http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์ Gigabit Ethernet อุตสาหกรรม > อุตสาหกรรม 2 แปลงสื่อ RJ45 พอร์ต

อุตสาหกรรม 2 แปลงสื่อ RJ45 พอร์ต

    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Western Union
    Incoterm: FOB,CIF,FCA
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 4 วัน
ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: NT-IN312

โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

อัตราการส่งข้อมูล: 10/100 / 1000Mbps

Ethernet Port QTY: 2

Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode

Wavelength: 1310nm

Connector Type: SC

Distance: 20km, 40km, 60km, 80km, 100km

Protection Level: IP40

Power Supply: DC24V

MTBF: 100000 Hours

Working Temperature: -40-85 Degree

Dimension: 155mm(Length)*125mm(Wide)50mm(Height)

Weight: 1.2KG

Warranty: 5 Years

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ผลผลิต: 5000pcs/day

แบรนด์: N-สุทธิ

การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

HS Code: 8536700000

ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ภาพรวม

NT-IN 312 ชุด สวิตช์ Gigabit Ethernet อุตสาหกรรม เป็น 2 พอร์ต 10/100 / 1000Base-TX ถึง 1000Base-SX / LX Industrial Fiber Converter จะขยายระยะการรับส่งข้อมูลของเครือข่ายได้ถึง 100Km ผ่านทางพอร์ตไฟเบอร์และพอร์ต UTP สามารถทำงานได้ที่ 10M, 100M, 1000M application

NT-IN 312 Industrial Gigabit Ethernet Switch series บรรจุในกล่องโลหะ IP40 ขนาดกะทัดรัดพิเศษที่สามารถติดตั้งราง DIN หรือแผงติดตั้งได้ง่ายที่ตู้ควบคุม เป็นแหล่งจ่ายไฟแบบครบวงจรที่มีแรงดันไฟฟ้าหลากหลายสำหรับการใช้งานทั่วโลก นอกจากนี้ยังมีขั้วแบบคู่ที่ซ้ำซ้อนและมีความยืดหยุ่น 12V DC ถึง 48V DC สำหรับการใช้งานที่มีความพร้อมสูงที่ต้องการอินพุตพลังงานสำรองหรือสำรอง

ชุดเทอร์มินัล ไฟเบอร์ ออฟติคัล NT-IN312 เป็นไปตามเทคโนโลยี IEEE 802.3at High Power over Ethernet (อุปกรณ์เสริม) สามารถใช้งานร่วมกับมาตรฐาน 802.3af PoE เพื่อให้ผู้ใช้สามารถปรับใช้อุปกรณ์มาตรฐานและอุปกรณ์ที่ใช้พลังงานสูงได้อย่างยืดหยุ่นพร้อม ๆ กันโดยไม่ต้องมีการกำหนดค่าซอฟต์แวร์ ด้วย Data และ Power over Ethernet จากชุดอุปกรณ์ชุด สวิตช์ Industrial Network Switch รุ่น NT-IN312 จะช่วยลดการติดตั้งสายไฟและลดความต้องการใช้เต้าเสียบไฟฟ้าที่ผนังเพดานหรือที่ไม่สามารถเข้าถึงได้

คุณสมบัติ


  1. แกนหลักที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อควบคุมการไหลและลดแพ็คเก็ตออกอากาศ
  2. มาตรฐาน IEEE802.3 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX / FX, IEEE802.3ab 1000Base-T, IEEE802.3z 1000Base-SX / LX, IEEE802.3x การควบคุมการไหล, IEEE802.3at PSE
  3. 10/100 / 1000Base-TX สามารถระบุสายตรง (MDI) และ cross-line (MDIX) โดยอัตโนมัติรองรับการทำงานร่วมกับการ์ด, สวิทซ์, ฮับและอุปกรณ์ Ethernet อื่น ๆ
  4. Industrial Fiber Media Converter ใช้กลไกการจัดเก็บและส่งต่อเพื่อหลีกเลี่ยงการสูญเสียแพ็กเก็ตและเฟรมข้อผิดพลาด
  5. สนับสนุนการตัดผ่านและการควบคุมการไหลแบบ full-duplex / half-duplex back pressure
  6. เฟรม Jumbo สนับสนุนจำนวนไบต์สูงสุด 1536 ไบต์
  7. 12V ถึง 48V DC หรือ 24V AC กำลังไฟเข้ากว้างกำลังไฟซ้ำซ้อนและการป้องกันขั้วต่อย้อนกลับ
  8. -40 ถึง 80 ℃อุณหภูมิในการทำงานเพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน
  9. มาตรฐานการป้องกัน IP40 สำหรับที่อยู่อาศัย
  10. รองรับ Ethernet ESD และ DC power EFT
  11. ราง DIN และแผงติดสำหรับติดตั้งง่าย
  12. สนับสนุนใยไฟเบอร์แบบมัลติไฟเบอร์แบบ dual-single single mode และ single-fiber single-mode fiber port ช่วยเพิ่มความต้องการของผู้ใช้
  13. 12 G switch fabric, 1K MAC address โต๊ะเรียนรู้อัตโนมัติและ 512 kb buffer ข้อมูลภายใน
  14. รองรับพอร์ต PSE สูงสุดถึง 2 พอร์ตและแต่ละพอร์ตสามารถจ่ายพลังงานได้ถึง 25.5W (อุปกรณ์เสริม)
  15. สนับสนุนโมดูลไฟเบอร์ SFP


ข้อมูลจำเพาะ

 Parameter

  Specifications

 Design Level

 Industrial grade IP40 design standards

 Access mode

 10/100/1000Mbps

 Standard

  IEEE802.3 10Base-T.IEEE802.3u 100Base-TX/FX.IEEE802.3ab 1000Base-T.

  IEEE802.3z 1000Base-SX/LX.IEEE802.3x Flow Control. IEEE802.3at PSE

 Wavelength

 850nm/1310nm/1550nm

 Transmission distance

 Dual-fiber multi-mode:500km

 Single fiber single mode: 20/40/60/80km

 Dual-fiber single mode:20/40/60/80/100km

 Category-5 twisted pairs: 100m

 Port

 Two RJ45 ports: 

   Connecting STP/UTP category-5/6 twisted pairs, EIA568A/B

 One optical port: 

   Multi-mode :SC/FC/LC(50/125, 62.5/125μm)

   Single mode : SC/FC/LC (8.3/125, 8.7/125, 9/125 or 10/125μm)

 Conversion mechanism

 Store and Forward

 MAC address table

 1K

 Buffer space

 Built in 512Kb RAM for data buffer

 Flow control

 Full duplex: flow control;

 Half duplex: back pressure

 BER

 <10-9

 MTBF

 50,000 hours

 LED indicator

 Power Supply : PWR 1 , PWR 2

 (1~2)UTP Port: POE ,L/A ,1000

 Fiber Port: SD

 Power supply

 Power Input Range: 12 ~ 48VDC/24VAC ,

  6-PIN Terminals, Redundant dual power

 Power consumption

 <5W (without PSE function)

 Operating temperature

 -40~80ºC

 Operating humidity

 5%~90%  non-condensing

 Storage Temperature

 -40~85ºC

 Storage humidity

 5%~90%  non-condensing

 Dimensions

 140mm (W)×110mm (D)×40 mm (H)

 Weight

 

การรับรอง


EMI

  FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A

EMC

  FCC,CE

EMS

  EN61000-4-2 (ESD), Level 4

  EN61000-4-3 (RS), Level 3

  EN61000-4-4 (EFT), Level 4

  EN61000-4-5 (Surge), Level 4

  EN61000-4-6 (CS), Level 3

  EN61000-4-8, Level 5

  EN61000-4-11

Shock

  IEC 60068-2-27

Free Fall

  IEC 60068-2-32

Vibration

  IEC 60068-2-6

Green product

  RoHS


ใบสมัคร


Industrial media converter


ขนาด



Industrial media converter

ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์ Gigabit Ethernet อุตสาหกรรม

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย