สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย

Shenzhen N-net High-Tech Co.,Ltd

PRODUCT CATEGORIES

สวิตช์อุตสาหกรรม POE gigabit
สวิตช์อุตสาหกรรม POE gigabit

สวิตช์อุตสาหกรรม POE gigabit

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Western Union
Incoterm: FOB,CIF,FCA
สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 3 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: NT-IN324-4POE

    โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

    ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

    อัตราการส่งข้อมูล: 10/100 / 1000Mbps

    Ethernet Port QTY: 4

    Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode

    Wavelength: 1310nm

    Connector Type: SC

    Distance: 20km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km

    Protection Level: IP40

    Power Supply: DC24V

    MTBF: 100000 Hours

    Working Temperature: -40-85 Degree

    Dimension: 155mm(Length)*125mm(Wide)*50mm(Height)

    Weight: 1.2KG

    Warranty: 5 Years

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    ผลผลิต: 5000pcs/day

    แบรนด์: N-สุทธิ

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

    สมุฏฐาน: ประเทศจีน

    ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

    ใบรับรอง: CE, FCC,ISO900

    HS Code: 8536700000

    ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ภาพรวม


NT-IN324 ชุดสวิตช์ Gigabit Ethernet แบบอุตสาหกรรมเป็นแบบมาตรฐานอุตสาหกรรม 6-port Gigabit Switch มีพอร์ตอีเธอร์เน็ต 4 พอร์ต 10/100 / 1000BASE-TX และอีก 2 พอร์ตไฟเบอร์ 1000Base-FX เพิ่มเติม การออกแบบอุตสาหกรรมที่เข้มงวดทำให้เสถียรภาพการใช้งานจริงด้วยการป้องกันขั้นพื้นฐานทำให้มีความยืดหยุ่นเพียงพอในการขยายเครือข่าย Ethernet ในสภาพแวดล้อมอุตสาหกรรมที่รุนแรง

NT-IN324 ชุดสวิตช์ Industrial Ethernet Switch ถูกบรรจุในกล่อง IP40 ขนาดกะทัดรัดที่สามารถติดตั้งราง DIN หรือแผงติดตั้งเพื่อใช้ตู้ได้อย่างมีประสิทธิภาพ เป็นแหล่งจ่ายไฟแบบครบวงจรที่มีแรงดันไฟฟ้าหลากหลายสำหรับการใช้งานทั่วโลก นอกจากนี้ยังมีขั้วแบบคู่ที่ซ้ำซ้อนและมีความยืดหยุ่น 12V DC ถึง 48V DC สำหรับการใช้งานที่มีความพร้อมสูงที่ต้องการอินพุตพลังงานสำรองหรือสำรอง

ชุด Industrial Switch ของ NT-IN324 เป็นไปตามเทคโนโลยี IEEE 802.3at High Power over Ethernet (อุปกรณ์เสริม) มีความสามารถในการทำงานร่วมกับมาตรฐาน 802.3af PoE เพื่อให้ผู้ใช้สามารถใช้งานอุปกรณ์มาตรฐานและอุปกรณ์ที่ใช้พลังงานสูงพร้อมกันได้โดยไม่ต้องมีการกำหนดค่าซอฟต์แวร์ ด้วย Data และ Power over Ethernet จากชุดอุปกรณ์ NT-IN324 Industrial Fiber Switch จะช่วยลดการติดตั้งสายเคเบิลและลดความต้องการใช้เต้าเสียบไฟฟ้าที่ผนังเพดานหรือที่ไม่สามารถเข้าถึงได้

คุณสมบัติ

  1. แกนหลักที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อควบคุมการไหลและลดแพ็คเก็ตออกอากาศ
  2. ข้อตกลงการสนับสนุน: IEEE802.3 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX / FX, IEEE802.3ab 1000Base-T, IEEE802.3z 1000Base-SX / LX IEEE802.3x การควบคุมการไหล, IEEE802.3at PSE
  3. 10/100 / 1000Base-TX สามารถระบุสายตรงและสายข้ามสายได้โดยอัตโนมัติสามารถทำงานร่วมกับการ์ด, สวิทช์, ฮับและอุปกรณ์ Ethernet อื่น ๆ ได้
  4. ใช้กลไกการจัดเก็บและส่งต่อเพื่อหลีกเลี่ยงการสูญเสียแพ็กเก็ตและเฟรมข้อผิดพลาด
  5. การสนับสนุน POE Industrial นี้สนับสนุนโหมดการควบคุมการไหลย้อนกลับ / เพล็กซ์แบบเต็มเพล็กซ์
  6. เฟรมขนาดจัมโบ้รองรับสูงสุด 9000 ไบต์
  7. 12V ถึง 48V DC หรือ 24V AC กำลังไฟเข้ากว้างกำลังไฟซ้ำซ้อนและการป้องกันขั้วต่อย้อนกลับ
  8. -40 ถึง 80 ℃อุณหภูมิในการทำงานเพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน
  9. ที่อยู่อาศัยมาตรฐานป้องกัน IP40
  10. พอร์ตพลังงานและพอร์ต Ethernet สนับสนุนการป้องกัน ESD และการป้องกัน EFT
  11. ราง DIN และแผงติดสำหรับการใช้งานที่มีประสิทธิภาพ
  12. สนับสนุนใยไฟเบอร์แบบมัลติไฟเบอร์แบบ dual-single single mode และ single-fiber single-mode fiber port ช่วยเพิ่มความต้องการของผู้ใช้
  13. แบนด์วิดธ์แบ็คด้านหลัง 12 GBPS, ที่อยู่ MAC 1 k การเรียนรู้โดยอัตโนมัติและแคชภายใน 1 MB สำหรับบัฟเฟอร์ข้อมูล
  14. สนับสนุนแหล่งจ่ายไฟ POE ถึง 25.5 วัตต์ (อุปกรณ์เสริม)


ข้อมูลจำเพาะ


 Parameter

 Specifications

 Design Level

Industrial grade IP40 design standards

 Access mode

10/100/1000Mbps

 Standard

IEEE802.3 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX/FX, IEEE802.3ab 1000Base-T, IEEE802.3z 1000Base-SX/LX IEEE802.3x Flow Control, IEEE802.3at PSE

 Wavelength

 850nm/1310nm/1550nm

 Transmission distance

 Dual-fiber multi-mode:500m

 Single fiber single mode: 20/40/60/80km

 Dual-fiber single mode:20/40/60/80/100km

 Category-5 twisted pairs: 100m

 Port

 4 RJ45 ports: 

   Connecting STP/UTP category-5 twisted pairs, EIA568A/B

 2 optical ports: 

   Multi-mode :SC/FC/LC/ST(50/125, 62.5/125μm)

   Single mode : SC/FC/LC/ST (8.3/125, 8.7/125, 9/125 or 10/125μm)

 Conversion means

 Store and Forward

 Buffer space

 Built in 1M RAM for data buffer

 Flow control

 Full duplex: flow control;

 Half duplex: back pressure

 BER

 <10-9

 MTBF

 50,000 hours

 LED indicator

 Power Supply : PWR 1,PWR 2

 (1~4) UTP Port: POE, L/A ,1000

 Fiber Port: F1,F2

 Power supply

 Power Input Range: 12 ~ 48VDC/24VAC ,

  6-PIN Terminals, Redundant dual power

 Power consumption

 <6W (without PSE function)

 Operating temperature

 -40~80ºC

 Operating humidity

 5%~90%  non-condensing

 Storage Temperature

 -40~80ºC

 Storage humidity

 5%~90%  non-condensing

 Dimensions

 155mm (W)×125mm (D)×50 mm (H)

 Weight

 

การรับรอง


EMI

  FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A

EMC

  FCC,CE

EMS

  EN61000-4-2 (ESD), Level 4

  EN61000-4-3 (RS), Level 3

  EN61000-4-4 (EFT), Level 4

  EN61000-4-5 (Surge), Level 4

  EN61000-4-6 (CS), Level 3

  EN61000-4-8, Level 5

  EN61000-4-11

Shock

  IEC 60068-2-27

Free Fall

  IEC 60068-2-32

Vibration

  IEC 60068-2-6

Green product

  RoHS

ใบสมัคร

industrial switch


ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์ POE อุตสาหกรรมแบบกิกะบิท

ส่งคำถาม

Milla Lin

Ms. Milla Lin

อีเมล:

szjl@n-net.com.cn

ส่งคำถาม

โทร:86-755-83874688

Fax:86-755-3329728

โทรศัพท์มือถือ:+8615999563479Contact me with Whatsapp

อีเมล:szjl@n-net.com.cn

ที่อยู่:5-6 floor, C Building, Yiyuantong Industrial Zone,Xuexiang Community, Bantian, Longgang District, Shenzhen, Guangdong