http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > Media Converter > ทบทวน > XFP เป็น SFP 10G 3R Repeater

XFP เป็น SFP 10G 3R Repeater

    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 4 วัน

ดาวน์โหลด:

ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: NT-XG011

โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

ชนิด: สวิตช์ Ethernet

Ethernet Port QTY: 1

Fiber Type: Single Mode, Multi Mode

Connector Type: FC, LC

Regeneration:Re-amplification, Re-shapin: Indications:LED (Power, P1 IN, P2 IN, P1

Dimensions:Card:112.8 X 77.2 X 23mm: Dimensions:standalone: 156 X 128x 32mm

Weight:Card, 0.2kg: Temperature:0 ~ 60°C (Operating), -10 ~ 70°C (Storage)

Humidity:5 ~ 95% Non-condensing: MTBF:50,000 Hours

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: การ์ตูน 19 ชิ้นต่อการ์ตูน

ผลผลิต: 5000 per day

แบรนด์: N-สุทธิ

การเดินทาง: Ocean,Land,Air,express

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 5000 pcs around 10-20 days

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

HS Code: 8517622990

ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

XFP เป็น SFP 10G 3R Repeater

XFP to SFP 10G 3R Repeater มีใยไฟเบอร์ 10G สำหรับเครื่องปฏิกรณ์และ transponder 3R ของเส้นใย ตัวรับสัญญาณเหล่านี้จะรองรับ XFP ถึง XFP, SFP + to XFP และ SFP + ไปยัง SFP + fiber connections ตามมาตรฐาน Fiber Gigabit Fiber จำนวน 10 เส้น XFP เป็น SFP 10G 3R Transponders ของตัวทำ ซ้ำ เป็นโปรโตคอลโปร่งใสทำให้เกิดการฟื้นฟูใหม่ 3R (Re-amplification, Re-shaping and Re-clocking) ระหว่างโมดูลประเภทออพติคอลที่แตกต่างกัน หนึ่งในแอ็พพลิเคชันที่สำคัญคือการเชื่อมต่ออุปกรณ์ตัวรับส่งสัญญาณที่เป็นกรรมสิทธิ์กับ CWDM หรือ DWDM เมื่อโมดูลแสงเหล่านี้มีสีไม่พร้อมใช้งานสำหรับอุปกรณ์ที่เป็นกรรมสิทธิ์ ด้วยความสามารถในการโอนสายแบบ full duplex ระหว่างสื่อเส้นใย 2 เส้น XFP to SFP 10G 3R Repeater ทำให้คุณได้รับโซลูชั่นที่ดีที่สุดและง่ายที่สุดสำหรับการแปลง 10G ระหว่างเส้นใยและเส้นใย

คุณสมบัติ Repeater 10G 3R


•รองรับโปรโตคอลหลายแบบ 10G Ethernet, 10G FC, STM-64, OC-192

โปรโตคอลโปร่งใส transponder / repeater 3R fiber media (Re-amplification, Re-shaping และ Re-clocking)

•ตัวรับส่งสัญญาณ Hot Pluggable SFP + หรือ XFP

•พอร์ต 10G ที่ให้บริการหลายเครื่อง ฟังก์ชั่น transponder 10G และ regenerator

•ให้ความสามารถในการใช้เลนส์สูงกว่าซึ่งจะส่งผลให้มีระยะทางในการขนส่งเพิ่มขึ้นสำหรับการใช้งานในระดับภูมิภาค

•ขยายการรับส่งข้อมูล 10G Ethernet ผ่านสายไฟเบอร์

•เป็นประโยชน์ในฐานะ "Transponder" ใน CWDM หรือ DWDM สำหรับ 10G Ethernet / Fibre Channel / STM-64

•แอพพลิเคชันสำหรับ backbones เครือข่ายเช่นห้องปฏิบัติการ R & D ศูนย์ข้อมูลเป็นต้น


3R Repeater 10G แอ็พพลิเคชัน

NT-XG020

ตัวแปลงภายใน 10Gigabit ข้อมูลการสั่งซื้อ


Model

Description

NT-XG002

10G XFP to XFP, standalone

NT-XG002P

10G XFP to XFP , rack-mountable (to NT-R16SN)

NT-XG020

10G SFP+ to SFP+ standalone

NT-XG020P

10G SFP+ to SFP+ rack-mountable (to NT-R16SN)

NT-XG011

10G XFP to SFP+ standalone

NT-XG011P

10G XFP to SFP+ rack-mountable (to NT-R16SN)

ประเภทผลิตภัณฑ์ : Media Converter > ทบทวน

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย