http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > Media Converter > ทบทวน
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์
ติดต่อตอนนี้

ทบทวน

ประเภทสินค้าของ ทบทวน เราเป็นผู้ผลิตเฉพาะจากประเทศจีน ตัวกระตุ้น Booster สัญญาณ Wireless Repeater ซัพพลายเออร์ / โรงงานขายส่งที่มีคุณภาพสูง ผลิตภัณฑ์ของ ตัวทำซ้ำสัญญาณแบบ Dual Band R & D และการผลิตเรามีบริการที่สมบูรณ์แบบหลังการขายและการสนับสนุนทางเทคนิค มองไปข้างหน้าเพื่อความร่วมมือของคุณ!
XFP เป็น SFP 10G 3R Repeater

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: การ์ตูน 19 ชิ้นต่อการ์ตูน

ความสามารถในการจัดหา: 5000 pcs around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

XFP เป็น SFP 10G 3R Repeater XFP to SFP 10G 3R Repeater มีใยไฟเบอร์ 10G สำหรับเครื่องปฏิกรณ์และ transponder 3R ของเส้นใย ตัวรับสัญญาณเหล่านี้จะรองรับ XFP ถึง XFP, SFP + to XFP และ SFP + ไปยัง SFP + fiber connections ตามมาตรฐาน Fiber Gigabit Fiber...
ประเทศจีน ทบทวน ซัพพลายเออร์
N-NET Repeaters (single- / multi-mode converters) ใช้กับ Ethernet Gigabit Ethernet ความเร็ว 100 Mbps / 1000 Mbps ซึ่งเชื่อมต่อกับเส้นใยทั้งแบบ single mode และแบบ multi-mode ไม่เพียง แต่สามารถแปลงโหมด single และ multi-mode ได้ที่ความยาวคลื่น 1310nm แต่ยังใช้คลื่นความยาวคลื่น 850nm / 1310nm และ 1550nm ซึ่งทำหน้าที่เป็นรีเลย์และทำให้เส้นใยหลายโหมดแพร่กระจายได้ไกลยิ่งขึ้น รองรับการส่งผ่านข้อมูลแบบ multi-mode dual fiber, single mode dual fiber และ single mode single fiber
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย