http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > Media Converter > ตัวจัดการมีเดียมีเดีย > Ethernet Media Media ที่มีการจัดการ

Ethernet Media Media ที่มีการจัดการ

    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Western Union
    Incoterm: FOB,CIF,FCA
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 4 วัน
ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: NT-LM105

MTBF: 100000

Working Temperature: -20~70℃

Dimension: 9.5cm*7cm*2.5cm

Weight: 0.16kg

Package Info: 36pcs/carton Size:48cm*36cm*39cm

Capacity: 5000pcs/day

Warranty: 3 Years

Power Supply: 220V

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ผลผลิต: 5000pc/day

แบรนด์: N-สุทธิ

การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

HS Code: 8517622990

ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

Ethernet Media Media ที่มีการจัดการ


N-net NT-LM105, Managed Media Converter อยู่ระหว่างกลุ่ม 10 / 100Base-Tx และส่วน 100Base-FX Media Converter ไฟเบอร์ที่อีเธอร์เน็ตได้รับการออกแบบมาสำหรับกลุ่มงานที่เรียกร้องความต้องการความเร็วสูง / แบนด์วิดท์ขนาดใหญ่ที่ต้องการการขยายเครือข่ายอีเธอร์เน็ต Ethernet to Fiber Converters สามารถขยาย Ethernet 10M แบบเดิมหรือ 100M Fast Ethernet ไปยัง 2km-120km ผ่าน Fast Ethernet Fiber-Optical Line Media Converter เป็นโซลูชันที่มีประสิทธิภาพสูงค่าใช้จ่ายที่มีประสิทธิภาพและมีความยืดหยุ่นสำหรับแอพพลิเคชันที่หลากหลายในด้านเครือข่าย LAN campusManaged Optic Media Converter ได้รับการออกแบบมาเป็นพิเศษสำหรับการตรวจสอบและจัดการโมดูลตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์แบบระยะไกลโมดูลไฟโมดูลของใยแก้วนำแสง link ซึ่งทำงานในแร็คตามมาตรฐานที่ใช้กันอย่างแพร่หลาย --- SNMP ให้ผู้ใช้โซลูชั่นเครือข่าย IP ใยแก้วที่เสถียร



ตัวจัดการมีเดียมีเดีย ลักษณะ


1. รองรับฟังก์ชั่น LFP

2. รองรับฟังก์ชั่น Q-in-Q, พอร์ตออปติคัลและพอร์ตอีเธอร์เน็ตสามารถตั้งค่าแยกเป็นพอร์ต Tag คู่และสามารถตั้งค่าเป็น ISP Tag และ ISP Tag TPID ได้ตามต้องการ

3. สามารถค้นหาและกำหนดค่าโหมดการทำงานของแต่ละพอร์ตบนอุปกรณ์ภายในและรีโมตรวมถึงความเร็วพอร์ตการตรวจสอบการทำงานแบบ full / half-duplex และ flow ฯลฯ และสามารถแสดงสถานะเรียลไทม์ของแต่ละพอร์ตได้

4. รองรับฟังก์ชันการ จำกัด แบนด์วิดท์: ด้วยขั้นตอนของ 64kps แบนด์วิธสามารถตั้งค่าระหว่าง 0 Mbps ถึง 100 Mbps ได้ตามต้องการ

5.Offer ไฟล์ห้องสมุด MIB สนับสนุน OpenView.Snmpc และโปรแกรมอื่น ๆ

6 สนับสนุนการเชื่อมโยงสายความเร็วย้อนกลับสะดวกสำหรับการแก้จุดบกพร่องสาย

Media Converter ไฟเบอร์อีเธอร์เน็ต พารามิเตอร์พื้นฐาน


Structure Size

(H×W×D)

32mm×127mm×156mm

Optical Port

SC/PC.ST/PC.FC/PC.SFP

Working temperature(℃)

(0,45)

Storage

temperature(℃)

(-40,80)

Power dissipation(W)

Typical value:5W

Relative humidity 

5%~90% no condensing


Media Converter การเชื่อมต่อพอร์ตออฟติคอล



NT-LM105 สนับสนุนพอร์ต SFP ของปลั๊กร้อน เมื่อมีการเชื่อมต่อคู่โมดูลออปติคัลต้องมีข้อกำหนดสี่ข้อ

1. ความยาวคลื่นเชิงแสงต้องเหมือนกันโดยเฉพาะอย่างยิ่งสำหรับพอร์ตออปติคอลแบบเส้นใยเดี่ยวต้องมีคลื่นแสงรับส่งสัญญาณที่มีความถี่แตกต่างกัน ช่วงความยาวคลื่นที่รับส่งและรับควรตรงกับกันและกัน (ตัวอย่างเช่น: ถ้าเทอร์มินัลเป็น 1310 นาโนเมตรและ RX ฝั่งตรงข้ามควรเป็น 1310 นาโนเมตร)

2. อัตราของโมดูลออปติคัลต้องเหมือนกัน

3. พลังแสงต้องตรงกัน

4. ปฏิบัติตามโปรโตคอล Ethernet ของ IEEE802.3.IEEE802.3u.IEEE802.3z.IEEE802.3x


ตัวแปลงสัญญาณออพติคอลที่มีการจัดการ วิธีสร้างเครือข่าย


เมื่อเชื่อมต่อผลิตภัณฑ์ในเครือข่ายต้องปฏิบัติตาม กฎกติกา 3.1 กฎสำหรับการเชื่อมต่อพอร์ตออปติคัล: สำหรับตัวแปลงสื่อมีเดีย NT-LM105 โปรดสร้างเครือข่ายตามดังต่อไปนี้

แผนที่ร่าง

(1) manged media converter

(2) manged media converter


ประเภทผลิตภัณฑ์ : Media Converter > ตัวจัดการมีเดียมีเดีย

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย