สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย

Shenzhen N-net High-Tech Co.,Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์ Ethernet Ring อุตสาหกรรม > สวิตช์ POE Switch Gigabit Industrial Ring ที่มีการจัดการ

PRODUCT CATEGORIES

สวิตช์ POE Switch Gigabit Industrial Ring ที่มีการจัดการ
สวิตช์ POE Switch Gigabit Industrial Ring ที่มีการจัดการ
สวิตช์ POE Switch Gigabit Industrial Ring ที่มีการจัดการ
สวิตช์ POE Switch Gigabit Industrial Ring ที่มีการจัดการ
สวิตช์ POE Switch Gigabit Industrial Ring ที่มีการจัดการ

สวิตช์ POE Switch Gigabit Industrial Ring ที่มีการจัดการ

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CIF,FCA
สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 10 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: NT-MIN328-AF8

    โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

    Ethernet Port QTY: 8

    Distance: 20km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km, 550m

    Power Supply: DC24V

    MTBF: 100000 Hours

    Dimension: 155mm(length)×125mm(wide)×50mm(height)

    Weight: 1.2KG

    Warranty: 5 Years

    ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

    อัตราการส่งข้อมูล: 10/100 / 1000Mbps

    Working Temperature: -40-85 Degree

    Connector Type: LC

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: 14 ชิ้นในกล่องเดียวขนาด 48 * 36 * 39 ซม

    ผลผลิต: 5000pcs/day

    แบรนด์: N-สุทธิ

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

    สมุฏฐาน: ประเทศจีน

    ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

    ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

    HS Code: 8536700000

    ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

สวิตช์อีเทอร์เน็ตติ้ง N-net Industrial Ring


N-net NT-MIN328-AF8 เป็นเครือข่ายวงแหวนอุตสาหกรรมที่มีการจัดการบนเว็บสวิตช์ Ethernet POE พร้อมพอร์ต 8 พอร์ต 10/100 / 1000Base-Tx และ 2 พอร์ต 1000Base-FX รองรับ IEEE802.3AF และ IEEE802.3AT POE standerd มาพร้อมกับชุดการจัดการที่ครบถ้วนรวมถึง NT-ring, VLAN การจัดการ, QoS, RMON, มิเรอร์พอร์ต N: 1 และบันทึกการแจ้งเตือนภายในเครื่อง ชุดอุปกรณ์นี้ออกแบบมาเพื่อทนต่ออุณหภูมิการสั่นสะเทือนและแรงกระแทกที่รุนแรง Perle IDS สวิทช์อีเธอร์เน็ตในอุตสาหกรรมเหมาะสำหรับสภาพแวดล้อมที่เลวร้ายที่พบในโรงงานอุตสาหกรรมและระบบอัตโนมัติทางทะเลทางรถไฟและระบบขนส่งอัจฉริยะ (ITS) น้ำมันและก๊าซ , การทำเหมืองแร่และการใช้งานกลางแจ้ง


สวิตช์ Ethernet Ring อุตสาหกรรม


1. Industrial Switch series ออกแบบมาเฉพาะสำหรับสภาพแวดล้อมอุตสาหกรรมที่รุนแรง

2. คุณลักษณะ L2 + ช่วยให้สามารถจัดการ, รักษาความปลอดภัย, QoS และประสิทธิภาพได้ดีขึ้น

3. รองรับ L2 + Switching ได้แก่ 802.1Q VLAN, Mirroring, การแยกพอร์ต, IGMP

สอดแนม, สอดแนม DHCP, LLDP, POE + การจัดการ IP Source Guard, การตรวจสอบ ARP, ACLs เป็นต้น

4. สนับสนุนสแปนนิ่งสเต็ป STP (802.1D) และ RSTP (802.1W)

5. กรอบ Jumbo รองรับขนาดได้สูงสุด 9.6 กิโลกรัม

6. สนับสนุนการจัดการที่เพิ่มขึ้นผ่านทาง WEB, CLI, TELNET, SSH, SNMP

7. สนับสนุนการวินิจฉัยสายเคเบิล

8. IEEE 802.3af และ 802.3at รองรับฟังก์ชั่นกำหนดค่า PoE พอร์ต

9. G.8032 สนับสนุนการป้องกันแหวนวงแหวนอุตสาหกรรมอย่างรวดเร็ว <50ms

10. ใช้การออกแบบเชิงอุตสาหกรรม: -40 ℃ ~ +80 ℃อุณหภูมิในการทำงานและการป้อนพลังงานซ้ำซ้อนคู่ (46-54 V DC)

11. เกรดป้องกัน: IP40, อลูมิเนียมแชสซีระบายความร้อนพื้นผิวการออกแบบ, ไม่มีพัดลมไม่มีช่องระบายความร้อน


รายละเอียด สวิทช์ Ring Ethernet อุตสาหกรรม

technical parameter

Standard:IEEE802.3,IEEE802.3u, IEEE802.3ab ,IEEE802.3x, IEEE802.1D(STP),

IEEE802.1w(RSTP),IEEE802.1Q(VLAN Tagging),IEEE802.1p(QoS)

    Protocol:NT-Ring, IGMP v1/v2, GVRP, SNMP v1/v2/v3, DHCP Client, TFTP, SMTP, RMON, LLDP, HTTP, SSH, Telnet, SNTP Server/Client,.

Flow control:IEEE802.3x(Flow control).Back Pressure

function

   Switch function: POE+, RSTP, SNMP, QOS, 802.1Q VLAN, Port Trunking, Static multicast filtering, Bandwidth management, Broadcast storm, Port traffic statistics, Online upgrade, Upload and download profiles,User name login system, etc.

 

Interface

Giga RJ45 port:2X4 10/100/1000M 1000Base-T/1000Base-TX RJ45.

Giga Fiber  port:1X2 1000Base-X SFP fiber port.

Rs232 port number:1 RS-232  Control port, baud rate:57600bps

transmission distance

RJ45:100M(Standard CAT5/CAT5e cable)

Multimode fiber:1310nm,2KM

single mode fiber:1310nm,20/40/60Km

          1550nm,20/40/60/80/100/120Km

    Switch attribute

Gigabit forwarding speed:1.488Mpps

transmission mode:Store and forward.

System switching bandwidth:20G

MAC address table:8K

Buffer:1Mbit Frame buffer.

  LED indicator light

System indicator:SYS

Interface indicator:The green light is 1000M,Off is 100M. Yellow light is light and blink for port link-up status,Transmitting and receiving data,Off is link-down status.

Power Supply

Input voltage:46~54VDC

Input mode:Plug in type 6 core 5.08mm spacing terminal

Support redundancy function for dual power supply

 work environment

Operating temperature range:-40~75℃

Storage temperature range:-40~85℃

Outer case:IP40 protection grade, corrugated high strength metal case

Installation method: guide rail type.

สวิตช์วงแหวนอุตสาหกรรม Ethernet Switch


Industrial Ring Ethernet Switch

Industrial Ring Ethernet Switch

Industrial Ring Ethernet Switch

Industrial Ring Ethernet Switch


ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์ Ethernet Ring อุตสาหกรรม

ส่งคำถาม

Milla Lin

Ms. Milla Lin

อีเมล:

szjl@n-net.com.cn

ส่งคำถาม

โทร:86-755-83874688

Fax:86-755-3329728

โทรศัพท์มือถือ:+8615999563479Contact me with Whatsapp

อีเมล:szjl@n-net.com.cn

ที่อยู่:5-6 floor, C Building, Yiyuantong Industrial Zone,Xuexiang Community, Bantian, Longgang District, Shenzhen, Guangdong