สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย

Shenzhen N-net High-Tech Co.,Ltd

PRODUCT CATEGORIES

ตัวแปลงสื่อกิกะบิต Indusrtial
ตัวแปลงสื่อกิกะบิต Indusrtial

ตัวแปลงสื่อกิกะบิต Indusrtial

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CIF,FCA
สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 3 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: NT-IN311

    โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

    ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

    อัตราการส่งข้อมูล: 10/100 / 1000Mbps

    Ethernet Port QTY: 1

    Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode

    Wavelength: 1310nm

    Connector Type: SC

    Distance: 20km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km

    Protection Level: IP40

    Power Supply: DC24V

    MTBF: 100000 Hours

    Working Temperature: -40-85 Degree

    Dimension: 155mm(Length)*125mm(Wide)50mm(Height)

    Weight: 1.2KG

    Warranty: 5 Years

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    ผลผลิต: 5000pcs/day

    แบรนด์: N-สุทธิ

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

    สมุฏฐาน: ประเทศจีน

    ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

    HS Code: 8536700000

    ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ภาพรวม


POE เป็นที่รู้จักกันว่าเป็นระบบจ่ายไฟตามเครือข่ายท้องถิ่น (POL, Power over LAN) หรือ Active Ethernet (Active Ethernet) บางครั้งก็เรียกว่า power over Ethernet

NT-IN311 Industrial Gigabit Media converter ซีรี่ย์คือ 10/100 / 1000Base-TX เป็น 1000Base-SX / LX Indusrtial gigabit media converter มันจะขยายระยะการส่งของเครือข่ายสูงถึง 100Km ผ่านพอร์ตไฟเบอร์และพอร์ต UTP สามารถทำงานได้ที่แอปพลิเคชัน 10M, 100M และ 1000M

นี่เป็นข้อกำหนดมาตรฐานล่าสุดที่ใช้สายเคเบิลอีเทอร์เน็ตมาตรฐานที่มีอยู่เพื่อส่งข้อมูลและพลังงานไฟฟ้าไปพร้อม ๆ กันและรักษาความเข้ากันได้กับระบบอีเธอร์เน็ตและผู้ใช้ที่มีอยู่

NT-IN311 ชุดตัวแปลงสื่อบันทึกข้อมูลแบบไฟเบอร์กิกะบิตของอินเดียบรรจุอยู่ในกล่องโลหะ IP40 ขนาดกะทัดรัดพิเศษที่ช่วยให้สามารถติดตั้งราง DIN หรือแผงติดตั้งได้ง่ายที่ตู้ควบคุม ยอมรับการจ่ายพลังงานแบบรวมที่มีแรงดันไฟฟ้าที่หลากหลายสำหรับการใช้งานทั่วโลก

มาตรฐาน IEEE 802.3af เป็นมาตรฐานใหม่ตาม POE ของระบบจ่ายไฟอีเธอร์เน็ต เพิ่มมาตรฐานที่เกี่ยวข้องสำหรับแหล่งจ่ายไฟโดยตรงผ่านสายเคเบิลเครือข่ายบนพื้นฐานของมาตรฐาน IEEE 802.3 มันเป็นส่วนขยายของมาตรฐาน Ethernet ที่มีอยู่และมาตรฐานการกระจายพลังงานระหว่างประเทศครั้งแรก มาตรฐาน.

นอกจากนี้ยังสามารถติดตั้งขั้วจ่ายกระแสไฟคู่แบบ DC ซ้ำซ้อนแบบย้อนกลับได้ 12V DC ถึง 52V สำหรับการใช้งานที่ต้องการความพร้อมใช้งานสูงซึ่งต้องใช้กำลังไฟคู่หรือกำลังสำรอง

IEEE เริ่มพัฒนามาตรฐานในปี 1999 ผู้ผลิตรายแรก ๆ ที่เข้าร่วม ได้แก่ 3Com, Intel, PowerDsine, Nortel, Mitel และ National Semiconductor อย่างไรก็ตามข้อบกพร่องของมาตรฐานนี้ได้ จำกัด การขยายตัวของตลาดอยู่เสมอ

NT-IN311 ซีรีย์ตัวแปลงสื่อบันทึกกิกะบิตระดับอุตสาหกรรมได้มาตรฐาน IEEE 802.3at กำลังไฟสูงผ่านเทคโนโลยีอีเธอร์เน็ต (อุปกรณ์เสริม) สามารถใช้งานร่วมกับมาตรฐาน 802.3af PoE เพื่อให้ผู้ใช้สามารถปรับใช้อุปกรณ์มาตรฐานและอุปกรณ์ที่ใช้พลังงานสูงได้อย่างยืดหยุ่นพร้อมกันโดยไม่จำเป็นต้องกำหนดค่าซอฟต์แวร์

จนถึงเดือนมิถุนายน 2546 IEEE อนุมัติมาตรฐาน 802.3af ซึ่งกำหนดเงื่อนไขการตรวจจับและควบคุมพลังงานอย่างชัดเจนในระบบระยะไกลและเชื่อมต่อเราเตอร์สวิตช์และฮับกับโทรศัพท์ IP ระบบรักษาความปลอดภัยและ LAN ไร้สายผ่านสายอีเธอร์เน็ตวิธีการจ่ายพลังงาน อุปกรณ์เช่นคะแนนที่ระบุไว้

ด้วย Data และ Power over Ethernet จากยูนิตเดียวชุดแปลงสื่อบันทึก Indusrtial ซีรีย์ NT-IN311 จะลดการติดตั้งสายเคเบิลและลดความจำเป็นในการจ่ายกระแสไฟฟ้าเฉพาะบนผนังเพดานหรือสถานที่ที่ไม่สามารถเข้าถึงได้

คุณสมบัติ

  1. แกนสวิตชิ่งที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อใช้การควบคุมการไหลและลดแพ็กเก็ตการออกอากาศ
  2. มาตรฐาน: IEEE802.3 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX / FX, IEEE802.3ab 1000Base-T, IEEE802.3z 1000Base-SX / LX, IEEE802.3x การควบคุมการไหล, IEEE802.3at PSE
  3. 10/100 / 1000Base-TX สามารถระบุ direct-line (MDI) และ cross-line (MDIX) โดยอัตโนมัติเข้ากันได้กับการ์ดต่างๆสวิตช์ HUB และอุปกรณ์อีเธอร์เน็ตอื่น ๆ
  4. มันใช้กลไกการจัดเก็บและส่งต่อเพื่อหลีกเลี่ยงการสูญเสียตและเฟรมข้อผิดพลาด
  5. สนับสนุนการส่งผ่านสายความเร็วและโหมดควบคุมการไหล full-duplex / half-duplex back pressure
  6. เฟรมจัมโบ้รองรับสูงสุด 1,536 ไบต์
  7. 12V ถึง 52V DC หรือ 24V AC กำลังไฟฟ้าเข้ากว้างพลังงานสำรองและการป้องกันกระแสไฟฟ้าย้อนกลับ
  8. อุณหภูมิในการทำงาน -40 ถึง 80 ℃เพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน
  9. มาตรฐานการป้องกัน IP40 สำหรับที่อยู่อาศัย
  10. พอร์ตพลังงานและพอร์ต Ethernet รองรับการป้องกัน ESD และการป้องกัน EFT
  11. การติดตั้งราง DIN และแผงควบคุมเพื่อให้ง่ายต่อการติดตั้ง
  12. รองรับ Dual-fiber หลายโหมด, Dual-Fibre โหมดเดียวและ Single-Fibre เลือกโหมดเดี่ยวไฟเบอร์ไฟเบอร์ขยายความต้องการของผู้ใช้
  13. สนับสนุนแหล่งจ่ายไฟ POE สูงถึง 25.5W (อุปกรณ์เสริม)
  14. สนับสนุนโมดูลไฟเบอร์ SFP


ข้อมูลจำเพาะ

 Parameter

 Specifications

 Design Level

 Industrial grade IP40 design standards

 Access mode

 10/100/1000Mbps

 Standard

  IEEE802.3 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX/FX, IEEE802.3ab 1000Base-T, IEEE802.3z 1000Base-SX/LX, IEEE802.3x Flow Control, IEEE802.3at PSE

 Wavelength

 850nm/1310nm/1550nm

 Transmission distance

 Dual-fiber multi-mode:500km

 Single fiber single mode:20/40/60/80km

 Dual-fiber single mode:20/40/60/80/100km

 Category-5 twisted pairs:100m

 Port

 One RJ45 port: 

   Connecting STP/UTP category-5/6 twisted pairs, EIA568A/B

 One optical port: 

   Multi-mode :SC/FC/LC(50/125, 62.5/125μm)

   Single mode : SC/FC/LC (8.3/125, 8.7/125, 9/125 or 10/125μm)

 Conversion mechanism

 Store and Forward

 MAC address table

 1K

 Buffer space

 Built in 512Kb RAM for data buffer

 Flow control

 Full duplex: flow control;

 Half duplex: back pressure

 BER

 <10-9

 MTBF

 100,000 hours

 LED indicator

 Power Supply : PWR 1 , PWR 2

 UTP Port: POE, L/A ,1000

 Fiber Port: SD

 Power supply

 Power Input Range: 12 ~ 48VDC/24VAC ,

  6-PIN Terminals, Redundant dual power

 Power consumption

 <4W (without PSE function)

 Operating temperature

 -40~80ºC

 Operating humidity

 5%~90%  non-condensing

 Storage Temperature

 -40~85ºC

 Storage humidity

 5%~90%  non-condensing

 Dimensions

 140mm (W)×110mm (D)×40 mm (H)


Ap plication

Industrial poe switch


การบรรจุ


Indusrtial gigabit media converterIndusrtial gigabit media converter


ประเภทผลิตภัณฑ์ : ตัวแปลงสื่ออุตสาหกรรม > ตัวแปลงสัญญาณ Gigabit อุตสาหกรรม

แนะนำผลิตภัณฑ์

ส่งคำถาม

Milla Lin

Ms. Milla Lin

โทร:86-755-83874688

Fax:86-755-3329728

โทรศัพท์มือถือ:+8615999563479Contact me with Whatsapp

อีเมล:szjl@n-net.com.cn

ที่อยู่:5-6 floor, C Building, Yiyuantong Industrial Zone,Xuexiang Community, Bantian, Longgang District, Shenzhen, Guangdong