http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > ตัวแปลงสื่ออุตสาหกรรม > ตัวแปลงสัญญาณ Gigabit อุตสาหกรรม > สวิตช์อีเธอร์เน็ตอุตสาหกรรมแบบกิกะบิตที่ไม่มีการจัดการ MM

สวิตช์อีเธอร์เน็ตอุตสาหกรรมแบบกิกะบิตที่ไม่มีการจัดการ MM

    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CIF,FCA
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 7 วัน

ดาวน์โหลด:

ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: NT-IN311

โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

Ethernet Port QTY: 1

Fiber Type: Dual Fiber, Multi Mode

Connector Type: SC

Distance: 550m

Power Supply: DC24V

MTBF: 100000 Hours

Working Temperature: -40℃-80℃

Dimension: 155mm(length)×125mm(wide)×50mm(height)

Warranty: 5 Years

ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

อัตราการส่งข้อมูล: 10/100 / 1000Mbps

Wavelength: 850nm

Weight: 1.2KG

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: 14 ชิ้นในกล่องเดียวขนาด 48 * 36 * 39 ซม

ผลผลิต: 5000pcs/day

แบรนด์: N-สุทธิ

การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

HS Code: 8517622990

ท่าเรือ: Shezhen,Shanghai,Guangzhou

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ภาพรวม


N-net NT-IN311 เป็น ตัวแปลงข้อมูลอุตสาหกรรมแบบกิกะบิต ด้วย 10 / 100Base-Tx และ 100Base Fx เหมาะอย่างยิ่งสำหรับการเชื่อมต่อกับอุปกรณ์อีเธอร์เน็ตและอุปกรณ์รักษาความปลอดภัยและสามารถกำหนดค่าได้ด้วยฟังก์ชั่นการสื่อสารอีเธอร์เน็ตขั้นสูง

N-net NT-IN311 Industrial Media Converter สนับสนุนที่อยู่ MAC สูงสุด 4000 และใช้เทคโนโลยีการเปลี่ยนอีเธอร์เน็ตอีเทอร์เน็ตแบบ Fast Ethernet 10 / 100BaseTX ขั้นสูงของ IEEE 802.3 เพื่อลดการชนของเครือข่ายและเพิ่มความมุ่งมั่นในเครือข่าย โปรเซสเซอร์ความเร็วสูงและ backplane ให้ประสิทธิภาพในการรับส่งข้อมูลที่ยอดเยี่ยม

N-net NT-IN311 Industrial Media Converter ต้องไม่มีการตั้งค่าจนกว่าจะใช้ฟังก์ชันพอร์ตขั้นสูง พอร์ตสิบหก 10 / 100BaseTX เป็นระบบตรวจจับอัตโนมัติและการกำหนดค่าอัตโนมัติ แต่ละพอร์ตจะเจรจากับความเร็วและประสิทธิภาพโดยอัตโนมัติตามค่าเริ่มต้น LED แบบสองสีมีให้เพื่อแสดงสถานะการเชื่อมโยงความเร็วในการเชื่อมโยงและการทำงานของแต่ละพอร์ตตลอดจนสถานะเปิด / ปิดเครื่อง


คุณสมบัติ


1. แกนหลักที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อควบคุมการไหลและลดแพ็คเก็ตออกอากาศ

2. มาตรฐาน: IEEE802.3 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX / FX, IEEE802.3ab 1000Base-T, IEEE802.3z 1000Base-SX / LX, IEEE802.3x การควบคุมการไหล, IEEE802.3at PSE

3. 10/100 / 1000Base-TX สามารถระบุสายตรง (MDI) และ cross-line (MDIX) โดยอัตโนมัติสามารถทำงานร่วมกับการ์ดต่างๆ, สวิตช์, HUB และอุปกรณ์ Ethernet อื่น ๆ

4 ตัวแปลงหน่วยอุตสาหกรรม Gigabit Media ที่ ไม่มีการจัดการนี้สวิตช์อีเธอร์เน็ตอุตสาหกรรมแบบกิกะบิตที่ไม่มีการจัดการจะใช้กลไกการจัดเก็บและส่งต่อเพื่อหลีกเลี่ยงการสูญเสียแพ็กเก็ตและเฟรมข้อผิดพลาด

5. รองรับการส่งผ่านสายความเร็วและโหมดการควบคุมการไหลย้อนกลับแบบ full-duplex / half-duplex back pressure

6. เฟรม Jumbo สนับสนุนจำนวนไบต์สูงสุด 1536 ไบต์

7. 12V ถึง 52V DC หรือ 24V AC กำลังไฟเข้ากว้างกำลังไฟซ้ำซ้อนและการป้องกันขั้วต่อย้อนกลับ

8.40 ถึง 80 องศาเซลเซียสอุณหภูมิในการทำงานเพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน

9. มาตรฐานการป้องกัน IP40 สำหรับที่พักอาศัย

10. พอร์ทไฟฟ้าและพอร์ต Ethernet สนับสนุนการป้องกัน ESD และการป้องกัน EFT

11. ราง DIN และแผงติดสำหรับติดตั้งง่าย

12. รองรับโหมดไฟเบอร์ออปติกแบบมัลติไฟเบอร์แบบ dual-single mode และ single-fiber single-mode fiber port ขยายความต้องการของผู้ใช้


บรรจุภัณฑ์


Industrial Ethernet switch

Industrial Ethernet switch

Industrial Ethernet switch

Industrial Ethernet switch


ประเภทผลิตภัณฑ์ : ตัวแปลงสื่ออุตสาหกรรม > ตัวแปลงสัญญาณ Gigabit อุตสาหกรรม

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย