สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย

Shenzhen N-net High-Tech Co.,Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์ Gigabit Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์กิกะบิตอีเธอร์เน็ตขนาด 1Flur 2RJ45 สำหรับอุตสาหกรรม

PRODUCT CATEGORIES

สวิตช์กิกะบิตอีเธอร์เน็ตขนาด 1Flur 2RJ45 สำหรับอุตสาหกรรม
สวิตช์กิกะบิตอีเธอร์เน็ตขนาด 1Flur 2RJ45 สำหรับอุตสาหกรรม
สวิตช์กิกะบิตอีเธอร์เน็ตขนาด 1Flur 2RJ45 สำหรับอุตสาหกรรม
สวิตช์กิกะบิตอีเธอร์เน็ตขนาด 1Flur 2RJ45 สำหรับอุตสาหกรรม

สวิตช์กิกะบิตอีเธอร์เน็ตขนาด 1Flur 2RJ45 สำหรับอุตสาหกรรม

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Western Union
Incoterm: FOB,CIF,FCA
สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 4 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: NT-IN312S-20

    Ethernet Port QTY: 2

    Fiber Type: Single Mode, Dual Fiber

    Wavelength: 1310nm

    Connector Type: SC

    Distance: 20km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km

    Power Supply: 12-48VDC Or 24VAC

    MTBF: 100,000hours

    Working Temperature: 100,000hours

    Dimension: 140mm (W)×110mm (D)×40 Mm (H)

    Weight: 1kg

    Warranty: 5Years

    โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

    ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

    อัตราการส่งข้อมูล: 10/100 / 1000Mbps

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    ผลผลิต: 5000pcs/day

    แบรนด์: N-สุทธิ

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

    สมุฏฐาน: เซินเจิ้นประเทศจีน

    ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

    ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

    HS Code: 8536700000

    ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ภาพรวม


N-net NT-IN312S-20 เป็นสวิตช์อีเธอร์เน็ตสำหรับอุตสาหกรรมที่มีพอร์ตไฟเบอร์ขนาด 1 และ 2RJ45 ออกแบบมาเพื่อแปลงเครือข่ายอีเธอร์เน็ตไปยังเครือข่ายใยแก้วโดยการแปลงอย่างโปร่งใส

สัญญาณอีเธอร์เน็ตไปจนถึงสัญญาณออปติก จะขยายระยะห่างในการรับส่งข้อมูลของเครือข่ายไปยัง 20Km ผ่านทางพอร์ตไฟเบอร์และพอร์ต UTP สามารถรองรับการส่งผ่าน 100-250 เมตรที่ระยะ 10M, 100M, 1000M

application, PoE ตัวเลือก เป็นแหล่งจ่ายไฟแบบครบวงจรที่มีแรงดันไฟฟ้าหลากหลายสำหรับการใช้งานทั่วโลก แต่ยังมีแหล่งจ่ายไฟ 12 ~ 48 VDC ซ้ำซ้อน


คุณสมบัติ

1. แกนหลักที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อควบคุมการไหลและลดแพ็คเก็ตออกอากาศ

2. มาตรฐาน: IEEE802.3 10Base-T.IEEE802.3u 100Base-TX / FX.IEEE802.3ab 1000Base-T การควบคุมการไหล IEEE802.3z 1000Base-SX / LX.IEEE802.3x IEEE802.3at PSE

(MDI) และ cross-line (MDIX) สามารถทำงานร่วมกับการ์ดต่างๆ, สวิตช์ Ethernet, HUB และอุปกรณ์ Ethernet อื่น ๆ

4 สวิตช์เครือข่ายอุตสาหกรรม นี้ใช้กลไกการจัดเก็บและส่งต่อเพื่อหลีกเลี่ยงการสูญเสียแพ็กเก็ตและเฟรมข้อผิดพลาด

5 สนับสนุนการตัดผ่านและการควบคุมการไหลแบบ full-duplex / half-duplex back pressure

6 เฟรม Jumbo สนับสนุนจำนวนไบต์สูงสุด 1536 ไบต์

7 12V ถึง 48V DC หรือ 24V AC กำลังไฟเข้ากว้างกำลังไฟซ้ำซ้อนและการป้องกันขั้วต่อย้อนกลับ

8.40 ถึง 80 องศาเซลเซียสอุณหภูมิในการทำงานเพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน

9. มาตรฐานการป้องกัน IP40 สำหรับที่พักอาศัย

10. สวิตช์ Gigabit Ethernet อุตสาหกรรม นี้ รองรับ Ethernet ESD และ DC power EFT

11. ราง DIN และแผงติดสำหรับติดตั้งง่าย

12. รองรับโหมดไฟเบอร์ออปติกแบบมัลติไฟเบอร์แบบ dual-single mode และ single-fiber single-mode fiber port ขยายความต้องการของผู้ใช้

13. 12 G switch fabric, 1K MAC address โต๊ะเรียนรู้อัตโนมัติและบัฟเฟอร์ข้อมูลภายในขนาด 512 kb

14 รองรับพอร์ต PSE สูงสุดถึง 2 พอร์ตและแต่ละพอร์ตสามารถจ่ายพลังงานได้ถึง 25.5W (อุปกรณ์เสริม)

15. ไฟเบอร์เซ็ตอัพอุตสาหกรรม นี้รองรับโมดูลไฟเบอร์ SFP


ข้อมูลจำเพาะ


 Parameter

  Specifications

 Design Level

 Industrial grade IP40 design standards

 Access mode

 10/100/1000Mbps

 Standard

  IEEE802.3 10Base-T.IEEE802.3u 100Base-TX/FX.IEEE802.3ab 1000Base-T.

  IEEE802.3z 1000Base-SX/LX.IEEE802.3x Flow Control. IEEE802.3at PSE

 Wavelength

 850nm/1310nm/1550nm

 Transmission distance

 Dual-fiber multi-mode:500km

 Single fiber single mode: 20/40/60/80km

 Dual-fiber single mode:20/40/60/80/100km

 Category-5 twisted pairs: 100m

 Port

 Two RJ45 ports: 

   Connecting STP/UTP category-5/6 twisted pairs, EIA568A/B

 One optical port: 

   Multi-mode :SC/FC/LC(50/125, 62.5/125μm)

   Single mode : SC/FC/LC (8.3/125, 8.7/125, 9/125 or 10/125μm)

 Conversion mechanism

 Store and Forward

 MAC address table

 1K

 Buffer space

 Built in 512Kb RAM for data buffer

 Flow control

 Full duplex: flow control;

 Half duplex: back pressure

 BER

 <10-9

 MTBF

 50,000 hours

 LED indicator

 Power Supply : PWR 1 , PWR 2

 (1~2)UTP Port: POE ,L/A ,1000

 Fiber Port: SD

 Power supply

 Power Input Range: 12 ~ 48VDC/24VAC ,

  6-PIN Terminals, Redundant dual power

 Power consumption

 <5W (without PSE function)

 Operating temperature

 -40~80ºC

 Operating humidity

 5%~90%  non-condensing

 Storage Temperature

 -40~85ºC

 Storage humidity

 5%~90%  non-condensing

 Dimensions

 140mm (W)×110mm (D)×40 mm (H)

 Weight



การรับรอง


EMI

  FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A

EMC

  FCC,CE

EMS

  EN61000-4-2 (ESD), Level 4

  EN61000-4-3 (RS), Level 3

  EN61000-4-4 (EFT), Level 4

  EN61000-4-5 (Surge), Level 4

  EN61000-4-6 (CS), Level 3

  EN61000-4-8, Level 5

  EN61000-4-11

Shock

  IEC 60068-2-27

Free Fall

  IEC 60068-2-32

Vibration

  IEC 60068-2-6

Green product

  RoHS

ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์ Gigabit Ethernet อุตสาหกรรม

ส่งคำถาม

Milla Lin

Ms. Milla Lin

อีเมล:

szjl@n-net.com.cn

ส่งคำถาม

โทร:86-755-83874688

Fax:86-755-3329728

โทรศัพท์มือถือ:+8615999563479Contact me with Whatsapp

อีเมล:szjl@n-net.com.cn

ที่อยู่:5-6 floor, C Building, Yiyuantong Industrial Zone,Xuexiang Community, Bantian, Longgang District, Shenzhen, Guangdong