http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์ Ethernet Ring อุตสาหกรรม > สวิตช์อีเทอร์เน็ตแบบกิกะบิทอุตสาหกรรมที่มีการจัดการแบบ L2

สวิตช์อีเทอร์เน็ตแบบกิกะบิทอุตสาหกรรมที่มีการจัดการแบบ L2

    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CIF,FCA
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 10 วัน
ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: NT-MIN328

โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

Ethernet Port QTY: 8

Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode

Wavelength: 1310nm

Connector Type: LC

Distance: 550m, 2km, 20km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km

Power Supply: DC24V

MTBF: 100000 Hours

Working Temperature -40℃-80℃: -40℃-80℃

Dimension: 155mm(length)×125mm(wide)×50mm(height)

Weight: 1.2KG

Warranty: 5 Years

อัตราการส่งข้อมูล: 10/100 / 1000Mbps

ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: 14 ชิ้นในกล่องเดียวขนาด 48 * 36 * 39 ซม

ผลผลิต: 5000pcs/day

แบรนด์: N-สุทธิ

การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

HS Code: 8536700000

ท่าเรือ: Shenzhen,Guangzhou,Shanghai

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ภาพรวม


N-net NT-MIN328 เป็นสวิตช์วงแหวนอุตสาหกรรมที่มีพอร์ต 8 พอร์ต 10/100 / 1000Base-Tx และ 2 พอร์ต 1000Base-FX ให้ประโยชน์ในการจัดการที่มีประสิทธิภาพและแบบรวมศูนย์ด้วยอินเทอร์เฟซ WEB และ SNMP management interface

N-net NT-MIN328 สวิตช์อีเธอร์เน็ตอุตสาหกรรม มาพร้อมชุดการจัดการที่ครบถ้วนประกอบด้วย NT-ring, VLAN การจัดการ, QoS, RMON, มิเรอร์พอร์ตและบันทึกการแจ้งเตือนภายใน บรรจุในกล่องขนาดกะทัดรัดที่สามารถติดตั้งราง DIN หรือแผงติดตั้งเพื่อใช้พื้นที่ตู้ได้อย่างมีประสิทธิภาพ เป็นแหล่งจ่ายไฟแบบครบวงจรที่มีแรงดันไฟฟ้าหลากหลายสำหรับการใช้งานทั่วโลก นอกจากนี้ยังมีขั้วแบบคู่ที่ซ้ำซ้อนและมีความยืดหยุ่น 12V DC ถึง 48V DC สำหรับการใช้งานที่มีความพร้อมสูงที่ต้องการอินพุตพลังงานสำรองหรือสำรอง

N-net NT-MIN328 ออกแบบมาเพื่อทนต่ออุณหภูมิการสั่นสะเทือนและแรงกระแทกที่รุนแรง Perle IDS Industrial สวิตช์ Gigabit Ethernet เหมาะสำหรับสภาพแวดล้อมที่เลวร้ายที่พบในโรงงานอุตสาหกรรมและระบบอัตโนมัติทางทะเลทางรถไฟและระบบขนส่งอัจฉริยะ (ITS) น้ำมันและก๊าซเหมืองแร่และการใช้งานกลางแจ้ง


คุณสมบัติ


1. Industrial network สวิตช์ชุดออกแบบเฉพาะสำหรับสภาพแวดล้อมอุตสาหกรรมที่รุนแรง

2. คุณลักษณะ L2 + ช่วยให้สามารถจัดการ, รักษาความปลอดภัย, QoS และประสิทธิภาพได้ดีขึ้น

3. รองรับ L2 + Switching ได้แก่ 802.1Q VLAN, Mirroring, การแยกพอร์ต, IGMP

สอดแนม, สอดแนม DHCP, LLDP, POE + การจัดการ IP Source Guard, การตรวจสอบ ARP, ACLs เป็นต้น

4. สนับสนุนสแปนนิ่งสเต็ป STP (802.1D) และ RSTP (802.1W)

5. กรอบ Jumbo รองรับขนาดได้สูงสุด 9.6 กิโลกรัม

6. สนับสนุนการจัดการที่เพิ่มขึ้นผ่านทาง WEB, CLI, TELNET, SSH, SNMP

7. สนับสนุนการวินิจฉัยสายเคเบิล

8. IEEE 802.3af และ 802.3at รองรับฟังก์ชั่นกำหนดค่า PoE พอร์ต

9. G.8032 สนับสนุนการป้องกันแหวนวงแหวนอุตสาหกรรมอย่างรวดเร็ว <50ms

10. ใช้การออกแบบเชิงอุตสาหกรรม: -40 ℃ ~ +80 ℃อุณหภูมิในการทำงานและการป้อนพลังงานซ้ำซ้อนคู่ (46-54 V DC)

11. เกรดป้องกัน: IP40, อลูมิเนียมแชสซีระบายความร้อนพื้นผิวการออกแบบ, ไม่มีพัดลมไม่มีช่องระบายความร้อน


สเปค

technical parameter

Standard:IEEE802.3,IEEE802.3u, IEEE802.3ab ,IEEE802.3x, IEEE802.1D(STP),

IEEE802.1w(RSTP),IEEE802.1Q(VLAN Tagging),IEEE802.1p(QoS)

    Protocol:NT-Ring, IGMP v1/v2, GVRP, SNMP v1/v2/v3, DHCP Client, TFTP, SMTP, RMON, LLDP, HTTP, SSH, Telnet, SNTP Server/Client,.

Flow control:IEEE802.3x(Flow control).Back Pressure

function

   Switch function: POE+, RSTP, SNMP, QOS, 802.1Q VLAN, Port Trunking, Static multicast filtering, Bandwidth management, Broadcast storm, Port traffic statistics, Online upgrade, Upload and download profiles,User name login system, etc.

 

Interface

Giga RJ45 port:2X4 10/100/1000M 1000Base-T/1000Base-TX RJ45.

Giga Fiber  port:1X2 1000Base-X SFP fiber port.

Rs232 port number:1 RS-232  Control port, baud rate:57600bps

transmission distance

RJ45:100M(Standard CAT5/CAT5e cable)

Multimode fiber:1310nm,2KM

single mode fiber:1310nm,20/40/60Km

          1550nm,20/40/60/80/100/120Km

    Switch attribute

Gigabit forwarding speed:1.488Mpps

transmission mode:Store and forward.

System switching bandwidth:20G

MAC address table:8K

Buffer:1Mbit Frame buffer.

  LED indicator light

System indicator:SYS

Interface indicator:The green light is 1000M,Off is 100M. Yellow light is light and blink for port link-up status,Transmitting and receiving data,Off is link-down status.

Power Supply

Input voltage:46~54VDC

Input mode:Plug in type 6 core 5.08mm spacing terminal

Support redundancy function for dual power supply

 work 

environment

Operating temperature range:-40~75℃

Storage temperature range:-40~85℃

Outer case:IP40 protection grade, corrugated high strength metal case

Installation method: guide rail type.


บรรจุภัณฑ์


Industrial Ring Ethernet switch

Industrial Ring Ethernet switch

Industrial Ring Ethernet switch

Industrial Ring Ethernet switch


ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์ Ethernet Ring อุตสาหกรรม

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย