http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ POE > การจัดการสวิตช์ Gigabit Ethernet POE ที่มีการจัดการ > PoE Switch Gigabit 16 พอร์ตสำหรับกล้อง IP

PoE Switch Gigabit 16 พอร์ตสำหรับกล้อง IP

    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 5 วัน
ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: NT-35MG16T2CF-AF16

อัตราการส่งข้อมูล: 10 / 100Mbps

Uplink Ports QTY: 2 SFP Ports

POE Standard: AF/AT, Up To 30W Per Port

Total Power Capacity: 300W

Working Temperature: -20~70 Degree

MTBF: 100000 Hours

Warranty: 3 Years

Ethernet Port QTY: 16

Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode, Multi Mode, Single Fiber

Wavelength: 850nm, 1550nm, 1310nm

Connector Type: LC

Distance: 550m, 2km, 20km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km

Downlink Ports QTY: 16 Ethernet Ports

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: 4 ชิ้นต่อการ์ตูน

ผลผลิต: 2000 pcs per day

แบรนด์: N-สุทธิ

การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 2000 pcs around 10-20 days

ใบรับรอง: ISO9000, CE, FCC

HS Code: 8536700000

ท่าเรือ: China,Shenzhen

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

สวิตช์ N-net PoE สวิตช์ Gigabit 16 พอร์ตสำหรับกล้อง IP


NT-35MG16T2GF-AF16 เป็น สวิตช์กิกะบิตที่มีการจัดการ โดยใช้พลังงานผ่านทางอีเทอร์เน็ตซึ่งสามารถใช้พอร์ต Ethernet PoE 16/10/100 / 1000M และพอร์ต SFP 2 กิกะบิท ขนาด 1000 เมกะไบต์ ซึ่งสนับสนุน มาตรฐาน IEEE IEEE 802.3 / u / x / z / ab / af / ทั้งหมดตามมาตรฐาน นี้ 16 พอร์ตสวิทช์ POE ยังสนับสนุน VLAN เฝ้าระวังสำหรับการใช้งานเฝ้าระวัง IP และการจัดการผ่านเว็บ CLI, SSH และ ANMP, t เขาจัดการเครือข่ายที่เพิ่มขึ้นเพื่อตอบสนองประสิทธิภาพของเครือข่ายและเพื่อรองรับการใช้งานแบนด์วิดธ์สูง สวิตช์ POE ของ N-net L2 ทำให้การรักษาความปลอดภัยและการรับประกันคุณภาพของการเข้าชมวิดีโอทำให้ธุรกิจประหยัดต้นทุนเพิ่มขึ้นของฮาร์ดแวร์ระบบเครือข่ายการเฝ้าระวังโดยเฉพาะ


คุณสมบัติ POE Switch 16 Ports


  1. แกนหลักที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อควบคุมการไหลและลดแพ็คเก็ตออกอากาศ
  2. มาตรฐานตามมาตรฐาน: IEEE802.3 Ethernet, IEEE802.3u Fast Ethernet, IEEE802.3ab Gigabit Ethernet; IEEE802.3x Flow Control, IEEE 802.1p QoS
  3. การต่อรองอัตโนมัติ 10/100 / 1000Mbps auto และ MDI / MDI-X อัตโนมัติเข้ากันได้กับอุปกรณ์ Ethernet ต่างๆ
  4. รองรับ L2 + คุณสมบัติการสลับเช่น 802.1Q VLAN, การทำมิเรอร์, การแยกพอร์ต, IGMPSnooping,

5. การสอดแนม DHCP, LLDP, POE + การจัดการ IP Source Guard, การตรวจสอบ ARP, ACLs ฯลฯ

6. กลไกการจัดเก็บและส่งต่อถูกใช้เพื่อหลีกเลี่ยงการสูญเสียแพ็กเก็ตและเฟรมข้อผิดพลาด

7. รองรับ spanning tree STP (802.1D) และ RSTP (802.1W)

8. G.8032 สนับสนุนการป้องกันแหวนวงแหวนอุตสาหกรรมอย่างรวดเร็ว <50ms

9. เฟรม Jumbo รองรับจำนวนกิโลกรัมสูงสุด 9.6 กิโลไบต์

10. สนับสนุนการวินิจฉัยสายเคเบิล สนับสนุนการจัดการที่เพิ่มขึ้นผ่านทาง WEB, CLI, TELNET, SSH, SNMP

11. 0 ºCถึง 55 ºCอุณหภูมิในการทำงานเพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน

12. พอร์ตทองแดงรองรับการป้องกัน ESD

13. รองรับแหล่งจ่ายไฟ PoE สูงสุด 30 W ต่อพอร์ต

14. IEEE 802.3af และ 802.3at รองรับฟังก์ชั่นกำหนดค่า PoE พอร์ต


พอร์ต Ports Switches 16 พอร์ต

ชิปเซ็ต Smart PSE ปกป้องอุปกรณ์ PD จากการเผาไหม้

การจัดการพลังงานอัจฉริยะเพื่อยืดอายุการใช้งานของสวิตช์

4KV EFT และ 6KV ESD protection

ชิปเซ็ตบัฟเฟอร์บิวด์หลีกเลี่ยงความผิดพลาดในการสลับการสูญเสียของแพ็คเก็ต

งบประมาณด้านพลังงานที่ใหญ่ช่วยให้มั่นใจได้ว่าแหล่งจ่ายไฟ


N-สุทธิทดสอบสวิตช์ Gigabit POE


PoE Switch Gigabit 16 Port


การจัดการ POE Switch 16 Ports Package


poe gigabyte switchGigabit 16 Ports POE Switch



รายละเอียด บริษัท N-net

poe switch managed


ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ POE > การจัดการสวิตช์ Gigabit Ethernet POE ที่มีการจัดการ

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย