http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ Ethernet > สวิตช์อีเธอร์เน็ตที่มีการจัดการ > สวิตช์อัจฉริยะสวิทช์ Gigabit 8 Ports

สวิตช์อัจฉริยะสวิทช์ Gigabit 8 Ports

    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 5 วัน

ดาวน์โหลด:

ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: NT-MG2800SFP

อัตราการส่งข้อมูล: 10/100 / 1000Mbps

Downlink Ports QTY: 8 Ethernet Ports

Uplink Ports QTY: 2 SFP Ports

Working Temperature: -20~70 Degree

MTBF: 10000 Hours

Warranty: 3 Years

Ethernet Port QTY: 8

Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode, Multi Mode, Single Fiber

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: 14 ชิ้นต่อการ์ตูน

ผลผลิต: 2000 pcs per day

แบรนด์: N-สุทธิ

การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 2000 pcs around 10-20 days

ใบรับรอง: ISO9000, CE, FCC

HS Code: 8517622990

ท่าเรือ: China,Shenzhen

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

สวิตช์อัจฉริยะ N-net Gigabit 8 Ports


NT-MG2800SFP เป็นสวิตช์กิกะบิตที่มีการจัดการเว็บสมาร์ทพร้อมพอร์ต Ethernet 8 กิกะบิทและพอร์ตเชื่อมต่อ SFP 2 กิกะบิท สวิตช์ Ethernet มีคุณลักษณะการดำเนินงานการจัดการและการจัดการ (OAM) ที่หลากหลายเพื่อช่วยผู้ดูแลระบบเครือข่ายลดภาระในการบำรุงรักษาและแก้ไขปัญหา การวินิจฉัยสายเคเบิลจะแสดงสถานะของสาย Ethernet และค้นหาตำแหน่งของข้อผิดพลาดของสายเคเบิลจากระยะไกลซึ่งจะช่วยลดค่าใช้จ่ายในการสนับสนุนสถานที่ สวิตช์อีเทอร์เน็ต gigabit นี้ให้การเข้าถึงแบบ Gigabit ความเร็วแบบมีสายสำหรับเครือข่ายภายในวิทยาเขตและเครือข่ายรถไฟใต้ดิน สวิทช์สามารถติดตั้งได้เกือบทุกที่รวมทั้งเดสก์ท็ชั้นวางอุปกรณ์และตู้โทรคมนาคม ขนาดที่เล็กลงทำให้อากาศไหลเวียนได้ดีขึ้นในพื้นที่ จำกัด และยังช่วยให้การจัดการสายเคเบิลทำได้ง่ายขึ้น


คุณลักษณะสวิตช์เครือข่าย 10/100 / 1000M


สอดคล้องกับมาตรฐาน IEEE 802.3 10Base-T, IEEE 802.3u 100Base-TX, IEEE 802.3ab 1000Base-T, มาตรฐาน IEEE802.3z 1000Base-SX / LX Ethernet

การตรวจจับ Auto-MDI / MDI-X ในแต่ละพอร์ต RJ-45

ป้องกันการสูญเสียของแพ็กเก็ตด้วยความดันย้อนกลับ (half-duplex) และการควบคุมการไหลของเฟรม 802.3x PAUSE (Full-duplex)

ตารางที่อยู่ MAC 8K, แหล่งที่มาของแหล่งข้อมูลการเรียนรู้อัตโนมัติและอายุ

ผ้าสวิทซ์ 20Gbps, สถาปัตยกรรมแบบสวิทช์แบบ non-blocking

รองรับ 9.6K Jumbo Frame ด้วยความเร็วสูงสุด (10/100/1000 Mbps)

รองรับพอร์ตและ 802.1q VLAN ฟังก์ชันถึง 4096 VLAN กลุ่ม
802.1w สนับสนุนโปรโตคอล Rapid-Spanning Tree
การรวม Link สนับสนุนโหมดสแตติกและ LACP (802.3ad) - ไม่เกิน 5 กลุ่ม Trunk แต่ละลำให้สูงสุด 10 พอร์ต

IGMP Snooping - การกรองแบบหลายผู้รับ


การจัดการสวิตช์ Ethernet Switched Application:

ethernet switch


ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ Ethernet > สวิตช์อีเธอร์เน็ตที่มีการจัดการ

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย