http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์ Gigabit Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์อีเธอร์เน็ตอุตสาหกรรม Gigabit แบบไม่มีการจัดการ SM 20 กม

สวิตช์อีเธอร์เน็ตอุตสาหกรรม Gigabit แบบไม่มีการจัดการ SM 20 กม

    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CIF,FCA
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 7 วัน

ดาวน์โหลด:

ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: NT-IN324S-20

โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

Ethernet Port QTY: 4

Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode

Wavelength: 1310nm

Connector Type: SC

Distance: 20km

Power Supply: DC24V

MTBF: 100000 Hours

Working Temperature: -40℃-80℃

Dimension: 155mm(length)×125mm(wide)×50mm(height)

Weight: 1.2KG

Warranty: 5 Years

ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

อัตราการส่งข้อมูล: 10/100 / 1000Mbps

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: 14 ชิ้นในกล่องเดียวขนาด 48 * 36 * 39 ซม

ผลผลิต: 5000pcs/day

แบรนด์: N-สุทธิ

การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

HS Code: 8536700000

ท่าเรือ: Shenzhen,Shanghai,Beijing

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ข้อมูลทั่วไป:


N-net NT-IN324S-20 เป็นสวิตช์ Gigabit Ethernet อุตสาหกรรมที่มีพอร์ต 4 พอร์ต 10/100 / 1000Base-Tx ถึง 2 พอร์ต 1000Base-Fx ระยะการส่งข้อมูลสามารถอยู่ที่ 20 กม. / 40 กม. / 60 กม. / 80 กม. / 100 กม.

N-net NT-IN324S-20 Industrial Switch มีความเร็วในการโอนถ่ายข้อมูล 10/100 / 1000Mbps สนับสนุนการเจรจาต่อรองอัตโนมัติแบบ full / half-duplex และ MDI / MDIX แบบอัตโนมัติเพื่อให้คุณสามารถเชื่อมต่ออุปกรณ์เครือข่ายของคุณได้โดยไม่ต้องยุ่งยาก

สวิตช์อีเธอร์เน็ตเอ็นอีเทอร์เน็ต N-net NT-IN324S-20 ตั้งอยู่ในกล่องพลาสติกขนาดกะทัดรัดสำหรับติดตั้งบนราง DIN ซึ่งเป็นทางออกที่ดีสำหรับการใช้งานในสภาพแวดล้อมที่เลวร้าย นอกจากนี้สวิทช์สวิตช์จะสร้างขึ้นพร้อมกับรีเลย์รีเลย์เพื่อแจ้งเตือนผู้ใช้เมื่อไฟดับหรือเกิดการเชื่อมต่อ


คุณสมบัติ


1. แกนหลักที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อควบคุมการไหลและลดแพ็คเก็ตออกอากาศ

2. ข้อตกลงการสนับสนุน: IEEE802.3 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX / FX, IEEE802.3ab 1000Base-T, IEEE802.3z 1000Base-SX / LX IEEE802.3x การควบคุมการไหล, IEEE802.3at PSE

3. 10/100 / 1000Base-TX สามารถระบุสายตรงและสายข้ามสายโดยอัตโนมัติเข้ากันได้กับการ์ดต่างๆ, สวิตช์, ฮับและอุปกรณ์ Ethernet อื่น ๆ

4. สวิตช์กิกะบิตอีเล็กทรอนิกอุตสาหกรรมนี้ใช้กลไกการจัดเก็บและส่งต่อเพื่อหลีกเลี่ยงการสูญเสียแพ็กเก็ตและเฟรมข้อผิดพลาด

5. สนับสนุนโหมดการควบคุมการไหลย้อนกลับแบบ full-duplex / half-duplex back pressure

6. เฟรมขนาดจัมโบ้รองรับจำนวนไบต์สูงสุด 9000 ไบต์

7. 12V ถึง 48V DC หรือ 24V AC กำลังไฟเข้ากว้างกำลังไฟซ้ำซ้อนและการป้องกันขั้วต่อย้อนกลับ

8.40 ถึง 80 ℃อุณหภูมิในการทำงานเพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน

9. ที่อยู่อาศัยมาตรฐานป้องกัน IP40

10. พอร์ทไฟฟ้าและพอร์ต Ethernet สนับสนุนการป้องกัน ESD และการป้องกัน EFT

11. ราง DIN และแผงติดสำหรับการใช้งานที่มีประสิทธิภาพ

12. รองรับโหมดไฟเบอร์ออปติกแบบมัลติไฟเบอร์แบบ dual-single mode และ single-fiber single-mode fiber port ขยายความต้องการของผู้ใช้

13. แบนด์วิดท์ด้านหลัง 12 GBPS, ที่อยู่ MAC 1 k การเรียนรู้โดยอัตโนมัติและแคชภายใน 1 MB สำหรับบัฟเฟอร์ข้อมูล


การรับรอง


EMI

  FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A

EMC

  FCC,CE

EMS

  EN61000-4-2 (ESD), Level 4

  EN61000-4-3 (RS), Level 3

  EN61000-4-4 (EFT), Level 4

  EN61000-4-5 (Surge), Level 4

  EN61000-4-6 (CS), Level 3

  EN61000-4-8, Level 5

  EN61000-4-11

Shock

  IEC 60068-2-27

Free Fall

  IEC 60068-2-32

Vibration

  IEC 60068-2-6

Green product

  RoHS



บรรจุภัณฑ์


Industrial Gigabit Ethernet switch




Industrial Gigabit Ethernet switch

Industrial Gigabit Ethernet switch

Industrial Gigabit Ethernet switch


ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์ Gigabit Ethernet อุตสาหกรรม

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย