สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย

Shenzhen N-net Technology Co.,Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > ตัวแปลงสื่ออุตสาหกรรม

PRODUCT CATEGORIES

ตัวแปลงสื่ออุตสาหกรรม

ประเภทสินค้าของ ตัวแปลงสื่ออุตสาหกรรม เราเป็นผู้ผลิตเฉพาะจากประเทศจีน อุตสาหกรรม Fast Media Converter อุตสาหกรรม Fast POE Media Converter ซัพพลายเออร์ / โรงงานขายส่งที่มีคุณภาพสูง ผลิตภัณฑ์ของ ตัวแปลงสัญญาณ Gigabit อุตสาหกรรม R & D และการผลิตเรามีบริการที่สมบูรณ์แบบหลังการขายและการสนับสนุนทางเทคนิค มองไปข้างหน้าเพื่อความร่วมมือของคุณ!

ประเทศจีน ตัวแปลงสื่ออุตสาหกรรม ซัพพลายเออร์

ตัวแปลงสื่ออุตสาหกรรมเพื่อเชื่อมต่ออีเทอร์เน็ตผ่านสายเคเบิลสำหรับแอพพลิเคชันที่คุณต้องการแปลงระหว่าง 10 / 100BaseTX หรือ 1000BaseTX และเส้นใย N-NET จะจัดหา Ethernet Industrial Ethernet ให้เป็น Fiber Media Converter (POE optional) ตัวแปลงสื่ออีเธอร์เน็ตของเราได้รับการออกแบบมาสำหรับการใช้งานในสภาพแวดล้อมที่ไม่เอื้ออำนวยสนับสนุนทองแดง 10/100 / 1000Mbit และ 100 / 1000Mbit multimode หรือ single-mode fiber connections ตัวแปลงสื่อทั้งหมดของเรามีตัวบ่งชี้ความถูกต้อง (FEFI) ในรูปแบบการส่งต่อข้อมูลการสูญเสียการเชื่อมโยง (LLF) โดยอัตโนมัติเพื่อให้แน่ใจว่าการเปลี่ยนแปลงสถานะลิงก์จะถูกส่งต่อไป รองรับ L2 + คุณสมบัติการสลับเช่น 802.1Q VLAN, มิเรอร์, การแยกพอร์ต IGMP Snooping, DHCP Snooping, LLDP, POE + การจัดการ IP Source Guard การตรวจสอบ ARP ACLs ฯลฯ

ส่งคำถาม

Milla Lin

Ms. Milla Lin

อีเมล:

szjl@n-net.com.cn

ส่งคำถาม

โทร:86-755-83874688

Fax:86-755-3329728

โทรศัพท์มือถือ:+8615999563479Contact me with Whatsapp

อีเมล:szjl@n-net.com.cn

ที่อยู่:5-6 floor, C Building, Yiyuantong Industrial Zone,Xuexiang Community, Bantian, Longgang District, Shenzhen, Guangdong

เว็บไซต์โทรศัพท์มือถือ

http://th.nnetswitch.com