http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์ Gigabit Ethernet อุตสาหกรรม > Gigabit อุตสาหกรรมที่ไม่มีการจัดการ

Gigabit อุตสาหกรรมที่ไม่มีการจัดการ

    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Western Union
    Incoterm: FOB,CIF,FCA
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 4 วัน
ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: NT-IN322BF

ชนิด: สวิตช์ Ethernet

โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

อัตราการส่งข้อมูล: 10/100 / 1000Mbps

Ethernet Port QTY: 2

Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode

Wavelength: 1310nm

Connector Type: SC

Distance: 20km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km

Protection Level: IP40

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ผลผลิต: 5000pc/day

แบรนด์: N-สุทธิ

การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO901

HS Code: 8536700000

ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ภาพรวมสวิตช์ Gigabit Ethernet อุตสาหกรรม

NT-IN322BF ชุดสวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรมเป็นสวิตช์แบบกิกะบิต 4 พอร์ตมาตรฐานอุตสาหกรรมที่มีการสำรองพอร์ตไฟเบอร์แบบคู่ให้พอร์ต Ethernet 2 พอร์ต 10/100 / 1000BASE-TX และพอร์ตไฟเบอร์ 100 / 1000Base-FX อีก 2 พอร์ต การออกแบบอุตสาหกรรมที่เข้มงวดทำให้เสถียรภาพและความน่าเชื่อถือด้วยการป้องกันขั้นพื้นฐานรวมทั้งมีความยืดหยุ่นเพียงพอสำหรับการขยายเครือข่าย Ethernet ในสภาพแวดล้อมอุตสาหกรรมที่รุนแรง เมื่อเส้นใยหลักชำรุดลง NT-IN322BF Gigabit แบบไม่ได้รับการจัดการจะสามารถเปลี่ยนไปใช้เส้นใยซ้ำซ้อนได้ภายใน 1 มิลลิวินาที

NT-IN322BF ชุด สวิตช์อุตสาหกรรม เป็นแบบติดตั้งกับราง DIN หรือแผงติดตั้งในตู้เพื่อง่ายต่อการติดตั้ง อุณหภูมิในการทำงานการสำรองไฟสำรองการป้องกัน IP40 ตัวบ่งชี้ LED และการออกแบบที่กะทัดรัดทำให้ NT-IN322BF เป็นโซลูชั่นที่สมบูรณ์แบบสำหรับเว็บไซต์แอ็พพลิเคชันพิเศษสำหรับอุตสาหกรรม

NT-IN322BF-AT (AF) สวิตช์ Gigabit Ethernet อุตสาหกรรม เป็นรุ่น POE ของ NT-IN322BF โดยมีพอร์ต POE Ethernet สองพอร์ตซึ่งจะเปิดใช้งานกล้อง POE IP, สายโทรศัพท์ AP และ IP ผ่านสายอีเธอร์เน็ต NT-IN322BF-AT (AF) สวิตช์ Gigabit Ethernet อุตสาหกรรม รองรับ IEEE802.3at ที่มีเอาท์พุท 25.5W รองรับ IEEE802.3af

คุณสมบัติสวิตช์ Gigabit Ethernet สำหรับอุตสาหกรรม


การสำรองพอร์ตไฟเบอร์แบบ Dual พร้อมด้วยสวิตช์ DIP

แกนหลักที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อควบคุมการไหลและลดแพ็คเก็ตออกอากาศ
รองรับโปรโตคอล: IEE802.3 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX / FX, IEEE802.3ab 1000Base-T, IEEE802.3z

1000Base-SX / LX, IEEE802.3x การควบคุมการไหล, IEEE802.3at PSE

10/100 / 1000Base-TX สามารถระบุสายตรงและข้ามสายได้โดยอัตโนมัติสามารถทำงานร่วมกับการ์ดสวิทช์ฮับและอุปกรณ์ Ethernet อื่น ๆ ได้

ใช้กลไกการจัดเก็บและส่งต่อเพื่อหลีกเลี่ยงการสูญเสียแพ็กเก็ตและเฟรมข้อผิดพลาด

ให้บริการพอร์ตคู่บิดตัวเองแบบปรับตัว 10M / 100Mbps / 1000Mbps จำนวน 4 พอร์ต; ตระหนักถึงพอร์ต Ethernet

ความซ้ำซ้อนและการเข้าถึงผู้ใช้หลายราย

สวิตช์กิกะบิตอีเทอร์เน็ตอุตสาหกรรม นี้รองรับแพคเก็ต 1536 ไบต์

สนับสนุนโหมดการควบคุมการไหลย้อนกลับแบบ full-duplex / half-duplex back pressure

12V - 48V DC หรือแหล่งจ่ายไฟ AC 24V, ระบบไฟซ้ำซ้อนและการป้องกันขั้วไฟฟ้าย้อนกลับ

-40 ถึง 80 ℃อุณหภูมิในการทำงานเพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน

ที่อยู่อาศัยป้องกันมาตรฐาน IP40

รองรับการป้องกัน ESD ที่พอร์ต Ethernet และการป้องกัน EFT

ง่ายต่อการติดตั้งราง DIN หรือแผงติดตั้งได้

โหมดมัลติไฟเบอร์แบบ Dual, โหมดเดี่ยวและ WDM โหมดไฟเบอร์เดียว

สนับสนุนแหล่งจ่ายไฟ POE ถึง 25.5 วัตต์ (อุปกรณ์เสริม)

แบนด์วิดธ์แบ็คด้านหลัง 12 Gbps, ที่อยู่ MAC 1 k การเรียนรู้โดยอัตโนมัติและแคชภายใน 512 กิโลไบต์สำหรับบัฟเฟอร์ข้อมูล

ข้อกำหนดสวิทช์ Gigabit Ethernet อุตสาหกรรม

Parameter

Specification

Design Level

Industrial IP40 design standards

Access mode

10/100/1000Mbps

Protocols

IEEE802.3 10Base-T,IEEE802.3u 100Base-TX,IEEE802.3ab 1000Base-T,

IEEE802.3z 1000Base-SX/LX,IEEE802.3x Flow Control.IEEE802.3at PSE

Wavelength

850nm/1310nm/1550nm

Transmission distance

Dual-fiber multi-mode:500m

Single fiber single mode: 20/40/60/80/100km

Dual-fiber single mode:20/40/60/80/100km

Category-5 twisted pairs: 100m EIA 568A/B

Port

2 RJ45 ports:

Connecting STP/UTP category-5 twisted pairs, EIA568A/B

2 optical ports:

Multi-mode :SC/FC/LC/ST(50/125, 62.5/125μm)

Single mode : SC/FC/LC/ST (9/125μm)

Conversion

Store and Forward

MAC

1K

Buffer space

512Kb

Flow control

Full duplex: flow control;

Half duplex: back pressure

Time-delay

Store and Forward: max. 9.6μs

BER

<10-9

MTBF

50,000 hours

LED indicator

Power Supply : PWR 1,PWR 2

POE at UTP port: POE1, POE2

Fiber Port: F1,F2

Power supply

Power Input Range: 12 ~ 48VDC/24VAC ,

6-PIN Terminals, Redundant dual power

Power consumption

<5W (without PSE function)

Storage humidity

5%~90% non-condensing

Operating humidity

5%~90% non-condensing

Parameter

Specification

Operating temperature

-40~80℃ 

Storage Temperature

-40~80℃

Dimension

140mm(D)×110mm(W)×40mm(H)

Weight

 

การรับรองสวิตช์ Gigabit อุตสาหกรรมแบบอุตสาหกรรม

EMI

  FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A

EMC

  FCC,CE

EMS

  EN61000-4-2 (ESD), Level 4

  EN61000-4-3 (RS), Level 3

  EN61000-4-4 (EFT), Level 4

  EN61000-4-5 (Surge), Level 4

  EN61000-4-6 (CS), Level 3

  EN61000-4-8, Level 5

  EN61000-4-11

Shock

  IEC 60068-2-27

Free Fall

  IEC 60068-2-32

Vibration

  IEC 60068-2-6

Green product

  RoHS

สวิตช์ Gigabit Ethernet สำหรับอุตสาหกรรม

Industrial Gigabit Ethernet switch


ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์ Gigabit Ethernet อุตสาหกรรม

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย