สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย

Shenzhen N-net High-Tech Co.,Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ POE > สวิตช์ POE แบบมีเดียที่มีการจัดการ > สวิตช์ควบคุมพอร์ต LCD 24 พอร์ตด้วย PoE

PRODUCT CATEGORIES

สวิตช์ควบคุมพอร์ต LCD 24 พอร์ตด้วย PoE
สวิตช์ควบคุมพอร์ต LCD 24 พอร์ตด้วย PoE
สวิตช์ควบคุมพอร์ต LCD 24 พอร์ตด้วย PoE
สวิตช์ควบคุมพอร์ต LCD 24 พอร์ตด้วย PoE
สวิตช์ควบคุมพอร์ต LCD 24 พอร์ตด้วย PoE

สวิตช์ควบคุมพอร์ต LCD 24 พอร์ตด้วย PoE

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CIF,FCA
สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 4 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: NT-35M24T4GCL-AF24

    โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

    ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

    อัตราการส่งข้อมูล: 10 / 100Mbps

    พอร์ต: 24

    Ethernet Port QTY: 24

    Rate: 10/100M

    Uplink Port: 4 Gigabit Combo Ports

    Downlnk Port: 24 Ethernet Ports

    POE Port: 24

    POE Standard: AF/AT, Up To 30W Per Port

    Total Power Capacity: 440W

    Working Temperature: -20~70 Degree

    MTBF: 100000 Hours

    Warranty: 3 Years

    Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode, Multi Mode, Single Fiber

    Wavelength: 850nm, 1550nm, 1310nm

    Connector Type: LC

    Distance: 550m, 2km, 20km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: 4pcs / กล่อง

    ผลผลิต: 5000pcs/day

    แบรนด์: N-สุทธิ

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air,express

    สมุฏฐาน: ประเทศจีน

    ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

    HS Code: 8536700000

    ท่าเรือ: China,Shenzhen

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

สวิตช์ N-net 24 Port LCD ที่มีการจัดการด้วย PoE


NT-35M24T4GCL สวิทช์เปลี่ยนมุม มอง LCD มีพอร์ต RJ45 24 * 10 / 100Mbps ที่สนับสนุน 802.3af / at standard พร้อมด้วยแหล่งจ่ายไฟ PoE สูงถึง 440 วัตต์ซึ่งมีประสิทธิภาพและยืดหยุ่นเพียงพอสำหรับผู้ใช้ในการปรับใช้จุดเชื่อมต่อแบบไร้สายหรือกล้องเฝ้าระวังเครือข่าย IP ที่มีการจัดการพอร์ต 24 โพสวิทช์ยังมาพร้อมกับ 4 ช่อง SFP กิกะบิตและ 4 พอร์ตกิกะบิตอีเธอร์เน็ตอัปลิงค์ที่จะขยายเครือข่ายของคุณมีความยืดหยุ่น N-สุทธิจอแอลซีดีสวิทช์ที่มีการจัดการกับโพแสดงแบบ real-time สถานะของดีอำนาจโพธิ์และสวิทช์สมาร์ททำงานมากจะช่วยลดเวลาในการบำรุงรักษาและค่าใช้จ่ายแรงงานสำหรับผู้ดูแลระบบ ด้วยคุณสมบัติขั้นสูงเหล่านี้ PoE Switch เป็นตัวเลือกที่เหมาะสำหรับเครือข่ายธุรกิจขนาดเล็กและขนาดกลาง




คุณสมบัติ สวิตช์อีเธอร์เน็ตอีเธอร์เน็ตที่มีการจัดการแบบ stackable ได้


  1. พอร์ต PoE Ethernet ขนาด 10 / 100Mbps 24x 10/100 / 1000Mbps และพอร์ตอัปลิงค์ SFP 4x1000Mbps หรือพอร์ต 4G 1000M Gigabit Ethernet COMBO ขนาด 4x1000Mbps
  2. IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE802.3ab, IEEE802.3x, IEEE802.3z, IEEE802.3af / at standard
  3. แต่ละพอร์ต 24 พอร์ตรองรับ IEEE802.3af / at
  4. การต่อรองอัตโนมัติ 10 / 100Mbps และ MDI / MDI-X อัตโนมัติเข้ากันได้กับอุปกรณ์อีเธอร์เน็ตต่างๆ
  5. รองรับ L2 + คุณสมบัติการสลับเช่น 802.1Q VLAN, การมิเรอร์พอร์ต, การแยกพอร์ต, IGMPSnooping,
  6. DHCP Snooping, DHCP Relay, LACP, IP Source Guard, การตรวจสอบ ARP, ACLs เป็นต้น
  7. กลไกการจัดเก็บและส่งต่อถูกใช้เพื่อหลีกเลี่ยงการสูญเสียแพ็กเก็ตและเฟรมข้อผิดพลาด
  8. สนับสนุนสแปนนิ่งเอสทีพี (802.1D) และ RSTP (802.1W) และ MSTP (802.1S)
  9. สนับสนุน IP / Port / Mac binding
  10. เฟรมขนาดจัมโบ้รองรับได้สูงสุด 9.6 กิโลไบต์
  11. สนับสนุนการจัดการที่เพิ่มขึ้นผ่านทาง WEB, CLI, SSH, SNMP
  12. ฟังก์ชันการแสดงผล LCD ต่างๆสามารถแสดงสภาวะการทำงานในปัจจุบันของอุปกรณ์ได้อย่างทันท่วงทีและช่วยให้สิ่งอำนวยความสะดวกพร้อมใช้งานและนำปัญหาออกได้ง่าย (ตัวเลือก)
  13. กำลังไฟสูงสุดต่อพอร์ต: 30 วัตต์
  14. กำลังไฟ PoE สูงสุด: 440W (พอร์ต 1 ถึงพอร์ต 24)
  15. Built-in 1U rack supply series ชุดติดตั้งง่าย


ทดสอบ N-net Power Over Ethernet Switch


POE switch for ip camera



แอพพลิเคชัน Poe Switch 24 Ports


PoE switch managed


Poe Switch สำหรับกล้อง IP :

1. บอร์ดด้านหน้ามีพอร์ต 32 พอร์ตให้พอร์ต Ethernet PoE 24x 10 / 100Mbps พอร์ตเชื่อมต่อพอร์ตเล็ต Uplink 2x 10/100 / 1000Mbps หรือพอร์ตเชื่อมต่อ SFP 2x 1000Mbps; หรือพอร์ต COMBO ขนาด 4x 1000M Gigabit Ethernet

2. สถานะตัวบ่งชี้ LED:

กำลังไฟ: ไฟเขียว 1 ดวงแสดงว่ากำลังทำงานตามปกติ

POE: ไฟเขียว 24 ดวงแสดงว่า POE เปิดอยู่ (ภายใต้ซ็อกเก็ต RJ45);

อีเทอร์เน็ต: ไฟเขียว 28 ดวงระบุว่าอีเธอร์เน็ตลิงค์และพระราชบัญญัติ

Ethernet: ไฟเขียว 28 ดวงระบุว่าความเร็วของ Ethernet

ขั้นตอนการติดตั้ง

โปรดตรวจสอบอุปกรณ์และอุปกรณ์เสริมด้านล่างก่อนการติดตั้งถ้าขาดหายไปโปรดติดต่อผู้จัดจำหน่ายของคุณ

1. สวิตช์ PoE 1PCS

2. คู่มือผู้ใช้ 1PCS

◆โปรดปิดแหล่งสัญญาณและกำลังของอุปกรณ์ก่อนที่จะติดตั้งการติดตั้งเมื่อเปิดเครื่องอาจทำให้อุปกรณ์เสียหาย

◆ใช้สายเคเบิลเครือข่าย 24 สายเพื่อเชื่อมต่อกล้อง IP 24 ตัวกับสวิตช์ Ethernet 1 ~ 24 PoE;

◆ใช้สายเคเบิลเครือข่ายเพื่อเชื่อมต่อพอร์ต UPLINK ของสวิตช์ Ethernet กับ NVR หรืออุปกรณ์อื่น ๆ

◆เชื่อมต่อ Ethernet กับอะแดปเตอร์ไฟ;

◆ตรวจสอบว่าการติดตั้งถูกต้องและอุปกรณ์เป็นสิ่งที่ดีตรวจสอบให้แน่ใจว่าการเชื่อมต่อทั้งหมดเชื่อถือได้และใช้พลังงานจากระบบ

ตรวจสอบให้แน่ใจว่าอุปกรณ์เครือข่ายทุกเครื่องมีแหล่งจ่ายไฟและทำงานได้ตามปกติ

ตัวเลือกเพิ่มเติม

Model

Description

NT-35M24T4GCL-AF24

Fast Ethernet PoE Switch,( 56625372,24) 10/100Mbps downlink PoE Ethernet Ports,( 56625373,4) 10/100/1000Mbps uplink Ethernet Ports, and (4) 1000Mbps uplink SFP Ports, POE output IEEE802.3af standard,420W

NT-35M24T4GCL-AT24

Fast Ethernet PoE Switch,( 56625374,24) 10/100Mbps downlink PoE Ethernet Ports,( 56625375,4) 10/100/1000Mbps uplink Ethernet Ports, and (4) 1000Mbps uplink SFP Ports, POE output IEEE802.3at standard,600W


โปรไฟล์ N-net

PoE Switch

ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ POE > สวิตช์ POE แบบมีเดียที่มีการจัดการ

ส่งคำถาม

Milla Lin

Ms. Milla Lin

อีเมล:

szjl@n-net.com.cn

ส่งคำถาม

โทร:86-755-83874688

Fax:86-755-3329728

โทรศัพท์มือถือ:+8615999563479Contact me with Whatsapp

อีเมล:szjl@n-net.com.cn

ที่อยู่:5-6 floor, C Building, Yiyuantong Industrial Zone,Xuexiang Community, Bantian, Longgang District, Shenzhen, Guangdong