สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย

Shenzhen N-net High-Tech Co.,Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์ Gigabit Ethernet อุตสาหกรรม > ไฟเบอร์อุตสาหกรรม 10/100/1000 เมตรสวิตช์

PRODUCT CATEGORIES

ไฟเบอร์อุตสาหกรรม 10/100/1000 เมตรสวิตช์
ไฟเบอร์อุตสาหกรรม 10/100/1000 เมตรสวิตช์

ไฟเบอร์อุตสาหกรรม 10/100/1000 เมตรสวิตช์

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Western Union
Incoterm: FOB,CIF,FCA
สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 4 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: NT-IN321BF

    โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

    ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

    อัตราการส่งข้อมูล: 10/100 / 1000Mbps

    Ethernet Port QTY: 1

    Connector Type: LC

    Protection Level: IP40

    Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode, Multi Mode, Single Fiber

    Wavelength: 850nm, 1550nm, 1310nm

    Distance: 550m, 20km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km

    Power Supply: DC24V

    MTBF: 100000 Hours

    Working Temperature: -40-85 Degree

    Dimension: 155mm(Length)*125mm(Wide)50mm(Height)

    Weight: 1.2KG

    Warranty: 5 Years

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    ผลผลิต: 5000pcs/day

    แบรนด์: N-สุทธิ

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

    สมุฏฐาน: ประเทศจีน

    ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

    ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

    HS Code: 8536700000

    ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ภาพรวม

·ใช้งานได้กับเครือข่ายองค์กรที่วางแผนจะขยายแบนด์วิดท์ 10M ถึง 1000M
·ครอบคลุมเครือข่ายการส่งข้อมูลมัลติมีเดียเช่นภาพและเสียง

ชุดสวิตช์กิกะบิตอีเทอร์เน็ตอุตสาหกรรม NT-IN321BF เป็นสวิตช์กิกะบิตมาตรฐานอุตสาหกรรม 3 พอร์ตพร้อมพอร์ตสำรองคู่ไฟเบอร์ให้พอร์ตอีเทอร์เน็ต 10/100 / 1000BASE-TX 1 พอร์ตและพอร์ตไฟเบอร์ 100/1000Base-FX เพิ่มเติมหนึ่งพอร์ต การออกแบบทางอุตสาหกรรมที่เข้มงวดทำให้มีเสถียรภาพและเชื่อถือได้พร้อมการป้องกันขั้นพื้นฐานรวมถึงความยืดหยุ่นเพียงพอสำหรับการขยายอีเธอร์เน็ตในสภาพแวดล้อมอุตสาหกรรมที่รุนแรง

·เหมาะสำหรับโอกาสที่ต้องการส่งสัญญาณคอมพิวเตอร์แบบจุดต่อจุด
·ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครือข่ายการส่งข้อมูลคอมพิวเตอร์เพื่อตอบสนองความต้องการทางธุรกิจที่หลากหลาย

เมื่อเส้นใยหลักแตกหัก NT-IN321BF อุตสาหกรรมสวิตช์ 10/100 / 1000M อุตสาหกรรมสามารถสลับไปยังเส้นใยซ้ำซ้อนภายใน 1 มิลลิวินาที

·เหมาะสำหรับเครือข่ายมหาวิทยาลัยบรอดแบนด์เครือข่ายเคเบิลทีวีความเร็วสูงและเส้นใยชุมชนอัจฉริยะในการสร้างใยบ้าน
การส่งข้อมูล

ชุดสวิตช์อีเธอร์เน็ตอุตสาหกรรม NT-IN321BF นั้นติดตั้งได้กับราง DIN หรือแผงติดตั้งในตู้เพื่อให้ติดตั้งได้ง่าย อุณหภูมิในการทำงานที่หลากหลายการสำรองพลังงานการป้องกัน IP40 ตัวบ่งชี้ LED และการออกแบบที่กะทัดรัดทำให้ NT-IN321BF อุตสาหกรรมสวิตช์ไฟเบอร์ 10/100 / 1000M เป็นโซลูชั่นที่สมบูรณ์แบบสำหรับไซต์งานอุตสาหกรรมพิเศษ

·สามารถใช้ร่วมกับอุปกรณ์เครือข่ายคอมพิวเตอร์เช่นสวิตช์ในรูปแบบ: เชน, ดาว, เครือข่ายแหวนและการคำนวณอื่น ๆ
เครือข่ายเครื่อง
ข้อกำหนดทางเทคนิค

NT-IN321BF-AT (AF) ชุดสวิทช์เครือข่ายอุตสาหกรรมเป็นรุ่น POE ของ NT-IN321BF กับสองพอร์ตอีเธอร์เน็ต POE ซอ POE กล้อง IP, AP และ IP โทรศัพท์ผ่านสายเคเบิลอีเธอร์เน็ต NT-IN321BF-AT (AF) รองรับ IEEE802.3at พร้อมเอาต์พุต 25.5W เข้ากันได้กับ IEEE802.3af

คุณสมบัติ


  1. มีพอร์ตสำรองคู่ไฟเบอร์พร้อมสวิตช์ DIP
  2. แกนสวิตชิ่งที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อควบคุมการไหลและลดแพ็กเก็ตสัญญาณ
  3. รองรับโปรโตคอล: IEE802.3 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX / FX, IEEE802.3ab 1000Base-T, IEEE802.3z
  4. 1000Base-SX / LX, IEEE802.3x การควบคุมการไหล, IEEE802.3at PSE
  5. 10/100 / 1000Base-TX โดยอัตโนมัติสามารถระบุสายตรงและข้ามเส้นเข้ากันได้กับการ์ดต่าง ๆ
  6. สวิตช์, HUB และอุปกรณ์อีเธอร์เน็ตอื่น ๆ
  7. ใช้กลไกการจัดเก็บและส่งต่อเพื่อหลีกเลี่ยงการสูญเสียแพ็กเก็ตและเฟรมข้อผิดพลาด
  8. ให้อิสระสี่คู่ 10M / 100Mbps / 1000Mbps พอร์ตคู่บิดปรับตัวเอง ตระหนักถึงพอร์ต Ethernet
  9. ความซ้ำซ้อนและการเข้าถึงของผู้ใช้หลายคน
  10. Industrial Switch นี้รองรับแพ็คเก็ตสูงสุด 1,536 ไบต์
  11. สนับสนุนโหมดการไหลแบบฟูลดูเพล็กซ์ / ครึ่งความดันกลับเพล็กซ์
  12. 12V - 48V DC หรือ 24V ไฟ AC อินพุตแหล่งจ่ายไฟซ้ำซ้อนและการป้องกันกระแสไฟฟ้าย้อนกลับ
  13. อุณหภูมิการทำงาน -40 ถึง 80 ℃เพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน
  14. ตัวป้องกันมาตรฐาน IP40
  15. รองรับการป้องกัน ESD ที่พอร์ต Ethernet และการป้องกัน EFT
  16. ติดตั้งง่ายราง DIN หรือแผงเมานต์
  17. โหมดมัลติไฟเบอร์คู่โหมดเดี่ยวและไฟเบอร์โหมดเดี่ยว WDM
  18. สนับสนุนแหล่งจ่ายไฟ POE สูงถึง 25.5W (อุปกรณ์เสริม)
  19. แบนด์วิดธ์ของเครื่องบินหลัง 12 Gbps, การเรียนรู้โดยอัตโนมัติ 1 k MAC และการแคชภายใน 512kb สำหรับบัฟเฟอร์ข้อมูล


สเปค

Parameter

Specification

Design Level

Industrial IP40 design standards

Access mode

10/100/1000Mbps

Protocols

IEEE802.3 10Base-T,IEEE802.3u 100Base-TX,IEEE802.3ab 1000Base-T,

IEEE802.3z 1000Base-SX/LX,IEEE802.3x Flow Control.IEEE802.3at PSE

Wavelength

850nm/1310nm/1550nm

Transmission distance

Dual-fiber multi-mode:500m

Single fiber single mode: 20/40/60/80/100km

Dual-fiber single mode:20/40/60/80/100km

Category-5 twisted pairs: 100m EIA 568A/B

Port

1 RJ45 ports:

Connecting STP/UTP category-5 twisted pairs, EIA568A/B

2 optical ports:

Multi-mode :SC/FC/LC/ST(50/125, 62.5/125μm)

Single mode : SC/FC/LC/ST (9/125μm)

Conversion

Store and Forward

MAC

1K

Buffer space

512Kb

Flow control

Full duplex: flow control;

Half duplex: back pressure

Time-delay

Store and Forward: max. 9.6μs

BER

<10-9

MTBF

50,000 hours

LED indicator

Power Supply : PWR 1,PWR 2

POE at UTP port: POE1

Fiber Port: F1,F2

Power supply

Power Input Range: 12 ~ 48VDC/24VAC ,

6-PIN Terminals, Redundant dual power

Power consumption

<5W (without PSE function)

Storage humidity

5%~90% non-condensing

Operating humidity

5%~90% non-condensing


Parameter

Specification

Operating temperature

-40~80℃ 

Storage Temperature

-40~80℃

Dimension

140mm(D)×110mm(W)×40mm(H)

Weight

 


การรับรอง


EMI

  FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A

EMC

  FCC,CE

EMS

  EN61000-4-2 (ESD), Level 4

  EN61000-4-3 (RS), Level 3

  EN61000-4-4 (EFT), Level 4

  EN61000-4-5 (Surge), Level 4

  EN61000-4-6 (CS), Level 3

  EN61000-4-8, Level 5

  EN61000-4-11

Shock

  IEC 60068-2-27

Free Fall

  IEC 60068-2-32

Vibration

  IEC 60068-2-6

Green product

  RoHS


ใบสมัคร

industrial ethernet switch


มิติ

industrial ethernet switch


ข้อมูลการสั่งซื้อ


Hot Model

Description

NT-IN321-500

Industrial switch,10/100/1000M, two SC fiber port, dual fiber, MM, 500m, one 1000M Ethernet port, standalone

NT-IN321-20

Industrial switch,10/100/1000M, two SC fiber port, dual fiber, SM, 20km, one 1000M Ethernet port, standalone

NT-SIN321-20

Industrial switch,10/100/1000M, two SC fiber port, single fiber, SM, 20km, one 1000M Ethernet port, standalone

NT-IN321SFP

Industrial switch,10/100/1000M, two LC fiber port, one 1000M Ethernet port, standalone


ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์ Gigabit Ethernet อุตสาหกรรม

แนะนำผลิตภัณฑ์

ส่งคำถาม

Milla Lin

Ms. Milla Lin

โทร:86-755-83874688

Fax:86-755-3329728

โทรศัพท์มือถือ:+8615999563479Contact me with Whatsapp

อีเมล:szjl@n-net.com.cn

ที่อยู่:5-6 floor, C Building, Yiyuantong Industrial Zone,Xuexiang Community, Bantian, Longgang District, Shenzhen, Guangdong