http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > POE+ Switch > สวิตช์ POE 16 Ports > พอร์ต 16 พอร์ทที่มีการจัดการ POE Switch Gigabit

พอร์ต 16 พอร์ทที่มีการจัดการ POE Switch Gigabit

    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CIF,FCA
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 5 วัน
ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: NT-35MG16T2GFL-AF16

พอร์ต: 16

Ethernet Port QTY: 16

Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode, Multi Mode, Single Fiber

Wavelength: 850nm, 1550nm, 1310nm

Connector Type: SC, ST, LC

Distance: 550m, 2km, 20km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km

Rate: 10/100Mbps

Uplink Port: 2 Gigabit Fiber Ports

Downlink Ports: 16 Ethernet Ports

POE Ports: 16

Transmission Distance: Up To 120km

POE Standard: AF/AT, Up To 60W Per Port

Total Power Capacity: 300W

Working Temperature: -20~70 Degree Centigrade

MTBF: 100000 Hours

Warranty: 3 Years

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: 4 ชิ้น / กล่อง

ผลผลิต: 5000pcs/day

แบรนด์: N-สุทธิ

การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

HS Code: 8536700000

ท่าเรือ: China

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

N-net จัดการพอร์ต 16 พอร์ท POE Switch Gigabit

N-สุทธิ NT-35MG16T2GCL-AF16 เป็นสวิตช์อีเธอร์เน็ต 16 กับอำนาจเหนือพอร์ตอีเธอร์เน็ต สวิตช์ poe มีหน้าจอ LCD จะแสดงเวลาจริงสถานะการทำงานเช่นไฟจะเพียงพอหรือไม่เอาท์พุท ofeach พอร์ต ฯลฯ ในฐานะที่เป็นสวิทช์ที่มีการจัดการที่จะสนับสนุนซอฟต์แวร์การจัดการเครือข่ายในการจัดการแต่ละพอร์ต POE และให้การใช้พลังงาน 15.4W / 30W สำหรับแต่ละพอร์ต



คุณสมบัติ Ports Switch ของ Gigabit POE 16 พอร์ต


  1. 16x 10/100 / 1000Mbps พอร์ตเชื่อมต่อ PoE Ethernet, พอร์ต SFP 2x1000Mbps อัปลิงค์
  2. IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE802.3ab, IEEE802.3x, IEEE802.3z, 802.3 / ที่มาตรฐาน
  3. พอร์ต 16 พอร์ตรองรับ IEEE802.3af / at ทั้งหมด
  4. การต่อรองอัตโนมัติ 10/100 / 1000Mbps auto และ MDI / MDI-X อัตโนมัติเข้ากันได้กับอุปกรณ์ Ethernet ต่างๆ
  5. สนับสนุน L2 + คุณสมบัติการสลับรวมทั้ง 802.1Q VLAN, พอร์ตมิเรอร์, พอร์ตแยก IGMPSnooping,
  6. DHCP Snooping, DHCP Relay, LACP, IP Source Guard, การตรวจสอบ ARP, ACLs เป็นต้น
  7. กลไกการจัดเก็บและส่งต่อถูกใช้เพื่อหลีกเลี่ยงการสูญเสียแพ็กเก็ตและเฟรมข้อผิดพลาด
  8. สนับสนุน Spanning Tree STP (802.1D) และ RSTP (802.1W) และ MSTP (802.1S)
  9. สนับสนุน IP / Port / Mac binding
  10. เฟรมขนาดจัมโบ้รองรับได้สูงสุด 9.6 กิโลไบต์
  11. สนับสนุนการจัดการที่เพิ่มขึ้นผ่านทาง WEB, CLI, SSH, SNMP
  12. ฟังก์ชั่นการแสดงผล LCD ต่างๆสามารถแสดงสภาวะการทำงานในปัจจุบันของอุปกรณ์ได้อย่างทันท่วงทีและช่วยอำนวยความสะดวกในการใช้งานและนำปัญหาต่างๆออกไปได้อย่างง่ายดาย (ตัวเลือก)
  13. กำลังไฟสูงสุดต่อพอร์ต: 30 วัตต์
  14. กำลังไฟ PoE สูงสุด: 300 W (พอร์ต 1 ถึงพอร์ต 16)
  15. Built-in 1U rack supply series ชุดติดตั้งง่าย



จอ LCD


16 ports poe switch gigabit

POE Switch 16 พอร์ตสำหรับ Cctv


16 ports poe switch gigabit


แพ็คเกจ POE Switch 16 Ports

ขนาดกล่อง: 530 * 395 * 90 มม

16 ports poe switch gigabit

ประเภทผลิตภัณฑ์ : POE+ Switch > สวิตช์ POE 16 Ports

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย