สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย

Shenzhen N-net High-Tech Co.,Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์ Ethernet Ring อุตสาหกรรม > สวิตช์ POE ของ Gigabit Industrial Ring Ethernet ที่จัดการ

PRODUCT CATEGORIES

สวิตช์ POE ของ Gigabit Industrial Ring Ethernet ที่จัดการ
สวิตช์ POE ของ Gigabit Industrial Ring Ethernet ที่จัดการ
สวิตช์ POE ของ Gigabit Industrial Ring Ethernet ที่จัดการ
สวิตช์ POE ของ Gigabit Industrial Ring Ethernet ที่จัดการ
สวิตช์ POE ของ Gigabit Industrial Ring Ethernet ที่จัดการ

สวิตช์ POE ของ Gigabit Industrial Ring Ethernet ที่จัดการ

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CIF,FCA
สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 10 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: NT-MIN328-AF8

    โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

    Ethernet Port QTY: 8

    Distance: 20km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km, 550m

    Power Supply: DC24V

    MTBF: 100000 Hours

    Dimension: 155mm(length)×125mm(wide)×50mm(height)

    Weight: 1.2KG

    Warranty: 5 Years

    ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

    อัตราการส่งข้อมูล: 10/100 / 1000Mbps

    Working Temperature: -40-85 Degree

    Connector Type: LC

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: 14 ชิ้นในหนึ่งกล่องมีขนาด 48 * 36 * 39 ซม

    ผลผลิต: 5000pcs/day

    แบรนด์: N-สุทธิ

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

    สมุฏฐาน: ประเทศจีน

    ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

    ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

    HS Code: 8536700000

    ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

อีเธอร์เน็ตอีเทอร์เน็ตสวิตช์วงแหวนอุตสาหกรรม N-net


วงแหวนเครือข่ายซ้ำซ้อนหมายถึงว่าสวิตช์รองรับเครือข่ายเมื่อการเชื่อมต่อสายเคเบิลถูกขัดจังหวะหรือไม่สวิตช์ได้รับข้อมูลนี้เปิดใช้งานพอร์ตสำรองและเรียกคืนการสื่อสารเครือข่ายกลับสู่การทำงานปกติ

N-net NT-MIN328-AF8 เป็นเว็บกิกะบิตอีเทอร์เน็ตเครือข่ายวงแหวนจัดการเครือข่ายสวิตช์ POE 8 พอร์ต 10/100 / 1000Base-Tx และ 2 พอร์ต 1000Base-FX

ในขณะเดียวกันสวิตช์ตัดการเชื่อมต่อ 7 พอร์ตและ 8 พอร์ตในเครือข่ายรีเลย์ถูกปิดและไฟแสดงสถานะจะส่งสัญญาณเตือนข้อผิดพลาดไปยังผู้ใช้

รองรับ POE standerd IEEE802.3AF และ IEEE802.3AT

หลังจากซ่อมแซมสายเคเบิลตามปกติแล้วฟังก์ชั่นของรีเลย์และไฟแสดงสถานะจะกลับสู่สถานะปกติ

มันมาพร้อมกับคุณสมบัติการจัดการที่ครอบคลุมรวมถึง NT-ring, การจัดการ VLAN, QoS, RMON, N: 1 การมิเรอร์พอร์ตและบันทึกการแจ้งเตือนในท้องถิ่น

ในแง่ของคนธรรมดาเทคโนโลยี Ethernet ring redundancy สามารถเปิดใช้งานลิงค์สื่อสารเสียงอื่นได้เมื่อลิงค์สื่อสารล้มเหลวช่วยปรับปรุงความน่าเชื่อถือของการสื่อสารเครือข่ายอย่างมาก

ซีรี่ส์นี้ออกแบบมาเป็นพิเศษเพื่อให้ทนต่ออุณหภูมิการสั่นสะเทือนและแรงกระแทกที่รุนแรงสวิตช์อีเทอร์เน็ตระดับอุตสาหกรรม Perle IDS เหมาะอย่างยิ่งสำหรับสภาพแวดล้อมที่รุนแรงที่พบในโรงงานและระบบอัตโนมัติทางอุตสาหกรรมทางทะเลทางรถไฟและระบบขนส่งอัจฉริยะ (ITSs) น้ำมันและก๊าซ การขุดและการใช้งานกลางแจ้ง


คุณสมบัติ สวิตช์อีเธอร์เน็ตของวงแหวนอุตสาหกรรม


1. ชุดสวิตช์อุตสาหกรรมออกแบบมาโดยเฉพาะสำหรับสภาพแวดล้อมอุตสาหกรรมที่รุนแรง

2. คุณสมบัติ L2 + มอบความสามารถในการจัดการความปลอดภัย QoS และประสิทธิภาพที่ดีขึ้น

3. รองรับคุณสมบัติการสลับ L2 + รวมถึง 802.1Q VLAN, มิเรอร์, การแยกพอร์ต, IGMP

Snooping, DHCP Snooping, LLDP, การจัดการ POE +, IP Source Guard, การตรวจสอบ ARP, ACLs ฯลฯ

4. รองรับการขยายแผนผัง STP (802.1D) และ RSTP (802.1W)

5. เฟรมจัมโบ้รองรับได้สูงสุด 9.6K กิโลไบท์

6. สนับสนุนการจัดการที่ปรับปรุงผ่าน WEB, CLI, TELNET, SSH, SNMP

7. สนับสนุนการวิเคราะห์สายเคเบิล

8. IEEE 802.3af และ 802.3at รองรับฟังก์ชั่นการกำหนดค่า PoE ต่อพอร์ต

9. G.8032 รองรับการป้องกันวงแหวนอย่างรวดเร็ว <50ms อุตสาหกรรม

10. การใช้การออกแบบอุตสาหกรรม: -40 ℃ ~ +80 ℃อุณหภูมิในการทำงานและกำลังไฟฟ้าสำรองคู่ (46-54V DC)

11. เกรดการป้องกัน: IP40 การออกแบบพื้นผิวตัวถังอลูมิเนียมระบายความร้อนไม่มีพัดลมไม่มีรูระบายความร้อน


ข้อมูลจำเพาะ สวิตช์อีเธอร์เน็ตอุตสาหกรรมแหวน

technical parameter

Standard:IEEE802.3,IEEE802.3u, IEEE802.3ab ,IEEE802.3x, IEEE802.1D(STP),

IEEE802.1w(RSTP),IEEE802.1Q(VLAN Tagging),IEEE802.1p(QoS)

    Protocol:NT-Ring, IGMP v1/v2, GVRP, SNMP v1/v2/v3, DHCP Client, TFTP, SMTP, RMON, LLDP, HTTP, SSH, Telnet, SNTP Server/Client,.

Flow control:IEEE802.3x(Flow control).Back Pressure

function

   Switch function: POE+, RSTP, SNMP, QOS, 802.1Q VLAN, Port Trunking, Static multicast filtering, Bandwidth management, Broadcast storm, Port traffic statistics, Online upgrade, Upload and download profiles,User name login system, etc.

 

Interface

Giga RJ45 port:2X4 10/100/1000M 1000Base-T/1000Base-TX RJ45.

Giga Fiber  port:1X2 1000Base-X SFP fiber port.

Rs232 port number:1 RS-232  Control port, baud rate:57600bps

transmission distance

RJ45:100M(Standard CAT5/CAT5e cable)

Multimode fiber:1310nm,2KM

single mode fiber:1310nm,20/40/60Km

          1550nm,20/40/60/80/100/120Km

    Switch attribute

Gigabit forwarding speed:1.488Mpps

transmission mode:Store and forward.

System switching bandwidth:20G

MAC address table:8K

Buffer:1Mbit Frame buffer.

  LED indicator light

System indicator:SYS

Interface indicator:The green light is 1000M,Off is 100M. Yellow light is light and blink for port link-up status,Transmitting and receiving data,Off is link-down status.

Power Supply

Input voltage:46~54VDC

Input mode:Plug in type 6 core 5.08mm spacing terminal

Support redundancy function for dual power supply

 work environment

Operating temperature range:-40~75℃

Storage temperature range:-40~85℃

Outer case:IP40 protection grade, corrugated high strength metal case

Installation method: guide rail type.

บรรจุภัณฑ์ สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรมแหวน


Industrial Ring Ethernet Switch

Industrial Ring Ethernet Switch

Industrial Ring Ethernet Switch

Industrial Ring Ethernet Switch


ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์ Ethernet Ring อุตสาหกรรม

แนะนำผลิตภัณฑ์

ส่งคำถาม

Milla Lin

Ms. Milla Lin

โทร:86-755-83874688

Fax:86-755-3329728

โทรศัพท์มือถือ:+8615999563479Contact me with Whatsapp

อีเมล:szjl@n-net.com.cn

ที่อยู่:5-6 floor, C Building, Yiyuantong Industrial Zone,Xuexiang Community, Bantian, Longgang District, Shenzhen, Guangdong