http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์ Gigabit Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์กิกะบิตอีเทอร์เน็ตอุตสาหกรรมที่ไม่มีการจัดการ SM 20KM

สวิตช์กิกะบิตอีเทอร์เน็ตอุตสาหกรรมที่ไม่มีการจัดการ SM 20KM

    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CIF,FCA
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 10 วัน

ดาวน์โหลด:

ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น:  NT-IN314S-20

Power Supply: 12 ~ 48VDC/24VAC

MTBF: 50,000 Hours

Working Temperature: -40~80ºC

Dimension: 155mm (W)×125mm (D)×50 Mm (H)

Warranty: 5 Years

โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

Ethernet Port QTY: 4

Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode

Wavelength: 1310nm

Connector Type: SC

Distance: 20km

ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

อัตราการส่งข้อมูล: 10/100 / 1000Mbps

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: 14 ชิ้นในกล่องเดียวขนาด 48 * 36 * 39 ซม

ผลผลิต: 5000pcs/day

แบรนด์: N-สุทธิ

การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

HS Code: 8536700000

ท่าเรือ: Shenzhen,Guangzhou,Shanghai

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ภาพรวม


N-net NT-IN314S-20 เป็นสวิตช์ Gigabit Ethernet อุตสาหกรรมที่มีพอร์ต 10/100 / 1000BASE-TX 4 พอร์ตและพอร์ต 1000Base-FX หนึ่งพอร์ต การออกแบบอุตสาหกรรมที่เข้มงวดทำให้เสถียรภาพการใช้งานจริงด้วยการป้องกันขั้นพื้นฐานทำให้มีความยืดหยุ่นเพียงพอในการขยายเครือข่าย Ethernet ในสภาพแวดล้อมอุตสาหกรรมที่รุนแรง

สวิตช์ Gigabit Ethernet อุตสาหกรรม NT-IN314S-20 ของ N-net ช่วยให้สามารถตั้งค่าเครือข่ายได้ง่ายในรูปแบบ Plug & Play ดังนั้นผู้ใช้ปลายทางจำนวนมากจึงตัดสินใจที่จะเปลี่ยนจากระบบอัตโนมัติจากบัสภาคสนามไปเป็นเทคโนโลยีอีเธอร์เน็ตที่ทันสมัย นอกจากนี้การโยกย้ายนี้ช่วยให้ประหยัดต้นทุนอย่างมากสำหรับการลงทุนและการดำเนินงานของเครือข่าย

ในหลักการ Gigabit Ethernet เหมาะอย่างยิ่งที่จะให้แบนด์วิดธ์ที่ต้องการและส่งข้อมูลเรียลไทม์สำหรับระบบอัตโนมัติในเวลาอันสั้น สาเหตุข้างแบนด์วิดท์สูงคือเวลาแฝงสำหรับการส่งต่อข้อมูลแพ็กเก็ตจะต่ำกว่ามาก


คุณสมบัติ


1.Built-in ที่มีประสิทธิภาพเปลี่ยนหลักในการดำเนินการควบคุมการไหลและลดแพ็คเก็ตออกอากาศ

ข้อตกลง 2.Support: IEEE802.3 10Base-T.IEEE802.3u 100Base-TX / FX.IEEE802.3ab 1000Base-T ควบคุมการไหล IEEE802.3z 1000Base-SX / LX IEEE802.3x IEEE802.3at PSE

3.10 / 100 / 1000Base-TX สามารถระบุสายตรงและแบบ cross-line โดยอัตโนมัติสามารถทำงานร่วมกับการ์ดต่างๆสวิตช์ฮับและอุปกรณ์ Ethernet อื่น ๆ

4.It ใช้กลไกเก็บและส่งต่อเพื่อหลีกเลี่ยงการสูญเสียแพ็กเก็ตและกรอบข้อผิดพลาด

5. สนับสนุนการควบคุมการไหลแบบเต็มเพล็กซ์ / โหมดดันย้อนกลับแบบ half-duplex

6. กรอบ Jumbo รองรับไบต์ 9k ได้สูงสุด

7.12V ถึง 48V DC หรือ 24V AC กำลังไฟเข้ากว้างกำลังไฟซ้ำซ้อนและการป้องกันขั้วต่อย้อนกลับ

11. -40 ถึง 80 ℃อุณหภูมิในการทำงานเพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน

12. บ้านป้องกันมาตรฐาน IP40

13. พอร์ต power และพอร์ต Ethernet สนับสนุนการป้องกัน ESD และการป้องกัน EFT

14. ราง DIN และแผงติดสำหรับการใช้งานที่มีประสิทธิภาพ

15.Support Dual-fiber หลายโหมดไฟเบอร์แบบ dual-single-mode และ single-fiber เลือกไฟเบอร์พอร์ตเดียวขยายความต้องการของผู้ใช้

16.12 แบนด์วิดท์แบนด์กลับ GBPS, ที่อยู่ MAC 1 k การเรียนรู้โดยอัตโนมัติและแคชภายใน 1 MB สำหรับบัฟเฟอร์ข้อมูล

17. รองรับแหล่งจ่ายไฟ POE ถึง 25.5W (อุปกรณ์เสริม)


การรับรอง


EMI

  FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A

EMC

  FCC,CE

EMS

  EN61000-4-2 (ESD), Level 4

  EN61000-4-3 (RS), Level 3

  EN61000-4-4 (EFT), Level 4

  EN61000-4-5 (Surge), Level 4

  EN61000-4-6 (CS), Level 3

  EN61000-4-8, Level 5

  EN61000-4-11

Shock

  IEC 60068-2-27

Free Fall

  IEC 60068-2-32

Vibration

  IEC 60068-2-6

Green product

  RoHS

ใบสมัคร


Industrial gigabit Switch


บรรจุภัณฑ์

Industrial gigabitSwitchIndustrial gigabit Ethernet SwitchIndustrial gigabit Ethernet SwitchIndustrial gigabit Ethernet Switch




ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์ Gigabit Ethernet อุตสาหกรรม

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย