สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย

Shenzhen N-net High-Tech Co.,Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ POE > สวิตช์ LCD Ethernet POE > Fast Ethernet PoE Switch พร้อมจอแสดงผล LCD

PRODUCT CATEGORIES

Fast Ethernet PoE Switch พร้อมจอแสดงผล LCD
Fast Ethernet PoE Switch พร้อมจอแสดงผล LCD
Fast Ethernet PoE Switch พร้อมจอแสดงผล LCD
Fast Ethernet PoE Switch พร้อมจอแสดงผล LCD
Fast Ethernet PoE Switch พร้อมจอแสดงผล LCD

Fast Ethernet PoE Switch พร้อมจอแสดงผล LCD

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CIF,FCA
สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 4 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: NT-35M16T2GFL-AF16

    โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

    ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

    อัตราการส่งข้อมูล: 10 / 100Mbps

    พอร์ต: 16

    Ethernet Port QTY: 16

    Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode, Multi Mode, Single Fiber

    Wavelength: 850nm, 1550nm, 1310nm

    Connector Type: LC

    POE Output Standard: AF/AT, Up To 60W Per Port

    Working Temperature: -20~70 Degree

    MTBF: 100000 Hours

    Warranty: 3 Years

    Downlink Port: 16 Ethernet Ports

    POE Port: 16

    Total Power Supply: 300W

    Rate: 10/100Mbps

    Uplink Port: 2 Gigabit SFP Ports

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: 4 ชิ้น / กล่อง

    ผลผลิต: 5000pcs/day

    แบรนด์: N-สุทธิ

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air,express

    สมุฏฐาน: ประเทศจีน

    ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

    HS Code: 8536700000

    ท่าเรือ: China,Shenzhen

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

สวิตช์ PoE Fast Ethernet N-net พร้อมจอแสดงผล LCD


NT-NT-35M16T2GFL-AF16 16 พอร์ตสวิตช์ PoE พร้อมฟังก์ชั่นการมองเห็นหน้าจอ LCD สวิตช์ PoE นั้นใช้สำหรับการประยุกต์ใช้ระบบตรวจสอบวิดีโอและวิศวกรรมเครือข่ายและการออกแบบเพื่อให้พอร์ต Ethernet PoE 16 10/100Mbps และพอร์ต SFP 2 กิกะบิต ด้วยงบประมาณพลังงานทั้งหมด 300W และประสิทธิภาพการสลับข้อมูลแบบไม่มีการปิดกั้น PoE สวิตช์ 16 พอร์ตที่จัดการ โดย N-net สามารถตอบสนองความต้องการพลังงาน PoE ที่เพียงพอสำหรับการเฝ้าระวัง HD IP ให้โซลูชันพลังงานที่เชื่อถือได้และมองเห็นได้สำหรับธุรกิจขนาดเล็กและผู้รวมระบบที่ใช้งานเครือข่าย Power over Ethernet N-net 10 / 100M สวิตช์ PoE พร้อมจอ LCD ซึ่งจริง ๆ แล้วปล่อยเวลาทำงานในการตรวจสอบและส่ง ผ่านข้อมูล scolling บน LCD ทำให้สามารถชาร์จสถานะอุปกรณ์ของคุณในครั้งแรกได้อย่างง่ายดายซึ่งสามารถส่งเสริมประสิทธิภาพการจัดการได้อย่างมาก


คุณสมบัติการ สลับ POE ของ LCD Fast Ethernet

  1. จัดหาพอร์ต Ethernet 10 10/100Mbps และ 2 Gigabit SFP
  2. แต่ละพอร์ต 16 พอร์ตรองรับ IEEE802.3af / at
  3. DHCP Snooping, รีเลย์ DHCP, LACP, IP Source Guard, การตรวจสอบ ARP, ACLs ฯลฯ

  4. รองรับคุณสมบัติการสลับ L2 + รวมถึง 802.1Q VLAN, Port Mirroring, การแยกพอร์ต, IGMPSnooping,

  5. การเจรจาต่อรองอัตโนมัติ 10/100Mbps และอัตโนมัติ MDI / MDI-X เข้ากันได้กับอุปกรณ์อีเธอร์เน็ตต่างๆ

  6. มีการใช้กลไกการจัดเก็บและส่งต่อเพื่อหลีกเลี่ยงการสูญหายของแพ็กเก็ตและเฟรมข้อผิดพลาด

  7. รองรับการขยายต้นไม้ STP (802.1D) และ RSTP (802.1W) และ MSTP (802.1S)

  8. รองรับการเชื่อม IP / Port / Mac

  9. รองรับการจัดการที่ปรับปรุงผ่าน WEB, CLI, SSH, SNMP

  10. ฟังก์ชั่นการแสดงผลต่างๆของจอ LCD สามารถแสดงสภาพการทำงานปัจจุบันของอุปกรณ์ได้ในเวลาจริงและช่วยอำนวยความสะดวกและกำจัดปัญหาได้อย่างง่ายดาย (ตัวเลือก)

  11. พลังงานสูงสุดต่อพอร์ต: 30W

  12. กำลังไฟฟ้า PoE สูงสุด: 300W (พอร์ต 1 ถึงพอร์ต 16)

  13. ชุดแหล่งจ่ายไฟแร็คในตัว 1U ติดตั้งง่าย



รายละเอียดสวิตช์ LCD POE ที่รวดเร็ว


LCD Fast POE Switch



แพ็คเกจ Poe Switch 16 พอร์ต

poe switch

ข้อมูล บริษัท

PoE switch 16 port


ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ POE > สวิตช์ LCD Ethernet POE

ส่งคำถาม

Milla Lin

Ms. Milla Lin

อีเมล:

szjl@n-net.com.cn

ส่งคำถาม

โทร:86-755-83874688

Fax:86-755-3329728

โทรศัพท์มือถือ:+8615999563479Contact me with Whatsapp

อีเมล:szjl@n-net.com.cn

ที่อยู่:5-6 floor, C Building, Yiyuantong Industrial Zone,Xuexiang Community, Bantian, Longgang District, Shenzhen, Guangdong