สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย

Shenzhen N-net High-Tech Co.,Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > POE+ Switch > POE Switch 4 Ports > สวิตช์ Port Gigabit POE ที่ไม่มีการจัดการ 4 พอร์ต

PRODUCT CATEGORIES

สวิตช์ Port Gigabit POE ที่ไม่มีการจัดการ 4 พอร์ต
สวิตช์ Port Gigabit POE ที่ไม่มีการจัดการ 4 พอร์ต

สวิตช์ Port Gigabit POE ที่ไม่มีการจัดการ 4 พอร์ต

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CIF,FCA
สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 5 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: NT-G1400-AF4

    Ethernet Port QTY: 4

    Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode, Multi Mode, Single Fiber

    Wavelength: 850nm, 1550nm, 1310nm

    Connector Type: SC, ST, LC

    Rate: 10/100/1000Mbps

    Uplink Port: 1 Fiber Port

    Downlink Port: 4 POE Ports

    Transmission Distance:: Up To 120km

    POE Output Standard: AF/AT, Up To 60W Per Port

    Total Power Capacity: 130W

    Working Temperature: -20~70 Degree Centigrade

    MTBF: 100000 Hours

    Warranty: 3 Years

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: 19pcs / หีบ

    ผลผลิต: 5000pcs/day

    แบรนด์: N-สุทธิ

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

    สมุฏฐาน: ประเทศจีน

    ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

    HS Code: 8536700000

    ท่าเรือ: China,Shenzhen

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

N-net สวิตช์กิกะบิต POE Switch 4 Ports ที่ไม่มีการจัดการ

N-net NT-G1400-AF4 เป็นสวิตช์ POE 10/100 / 1000M ที่มีพอร์ต POE 4 พอร์ตและพอร์ตอัปลิงค์ใย 1 พอร์ต งบประมาณอำนาจ PoE รวมถึง 60 วัตต์ สวิตช์กิกะบิตพอร์ต 4 พอร์ตนี้สามารถ ระบุสายตรงและข้ามสายได้โดยอัตโนมัติ สวิตช์ N-net 4 port POE สามารถใช้ร่วมกับการ์ด, สวิทช์, HUB และอุปกรณ์ Ethernet อื่น ๆ ได้ เพื่อให้เป็นผู้ให้บริการด้านการสื่อสารและการรักษาความปลอดภัยระดับมืออาชีพไม่ว่ารูปลักษณ์ของผลิตภัณฑ์หรือสมาร์ทชิปเซ็ตจะอยู่ภายในก็สามารถตอบสนองความต้องการของคุณได้



สวิตช์ Gigabit POE 4 Port

  1. แกนหลักที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อควบคุมการไหลและลดแพ็คเก็ตออกอากาศ
  2. การปฏิบัติตามมาตรฐาน : IEEE802.3 Ethernet, IEEE802.3u Fast Ethernet, IEEE802.3x Flow Control, IEEE802.3af / ที่ PoE
  3. 10/100 / 1000Base-TX จะระบุบรรทัดและสายตรงโดยอัตโนมัติเข้ากันได้กับการ์ดสวิทช์ฮับและอุปกรณ์อีเธอร์เน็ตอื่น ๆ
  4. กลไกการจัดเก็บและส่งต่อถูกใช้เพื่อหลีกเลี่ยงการสูญเสียแพ็กเก็ตและเฟรมข้อผิดพลาด
  5. สนับสนุนโหมดการควบคุมการไหลย้อนกลับแบบ full-duplex / half-duplex back pressure
  6. เฟรม Jumbo รองรับไบต์ได้สูงสุด 1552 ไบต์
  7. แหล่งจ่ายไฟ DC 52 ดวง
  8. -20 ถึง 70 ℃อุณหภูมิในการทำงานเพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน
  9. พอร์ตทองแดงรองรับการป้องกัน ESD
  10. สนับสนุนโหมดไฟเบอร์ออปติกแบบมัลติไฟเบอร์แบบ dual-fiber single-mode และ single-fiber single-mode fiber port selection
  11. รองรับแหล่งจ่ายไฟ PoE สูงสุด 25.5 วัตต์




แอ็พพลิเคชัน POE + Switch


4 Port Gigabit Switch




แพ็คเกจ POE Switch 4 Ports

4 Port Gigabit Switch

ขนาดกล่อง: 230 * 190 * 65 มม








ประเภทผลิตภัณฑ์ : POE+ Switch > POE Switch 4 Ports

ส่งคำถาม

Milla Lin

Ms. Milla Lin

อีเมล:

szjl@n-net.com.cn

ส่งคำถาม

โทร:86-755-83874688

Fax:86-755-3329728

โทรศัพท์มือถือ:+8615999563479Contact me with Whatsapp

อีเมล:szjl@n-net.com.cn

ที่อยู่:5-6 floor, C Building, Yiyuantong Industrial Zone,Xuexiang Community, Bantian, Longgang District, Shenzhen, Guangdong