สนับสนุนคุณสมบัติการสลับ L2 + ได้แก่ 802.1Q VLAN, มิเรอร์, การแยกพอร์ต, IGMP
  4. สอดแนม, สอดแนม DHCP, LLDP, POE + การจัดการ IP Source Guard, การตรวจสอบ ARP, ACLs เป็นต้น
  5. สนับสนุนสแปนนิ่งเอสทีพี (802.1D) และ RSTP (802.1W)
  6. เฟรมขนาดจัมโบ้รองรับได้ถึง 9.6 กิโลไบต์
  7. สนับสนุนการจัดการที่เพิ่มขึ้นผ่านทาง WEB, CLI, TELNET, SSH, SNMP
  8. สนับสนุนการวินิจฉัยสายเคเบิล
  9. IEEE 802.3af และ 802.3at รองรับฟังก์ชั่นกำหนดค่า PoE พอร์ต
  10. G.8032 สนับสนุนการป้องกันแหวนวงแหวนอุตสาหกรรมอย่างรวดเร็ว <50ms
  11. ใช้การออกแบบเชิงอุตสาหกรรม: -40 ℃ ~ +80 ℃อุณหภูมิในการทำงานและการป้อนพลังงานซ้ำซ้อนคู่ (46-54 V DC)
  12. เกรดป้องกัน: IP40, อลูมิเนียมแชสซีระบายความร้อนพื้นผิวการออกแบบไม่มีพัดลมไม่มีช่องระบายความร้อน



สเปค


  1. พารามิเตอร์ทางเทคนิคมาตรฐาน: IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3ab, IEEE802.3x, IEEE802.1D (STP),
  2. IEEE802.1w (RSTP), IEEE802.1Q (VLAN Tagging), IEEE802.1p (QoS)
  3. โปรโตคอล: NT-Ring.IGMP v1 / v2.GVRP.SNMP v1 / v2 / v3 .DHCP Client.TFTP.SMTP.RMON.LLDP.HTTP.SSH.Telnet.SNTP Server / Client ,.
  4. การควบคุมการไหล: IEEE802.3x (การควบคุมการไหล) ความดันสำรอง
  5. ฟังก์ชั่นสวิทช์: POE + .RSTP.SNMP.QOS.802.1Q VLAN.Port Trunking การกรองแบบมัลติคาสต์แบบสแตนด์อโลนการจัดการแบนด์วิดธ์พายุที่เกิดจากการแพร่สัญญาณสถิติการเข้าชมออนไลน์การอัปเกรดออนไลน์ดาวน์โหลดและดาวน์โหลดโปรไฟล์ระบบล็อกอินชื่อผู้ใช้ ฯลฯ
  6. อินเทอร์เฟซ Giga RJ45 พอร์ต: 2X4 10/100 / 1000M 1000Base-T / 1000Base-TX RJ45
  7. พอร์ต Fibre Giga: พอร์ต Fiber Fiber 1X2 1000Base-X SFP
  8. หมายเลขพอร์ต Rs232: 1 พอร์ตควบคุม RS-232, อัตราการส่งผ่านข้อมูล: 57600bps
  9. ระยะการส่งข้อมูล RJ45: 100M (สาย CAT5 / CAT5e มาตรฐาน)
  10. เส้นใยมัลติ: 1310nm, 2KM
  11. เส้นใยโหมดเดี่ยว: 1310nm, 20/40 / 60Km, 1550nm, 20/40/60/80/100 / 120Km
  12. สลับแอตทริบิวต์ความเร็วในการส่งต่อ Gigabit: 1.488Mpps
  13. โหมดสง: จัดเก็บและสงตอ
  14. แบนด์วิธสลับระบบ: 20G
  15. ตารางที่อยู่ MAC: 8K
  16. บัฟเฟอร์: บัฟเฟอร์เฟรม 1 เมกะบิต
  17. ไฟแสดงสถานะ LED ไฟแสดงสถานะระบบ: SYS
  18. ตัวบ่งชี้อินเทอร์เฟซ: ไฟสีเขียวคือ 1000 ม. ปิดอยู่ 100 ม. ไฟสีเหลืองสว่างและกะพริบสำหรับสถานะการเชื่อมโยงพอร์ตการส่งและการรับข้อมูลการปิดคือสถานะการเชื่อมโยง
  19. แหล่งจ่ายไฟแรงดันไฟฟ้าเข้า: 46 ~ 54VDC
  20. โหมดการป้อนข้อมูล: เสียบปลั๊กไมโครโฟนชนิด 6 หลัก 5.08 มม
  21. รองรับฟังก์ชั่นสำรองสำหรับแหล่งจ่ายไฟคู่
  22. สภาพแวดล้อมการทำงานช่วงอุณหภูมิในการทำงาน: -40 ~ 75 ℃
  23. ช่วงอุณหภูมิในการจัดเก็บ: -40 ~ 85 ℃
  24. กรณีด้านนอก: เกรดป้องกัน IP40, กล่องโลหะแข็งแรงสูงลูกฟูก
  25. วิธีการติดตั้ง: ประเภทรางคู่มือ


ภาพสินค้า


Industrial Switch

ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > การจัดการเว็บสวิทช์อุตสาหกรรม

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย