สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย

Shenzhen N-net Technology Co.,Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > Media Converter > ตัวจัดการมีเดียมีเดีย

PRODUCT CATEGORIES

ตัวจัดการมีเดียมีเดีย

ประเภทสินค้าของ ตัวจัดการมีเดียมีเดีย เราเป็นผู้ผลิตเฉพาะจากประเทศจีน ตัวจัดการมีเดียมีเดีย Media Converter ไฟเบอร์อีเธอร์เน็ต ซัพพลายเออร์ / โรงงานขายส่งที่มีคุณภาพสูง ผลิตภัณฑ์ของ Ethernet ไปยังตัวแปลงไฟเบอร์ R & D และการผลิตเรามีบริการที่สมบูรณ์แบบหลังการขายและการสนับสนุนทางเทคนิค มองไปข้างหน้าเพื่อความร่วมมือของคุณ!

ดู:

    • การจัดการ Ethernet Fiber Media Converter

    การจัดการ Ethernet Fiber Media Converter

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    • ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

    การจัดการ Ethernet Fiber Media Converter N-net NT-LM105, Media Converter ที่จัดการอยู่ระหว่างเซ็กเมนต์ 10 / 100Base-Tx และเซ็กเมนต์ 100Base-FX Media Converter Fiber To Ethernet ได้รับการออกแบบมาเป็นหลักสำหรับความเร็ว / แบนด์วิดธ์ที่สูงขึ้นและมีความต้องการกลุ่มงานที่ต้องการการขยายเครือข่ายอีเธอร์เน็ต ตัวแปลง Ethernet...

    • ตัวแปลงไฟเบอร์แบบสแตนด์อโลน 10/100 / 1000M

    ตัวแปลงไฟเบอร์แบบสแตนด์อโลน 10/100 / 1000M

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    • ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

    ตัวแปลงไฟเบอร์แบบสแตนด์อโลน 10/100 / 1000M N-net NT-LM106SFP ถูกออกแบบมาเพื่อใช้กับสายเคเบิลไฟเบอร์โหมดหลายโหมด / โหมดเดียวโดยใช้การเชื่อมต่อ LC-Type RJ45 to SC จัดการ Gigabit Media Multimode Fiber เป็นอุปกรณ์สื่อสารเครือข่ายที่ทำให้การอัพเกรดเครือข่ายราบรื่นโดยไม่ต้องเสียค่าใช้จ่ายเพิ่มเติม...

    • ตัวแปลงไฟเบอร์สื่อบันทึกแบบสแตนด์อโลน 10 / 100M

    ตัวแปลงไฟเบอร์สื่อบันทึกแบบสแตนด์อโลน 10 / 100M

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    • ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

    ตัวแปลงไฟเบอร์สื่อบันทึกแบบสแตนด์อโลน 10 / 100M N-NET NT-LM105 รองรับฟังก์ชั่นการเจรจาต่อรองอัตโนมัติและฟังก์ชั่น OAM Managed Media Converter สามารถจัดการการดำน้ำระยะไกลโดยตัวแปลง / สวิตช์ของสื่อที่เชื่อมต่อผ่านไฟเบอร์ (ซึ่งต้องรองรับมาตรฐาน IEEE802.3ah) 1. เสนอพอร์ต Ethernet หนึ่งพอร์ตพอร์ตแสง 100BASE-FX.100BASE-SX /...

ประเทศจีน ตัวจัดการมีเดียมีเดีย ซัพพลายเออร์

ตัวแปลงสื่อแบบสแตนด์อโลน 802.3ah ที่มีการจัดการระยะไกลจัดการการต่อพ่วงด้วยตัวแปลงสื่ออีเธอร์เน็ตมีเดียที่มีการพัฒนาโดย บริษัท ของเรา อุปกรณ์ควบคุมระยะไกลสามารถจัดการได้ด้วยตัวแปลงสื่อสัญญาณ / สวิตช์ที่เชื่อมต่อด้วยเส้นใย (ต้องรองรับมาตรฐาน IEEE802.3ah) มีพอร์ตอีเธอร์เน็ตหนึ่งพอร์ต 100BASE-FX.100BASE-SX / LX หรือพอร์ท SFP รองรับ 4 ชนิดของฟังก์ชัน OAM : ค้นพบ OAM, การตอบสนองตัวแปร MIB, OAM Loopback, การปลุก Dying Gasp, สามารถค้นหาและกำหนดค่าโหมดการทำงานของแต่ละพอร์ตบนอุปกรณ์ภายในเครื่องและรีโมตรวมถึงความเร็วพอร์ตการตรวจสอบแบบ full / half-duplex และ flow control ฯลฯ และสามารถทำได้ แสดงสถานะเรียลไทม์ของแต่ละพอร์ต

ส่งคำถาม

Milla Lin

Ms. Milla Lin

อีเมล:

szjl@n-net.com.cn

ส่งคำถาม

โทร:86-755-83874688

Fax:86-755-3329728

โทรศัพท์มือถือ:+8615999563479Contact me with Whatsapp

อีเมล:szjl@n-net.com.cn

ที่อยู่:5-6 floor, C Building, Yiyuantong Industrial Zone,Xuexiang Community, Bantian, Longgang District, Shenzhen, Guangdong

เว็บไซต์โทรศัพท์มือถือ

http://th.nnetswitch.com