สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย

Shenzhen N-net High-Tech Co.,Ltd

PRODUCT CATEGORIES

ตัวแปลง Ethernet ความเร็วสูงในอุตสาหกรรม
ตัวแปลง Ethernet ความเร็วสูงในอุตสาหกรรม

ตัวแปลง Ethernet ความเร็วสูงในอุตสาหกรรม

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Western Union
Incoterm: FOB,CIF,FCA
สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 4 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: NT-IN312-2POE

    โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

    ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

    อัตราการส่งข้อมูล: 10/100 / 1000Mbps

    Ethernet Port QTY: 2

    Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode

    Wavelength: 1310nm

    Connector Type: SC

    Distance: 20km, 40km, 60km, 80km, 100km

    Protection Level: IP40

    Power Supply: DC24V

    MTBF: 100000 Hours

    Working Temperature: -40-85 Degree

    Dimension: 155mm(Length)*125mm(Wide)*50mm(Height)

    Weight: 1.2KG

    Warranty: 5 Years

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    ผลผลิต: 5000pcs/day

    แบรนด์: N-สุทธิ

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

    สมุฏฐาน: ประเทศจีน

    ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

    ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

    HS Code: 8536700000

    ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ภาพรวม

ตัวแปลงมีคอนโทรลเลอร์ PSE พอร์ตเดียวซึ่งให้การตรวจจับลายเซ็น PD และฟังก์ชั่นการตรวจสอบพลังงาน

NT-IN 312 ซีรี่ส์ Gigabit แปลงสื่ออุตสาหกรรม POE มี 2 พอร์ต 10/100 / 1000Base-TX เป็น 1000Base-SX / LX ตัวแปลง Gigabit Fibre สำหรับอุตสาหกรรม

ฟังก์ชั่นอื่น ๆ ได้แก่ การป้องกันกระแสเกินและฟังก์ชั่น LFP รูปแบบขนาดใหญ่ (ลิงก์ Fauit pass-through) ช่วยให้ตัวแปลงสื่อตรวจสอบพอร์ตไฟเบอร์และทองแดง RX สำหรับการสูญเสียสัญญาณ

มันจะขยายระยะการส่งของเครือข่ายสูงถึง 100Km ผ่านพอร์ตไฟเบอร์และพอร์ต UTP สามารถทำงานได้ที่ 10M, 100M, 1000M application

ในกรณีที่สูญเสียสัญญาณที่ได้รับบนพอร์ตสื่อหนึ่งตัวแปลงจะปิดใช้งานสัญญาณ TX ของพอร์ตสื่ออื่นโดยอัตโนมัติดังนั้นจึงผ่านการเชื่อมโยงที่ผิดปกติ

ซีรี่ส์ NT-IN 312 Industrial Media Converter บรรจุในกล่องโลหะขนาดกะทัดรัด IP40 พิเศษที่ช่วยให้สามารถติดตั้งราง DIN หรือแผงติดตั้งได้ง่ายที่ตู้ควบคุม

ไม่ว่าคุณจะซื้อสวิตช์อีเธอร์เน็ตที่ง่ายที่สุดหรือชุดเราเตอร์ไร้สาย AP สิ่งที่แนบจะรวมถึงหม้อแปลงไฟฟ้ากระแสสลับแบบเหลี่ยม, โง่, ดำและหนา (ซึ่งรู้จักกันทั่วไปว่าเป็นแหล่งจ่ายไฟ) ซึ่งไม่สะดวกในการใช้

มันเป็นแหล่งจ่ายไฟแบบรวมที่มีแรงดันไฟฟ้าที่หลากหลายสำหรับการใช้งานทั่วโลก นอกจากนี้ยังมีขั้วจ่ายกระแสไฟสำรองแบบคู่สองทาง 12V DC ถึง 48V DC สำหรับการใช้งานที่ต้องการความพร้อมใช้งานสูงซึ่งต้องใช้กำลังไฟคู่หรือสำรอง

เป็นไปได้ไหมที่จะใช้สายเคเบิลเครือข่ายสำหรับการส่งสัญญาณและแหล่งจ่ายไฟ?

ซีรีย์ NT-IN312 Industrial Gigabit Media Converter สอดคล้องกับมาตรฐาน IEEE 802.3at กำลังไฟสูงผ่านเทคโนโลยีอีเธอร์เน็ต (เป็นทางเลือก)

มีตัวอย่างที่คล้ายกันในชีวิตของเรา ตัวอย่างเช่นเราใช้โทรศัพท์พื้นฐานคงที่ในบ้านของเราซึ่งไม่ต้องการพลังงานเพิ่มเติม

สามารถใช้งานร่วมกับมาตรฐาน 802.3af PoE เพื่อให้ผู้ใช้สามารถปรับใช้อุปกรณ์มาตรฐานและอุปกรณ์ที่ใช้พลังงานสูงได้อย่างยืดหยุ่นพร้อมกันโดยไม่จำเป็นต้องกำหนดค่าซอฟต์แวร์

แม้ว่าบ้านจะปิดเพื่อโทรออกเพราะสายโทรศัพท์ไม่เพียง แต่สามารถส่งสัญญาณเสียง แต่ยังต้องรับผิดชอบในการเปิดเครื่องโทรศัพท์ (สมาร์ทโฟนมีขนาดใหญ่บางครั้งต้องใช้พลังงานเพิ่มเติม) เป็นผลให้เทคโนโลยี PoE (Power over Ethernet, Power over Ethernet) เข้ามา

ด้วย Data และ Power over Ethernet จากยูนิตเดียวชุดแปลงสื่ออุตสาหกรรม NT-IN312 จะลดการติดตั้งสายเคเบิลและลดความจำเป็นในการใช้เต้าเสียบไฟฟ้าเฉพาะบนผนังเพดานหรือสถานที่ที่ไม่สามารถเข้าถึงได้


คุณสมบัติ


  1. แกนสวิตชิ่งที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อใช้การควบคุมการไหลและลดแพ็กเก็ตการออกอากาศ
  2. มาตรฐาน: IEEE802.3 10Base-T.IEEE802.3u 100Base-TX / FX.IEEE802.3ab 1000Base-T IEEE802.3z การควบคุมการไหล 1,000Base-SX / LX.IEEE802.3x IEEE802.3at PSE 10/100 / 1000Base-TX สามารถระบุ direct-line (MDI) และ cross-line (MDIX) โดยอัตโนมัติเข้ากันได้กับการ์ดต่างๆสวิตช์ HUB และอุปกรณ์อีเธอร์เน็ตอื่น ๆ
  3. ตัวแปลงอีเธอร์เน็ตที่รวดเร็วอุตสาหกรรมนี้ใช้กลไกการจัดเก็บและส่งต่อเพื่อหลีกเลี่ยงการสูญเสียแพ็กเก็ตและเฟรมข้อผิดพลาด
  4. สนับสนุนการส่งผ่านแบบ cut-through และ full-duplex flow control / โหมด half-duplex back pressure
  5. เฟรมจัมโบ้รองรับสูงสุด 1,536 ไบต์
  6. 12V ถึง 48V DC หรือ 24V AC กำลังไฟฟ้ากว้างพลังงานสำรองและการป้องกันกระแสไฟฟ้าย้อนกลับ
  7. อุณหภูมิในการทำงาน -40 ถึง 80 ℃เพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน
  8. มาตรฐานการป้องกัน IP40 สำหรับที่อยู่อาศัย
  9. รองรับการป้องกัน Ethernet ESD และการป้องกัน EFT กระแสไฟ DC
  10. การติดตั้งราง DIN และแผงควบคุมเพื่อให้ง่ายต่อการติดตั้ง
  11. รองรับ Dual-fiber หลายโหมด, Dual-Fibre โหมดเดียวและ Single-Fibre เลือกโหมดเดี่ยวไฟเบอร์ไฟเบอร์ขยายความต้องการของผู้ใช้
  12. ผ้าสวิทช์ 12 กรัม, ที่อยู่ MAC 1K โต๊ะเรียนรู้อัตโนมัติและบัฟเฟอร์ข้อมูลภายใน 512 kb
  13. สนับสนุนพอร์ตสูงสุดถึง 2 PSE และแต่ละพอร์ตสามารถจ่ายพลังงานได้สูงสุด 25.5W (ตัวเลือก)
  14. สนับสนุนโมดูลไฟเบอร์ SFP


ข้อมูลจำเพาะ

 Parameter

  Specifications

 Design Level

 Industrial grade IP40 design standards

 Access mode

 10/100/1000Mbps

 Standard

  IEEE802.3 10Base-T.IEEE802.3u 100Base-TX/FX.IEEE802.3ab 1000Base-T.

  IEEE802.3z 1000Base-SX/LX.IEEE802.3x Flow Control. IEEE802.3at PSE

 Wavelength

 850nm/1310nm/1550nm

 Transmission distance

 Dual-fiber multi-mode:500km

 Single fiber single mode: 20/40/60/80km

 Dual-fiber single mode:20/40/60/80/100km

 Category-5 twisted pairs: 100m

 Port

 Two RJ45 ports: 

   Connecting STP/UTP category-5/6 twisted pairs, EIA568A/B

 One optical port: 

   Multi-mode :SC/FC/LC(50/125, 62.5/125μm)

   Single mode : SC/FC/LC (8.3/125, 8.7/125, 9/125 or 10/125μm)

 Conversion mechanism

 Store and Forward

 MAC address table

 1K

 Buffer space

 Built in 512Kb RAM for data buffer

 Flow control

 Full duplex: flow control;

 Half duplex: back pressure

 BER

 <10-9

 MTBF

 50,000 hours

 LED indicator

 Power Supply : PWR 1 , PWR 2

 (1~2)UTP Port: POE ,L/A ,1000

 Fiber Port: SD

 Power supply

 Power Input Range: 12 ~ 48VDC/24VAC ,

  6-PIN Terminals, Redundant dual power

 Power consumption

 <5W (without PSE function)

 Operating temperature

 -40~80ºC

 Operating humidity

 5%~90%  non-condensing

 Storage Temperature

 -40~85ºC

 Storage humidity

 5%~90%  non-condensing

 Dimensions

 140mm (W)×110mm (D)×40 mm (H)

 



การรับรอง


EMI

  FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A

EMC

  FCC,CE

EMS

  EN61000-4-2 (ESD), Level 4

  EN61000-4-3 (RS), Level 3

  EN61000-4-4 (EFT), Level 4

  EN61000-4-5 (Surge), Level 4

  EN61000-4-6 (CS), Level 3

  EN61000-4-8, Level 5

  EN61000-4-11

Shock

  IEC 60068-2-27

Free Fall

  IEC 60068-2-32

Vibration

  IEC 60068-2-6

Green product

  RoHS


รูปภาพสินค้า


Industrial Media Converter

ประเภทผลิตภัณฑ์ : ตัวแปลงสื่ออุตสาหกรรม > ตัวแปลงข้อมูลแบบกิกะบิกอีเทอร์เอ็นอุตสาหกรรม

แนะนำผลิตภัณฑ์

ส่งคำถาม

Milla Lin

Ms. Milla Lin

โทร:86-755-83874688

Fax:86-755-3329728

โทรศัพท์มือถือ:+8615999563479Contact me with Whatsapp

อีเมล:szjl@n-net.com.cn

ที่อยู่:5-6 floor, C Building, Yiyuantong Industrial Zone,Xuexiang Community, Bantian, Longgang District, Shenzhen, Guangdong