สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย

Shenzhen N-net High-Tech Co.,Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์ Gigabit Ethernet อุตสาหกรรม > เกรดอุตสาหกรรม 2Fiber 1RJ45 Gigabit Ethernet Switch

PRODUCT CATEGORIES

เกรดอุตสาหกรรม 2Fiber 1RJ45 Gigabit Ethernet Switch
เกรดอุตสาหกรรม 2Fiber 1RJ45 Gigabit Ethernet Switch
เกรดอุตสาหกรรม 2Fiber 1RJ45 Gigabit Ethernet Switch
เกรดอุตสาหกรรม 2Fiber 1RJ45 Gigabit Ethernet Switch

เกรดอุตสาหกรรม 2Fiber 1RJ45 Gigabit Ethernet Switch

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Western Union
Incoterm: FOB,CIF,FCA
สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 4 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: NT-IN321-2

    Ethernet Port QTY: 1

    Fiber Type: Dual Fiber, Multi Mode

    Wavelength: 1310nm

    Connector Type: SC

    Distance: 2km

    Power Supply: 12-48VDC Or 24VAC

    MTBF: 100,000hours

    Working Temperature: 100,000hours

    Dimension: 140mm(D)×110mm(W)×40mm(H)

    Weight: 1kg

    Warranty: 5Years

    โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

    ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

    อัตราการส่งข้อมูล: 10/100 / 1000Mbps

    Protection Level: IP40

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    ผลผลิต: 5000pcs/day

    แบรนด์: N-สุทธิ

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

    สมุฏฐาน: เซินเจิ้นประเทศจีน

    ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

    ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

    HS Code: 8536700000

    ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ภาพรวม


·คู่บิดยาวได้สูงสุด 100 เมตรมัลติไฟเบอร์สูงถึง 2 กิโลเมตร (เพล็กซ์เต็มรูปแบบ)

N-net NT-IN321-2 เป็นสวิตช์กิกะบิตอีเธอร์เน็ตสำหรับอุตสาหกรรมที่มีพอร์ต 2Fiber และพอร์ต 1RJ45 ที่มีการใช้ไฟเบอร์ซ้ำซ้อนสามารถนำไปใช้กับเครือข่ายของคุณได้

·ไฟแสดงสถานะ LED 6 ดวง: Power, TX 100, TX Link / Act, FX 100, FX Link / Act, FDX / Col;

สวิตช์กิกะบิตอีเธอร์เน็ตสำหรับอุตสาหกรรมนี้ยังมีอินพุตกำลังไฟ 12 ~ 48 VDC ซ้ำซ้อน

ง่ายต่อการตรวจสอบสถานะการทำงานของตัวรับส่งสัญญาณและกำหนดสาเหตุของความล้มเหลว
·: แหล่งจ่ายไฟสลับ AC100 ~ 265V / DC5V;

หากกำลังไฟเข้าหนึ่งครั้งล้มเหลวสวิตช์จะล้มลงไปที่กำลังไฟที่สองโดยอัตโนมัติ ด้วยการป้องกัน IP40

·ขนาดตัวรับส่งสัญญาณ: แหล่งจ่ายไฟภายนอก 70 × 26 × 93mm; ในตัว 120 × 30 × 140 มม.
ตัวแก้ไขหมวดหมู่
ตามการจำแนกประเภทของคุณสมบัติของไฟเบอร์ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์สามารถแบ่งออกเป็นตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์แบบมัลติและตัวส่งสัญญาณไฟเบอร์โหมดเดียว

คุณสามารถใช้งานได้ในสภาพอากาศหนาวเย็นความร้อนแผดเผาสภาพแวดล้อมกลางแจ้งที่สกปรกด้วยอุณหภูมิสูงสุด -40 °ถึง + 85 ° C



คุณสมบัติ


1. มีพอร์ตสำรองคู่ไฟเบอร์พร้อมสวิตช์ DIP

2. แกนสวิตชิ่งที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อควบคุมการไหลและลดแพ็กเก็ตสัญญาณ

3. รองรับโปรโตคอล: IEE802.3 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX / FX, IEEE802.3ab 1000Base-T, IEEE802.3z

5. 10/100 / 1000Base-TX โดยอัตโนมัติสามารถระบุสายตรงและข้ามเส้นเข้ากันได้กับการ์ดต่างๆสวิตช์ HUB และอุปกรณ์อีเธอร์เน็ตอื่น ๆ

6. ใช้กลไกการจัดเก็บและส่งต่อเพื่อหลีกเลี่ยงการสูญหายของแพ็กเก็ตและเฟรมข้อผิดพลาด

7. สวิตช์อุตสาหกรรมนี้มีสี่อิสระ 10M / 100Mbps / 1000Mbps ตนเองปรับตัวคู่พอร์ตบิด ตระหนักถึงความซ้ำซ้อนของพอร์ต Ethernet และการเข้าถึงของผู้ใช้หลายคน

8. สนับสนุนแพ็คเก็ตได้สูงสุด 1,536 ไบต์

9. สวิตช์ไฟเบอร์อุตสาหกรรมนี้รองรับโหมดควบคุมการไหลฟูลดูเพล็กซ์ / ครึ่งเพล็กซ์กลับโหมด

10. 12V - 48V DC หรือ 24V AC อินพุตแหล่งจ่ายไฟพลังงานซ้ำซ้อนและการป้องกันกระแสไฟฟ้าย้อนกลับ

11. -40 ถึง 80 ℃อุณหภูมิในการทำงานเพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน

12. ที่อยู่อาศัยการป้องกันมาตรฐาน IP40

13. สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม นี้รองรับการป้องกัน ESD ที่พอร์ต Ethernet และการป้องกัน EFT

14. ติดตั้งง่ายราง DIN หรือแผงยึด

15. โหมดมัลติไฟเบอร์คู่โหมดเดี่ยวและไฟเบอร์โหมดเดี่ยว WDM

16. สนับสนุนแหล่งจ่ายไฟ POE สูงถึง 25.5W (อุปกรณ์เสริม)

17. 12 Gbps แบนด์วิดธ์หลังแบน, 1 k MAC address เรียนรู้อัตโนมัติและแคชภายใน 512kb สำหรับบัฟเฟอร์ข้อมูล



สเปค


Parameter

Specification

Design Level

Industrial IP40 design standards

Access mode

10/100/1000Mbps

Protocols

IEEE802.3 10Base-T,IEEE802.3u 100Base-TX,IEEE802.3ab 1000Base-T,

IEEE802.3z 1000Base-SX/LX,IEEE802.3x Flow Control.IEEE802.3at PSE

Wavelength

850nm/1310nm/1550nm

Transmission distance

Dual-fiber multi-mode:500m

Single fiber single mode: 20/40/60/80/100km

Dual-fiber single mode:20/40/60/80/100km

Category-5 twisted pairs: 100m EIA 568A/B

Port

1 RJ45 ports:

Connecting STP/UTP category-5 twisted pairs, EIA568A/B

2 optical ports:

Multi-mode :SC/FC/LC/ST(50/125, 62.5/125μm)

Single mode : SC/FC/LC/ST (9/125μm)

Conversion

Store and Forward

MAC

1K

Buffer space

512Kb

Flow control

Full duplex: flow control;

Half duplex: back pressure

Time-delay

Store and Forward: max. 9.6μs

BER

<10-9

MTBF

50,000 hours

LED indicator

Power Supply : PWR 1,PWR 2

POE at UTP port: POE1

Fiber Port: F1,F2

Power supply

Power Input Range: 12 ~ 48VDC/24VAC ,

6-PIN Terminals, Redundant dual power

Power consumption

<5W (without PSE function)

Storage humidity

5%~90% non-condensing

Operating humidity

5%~90% non-condensing

Operating temperature

-40~85℃ 

Storage Temperature

-40~80℃

Dimension

140mm(D)×110mm(W)×40mm(H)

Weight



การรับรอง


EMI

  FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A

EMC

  FCC,CE

EMS

  EN61000-4-2 (ESD), Level 4

  EN61000-4-3 (RS), Level 3

  EN61000-4-4 (EFT), Level 4

  EN61000-4-5 (Surge), Level 4

  EN61000-4-6 (CS), Level 3

  EN61000-4-8, Level 5

  EN61000-4-11

Shock

  IEC 60068-2-27

Free Fall

  IEC 60068-2-32

Vibration

  IEC 60068-2-6

Green product

  RoHS


ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์ Gigabit Ethernet อุตสาหกรรม

แนะนำผลิตภัณฑ์

ส่งคำถาม

Milla Lin

Ms. Milla Lin

โทร:86-755-83874688

Fax:86-755-3329728

โทรศัพท์มือถือ:+8615999563479Contact me with Whatsapp

อีเมล:szjl@n-net.com.cn

ที่อยู่:5-6 floor, C Building, Yiyuantong Industrial Zone,Xuexiang Community, Bantian, Longgang District, Shenzhen, Guangdong