สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย

Shenzhen N-net High-Tech Co.,Ltd

PRODUCT CATEGORIES

สวิตช์ Fast Ethernet 10 / 100M
สวิตช์ Fast Ethernet 10 / 100M

สวิตช์ Fast Ethernet 10 / 100M

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Western Union
Incoterm: FOB,CIF,FCA
สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 3 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: NT-IN114D

    โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

    ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

    อัตราการส่งข้อมูล: 10 / 100Mbps

    Ethernet Port QTY: 4

    Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode

    Wavelength: 1310nm

    Connector Type: SC

    Distance: 20km, 40km, 60km, 80km, 100km

    Protection Level: IP40

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    ผลผลิต: 5000pcs/day

    แบรนด์: N-สุทธิ

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

    สมุฏฐาน: ประเทศจีน

    ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

    ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

    HS Code: 8536700000

    ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ภาพรวม

NT-IN111D เป็น Fast Ethernet switch 10 / 100M พร้อมพอร์ต UTP 10/100 M และข้อมูลความเร็วต่ำ มีพอร์ต 10 / 100Base-T, พอร์ตข้อมูลความเร็วต่ำ 3 พอร์ตและพอร์ต 100Bse-FX หนึ่งพอร์ต ด้วยการออกแบบทางอุตสาหกรรมอย่างเคร่งครัดจึงเป็นการรับประกันขั้นพื้นฐานเพื่อความมั่นคงและความสมจริงในการยืดขยายระยะทางส่งข้อมูล Ethernet และข้อมูลความเร็วต่ำในสภาพแวดล้อมอุตสาหกรรมที่รุนแรง

ใช้คอนโทรลเลอร์อุตสาหกรรม NT-IN111D เพื่อจัดเตรียมพอร์ตข้อมูลความเร็วต่ำพร้อมด้วยสวิตช์ Fast Ethernet 10 / 100M แบบ NT-IN114D การบัฟเฟอร์ของการเข้าชมที่หนักหน่วงการให้บริการเครือข่ายและการส่งข้อมูลความเร็วต่ำสามารถแก้ปัญหาได้อย่างสมบูรณ์ นำคุณลักษณะเด่นในฟิลด์นี้


NT-IN111D สวิตช์ Fast Ethernet 10 / 100M สามารถติดตั้งในตู้ควบคุมโดยใช้ทางเลือกของ DIN-RIAL หรือ Wall mount เป็นผลิตภัณฑ์ที่มีขนาดกะทัดรัดรองรับอุณหภูมิในการทำงานกว้างการป้อนพลังงานซ้ำซ้อนการป้องกัน IP40 ไฟแสดงสถานะ LED เป็นตัวเลือกที่ดีที่สุดสำหรับแอพพลิเคชันพิเศษสำหรับอุตสาหกรรมและโซลูชันที่เชื่อถือได้สำหรับการเชื่อมต่อ Ethernet อุตสาหกรรมของคุณ


คุณสมบัติ


Procotols: IEEE802.3 / u, 10Base-T.100Base-TX

10 / 100Base-TX สามารถระบุสายตรงและสายข้ามสายโดยอัตโนมัติเข้ากันได้กับการ์ด, สวิทช์, ฮับและอุปกรณ์ Ethernet อื่น ๆ

ใช้เทคโนโลยีตัดและส่งต่อได้อย่างมีประสิทธิภาพลดเวลาล่าช้าในเครือข่าย

สนับสนุนการส่งแพ็คเก็ต Bytes สูงสุด 11K ไบต์

สนับสนุนการตัดผ่านและการควบคุมการไหลแบบ full-duplex / half-duplex back pressure

รองรับพอร์ตข้อมูลความเร็วต่ำ 3 ช่องสามารถกำหนดให้เป็น RS232, RS485 หรือชนิดปิดได้

การส่งผ่านข้อมูลความเร็วต่ำนำการส่งผ่าน Multiplexing ของ Time Division ส่งผลให้มีความล่าช้าต่ำและใช้งานได้ง่ายโดยไม่ต้องใช้ที่อยู่ IP

พอร์ตข้อมูลความเร็วต่ำสนับสนุนความเร็ว 0-115200bps

พอร์ตข้อมูลความเร็วต่ำรองรับการป้องกันแบบ multi จากฟ้าผ่าไฟกระชากแรงดันสูงและ ESD

12V ถึง 48V DC หรือ 24V AC กำลังไฟเข้ากว้างกำลังไฟซ้ำซ้อนและการป้องกันขั้วต่อย้อนกลับ

สวิตช์ Fast Ethernet 10 / 100M รองรับการตรวจจับและระบุการปิดเครื่องระยะไกล

-40 ถึง 80 ℃อุณหภูมิในการทำงานเพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน

ที่อยู่อาศัยมาตรฐานป้องกัน IP40

พอร์ตพลังงานและพอร์ต Ethernet สนับสนุนการป้องกัน ESD และการป้องกัน EFT

ราง DIN และแผงติดสำหรับการใช้งานที่มีประสิทธิภาพ

สวิตช์ Fast Ethernet 10 / 100M สนับสนุนโหมดไฟเบอร์ออปติกแบบมัลติไฟเบอร์แบบ dual-fiber แบบ single-mode และ single-fiber single-mode เพื่อเพิ่มความต้องการของผู้ใช้


รายละเอียด:


ข้อมูลจำเพาะของพารามิเตอร์

ระดับการออกแบบระดับการออกแบบมาตรฐานอุตสาหกรรม IP40

โหมดการเข้าถึง 10 / 100Mbps

มาตรฐาน IEEE802.3 / u.10Base-T.100Base-TX

ความยาวคลื่น 1310nm / 1550nm

ระยะการส่งข้อมูลแบบมัลติไฟเบอร์แบบมัลติไฟเบอร์: 2 กม

Single single single mode: 20/40/60/80/100 กม

โหมด single-fiber single: 20/40/60/80/100/100 กม

คู่สายประเภท -5: พอร์ต 100 ม. พอร์ตหนึ่งพอร์ต RJ45: การเชื่อมต่อคู่บิดเบี้ยว STP / UTP 5 สาย EIA568A / B

พอร์ตออปติคอลหนึ่งพอร์ต: Multi-mode: SC / FC / LC (50/125, 62.5 / 125μm) โหมดเดี่ยว: SC / FC / LC (9/125)

3 พอร์ตข้อมูลความเร็วต่ำ, เทอร์มินัลอุตสาหกรรม, เชื่อมต่อกับ RS232, R485, ปิดการติดต่อตามการตั้งค่า

Conversion หมายถึง Store and Forward mode หรือ Time division

การควบคุมการไหลเพล็กซ์แบบเต็ม: การควบคุมการไหล; Half duplex: แรงดันย้อนกลับ

BER <10-9

MTBF 50,000 ชั่วโมง

ตัวบ่งชี้ LED L / A (Link / Transmit), 100M (ความเร็ว),

PWR (พลังงาน), RPF (ปิดเครื่องระยะไกล), SD (สัญญาณไฟเบอร์)

D1 (สัญญาณผ่านข้อมูล 1), D2 (สัญญาณข้อมูล 2), D3 (สัญญาณข้อมูล 3)

แหล่งจ่ายไฟช่วงอินพุตไฟฟ้า: 12 ~ 48VDC / 24VAC,

ขั้วต่อ 6-PIN, Redundant dual power, รองรับการตรวจจับการปิดเครื่อง

การใช้พลังงาน <2 วัตต์ (ไม่มีฟังก์ชั่น PSE)

อุณหภูมิในการทำงาน -40 ~ 80ºC

ความชื้นในการดำเนินงาน 5% ~ 90% ไม่ควบแน่น

อุณหภูมิในการจัดเก็บ -40 ~ 80ºC

ความชื้นในที่เก็บ 5% ~ 90% ไม่ควบแน่น

ขนาด 155 มม. (ยาว) × 125 มม. (กว้าง) × 50 มม. (สูง)


การรับรอง


EMI FCC Part 15, CISPR (EN55022) คลาส A

EMC FCC, CE

EMS EN61000-4-2 (ESD) ระดับ 4

EN61000-4-3 (RS), ระดับ 3

EN61000-4-4 (EFT) ระดับ 4

EN61000-4-5 (Surge), Level 4

EN61000-4-6 (CS), Level 3

EN61000-4-8, Level 5

EN61000-4-11

แรงกระแทก IEC 60068-2-27

ฤดูใบไม้ร่วงฟรี IEC 60068-2-32

การสั่นสะเทือน IEC 60068-2-6

ผลิตภัณฑ์สีเขียว RoHS


ภาพสินค้า

fast ethernet switch


ประเภทผลิตภัณฑ์ : ตัวแปลงสื่ออุตสาหกรรม > อุตสาหกรรม Fast Media Converter

ส่งคำถาม

Milla Lin

Ms. Milla Lin

อีเมล:

szjl@n-net.com.cn

ส่งคำถาม

โทร:86-755-83874688

Fax:86-755-3329728

โทรศัพท์มือถือ:+8615999563479Contact me with Whatsapp

อีเมล:szjl@n-net.com.cn

ที่อยู่:5-6 floor, C Building, Yiyuantong Industrial Zone,Xuexiang Community, Bantian, Longgang District, Shenzhen, Guangdong