http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > Media Converter > ตัวจัดการมีเดียมีเดีย > ตัวจัดการมีเดีย 10/100 / 1000M ที่มีการจัดการ

ตัวจัดการมีเดีย 10/100 / 1000M ที่มีการจัดการ

    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Western Union
    Incoterm: FOB,CIF,FCA
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 4 วัน
ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: NT-LM106

อัตราการส่งข้อมูล: 100Mbps

พอร์ต: ≦ 8

Ethernet Port QTY: 1

Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode, Multi Mode, Single Fiber

Wavelength: 850nm, 1550nm, 1310nm

Connector Type: LC

Distance: 550m, 2km, 20km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km

MTBF: 100000

Working Temperature: -20~70℃

Dimension: 9.5cm*7cm*2.5cm

Weight: 0.16kg

Package Info: 36pcs/carton Size:48cm*36cm*39cm

Capacity: 5000pcs/day

Warranty: 3 Years

Power Supply: 220V

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ผลผลิต: 5000pc/day

แบรนด์: N-สุทธิ

การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

HS Code: 8517622990

ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ตัวจัดการมีเดีย 10/100 / 1000M ที่มีการจัดการ


N-NET NT-LM106 เป็น 1000Base-FX ถึง 10/100 / 1000Base-TX Gigabit Ethernet ด้วยตัวแทน SNMP และการจัดการแบบเว็บผู้ดูแลระบบเครือข่ายสามารถเข้าสู่ระบบตัวแปลงเพื่อตรวจสอบกำหนดค่าและควบคุมการทำงานของแต่ละพอร์ตได้ นอกจากนี้ตัวแปลงสัญญาณยังรองรับความสามารถในการจัดการคะแนนแบนด์วิธผ่านซอฟต์แวร์อัจฉริยะ การจัดการเครือข่ายโดยรวมจะเพิ่มขึ้นและปรับปรุงประสิทธิภาพของเครือข่ายเพื่อรองรับและใช้งานแอพพลิเคชันแบนด์วิธสูง


Media Converter ไฟเบอร์อีเธอร์เน็ต คุณลักษณะการทำงาน


1. รองรับฟังก์ชั่น LFP

2. รองรับฟังก์ชั่น Q-in-Q, พอร์ตออปติคัลและพอร์ตอีเธอร์เน็ตสามารถตั้งค่าแยกเป็นพอร์ต Tag คู่และสามารถตั้งค่าเป็น ISP Tag และ ISP Tag TPID ได้ตามต้องการ

สามารถตรวจสอบและกำหนดค่าโหมดการทำงานของแต่ละพอร์ตบนอุปกรณ์ภายในและระยะไกลรวมทั้งความเร็วพอร์ตการตรวจสอบการทำงานแบบ full / half-duplex และ flow ฯลฯ และสามารถแสดงสถานะเรียลไทม์ของแต่ละพอร์ตได้ 4. รองรับฟังก์ชันการ จำกัด แบนด์วิดท์: ด้วยขั้นตอนของ 64kps แบนด์วิธสามารถตั้งค่าระหว่าง 0Mbps ถึง 1000Mbps ได้ตามต้องการ

5.Offer ไฟล์ห้องสมุด MIB สนับสนุน OpenView.Snmpc และโปรแกรมอื่น ๆ

6 สนับสนุนการเชื่อมโยงสายความเร็วย้อนกลับสะดวกสำหรับการแก้จุดบกพร่องสาย


Media Converter พารามิเตอร์พื้นฐาน


Structure Size

(H×W×D)

32mm×127mm×156mm

Optical Port

SC/PC.ST/PC.FC/PC.SFP

Working temperature(℃)

(0,45)

Storage

temperature(℃)

(-40,80)

Power dissipation(W)

Typical value:5W

Relative humidity 

5%~90% no condensing


การ เชื่อมต่อพอร์ตออปติค


1. ความยาวคลื่นเชิงแสงต้องเหมือนกันโดยเฉพาะอย่างยิ่งสำหรับพอร์ตออปติคอลแบบเส้นใยเดี่ยวต้องมีคลื่นแสงรับส่งสัญญาณที่มีความถี่แตกต่างกัน

ช่วงความยาวคลื่นที่ส่งและรับจะต้องตรงกัน (ตัวอย่างเช่นถ้า TX เป็น 1310nm และ RX ฝั่งตรงข้ามควรเป็น 1310nm)

2. อัตราของโมดูลออปติคัลต้องเหมือนกัน

3. พลังแสงต้องตรงกัน

4. ปฏิบัติตามโปรโตคอล Ethernet ของ IEEE802.3.IEEE802.3u.IEEE802.3z.IEEE802.3x


gigabit Managed Standalone Media Converter

ประเภทผลิตภัณฑ์ : Media Converter > ตัวจัดการมีเดียมีเดีย

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย