http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์ POE อุตสาหกรรมแบบกิกะบิท > สวิตช์ Gigabit POE ด้วยไฟเบอร์เดียว

สวิตช์ Gigabit POE ด้วยไฟเบอร์เดียว

    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Western Union
    Incoterm: FOB,CIF,FCA
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 3 วัน
ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: NT-IN321BF-1POE

ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

อัตราการส่งข้อมูล: 10/100 / 1000Mbps

Ethernet Port QTY: 1

Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode

Wavelength: 1310nm

Connector Type: SC

Distance: 20km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km

Protection Level: IP 40

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ผลผลิต: 5000pc/day

แบรนด์: N-สุทธิ

การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

HS Code: 8536700000

ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ภาพรวม

สวิตช์ Gigabit POE NT-IN321BF-1POE ที่มีชุดไฟเบอร์เป็นชุดสวิตช์ Gigabit 3 พอร์ตมาตรฐานอุตสาหกรรมที่มีความซ้ำซ้อนของพอร์ตไฟเบอร์แบบคู่ให้พอร์ต Ethernet 10 พอร์ต / 100 / 1000BASE-TX 1 พอร์ตและไฟเบอร์ 100 / 1000Base-FX เพิ่มเติมอีก 1 ช่อง พอร์ต การออกแบบอุตสาหกรรมที่เข้มงวดทำให้เสถียรภาพและความน่าเชื่อถือด้วยการป้องกันขั้นพื้นฐานรวมทั้งมีความยืดหยุ่นเพียงพอสำหรับการขยายเครือข่าย Ethernet ในสภาพแวดล้อมอุตสาหกรรมที่รุนแรง เมื่อไฟเบอร์ออฟติคหลักล้มเหลวสวิตช์ Gigabit POE NT-IN321BF ด้วยไฟเบอร์เดียวสามารถเปลี่ยนไปใช้เส้นใยซ้ำซ้อนภายใน 1 มิลลิวินาที

สวิตช์ Gigabit POE NT-IN321BF-1POE ที่มีชุดไฟเบอร์แบบหนึ่งชุดสามารถติดตั้งกับราง DIN หรือแผงติดตั้งในตู้ได้เพื่อง่ายต่อการติดตั้ง อุณหภูมิในการทำงานสำรองไฟสำรองการป้องกัน IP40 ไฟ LED และการออกแบบที่กะทัดรัดทั้งหมดนี้ทำให้สวิตช์ Gigabit POE ของ NT-IN321BF ด้วยเส้นใยหนึ่งเป็นทางออกที่สมบูรณ์แบบสำหรับเว็บไซต์แอ็พพลิเคชันพิเศษในภาคอุตสาหกรรม

สวิตช์ Gigabit POE แบบ NT-IN321BF-1POE ที่มีชุดสายไฟเบอร์หนึ่งชุดคือรุ่น POE NT-IN321BF โดยมีพอร์ต POE Ethernet สองช่องเปิดใช้งานกล้อง POE IP, สายโทรศัพท์ AP และ IP ผ่านสาย Ethernet NT-IN321BF-AT (AF) รองรับ IEEE802.3at ที่มีเอาท์พุท 25.5W รองรับ IEEE802.3af

คุณสมบัติ


* รองรับการสำรองข้อมูลพอร์ตไฟเบอร์แบบ Dual ด้วยสวิตช์ DIP

* Built-in switching core ที่มีประสิทธิภาพในการควบคุมการไหลและลดแพ็คเก็ตที่ออกอากาศ
* รองรับโปรโตคอล: IEE802.3 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX / FX, IEEE802.3ab 1000Base-T, IEEE802.3z

1000Base-SX / LX, IEEE802.3x การควบคุมการไหล, IEEE802.3at PSE

* 10/100 / 1000Base-TX โดยอัตโนมัติสามารถระบุสายตรงและข้ามสายเข้ากันได้กับบัตรต่างๆ,

สวิตช์, HUB และอุปกรณ์ Ethernet อื่น ๆ

* ใช้กลไกการจัดเก็บและส่งต่อเพื่อหลีกเลี่ยงการสูญเสียแพ็กเก็ตและเฟรมข้อผิดพลาด

* มีพอร์ตแบบ Twisted pair แบบปรับตัวเอง 10M / 100Mbps / 1000Mbps จำนวน 4 พอร์ต; ตระหนักถึงพอร์ต Ethernet

ความซ้ำซ้อนและการเข้าถึงผู้ใช้หลายราย

* รองรับแพคเก็ต 1536 ไบต์

* สนับสนุนการควบคุมการไหลแบบเต็มเพล็กซ์ / โหมดแรงดันย้อนกลับแบบ half-duplex

* 12V - 48V DC หรือแหล่งจ่ายไฟ AC 24V, ไฟสำรองและการป้องกันขั้วต่อย้อนกลับ

* -40 ถึง 80 ℃อุณหภูมิในการทำงานเพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน

* บ้านป้องกันมาตรฐาน IP40

* รองรับการป้องกัน ESD ที่พอร์ต Ethernet และการป้องกัน EFT

* ติดตั้งได้ง่ายราง DIN หรือแผงติดตั้ง

* โหมดมัลติไฟเบอร์แบบคู่, โหมดเดี่ยวและ WDM โหมดไฟเบอร์เดียว

* สนับสนุนแหล่งจ่ายไฟ POE ถึง 25.5 วัตต์ (อุปกรณ์เสริม)

* แบนด์วิดธ์แบ็คด้านหลัง 12 Gbps, ที่อยู่ MAC 1 k การเรียนรู้โดยอัตโนมัติและแคชภายใน 512 กิโลไบต์สำหรับบัฟเฟอร์ข้อมูล

S pecification

Parameter

Specification

Design Level

Industrial IP40 design standards

Access mode

10/100/1000Mbps

Protocols

IEEE802.3 10Base-T,IEEE802.3u 100Base-TX,IEEE802.3ab 1000Base-T,

IEEE802.3z 1000Base-SX/LX,IEEE802.3x Flow Control.IEEE802.3at PSE

Wavelength

850nm/1310nm/1550nm

Transmission distance

Dual-fiber multi-mode:500m

Single fiber single mode: 20/40/60/80/100km

Dual-fiber single mode:20/40/60/80/100km

Category-5 twisted pairs: 100m EIA 568A/B

Port

1 RJ45 ports:

Connecting STP/UTP category-5 twisted pairs, EIA568A/B

2 optical ports:

Multi-mode :SC/FC/LC/ST(50/125, 62.5/125μm)

Single mode : SC/FC/LC/ST (9/125μm)

Conversion

Store and Forward

MAC

1K

Buffer space

512Kb

Flow control

Full duplex: flow control;

Half duplex: back pressure

Time-delay

Store and Forward: max. 9.6μs

BER

<10-9

MTBF

50,000 hours

LED indicator

Power Supply : PWR 1,PWR 2

POE at UTP port: POE1

Fiber Port: F1,F2

Power supply

Power Input Range: 12 ~ 48VDC/24VAC ,

6-PIN Terminals, Redundant dual power

Power consumption

<5W (without PSE function)

Storage humidity

5%~90% non-condensing

Operating humidity

5%~90% non-condensing

Parameter

Specification

Operating temperature

-40~80℃ 

Storage Temperature

-40~80℃

Dimension

140mm(D)×110mm(W)×40mm(H)



Certification

EMI

  FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A

EMC

  FCC,CE

EMS

  EN61000-4-2 (ESD), Level 4

  EN61000-4-3 (RS), Level 3

  EN61000-4-4 (EFT), Level 4

  EN61000-4-5 (Surge), Level 4

  EN61000-4-6 (CS), Level 3

  EN61000-4-8, Level 5

  EN61000-4-11

Shock

  IEC 60068-2-27

Free Fall

  IEC 60068-2-32

Vibration

  IEC 60068-2-6

Green product

  RoHS

รูปภาพผลิตภัณฑ์

Switch with Poe 10/100/1000M


ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์ POE อุตสาหกรรมแบบกิกะบิท

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย