สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย

Shenzhen N-net High-Tech Co.,Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์ Gigabit Ethernet อุตสาหกรรม > Gigabit siwtch อุตสาหกรรมที่ไม่มีการจัดการ

PRODUCT CATEGORIES

Gigabit siwtch อุตสาหกรรมที่ไม่มีการจัดการ
Gigabit siwtch อุตสาหกรรมที่ไม่มีการจัดการ
Gigabit siwtch อุตสาหกรรมที่ไม่มีการจัดการ

Gigabit siwtch อุตสาหกรรมที่ไม่มีการจัดการ

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Western Union
Incoterm: FOB,CIF,FCA
สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 4 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: NT-IN322BF

    ชนิด: สวิตช์ Ethernet

    โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

    อัตราการส่งข้อมูล: 10/100 / 1000Mbps

    Ethernet Port QTY: 2

    Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode

    Wavelength: 1310nm

    Connector Type: SC

    Distance: 20km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km

    Protection Level: IP40

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    ผลผลิต: 5000pc/day

    แบรนด์: N-สุทธิ

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

    สมุฏฐาน: ประเทศจีน

    ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

    ใบรับรอง: CE, FCC,ISO901

    HS Code: 8536700000

    ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ภาพรวมของสวิตช์กิกะบิตอีเธอร์เน็ตอุตสาหกรรม

สลับหลักการ
รายการนี้ได้รับการตรวจสอบโดย "สารานุกรมวิทยาศาสตร์นิยม" การเตรียมและการสมัครรายการสารานุกรมวิทยาศาสตร์

ซีรี่ส์สวิตช์อุตสาหกรรมอีเทอร์เน็ต NT-IN322BF เป็นสวิตช์กิกะบิตมาตรฐานอุตสาหกรรม 4 พอร์ตพร้อมพอร์ตสำรองคู่ไฟเบอร์ให้พอร์ตอีเทอร์เน็ต 10/100 / 1000BASE-TX 2 พอร์ตและพอร์ตไฟเบอร์ 100 / 1000Base-FX สองพอร์ตเพิ่มเติม

สวิตช์เป็นอุปกรณ์เครือข่ายที่ใช้ในการส่งต่อสัญญาณไฟฟ้า (แสง) มันสามารถให้เส้นทางสัญญาณไฟฟ้าที่ไม่ซ้ำกันสำหรับสองโหนดเครือข่ายของสวิตช์การเข้าถึง สวิตช์ที่พบมากที่สุดคือสวิตช์ Ethernet

การออกแบบทางอุตสาหกรรมที่เข้มงวดทำให้มีเสถียรภาพและเชื่อถือได้พร้อมการป้องกันขั้นพื้นฐานรวมถึงความยืดหยุ่นเพียงพอสำหรับการขยายอีเธอร์เน็ตในสภาพแวดล้อมอุตสาหกรรมที่รุนแรง

สวิตช์ทำงานที่ชั้นที่สองของแบบจำลองอ้างอิง OSI ซึ่งเป็นชั้นเชื่อมโยงข้อมูล สวิตช์นี้มีบัสแบ็คบัสที่มีแบนด์วิดท์สูงและเมทริกซ์การสลับภายในซึ่งสามารถทำการรับส่งข้อมูลระหว่างพอร์ตหลายคู่ในเวลาเดียวกัน

เมื่อเส้นใยหลักพังลง NT-IN322BF Gigabit siwtch อุตสาหกรรมที่ไม่มีการจัดการสามารถเปลี่ยนเป็นเส้นใยซ้ำซ้อนภายใน 1 มิลลิวินาที

โหมดการส่งข้อมูลของสวิตช์เป็นแบบ full-duplex, half-duplex และ full-duplex / half-duplex adaptive [1]

ชุด สวิตช์อุตสาหกรรม NT-IN322BF นั้นติดตั้งบนชั้นวางได้พร้อมราง DIN หรือแผงติดตั้งในตู้เพื่อให้ง่ายต่อการติดตั้ง

ชื่อภาษาจีนหลักการสลับชื่อต่างประเทศหลักการสวิทช์มาตรฐานการเดินสายไฟ

อุณหภูมิในการทำงานที่หลากหลายการสำรองพลังงานการป้องกัน IP40 ตัวบ่งชี้ LED และการออกแบบที่กะทัดรัดทำให้ NT-IN322BF เป็นโซลูชั่นที่สมบูรณ์แบบสำหรับไซต์งานอุตสาหกรรมพิเศษ

NT-IN322BF-AT (AF) ชุด สวิตช์อีเธอร์เน็ตกิกะบิตอีเธอร์เน็ต เป็นรุ่น POE ของ NT-IN322BF พร้อมพอร์ตอีเทอร์เน็ต POE สองพอร์ต, จ่ายไฟกล้อง IP POE, โทรศัพท์ AP และ IP ผ่านสายอีเธอร์เน็ต NT-IN322BF-AT (AF) สวิตช์กิกะบิตอีเธอร์เน็ตสำหรับอุตสาหกรรม รองรับ IEEE802.3at พร้อมเอาต์พุต 25.5W เข้ากันได้กับ IEEE802.3af

ฟีเจอร์สวิตช์กิกะบิตอีเธอร์เน็ตอุตสาหกรรม


มีพอร์ตสำรองคู่ไฟเบอร์พร้อมสวิตช์ DIP

แกนสวิตชิ่งที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อควบคุมการไหลและลดแพ็กเก็ตการออกอากาศ
รองรับโปรโตคอล: IEE802.3 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX / FX, IEEE802.3ab 1000Base-T, IEEE802.3z

1000Base-SX / LX, IEEE802.3x การควบคุมการไหล, IEEE802.3at PSE

10/100 / 1000Base-TX สามารถระบุสายตรงและข้ามสายโดยอัตโนมัติเข้ากันได้กับการ์ดสวิตช์ HUB และอุปกรณ์อีเธอร์เน็ตอื่น ๆ

ใช้กลไกการจัดเก็บและส่งต่อเพื่อหลีกเลี่ยงการสูญเสียแพ็กเก็ตและเฟรมข้อผิดพลาด

ให้อิสระสี่คู่ 10M / 100Mbps / 1000Mbps พอร์ตคู่บิดปรับตัวเอง ตระหนักถึงพอร์ต Ethernet

ความซ้ำซ้อนและการเข้าถึงของผู้ใช้หลายคน

สวิตช์กิกะบิตอีเธอร์เน็ตอุตสาหกรรม นี้รองรับแพ็คเก็ตสูงสุด 1536 ไบต์

สนับสนุนการควบคุมการไหลฟูลดูเพล็กซ์ / โหมดดันกลับครึ่ง

12V - 48V DC หรือ 24V อินพุตแหล่งจ่ายไฟ AC พลังงานซ้ำซ้อนและการป้องกันกระแสไฟฟ้าย้อนกลับ

อุณหภูมิการทำงาน -40 ถึง 80 ℃เพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน

ตัวป้องกันมาตรฐาน IP40

รองรับการป้องกัน ESD ที่พอร์ต Ethernet และการป้องกัน EFT

ติดตั้งง่ายราง DIN หรือแผงเมานต์

โหมดมัลติไฟเบอร์คู่โหมดเดี่ยวและไฟเบอร์โหมดเดี่ยว WDM

สนับสนุนแหล่งจ่ายไฟ POE สูงถึง 25.5W (อุปกรณ์เสริม)

แบนด์วิดธ์ของเครื่องบินหลัง 12 Gbps, การเรียนรู้โดยอัตโนมัติ 1 k MAC และการแคชภายใน 512kb สำหรับบัฟเฟอร์ข้อมูล

ข้อมูลจำเพาะสวิตช์กิกะบิตสำหรับอุตสาหกรรม

Parameter

Specification

Design Level

Industrial IP40 design standards

Access mode

10/100/1000Mbps

Protocols

IEEE802.3 10Base-T,IEEE802.3u 100Base-TX,IEEE802.3ab 1000Base-T,

IEEE802.3z 1000Base-SX/LX,IEEE802.3x Flow Control.IEEE802.3at PSE

Wavelength

850nm/1310nm/1550nm

Transmission distance

Dual-fiber multi-mode:500m

Single fiber single mode: 20/40/60/80/100km

Dual-fiber single mode:20/40/60/80/100km

Category-5 twisted pairs: 100m EIA 568A/B

Port

2 RJ45 ports:

Connecting STP/UTP category-5 twisted pairs, EIA568A/B

2 optical ports:

Multi-mode :SC/FC/LC/ST(50/125, 62.5/125μm)

Single mode : SC/FC/LC/ST (9/125μm)

Conversion

Store and Forward

MAC

1K

Buffer space

512Kb

Flow control

Full duplex: flow control;

Half duplex: back pressure

Time-delay

Store and Forward: max. 9.6μs

BER

<10-9

MTBF

50,000 hours

LED indicator

Power Supply : PWR 1,PWR 2

POE at UTP port: POE1, POE2

Fiber Port: F1,F2

Power supply

Power Input Range: 12 ~ 48VDC/24VAC ,

6-PIN Terminals, Redundant dual power

Power consumption

<5W (without PSE function)

Storage humidity

5%~90% non-condensing

Operating humidity

5%~90% non-condensing

Parameter

Specification

Operating temperature

-40~80℃ 

Storage Temperature

-40~80℃

Dimension

140mm(D)×110mm(W)×40mm(H)

Weight

 

ใบรับรองกิกะบิตสวิตช์อุตสาหกรรม

EMI

  FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A

EMC

  FCC,CE

EMS

  EN61000-4-2 (ESD), Level 4

  EN61000-4-3 (RS), Level 3

  EN61000-4-4 (EFT), Level 4

  EN61000-4-5 (Surge), Level 4

  EN61000-4-6 (CS), Level 3

  EN61000-4-8, Level 5

  EN61000-4-11

Shock

  IEC 60068-2-27

Free Fall

  IEC 60068-2-32

Vibration

  IEC 60068-2-6

Green product

  RoHS

รูปภาพผลิตภัณฑ์ Gigabit Ethernet Switch อุตสาหกรรม

Industrial Gigabit Ethernet switch


ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์ Gigabit Ethernet อุตสาหกรรม

แนะนำผลิตภัณฑ์

ส่งคำถาม

Milla Lin

Ms. Milla Lin

โทร:86-755-83874688

Fax:86-755-3329728

โทรศัพท์มือถือ:+8615999563479Contact me with Whatsapp

อีเมล:szjl@n-net.com.cn

ที่อยู่:5-6 floor, C Building, Yiyuantong Industrial Zone,Xuexiang Community, Bantian, Longgang District, Shenzhen, Guangdong