http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > ตัวแปลงสื่ออุตสาหกรรม > อุตสาหกรรม Fast POE Media Converter > แปลง POE Ethernet media converter รวดเร็ว

แปลง POE Ethernet media converter รวดเร็ว

    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Western Union
    Incoterm: FOB,CIF,FCA
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 4 วัน
ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: NT-IN111D-1POE

โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

อัตราการส่งข้อมูล: 10 / 100Mbps

Ethernet Port QTY: 1

Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode

Wavelength: 1310nm

Connector Type: SC

Distance: 20km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km

Protection Level: IP40

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ผลผลิต: 5000pcs/day

แบรนด์: N-สุทธิ

การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

HS Code: 8536700000

ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ภาพรวม

NT-IN111D เป็นตัวแปลงสื่ออีเธอร์เน็ตอุตสาหกรรม POE ที่ติดตั้งพอร์ต UTP ขนาด 10 / 100M และข้อมูลความเร็วต่ำ มีพอร์ต 10 / 100Base-T, พอร์ตข้อมูลความเร็วต่ำ 3 พอร์ตและพอร์ต 100Bse-FX หนึ่งพอร์ต ด้วยการออกแบบอุตสาหกรรมอย่างเคร่งครัดจึงเป็นการรับประกันขั้นพื้นฐานเพื่อความเสถียรและความสมจริงในการยืดขยายระยะทางส่งข้อมูล Ethernet และข้อมูลความเร็วต่ำในสภาพแวดล้อมอุตสาหกรรมที่รุนแรง

ใช้ตัวแปลงสื่อข้อมูล NT-IN111D POE Ethernet ได้อย่างรวดเร็วเพื่อจัดเตรียมพอร์ตข้อมูลความเร็วต่ำพร้อมด้วยสวิตช์อุตสาหกรรม NT-IN114D การบัฟเฟอร์ของการเข้าชมที่หนักหน่วงอัตราการให้บริการเครือข่ายและการส่งข้อมูลความเร็วต่ำสามารถแก้ปัญหาได้อย่างสมบูรณ์โดยมีคุณลักษณะชั้นนำ ประโยชน์ในด้านนี้

NT-IN111D อุตสาหกรรม Ethernet POE แปลงสื่ออย่างรวดเร็วสามารถติดตั้งในตู้ควบคุมโดยใช้ทางเลือกของ DIN-RIAL หรือ Wall mount เป็นผลิตภัณฑ์ที่มีขนาดกะทัดรัดรองรับอุณหภูมิในการทำงานกว้างการป้อนพลังงานซ้ำซ้อนการป้องกัน IP40 ไฟแสดงสถานะ LED เป็นตัวเลือกที่ดีที่สุดสำหรับแอพพลิเคชันพิเศษสำหรับอุตสาหกรรมและโซลูชันที่เชื่อถือได้สำหรับการเชื่อมต่อ Ethernet อุตสาหกรรมของคุณ


คุณสมบัติ


Procotols: IEEE802.3 / u, 10Base-T.100Base-TX

10 / 100Base-TX สามารถระบุสายตรงและสายข้ามสายโดยอัตโนมัติเข้ากันได้กับการ์ด, สวิทช์, ฮับและอุปกรณ์ Ethernet อื่น ๆ

ใช้เทคโนโลยีตัดและส่งต่อได้อย่างมีประสิทธิภาพลดเวลาล่าช้าในเครือข่าย

ตัวแปลงสื่อ POE Ethernet นี้รองรับการส่งข้อมูลแพคเก็ต Bytes ได้สูงสุดถึง 11K Bytes

สนับสนุนการตัดผ่านและการควบคุมการไหลแบบ full-duplex / half-duplex back pressure

Fast Link Poe Network Support 3 พอร์ตข้อมูลความเร็วต่ำแต่ละชุดสามารถตั้งค่าเป็น RS232, RS485 หรือชนิดปิดการติดต่อได้

การส่งผ่านข้อมูลความเร็วต่ำนำการส่งผ่าน Multiplexing ของ Time Division ส่งผลให้มีความล่าช้าต่ำและใช้งานได้ง่ายโดยไม่ต้องใช้ที่อยู่ IP

พอร์ตข้อมูลความเร็วต่ำสนับสนุนความเร็ว 0-115200bps

พอร์ตข้อมูลความเร็วต่ำรองรับการป้องกันแบบ multi จากฟ้าผ่าไฟกระชากแรงดันสูงและ ESD

12V ถึง 48V DC หรือ 24V AC กำลังไฟเข้ากว้างกำลังไฟซ้ำซ้อนและการป้องกันขั้วต่อย้อนกลับ

สนับสนุนการตรวจจับและแสดงสถานะการปิดเครื่องระยะไกล

-40 ถึง 80 ℃อุณหภูมิในการทำงานเพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน

ที่อยู่อาศัยมาตรฐานป้องกัน IP40

พอร์ตพลังงานและพอร์ต Ethernet สนับสนุนการป้องกัน ESD และการป้องกัน EFT

ราง DIN และแผงติดสำหรับการใช้งานที่มีประสิทธิภาพ

สนับสนุนใยไฟเบอร์แบบมัลติไฟเบอร์แบบ dual-single mode และ single-fiber single-mode fiber port เพื่อเพิ่มความต้องการของผู้ใช้


รายละเอียด:


Parameter

  Specifications

 Design Level

 Industrial grade IP40 design standards

 Access mode

 10/100Mbps

 Standard

IEEE802.3/u.10Base-T.100Base-TX

 Wavelength

 1310nm/1550nm

 Transmission distance

 Dual-fiber multi-mode:2 km

 Single fiber single mode: 20/40/60/80/100 km

 Dual-fiber single mode:20/40/60/80/100 /120 km

 Category-5 twisted pairs: 100m

 Port

 One RJ45 port: 

   Connecting STP/UTP category-5 twisted pairs, EIA568A/B

 One optical port: 

   Multi-mode :SC / FC/LC(50/125, 62.5/125μm)

   Single mode : SC / FC/LC (9/125)

 3 low-speed data port, Industrial terminals, connecting to RS232,R485,contact closure according to the setting

 Conversion means

 Store and Forward mode or Time division

 Flow control

 Full duplex: flow control;

 Half duplex: back pressure

 BER

 <10-9

 MTBF

 50,000 hrs

 LED indicator

 L/A(Link/Transmit),100M(Speed),

PWR(Power),RPF(Remote power-off),SD(Fiber signal)

D1(Data passage 1 signal),D2(Data passage 2 signal),D3(Data passage 3 signal)

Power supply

 Power Input Range: 12 ~ 48VDC/24VAC ,

6-PIN Terminals, Redundant dual power, support power-off detection

 Power consumption

 <2W (without PSE function)

 Operating temperature

 -40~80ºC

 Operating humidity

 5%~90%  non-condensing

 Storage Temperature

 -40~80ºC

 Storage humidity

 5%~90%  non-condensing

 Dimensions

 155mm(length)×125mm(wide)×50mm(height)




การรับรอง



EMI

  FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A

EMC

  FCC,CE

EMS

  EN61000-4-2 (ESD), Level 4

  EN61000-4-3 (RS), Level 3

  EN61000-4-4 (EFT), Level 4

  EN61000-4-5 (Surge), Level 4

  EN61000-4-6 (CS), Level 3

  EN61000-4-8, Level 5

  EN61000-4-11

Shock

  IEC 60068-2-27

Free Fall

  IEC 60068-2-32

Vibration

  IEC 60068-2-6

Green product

  RoHS

ใบสมัคร


Industrial Fast Poe Switch

ประเภทผลิตภัณฑ์ : ตัวแปลงสื่ออุตสาหกรรม > อุตสาหกรรม Fast POE Media Converter

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย