สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย

Shenzhen N-net High-Tech Co.,Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > ตัวแปลงสื่ออุตสาหกรรม > อุตสาหกรรม Fast POE Media Converter > สวิตช์เครือข่ายอุตสาหกรรม 10/100 ม. รวดเร็ว

PRODUCT CATEGORIES

สวิตช์เครือข่ายอุตสาหกรรม 10/100 ม. รวดเร็ว
สวิตช์เครือข่ายอุตสาหกรรม 10/100 ม. รวดเร็ว

สวิตช์เครือข่ายอุตสาหกรรม 10/100 ม. รวดเร็ว

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Western Union
Incoterm: FOB,CIF,FCA
สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 4 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: NT-IN111-1POE

    โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

    อัตราการส่งข้อมูล: 10 / 100Mbps

    ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

    Ethernet Port QTY: 1

    Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode

    Wavelength: 1310nm

    Connector Type: SC

    Distance: 20km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km

    Protection Level: IP40

    Power Supply: DC24V

    MTBF: 100000 Hours

    Working Temperature: -40-85 Degree

    Dimension: 155mm(Length)*125mm(Wide)*50mm(Height)

    Weight: 1.2KG

    Warranty: 5 Years

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    ผลผลิต: 5000pcs/day

    แบรนด์: N-สุทธิ

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

    สมุฏฐาน: ประเทศจีน

    ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

    ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

    HS Code: 8517622990

    ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์


ภาพรวม


เครื่องส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติกมักจะมีลักษณะพื้นฐานดังต่อไปนี้:

NT-IN111D เป็นตัวแปลงสื่อบันทึก POE ที่รวดเร็วสำหรับอุตสาหกรรมพร้อมกับพอร์ต UTP 10 / 100M หนึ่งตัวและข้อมูลความเร็วต่ำ Industrial Media Converter นี้มีพอร์ต 10 / 100Base-T หนึ่งพอร์ต, พอร์ตข้อมูลความเร็วต่ำ 3 พอร์ตและพอร์ต 100Bse-FX หนึ่งพอร์ต

1. ให้การส่งข้อมูลความหน่วงต่ำพิเศษ

ด้วยการออกแบบทางอุตสาหกรรมอย่างเข้มงวดจึงเป็นการรับประกันความมั่นคงและความสามารถในการปฏิบัติงานจริงเพื่อความยืดหยุ่นในการขยายระยะทางในการส่งสัญญาณของอีเธอร์เน็ตและข้อมูลความเร็วต่ำในสภาพแวดล้อมทางอุตสาหกรรมที่รุนแรง

2. อย่างเต็มที่โปร่งใสกับเครือข่ายโปรโตคอล

ใช้ NT-IN111D ตัวแปลงสื่ออุตสาหกรรม POE ที่รวดเร็วติดตั้ง พอร์ตข้อมูลความเร็วต่ำพร้อมสวิตช์เครือข่ายไฟเบอร์ Ethenrnet 10/100 ของไฟเบอร์ออปติก NT-IN114D, การกระจายของการจราจรหนาแน่นการปรับอัตราการให้บริการเครือข่ายที่ราบรื่นและการส่งข้อมูลความเร็วต่ำจากระยะไกล มีคุณลักษณะชั้นนำในด้านนี้

3. ใช้ ASIC ชิพพิเศษเพื่อรับรู้การส่งต่อสายข้อมูล ASIC ที่ตั้งโปรแกรมได้ตั้งฟังก์ชั่นหลายอย่างบนชิปตัวเดียวซึ่งมีข้อดีของการออกแบบที่เรียบง่ายความน่าเชื่อถือสูงและการใช้พลังงานต่ำ สามารถเปิดใช้งานอุปกรณ์เพื่อให้ได้ประสิทธิภาพที่สูงขึ้นและต้นทุนที่ต่ำลง

ตัวแปลงสื่อบันทึก POE แบบ NT-IN111D สำหรับ อุตสาหกรรมที่รวดเร็ว สามารถติดตั้งในตู้ควบคุมโดยใช้วิธีเสริมของ DIN-RIAL หรือตัวยึดติดผนัง เป็นผลิตภัณฑ์ขนาดกะทัดรัดที่รองรับอุณหภูมิการทำงานที่กว้างอินพุตกำลังไฟสำรองการป้องกัน IP40 ไฟแสดงสถานะ LED เป็นตัวเลือกที่ดีที่สุดสำหรับการใช้งานพิเศษทางอุตสาหกรรมและโซลูชั่นที่น่าเชื่อถือสำหรับการเชื่อมต่ออีเธอร์เน็ตอุตสาหกรรมของคุณ

4. อุปกรณ์ประเภทแร็คสามารถให้ฟังก์ชั่น hot-swap สำหรับการบำรุงรักษาง่ายและการอัพเกรดอย่างต่อเนื่อง

คุณสมบัติ



  1. Procotols: IEEE802.3 / u, 10Base-T.100Base-TX
  2. 10 / 100Base-TX สามารถระบุสายตรงและข้ามสายโดยอัตโนมัติเข้ากันได้กับการ์ดต่างๆสวิตช์ HUB และอุปกรณ์อีเธอร์เน็ตอื่น ๆ
  3. ใช้เทคโนโลยีการตัดผ่านและส่งต่อช่วยลดเวลาล่าช้าบนเครือข่าย
  4. รองรับการส่งแพ็คเก็ตสูงสุด 11K Bytes
  5. รองรับการส่งผ่านแบบ cut-through และ full-duplex flow control / โหมด half-duplex back pressure
  6. รองรับพอร์ตข้อมูลความเร็วต่ำ 3 พอร์ตแต่ละตัวสามารถตั้งค่าเป็น RS232, RS485 หรือแยกประเภทการปิดการติดต่อได้
  7. การส่งข้อมูลความเร็วต่ำใช้การส่งสัญญาณหลายส่วนของ Time Division Multiplexing ซึ่งทำให้การหน่วงเวลาต่ำและใช้งานง่ายโดยไม่ต้องใช้ที่อยู่ IP
  8. พอร์ตข้อมูลความเร็วต่ำรองรับความเร็ว 0-115200bps
  9. พอร์ตข้อมูลความเร็วต่ำรองรับการปกป้องหลากหลายจากฟ้าผ่าไฟกระชากแรงดันเกินและ ESD
  10. 12V ถึง 48V DC หรือ 24V AC กำลังไฟฟ้าเข้ากว้างพลังงานสำรองและการป้องกันกระแสไฟฟ้าย้อนกลับ
  11. สนับสนุนการปิดการตรวจจับและบ่งชี้ระยะไกล
  12. อุณหภูมิการทำงาน -40 ถึง 80 ℃เพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน
  13. ตัวป้องกันมาตรฐาน IP40
  14. พอร์ตพลังงานและพอร์ต Ethernet รองรับการป้องกัน ESD และการป้องกัน EFT
  15. ราง DIN และแผงยึดเพื่อการใช้งานที่มีประสิทธิภาพ
  16. รองรับ dual-fiber หลายโหมด, dual-fiber single-mode และ single-fiber การเลือกพอร์ตโหมดเส้นใยเดี่ยวเพิ่มความต้องการของผู้ใช้



รายละเอียด:


Parameter

  Specifications

 Design Level

 Industrial grade IP40 design standards

 Access mode

 10/100Mbps

 Standard

IEEE802.3/u.10Base-T.100Base-TX

 Wavelength

 1310nm/1550nm

 Transmission distance

 Dual-fiber multi-mode:2 km

 Single fiber single mode: 20/40/60/80/100 km

 Dual-fiber single mode:20/40/60/80/100 /120 km

 Category-5 twisted pairs: 100m

 Port

 One RJ45 port: 

   Connecting STP/UTP category-5 twisted pairs, EIA568A/B

 One optical port: 

   Multi-mode :SC / FC/LC(50/125, 62.5/125μm)

   Single mode : SC / FC/LC (9/125)

 3 low-speed data port, Industrial terminals, connecting to RS232,R485,contact closure according to the setting

 Conversion means

 Store and Forward mode or Time division

 Flow control

 Full duplex: flow control;

 Half duplex: back pressure

 BER

 <10-9

 MTBF

 50,000 hrs

 LED indicator

 L/A(Link/Transmit),100M(Speed),

PWR(Power),RPF(Remote power-off),SD(Fiber signal)

D1(Data passage 1 signal),D2(Data passage 2 signal),D3(Data passage 3 signal)

Power supply

 Power Input Range: 12 ~ 48VDC/24VAC ,

6-PIN Terminals, Redundant dual power, support power-off detection

 Power consumption

 <2W (without PSE function)

 Operating temperature

 -40~80ºC

 Operating humidity

 5%~90%  non-condensing

 Storage Temperature

 -40~80ºC

 Storage humidity

 5%~90%  non-condensing

 Dimensions

 155mm(length)×125mm(wide)×50mm(height)




รับรอง:


EMI

  FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A

EMC

  FCC,CE

EMS

  EN61000-4-2 (ESD), Level 4

  EN61000-4-3 (RS), Level 3

  EN61000-4-4 (EFT), Level 4

  EN61000-4-5 (Surge), Level 4

  EN61000-4-6 (CS), Level 3

  EN61000-4-8, Level 5

  EN61000-4-11

Shock

  IEC 60068-2-27

Free Fall

  IEC 60068-2-32

Vibration

  IEC 60068-2-6

Green product

  RoHS


การประยุกต์ใช้:


Industrial Media Converter

ประเภทผลิตภัณฑ์ : ตัวแปลงสื่ออุตสาหกรรม > อุตสาหกรรม Fast POE Media Converter

แนะนำผลิตภัณฑ์

ส่งคำถาม

Milla Lin

Ms. Milla Lin

โทร:86-755-83874688

Fax:86-755-3329728

โทรศัพท์มือถือ:+8615999563479Contact me with Whatsapp

อีเมล:szjl@n-net.com.cn

ที่อยู่:5-6 floor, C Building, Yiyuantong Industrial Zone,Xuexiang Community, Bantian, Longgang District, Shenzhen, Guangdong