สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย

Shenzhen N-net High-Tech Co.,Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์ Gigabit Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์ Gigabit Ethernet ที่ไม่มีการจัดการ

PRODUCT CATEGORIES

สวิตช์ Gigabit Ethernet ที่ไม่มีการจัดการ
สวิตช์ Gigabit Ethernet ที่ไม่มีการจัดการ

สวิตช์ Gigabit Ethernet ที่ไม่มีการจัดการ

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Western Union
Incoterm: FOB,CIF,FCA
สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 4 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: NT-IN314

    โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

    ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

    อัตราการส่งข้อมูล: 10/100 / 1000Mbps

    Ethernet Port QTY: 4

    Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode

    Wavelength: 1310nm

    Connector Type: SC

    Distance: 20km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km

    Protection Level: IP40

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    ผลผลิต: 5000pcs/day

    แบรนด์: N-สุทธิ

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

    สมุฏฐาน: ประเทศจีน

    ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

    ใบรับรอง: CE, FCC,ISO900

    HS Code: 8536700000

    ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ภาพรวม

สวิตช์ถูกพัฒนาตามหลักการของบริดจ์ หากต้องการเรียนรู้สวิตช์ก่อนอื่นให้ทำความเข้าใจสองแนวคิด:
โดเมนที่ขัดแย้งกัน
โดเมนการชนกันของข้อมูลเป็นพื้นที่ที่ต้องส่งข้อมูล

ชุดสวิตช์กิกะบิตอีเทอร์เน็ต NT-IN314 ที่ไม่มีการจัดการเป็นสวิตช์กิกะบิตมาตรฐานอุตสาหกรรม 5 พอร์ต มีพอร์ตอีเทอร์เน็ต 10/100/1000BASE-TX 4 พอร์ตและพอร์ตไฟเบอร์ 1000Base-FX เพิ่มเติมหนึ่งพอร์ต

HUB เป็นไดรเวอร์สัญญาณที่ไม่ฉลาดและไม่จำเป็นต้องป้อน เครือข่ายทั้งหมดของ HUB เป็นโดเมนที่ขัดแย้งกัน
เครือข่ายภายใต้ส่วนต่อประสานของสวิตช์เป็นโดเมนที่ขัดแย้งกันดังนั้นสวิตช์จึงสามารถแยกโดเมนขัดแย้งได้

การออกแบบทางอุตสาหกรรมที่เข้มงวดทำให้มีความเสถียรใช้งานได้จริงพร้อมการป้องกันขั้นพื้นฐานทำให้มีความยืดหยุ่นเพียงพอต่อการขยายตัวของอีเธอร์เน็ตในสภาพแวดล้อมอุตสาหกรรมที่รุนแรง

โดเมนออกอากาศ
พื้นที่ที่สามารถส่งไปเมื่อการกระจายข้อมูลเป็นโดเมนออกอากาศ

ชุดสวิตช์กิกะบิตอีเทอร์เน็ต NT-IN314 ที่ไม่มีการจัดการบรรจุอยู่ในเคส IP40 ขนาดกะทัดรัดที่ช่วยให้สามารถติดตั้งราง DIN หรือแผงควบคุมเพื่อการใช้พื้นที่ตู้อย่างมีประสิทธิภาพ

สวิตช์และฮับมีความโปร่งใสในการออกอากาศเฟรมดังนั้นเครือข่ายที่เกิดขึ้นจากสวิตช์และฮับเป็นโดเมนการออกอากาศ

มันเป็นแหล่งจ่ายไฟแบบรวมที่มีแรงดันไฟฟ้าที่หลากหลายสำหรับการใช้งานทั่วโลก นอกจากนี้ยังมีขั้วจ่ายกระแสไฟสำรองแบบคู่สองทาง 12V DC ถึง 48V DC สำหรับการใช้งานที่ต้องการความพร้อมใช้งานสูงซึ่งต้องใช้กำลังไฟคู่หรือสำรอง

เครือข่ายภายใต้อินเตอร์เฟสของเราเตอร์เป็นโดเมนออกอากาศ ดังนั้นเราเตอร์สามารถแยกโดเมนการออกอากาศ

ชุดสวิตช์กิกะบิตอีเทอร์เน็ต NT-IN314 ที่ไม่มีการจัดการสอดคล้องกับมาตรฐาน IEEE 802.3at กำลังไฟสูงผ่านเทคโนโลยีอีเธอร์เน็ต (อุปกรณ์เสริม) มันเข้ากันได้ย้อนหลังกับมาตรฐาน 802.3af PoE เพื่อให้ผู้ใช้สามารถปรับใช้อุปกรณ์มาตรฐานและพลังงานสูงได้อย่างยืดหยุ่นพร้อมกันโดยไม่ต้องมีการกำหนดค่าซอฟต์แวร์ ด้วย Data และ Power over Ethernet จากยูนิตเดียวชุดสวิตช์กิกะบิตอีเทอร์เน็ตแบบ NT-IN314 ที่มีการจัดการจะลดการติดตั้งสายเคเบิลและลดความจำเป็นในการใช้เต้าเสียบไฟฟ้าเฉพาะบนผนังเพดานหรือสถานที่ที่ไม่สามารถเข้าถึงได้

คุณสมบัติ

แกนสวิตชิ่งที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อควบคุมการไหลและลดแพ็กเก็ตสัญญาณ

ข้อตกลงการสนับสนุน: IEEE802.3 10Base-T.IEEE802.3u 100Base-TX / FX.IEEE802.3ab 1000Base-T IEEE802.3z 1,000Base-SX / LX IEEE802.3x การควบคุมการไหล IEEE802.3at PSE

10/100 / 1000Base-TX สามารถระบุสายตรงและข้ามสายโดยอัตโนมัติเข้ากันได้กับการ์ดต่างๆสวิตช์ HUB และอุปกรณ์อีเธอร์เน็ตอื่น ๆ

สวิตช์กิกะบิตอีเธอร์เน็ตที่ไม่มีการจัดการนี้ใช้กลไกการจัดเก็บและส่งต่อเพื่อหลีกเลี่ยงการสูญเสียแพ็กเก็ตและเฟรมข้อผิดพลาด

สนับสนุนโหมดการไหลแบบฟูลดูเพล็กซ์ / ครึ่งความดันกลับเพล็กซ์

เฟรมจัมโบ้รองรับสูงสุด 9000 ไบต์

12V ถึง 48V DC หรือ 24V AC กำลังไฟฟ้ากว้างพลังงานสำรองและการป้องกันกระแสไฟฟ้าย้อนกลับ

อุณหภูมิการทำงาน -40 ถึง 80 ℃เพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน

ตัวป้องกันมาตรฐาน IP40

พอร์ตพลังงานและพอร์ต Ethernet รองรับการป้องกัน ESD และการป้องกัน EFT

การติดตั้งราง DIN และแผงควบคุมเพื่อการใช้งานที่มีประสิทธิภาพ

รองรับ Dual-fiber หลายโหมด, Dual-Fibre โหมดเดียวและ Single-Fibre เลือกโหมดเดี่ยวไฟเบอร์ไฟเบอร์ขยายความต้องการของผู้ใช้

แบนด์วิดธ์ของเครื่องบิน 12 GBPS กลับ, การเรียนรู้โดยอัตโนมัติ 1 k MAC และการแคชภายใน 1 MB สำหรับบัฟเฟอร์ข้อมูล

สนับสนุนแหล่งจ่ายไฟ POE สูงถึง 25.5W (อุปกรณ์เสริม)


ข้อมูลจำเพาะ

 Parameter

 Specifications

 Design Level

 Industrial grade IP40 design standards

 Access mode

 10/100/1000Mbps

 Standard

Support Agreement:IEEE802.3 10Base-T.IEEE802.3u 100Base-TX/FX.IEEE802.3ab 1000Base-T.IEEE802.3z 1000Base-SX/LX IEEE802.3x Flow Control.IEEE802.3at PSE

 Wavelength

 850nm/1310nm/1550nm

 Transmission distance

 Dual-fiber multi-mode:500m

 Single fiber single mode: 20/40/60/80km

 Dual-fiber single mode:20/40/60/80/100km

 Category-5 twisted pairs: 100m

 Port

 4 RJ45 ports: 

   Connecting STP/UTP category-5 twisted pairs, EIA568A/B

 1 optical ports: 

   Multi-mode :SC/FC/LC/ST(50/125, 62.5/125μm)

   Single mode : SC/FC/LC/ST (8.3/125, 8.7/125, 9/125 or 10/125μm)

 Conversion means

 Store and Forward

 Buffer space

 Built in 1M RAM for data buffer

 Flow control

 Full duplex: flow control;

 Half duplex: back pressure

 BER

 <10-9

 MTBF

 50,000 hours

 LED indicator

 Power Supply : PWR 1,PWR 2

 (1~4) UTP Port: POE, L/A ,1000

 Fiber Port: F1

 Power supply

 Power Input Range: 12 ~ 48VDC/24VAC ,

  6-PIN Terminals, Redundant dual power

 Power consumption

 <6W (without PSE function)

 Operating temperature

 -40~80ºC

 Operating humidity

 5%~90%  non-condensing

 Storage Temperature

 -40~80ºC

 Storage humidity

 5%~90%  non-condensing

 Dimensions

 155mm (W)×125mm (D)×50 mm (H)

 Weight

 

    Certification

EMI

  FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A

EMC

  FCC,CE

EMS

  EN61000-4-2 (ESD), Level 4

  EN61000-4-3 (RS), Level 3

  EN61000-4-4 (EFT), Level 4

  EN61000-4-5 (Surge), Level 4

  EN61000-4-6 (CS), Level 3

  EN61000-4-8, Level 5

  EN61000-4-11

Shock

  IEC 60068-2-27

Free Fall

  IEC 60068-2-32

Vibration

  IEC 60068-2-6

Green product

  RoHS


รูปภาพผลิตภัณฑ์

10/100/1000 Unmanaged Gigabit Ethernet Switch

ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์ Gigabit Ethernet อุตสาหกรรม

แนะนำผลิตภัณฑ์

ส่งคำถาม

Milla Lin

Ms. Milla Lin

โทร:86-755-83874688

Fax:86-755-3329728

โทรศัพท์มือถือ:+8615999563479Contact me with Whatsapp

อีเมล:szjl@n-net.com.cn

ที่อยู่:5-6 floor, C Building, Yiyuantong Industrial Zone,Xuexiang Community, Bantian, Longgang District, Shenzhen, Guangdong