http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > ตัวแปลงสื่ออุตสาหกรรม > อุตสาหกรรม Fast Media Converter > 2FX to 1Tx Industrial Fast Ethernet Media Converter ที่มีความซ้ำซ้อนของไฟเบอร์

2FX to 1Tx Industrial Fast Ethernet Media Converter ที่มีความซ้ำซ้อนของไฟเบอร์

    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Western Union
    Incoterm: FOB,CIF,FCA
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 4 วัน
ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: NT-IN121BF

Ethernet Port QTY: 1

Fiber Type: Multi Mode, Dual Fiber

Wavelength: 1310nm

Connector Type: SC

Distance: 2km

โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

อัตราการส่งข้อมูล: 10 / 100Mbps

Additional Info

ผลผลิต: 5000pc/day

แบรนด์: N-สุทธิ

การเดินทาง: Ocean,Land,Air

สมุฏฐาน: เซินเจิ้นประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

HS Code: 8536700000

ท่าเรือ: Shenzhen,Guangzhou

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

2FX to 1Tx Industrial Fast Ethernet Media Converter ที่มีความซ้ำซ้อนของไฟเบอร์


N-net NT-IN121BF เป็นตัวแปลงสัญญาณ Fast Ethernet Media ขนาด 2FX ถึง 1Tx ที่มีความซ้ำซ้อนของไฟเบอร์ จะสนับสนุนการทำงานจุ่มหลังจากเปิดสวิตช์จุ่มในขณะที่หนึ่งพอร์ตไฟเบอร์ทำลายลงก็จะสามารถสลับไปยังพอร์ตไฟเบอร์อื่นเพื่อดำเนินการส่งดังนั้นด้วยพอร์ตใย 2 จะสามารถบรรลุฟังก์ชันใยเส้นใย ขั้วต่อไฟเบอร์สามารถเป็น SC, ST และ LC สามารถรองรับระยะการส่งข้อมูลได้ตั้งแต่ 20 ถึง 120 กม.



คุณสมบัติ

1 แกนหลักที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อควบคุมการไหลและลดแพ็คเก็ตออกอากาศ

2 มาตรฐาน: IEEE802.3u 100BASE-FX, IEEE802.3u 100BASE-TX, IEEE802.3 10BASE-T,

IEE802.3x ควบคุมการไหล, IEEE802.3at PSE

3 10 / 100Base-TX สามารถระบุสายตรงและแบบ cross-line โดยอัตโนมัติสามารถทำงานร่วมกับการ์ดต่างๆสวิตช์ฮับและอุปกรณ์อีเธอร์เน็ตอื่น ๆ

4 2FX to 1Tx Industrial Fast Ethernet Media Converter ที่มีความซ้ำซ้อนของไฟเบอร์ใช้กลไกการจัดเก็บและส่งต่อเพื่อหลีกเลี่ยงการสูญเสียแพ็กเก็ตและเฟรมข้อผิดพลาด

5 สนับสนุนการตัดผ่านและการควบคุมการไหลแบบ full-duplex / half-duplex back pressure

6 รองรับกรอบจัมโบ้ได้ถึง 9K (โหมดตัดผ่าน)

7 12V ถึง 48V DC หรือ 24V AC กำลังไฟเข้ากว้างกำลังไฟซ้ำซ้อนและการป้องกันขั้วต่อย้อนกลับ

8 -40 ถึง 85 ℃อุณหภูมิในการทำงานเพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน

9 ที่อยู่อาศัยมาตรฐานป้องกัน IP30

10 พอร์ตพลังงานและพอร์ต Ethernet สนับสนุนการป้องกัน ESD และการป้องกัน EFT

11 ราง DIN และแผงติดสำหรับการใช้งานที่มีประสิทธิภาพ

12 สนับสนุนใยไฟเบอร์แบบมัลติไฟเบอร์แบบ dual-single single mode และ single-fiber single-mode fiber port เพื่อเพิ่มความต้องการของผู้ใช้

13 สนับสนุนแหล่งจ่ายไฟ POE ถึง 25.5 วัตต์ (อุปกรณ์เสริม)

ข้อมูลจำเพาะ


 Parameter

 Specifications

 Design Level

 Industrial grade IP30 design standards

 Access mode

 10/100Mbps

 Standard

  IEEE802.3u 100BASE-FX/TX, IEEE802.3 10BASE-T, IEEE802.3x Flow Control, IEEE802.3at PSE

 Wavelength

 1310nm/1550nm

 Transmission distance

 Dual-fiber multi-mode:2 km

 Single fiber single mode: 20/40/60/80/100 km

 Dual-fiber single mode:20/40/60/80/100 /120 km

 Category-5 twisted pairs: 100m

 Port

 One RJ45 port: 

   Connecting STP/UTP category-5 twisted pairs, EIA568A/B

 Two optical port: 

   Multi-mode :SC / FC/LC(50/125, 62.5/125μm)

   Single mode : SC / FC/LC (8.3/125, 8.7/125, 9/125 or 10/125μm)

 Conversion means

 Store and Forward mode or Cut-Through mode

 Address table

 1K

 Buffer space

 Built in 288Kb RAM for data buffer

 Flow control

 Full duplex: flow control;

 Half duplex: back pressure

 BER

 <10-9

 MTBF

 50,000 hrs

 LED indicator

 Power Supply : PWR1 , PWR2

 UTP Port: POE1, L/A, 100M

 Fiber Port: FX1, FX2

 DIP Switch

 RE:Redundant Mode

 SW:Switch Mode

 Power supply

 Power Input Range: 12 ~ 48VDC/24VAC ,

6-PIN Terminals, Redundant dual power

 Power consumption

 <5W (without PSE function)

 Operating temperature

 -40~85ºC

 Operating humidity

 5%~90%  non-condensing

 Storage Temperature

 -40~85ºC

 Storage humidity

 5%~90%  non-condensing

 Dimensions

 140mm (W)×110mm (D)×40mm (H)

 Weight





ประเภทผลิตภัณฑ์ : ตัวแปลงสื่ออุตสาหกรรม > อุตสาหกรรม Fast Media Converter

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย