http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ POE > การจัดการสวิตช์ Gigabit Ethernet POE ที่มีการจัดการ > จอแอลซีดีที่มีการจัดการ 24 Port PoE Switch Gigabit

จอแอลซีดีที่มีการจัดการ 24 Port PoE Switch Gigabit

    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CIF,FCA
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 4 วัน
ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: NT-35MG22T2GC2GFL-AF24

โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

อัตราการส่งข้อมูล: 10/100 / 1000Mbps

พอร์ต: 24

Ethernet Port QTY: 24

Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode, Multi Mode, Single Fiber

Wavelength: 850nm, 1550nm, 1310nm

Connector Type: LC

Distance: 120km

Rate: 10/100/1000Mbps

POE Port: 24

POE Output Standard: AF/AT, Up To 60W Per Port

Total Power Supply: 440W

Working Temperature: -20~+70 Degree

MTBF: 100000 Hours

Warranty: 3 Years

Uplink Port: 2 Fiber Ports & 2 Gigabit Combo Ports

Downlink Port: 22 Ethernet Ports

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: 4 ชิ้น / กล่อง

ผลผลิต: 5000pcs/day

แบรนด์: N-สุทธิ

การเดินทาง: Ocean,Land,Air,express

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

HS Code: 8536700000

ท่าเรือ: China,Shenzhen

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

N-net LCD จัดการสวิตช์ 24 Port PoE Gigabit


NT-35MG22T2GC2GFL-AF24 เป็นเว็บที่ชาญฉลาด สวิตช์ LCD g igabit PoE ซึ่ง เป็นทางออกที่ดีสำหรับการใช้ LAN สวิตช์ PoE 24 พอร์ตที่มีการจัดการ นี้ มีพอร์ต PoE ขนาด 22 * 1000M พอร์ต + พอร์ตการอัปโหลด Combo 2 พอร์ต * 1000M และพอร์ต SFP SFP 2 * 1000M ซึ่งสนับสนุน IEEE 802.3af / ที่แสดงสถานะมาตรฐานและ PoE หน้าจอ LCD บนสวิตช์ gigabit PoE จะแสดงสถานะการทำงานของอุปกรณ์ต่างๆเช่นกำลังไฟพอร์ต, สถานะ PoE, และแหล่งจ่ายไฟแรงดันหรือแรงดันต่ำ ฯลฯ ระบบการจัดการของ สวิตช์ PoE 24 พอร์ต ได้รับการออกแบบให้ใช้งานง่าย / จัดการ / ติดตั้ง IP Phone, IP Cam หรือ Wifi-AP สำหรับแอพพลิเคชั่น Enterprise


คุณสมบัติ สวิตช์กิกะบิตที่มีการจัดการ

  1. แกนหลักที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อควบคุมการไหลและลดแพ็คเก็ตออกอากาศ

  2. การปฏิบัติตามมาตรฐาน: IEEE802.3 Ethernet,

    IEEE802.3u Fast Ethernet,

    IEEE802.3ab Gigabit Ethernet

    IEEE802.3x การควบคุมการไหล,

    IEEE 802.1p QoS

  3. 10/100/1000Mbps auto-negotiation และ MDI / MDI-X แบบอัตโนมัติรองรับการทำงานร่วมกับอุปกรณ์ Ethernet ต่างๆ รองรับ L2 + Switching ได้แก่ 802.1Q VLAN, Mirroring, Izolation Port, IGMPSnooping, DHCP Snooping, LLDP, POE + management, IP Source Guard, การตรวจสอบ ARP, ACLs ฯลฯ

  4. กลไกการจัดเก็บและส่งต่อถูกใช้เพื่อหลีกเลี่ยงการสูญเสียแพ็กเก็ตและเฟรมข้อผิดพลาด

  5. สนับสนุนสแปนนิ่งเอสทีพี (802.1D) และ RSTP (802.1W)

  6. G.8032 สนับสนุนการป้องกันแหวนวงแหวนอุตสาหกรรมอย่างรวดเร็ว <50ms

  7. เฟรมขนาดจัมโบ้รองรับได้สูงสุด 9.6 กิโลไบต์

  8. สนับสนุนการวินิจฉัยสายเคเบิล

  9. สนับสนุนการจัดการที่เพิ่มขึ้นผ่านทาง WEB, CLI, TELNET, SSH, SNMP

  10. 0 ºCถึง 55 ºCอุณหภูมิในการทำงานเพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน

  11. พอร์ตทองแดงรองรับการป้องกัน ESD

  12. รองรับแหล่งจ่ายไฟ PoE สูงสุด 30 W ต่อพอร์ต

  13. IEEE 802.3af และ 802.3at รองรับฟังก์ชั่นกำหนดค่า PoE พอร์ต




                          แอ็พพลิเคชัน Switch POE ที่มีการจัดการแบบ L2

                          NT-35M16T4GCL-AF16





                          การจัดการ 24 Ports Poe Switch การจัดการ Gigabit :

                          1. บอร์ดด้านหน้ามีพอร์ท 28 พอร์ตให้พอร์ต PoE Ethernet 10/100 / 1000Mbps 22x, พอร์ตเชื่อมต่อ SFP 2x 1000Mbps; หรือพอร์ต 2 กิกะบิท 1000M Gigabit Ethernet COMBO

                          2. สถานะตัวบ่งชี้ LED:

                          กำลังไฟ: ไฟเขียว 1 ดวงแสดงว่ากำลังทำงานตามปกติ

                          POE: ไฟเขียว 24 ดวงแสดงว่า POE เปิดอยู่ (ภายใต้ซ็อกเก็ต RJ45);

                          อีเทอร์เน็ต: ไฟเขียว 28 ดวงระบุว่าอีเธอร์เน็ตลิงค์และพระราชบัญญัติ

                          Ethernet: ไฟเขียว 28 ดวงระบุว่าความเร็วของ Ethernet

                          ขั้นตอนการติดตั้ง

                          โปรดตรวจสอบอุปกรณ์และอุปกรณ์เสริมด้านล่างก่อนการติดตั้งถ้าขาดหายไปโปรดติดต่อผู้จัดจำหน่ายของคุณ

                          1. สวิตช์ PoE 1PCS

                          2. คู่มือผู้ใช้ 1PCS

                          ◆โปรดปิดแหล่งสัญญาณและกำลังของอุปกรณ์ก่อนที่จะติดตั้งการติดตั้งเมื่อเปิดเครื่องอาจทำให้อุปกรณ์เสียหาย

                          ◆ใช้สายเคเบิลเครือข่าย 24 สายเพื่อเชื่อมต่อกล้อง IP 24 ตัวกับสวิตช์ Ethernet 1 ~ 24 PoE;

                          ◆ใช้สายเคเบิลเครือข่ายเพื่อเชื่อมต่อพอร์ต UPLINK ของสวิตช์ Ethernet กับ NVR หรืออุปกรณ์อื่น ๆ

                          ◆เชื่อมต่อ Ethernet กับอะแดปเตอร์ไฟ;

                          ◆ตรวจสอบว่าการติดตั้งถูกต้องและอุปกรณ์เป็นสิ่งที่ดีตรวจสอบให้แน่ใจว่าการเชื่อมต่อทั้งหมดเชื่อถือได้และใช้พลังงานจากระบบ

                          ตรวจสอบให้แน่ใจว่าอุปกรณ์เครือข่ายทุกเครื่องมีแหล่งจ่ายไฟและทำงานได้ตามปกติ


                          ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ POE > การจัดการสวิตช์ Gigabit Ethernet POE ที่มีการจัดการ

                          อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
                          • *ชื่อเรื่อง:
                          • *ข้อความ:
                            ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
                          สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
                          Milla Lin Ms. Milla Lin
                          ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
                          คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย