http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ POE > สวิตช์ LCD Ethernet POE > 16 Port PoE Managed Gigabit Switch

16 Port PoE Managed Gigabit Switch

    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CIF,FCA
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 4 วัน
ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: NT-35MG16T2GFL-AF16

โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

อัตราการส่งข้อมูล: 10 / 100Mbps

พอร์ต: 16

Ethernet Port QTY: 16

Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode, Multi Mode, Single Fiber

Wavelength: 850nm, 1550nm, 1310nm

Connector Type: LC

POE Output Standard: AF/AT, Up To 60W Per Port

Working Temperature: -20~70 Degree

MTBF: 100000 Hours

Warranty: 3 Years

Rate: 10/100/1000Mbps

Uplink Port: 4 Gigabit Combo Ports

Downlink Port: 16 Ethernet Ports

POE Port: 16

Total Power Supply: 300W

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: 4 ชิ้น / กล่อง

ผลผลิต: 5000pcs/day

แบรนด์: N-สุทธิ

การเดินทาง: Ocean,Land,Air,express

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

HS Code: 8536700000

ท่าเรือ: China,Shenzhen

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

N-net 16 พอร์ท PoE Managed Gigabit Switch


NT-35MG16T2GFL-AF16 สวิตช์ gigabit แบบ LCD ได้รับการออกแบบด้วยหน้าจอ LCD สมาร์ทและใช้งานง่ายเพื่อควบคุมสถานะการทำงานของอุปกรณ์และส่งเสริมประสิทธิภาพการจัดการ สวิตช์ PoE นี้รองรับงบประมาณ PoE 300 วัตต์เพื่อเพิ่มไดรฟ์ได้ถึง 16 อุปกรณ์โดยมีพลังงานสูงสุด 30 วัตต์ต่อพอร์ต ด้วยพอร์ต PoE 16 กิกะบิทและพอร์ตอัปลิงค์ SFP 2 กิกะบิทคุณลักษณะ PoE ช่วยให้ PoE 16 พอร์ต นี้ สามารถเปลี่ยน วิธีการแก้ปัญหาที่มีประสิทธิภาพและคุ้มค่าสำหรับ SMB SOHO หรือสาขาอื่น ๆ ที่คล้ายคลึงกันเพื่อใช้งานเครือข่าย PoE สำหรับจุดเชื่อมต่อแบบไร้สาย IP- based หรือโทรศัพท์ IP ได้ทุกที่ได้อย่างง่ายดายและมีประสิทธิภาพ


คุณลักษณะการ เปลี่ยน POE ของ L2 ที่มีการจัดการ

  1. แกนหลักที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อควบคุมการไหลและลดแพ็คเก็ตออกอากาศ
  2. มาตรฐาน IEEE802.3 Ethernet, IEEE802.3u Fast Ethernet, IEEE802.3ab Gigabit Ethernet, IEEE802.3x Flow Control, IEEE 802.1p QoS
  3. การต่อรองอัตโนมัติ 10/100 / 1000Mbps auto และ MDI / MDI-X อัตโนมัติเข้ากันได้กับอุปกรณ์ Ethernet ต่างๆ
  4. รองรับ L2 + คุณสมบัติการสลับเช่น 802.1Q VLAN, การทำมิเรอร์, การแยกพอร์ต, IGMPSnooping,
  5. DHCP Snooping, LLDP, POE + การจัดการ IP Source Guard, การตรวจสอบ ARP, ACLs ฯลฯ
  6. กลไกการจัดเก็บและส่งต่อถูกใช้เพื่อหลีกเลี่ยงการสูญเสียแพ็กเก็ตและเฟรมข้อผิดพลาด
  7. สนับสนุนสแปนนิ่งเอสทีพี (802.1D) และ RSTP (802.1W)
  8. G.8032 สนับสนุนการป้องกันแหวนวงแหวนอุตสาหกรรมอย่างรวดเร็ว <50ms
  9. เฟรมขนาดจัมโบ้รองรับได้สูงสุด 9.6 กิโลไบต์
  10. สนับสนุนการวินิจฉัยสายเคเบิล
  11. สนับสนุนการจัดการที่เพิ่มขึ้นผ่านทาง WEB, CLI, TELNET, SSH, SNMP
  12. 0 ºCถึง 55 ºCอุณหภูมิในการทำงานเพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน
  13. พอร์ตทองแดงรองรับการป้องกัน ESD
  14. รองรับแหล่งจ่ายไฟ PoE สูงสุด 30 W ต่อพอร์ต
  15. IEEE 802.3af และ 802.3at รองรับฟังก์ชั่นกำหนดค่า PoE พอร์ต



การแสดงผลจอแสดงผล POE แบบ Managed POE ของ Gigabit



16 port poe switch




โพสวิทช์แพ็กเกจ 16 พอร์ต

poe switch

ข้อมูล บริษัท

PoE switch 16 port


ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ POE > สวิตช์ LCD Ethernet POE

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย