สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย

Shenzhen N-net High-Tech Co.,Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > POE+ Switch > สวิตช์ POE 8 Ports > สวิตช์ 8 พอร์ต Gigabit POE ที่ไม่มีการจัดการ

PRODUCT CATEGORIES

สวิตช์ 8 พอร์ต Gigabit POE ที่ไม่มีการจัดการ
สวิตช์ 8 พอร์ต Gigabit POE ที่ไม่มีการจัดการ
สวิตช์ 8 พอร์ต Gigabit POE ที่ไม่มีการจัดการ
สวิตช์ 8 พอร์ต Gigabit POE ที่ไม่มีการจัดการ
สวิตช์ 8 พอร์ต Gigabit POE ที่ไม่มีการจัดการ

สวิตช์ 8 พอร์ต Gigabit POE ที่ไม่มีการจัดการ

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CIF,FCA
สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 5 วัน
ดาวน์โหลด:

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: NT-WG800-AF8

    Ethernet Port QTY: 8

    Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode, Multi Mode, Single Fiber

    Wavelength: 850nm, 1550nm, 1310nm

    Downlink Port: 8 Poe Ports

    POE Output Standard: AF/AT, Up To 60W Per Port

    Total Power Capacity: 130W

    Working Temperature: -20~70 Degree Centigrade

    MTBF: 100000 Hours

    Warranty: 3 Years

    พอร์ต: ≦ 8

    Rate: 10/100/1000Mbps

    Uplink Port: Each Port Is Available

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: 14pcs / หีบ

    ผลผลิต: 5000pcs/day

    แบรนด์: N-สุทธิ

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

    สมุฏฐาน: ประเทศจีน

    ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

    HS Code: 8536700000

    ท่าเรือ: China

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

N-net ที่ ไม่มีการจัดการ 8 พอร์ตกิกะบิตสวิตช์ PoE

N-net NT-WG800-AF8 Switch เป็นสวิตช์อีเธอร์เน็ตเต็มรูปแบบที่มี 8 พอร์ต PoE ที่แต่ละพอร์ตมีความสามารถด้านอีเธอร์เน็ตและสามารถเป็นพอร์ตอัปลิงค์ ได้ NT-WG800-AF8 สวิตช์อีเธอร์เน็ต PoE 8 พอร์ต พร้อมกับ 10/100 / 1000BASE-T พอร์ตทั้งหมดคืออินเตอร์เฟส 802.3at PoE + copper งบประมาณพลังงาน PoE ทั้งหมดคือ 60 วัตต์ สวิตช์ poe นี้ ตอบสนองความต้องการพลังงาน PoE ที่เพียงพอสำหรับการเฝ้าระวัง HD IP


Gigabit PoE Switch 8 Port Features

  1. แกนสวิตชิ่งที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อใช้การควบคุมการไหลและลดแพ็กเก็ตการออกอากาศ
  2. มาตรฐาน : IEEE802.3 Ethernet, IEEE802.3u Fast Ethernet, IEEE802.3x Flow Control, IEEE802.3af / ที่ PoE
  3. 10/100 / 1000Base-TX ระบุสายตรงและสายตรงโดยอัตโนมัติเข้ากันได้กับการ์ดต่างๆสวิตช์ HUB และอุปกรณ์อีเธอร์เน็ตอื่น ๆ
  4. มีการใช้กลไกการจัดเก็บและส่งต่อเพื่อหลีกเลี่ยงการสูญหายของแพ็กเก็ตและเฟรมข้อผิดพลาด
  5. สนับสนุนการควบคุมการไหลฟูลดูเพล็กซ์ / ครึ่งดันเพล็กซ์โหมดหลัง
  6. เฟรมจัมโบ้รองรับสูงสุด 1,552 ไบต์
  7. กำลังไฟเข้า 52 DC
  8. อุณหภูมิในการทำงาน -20 ถึง 70 ℃เพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน
  9. พอร์ตทองแดงรองรับการป้องกัน ESD
  10. สนับสนุนสองโหมดมัลติไฟเบอร์คู่เส้นใยโหมดเดี่ยวและโหมดเดี่ยวเส้นใยโหมดเดี่ยว
  11. สนับสนุนแหล่งจ่ายไฟ PoE สูงสุด 25.5W


แอปพลิเคชัน PoE + Switch

8 port spoe switch

PoE Switch 8 Ports Package

8 port gigabit switch

ขนาดกล่อง: 290 * 230 * 60 มม




ประเภทผลิตภัณฑ์ : POE+ Switch > สวิตช์ POE 8 Ports

ส่งคำถาม

Milla Lin

Ms. Milla Lin

อีเมล:

szjl@n-net.com.cn

ส่งคำถาม

โทร:86-755-83874688

Fax:86-755-3329728

โทรศัพท์มือถือ:+8615999563479Contact me with Whatsapp

อีเมล:szjl@n-net.com.cn

ที่อยู่:5-6 floor, C Building, Yiyuantong Industrial Zone,Xuexiang Community, Bantian, Longgang District, Shenzhen, Guangdong