http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ POE > การจัดการสวิตช์ Gigabit Ethernet POE ที่มีการจัดการ > สวิตช์กิกะบิต 8 พอร์ท PoE ที่จัดการด้วยแอลซีดี

สวิตช์กิกะบิต 8 พอร์ท PoE ที่จัดการด้วยแอลซีดี

    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CIF,FCA
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 4 วัน
ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: NT-35MG8T2GFL-AF8

โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode, Multi Mode, Single Fiber

Wavelength: 850nm, 1550nm, 1310nm

Connector Type: LC

Distance: 550m, 2km, 20km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km

Rate: 10/100/1000Mbps

POE Output Standard: AF/AT, Up To 60W Per Port

Working Temperature: -20~+70 Degree

MTBF: 100000 Hours

Warranty: 3 Years

Uplink Port: 2 Gigabit SFP Ports

ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

อัตราการส่งข้อมูล: 1000Mbps

พอร์ต: ≧ 48

Ethernet Port QTY: 8

Downlink Port: 8 Ethernet Ports

POE Port: 8

Total Power Supply: 250W

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ผลผลิต: 5000pcs/day

แบรนด์: N-สุทธิ

การเดินทาง: Ocean,Land,Air,express

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

HS Code: 8536700000

ท่าเรือ: China,Shenzhen

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

สวิตช์ N-net Gigabit 8 Port PoE ที่จัดการด้วยแอลซีดี


NT-35MG8T2GFL-AF8 จอแอลซีดี Gigabit POE สวิทช์เป็น L2 การจัดการสวิตช์ PoE ว่าพร้อมกับ 8 * พอร์ตอีเธอร์เน็ต 1000M PoE และ 2 * 1000M SFP พอร์ตอัปลิงค์ สวิตช์ Gigabit PoE นี้ถูกออกแบบมานอกจากนี้ยังมีฟังก์ชั่นการแสดงผลแอลซีดีในลักษณะนี้ผู้คนมีความสามารถที่จะทราบสถานะการทำงานของสวิทช์บนหน้าจอเช่นการส่งออกพลังงานแต่ละพอร์ตของสถานการณ์ PoE, overvoltage แหล่งจ่ายไฟหรือ lowcoltage และอื่น ๆ เป็นทางออกที่ดีสำหรับแอพพลิเคชั่นไร้สาย AP, โทรศัพท์ IP, กล้อง IP และ IP HDMI TV-Wall ของป้ายดิจิตอล และ t เขาจัดการเครือข่ายโดยรวมจะเพิ่มขึ้นเพื่อตอบสนองประสิทธิภาพของเครือข่ายและเพื่อรองรับการใช้งานแบนด์วิดธ์สูง




การจัดการ POE Switch 8 Ports Features


  1. 8 พอร์ต 10/100 / 1000M และ 2 พอร์ต 10/100 / 1000Mbps SFP

  2. ใช้งานร่วมกับ IEEE 802.3, IEEE, 802.3u, IEEE802.3ab, IEEE802.3x, IEEE802.3z, IEEE802.1D (STP), IEEE802.1W (RSTP), IEEE802.3af / at standards

  3. สนับสนุนการจัดการพอร์ต POE แต่ละพอร์ต (เลือกได้) ผ่านซอฟต์แวร์การจัดการเครือข่ายและสนับสนุนฟังก์ชั่น POE Auto check ขั้นสูง POE (อุปกรณ์เสริม) กำลังไฟขาออกสูงสุด
    250W พอร์ตแต่ละพอร์ตจะมีกำลังขับสูงสุด 15.4W / 30W

  4. การต่อรองอัตโนมัติ 10/100 / 1000Mbps auto และ MDI / MDI-X อัตโนมัติเข้ากันได้กับอุปกรณ์ Ethernet ต่างๆ

    รองรับ L2 + คุณสมบัติการสลับเช่น 802.1Q VLAN, การทำมิเรอร์, การแยกพอร์ต, IGMPSnooping,

    DHCP Snooping, LLDP, POE +, IP Source Guard, การตรวจสอบ ARP, ACLs ฯลฯ

  5. กลไกการจัดเก็บและส่งต่อถูกใช้เพื่อหลีกเลี่ยงการสูญเสียแพ็กเก็ตและเฟรมข้อผิดพลาด

  6. สนับสนุนความยาวแพคเก็ตได้ถึง 1536 ไบต์

  7. G.8032 สนับสนุนการป้องกันแหวนวงแหวนอุตสาหกรรมอย่างรวดเร็ว <50ms

  8. อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ℃ ~ +70 ℃และกำลังไฟ (220VAC)


สวิตช์ POE ที่มีการจัดการ Gigabit เว็บ Managed Page


8 port PoE switch gigabit


POE Switch 8 ข้อมูลพอร์ต

Model

Description


NT-29MG8T2GF-AF8



8X10/100/1000BaseTX ports + 2 X SFP Ports PoE -PSE 15.4/25.4W,
Input voltage: 100~240VAC 150W.




โปรไฟล์ N-net

PoE switch


ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ POE > การจัดการสวิตช์ Gigabit Ethernet POE ที่มีการจัดการ

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย