สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย

Shenzhen N-net High-Tech Co.,Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์อีเธอร์เน็ตสำหรับอุตสาหกรรม > สวิตช์ PoE แบบหลายพอร์ต 10 / 100M ที่ไม่มีการจัดการในอุตสาหกรรม

PRODUCT CATEGORIES

สวิตช์ PoE แบบหลายพอร์ต 10 / 100M ที่ไม่มีการจัดการในอุตสาหกรรม
สวิตช์ PoE แบบหลายพอร์ต 10 / 100M ที่ไม่มีการจัดการในอุตสาหกรรม

สวิตช์ PoE แบบหลายพอร์ต 10 / 100M ที่ไม่มีการจัดการในอุตสาหกรรม

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Western Union
Incoterm: FOB,CIF,FCA
สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 4 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: NT-IN118-4POE

    โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

    ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

    อัตราการส่งข้อมูล: 10 / 100Mbps

    Ethernet Port QTY: 8

    Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode

    Wavelength: 1310nm

    Connector Type: SC

    Distance: 20km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km

    Protection Level: IP40

    Power Supply: DC24V

    MTBF: 100000 Hours

    Working Temperature: -40-85 Degree

    Dimension: 155mm(Length)*125mm(Wide)50mm(Height)

    Weight: 1.2KG

    Warranty: 5 Years

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    ผลผลิต: 5000pcs/day

    แบรนด์: N-สุทธิ

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

    สมุฏฐาน: ประเทศจีน

    ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

    ใบรับรอง: CE, FCC,ISO900

    HS Code: 8536700000

    ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ภาพรวม


เมื่ออีเทอร์เน็ตถูกใช้ในเทคโนโลยีสารสนเทศเลเยอร์แอปพลิเคชันจะรวมโปรโตคอลทั่วไปเช่น HT-TP, FTP, SNMP และอื่น ๆ

N-net NT-IN118S-20 เป็นสวิตช์อีเธอร์เน็ตเร็วสำหรับอุตสาหกรรมพร้อมพอร์ต 9 พอร์ต

อย่างไรก็ตามเมื่อมีการใช้ในการควบคุมอุตสาหกรรมเลเยอร์ของแอปพลิเคชันคือการสื่อสารตามเวลาจริงวัตถุที่ใช้สำหรับการกำหนดค่าระบบและวิศวกรรมโพรโทคอลแอปพลิเคชันของโมเดลไม่มีแอปพลิเคชันเลเยอร์โปรโตคอล

รองรับ 8 พอร์ต 10 / 100BASE-T และ 1 พอร์ต 100Base-X

แต่มี 4 โปรโตคอลหลักที่ได้รับการสนับสนุนอย่างกว้างขวางและมีการพัฒนาผลิตภัณฑ์ที่สอดคล้องกัน: HSE, Modbus TCP / IP, ProfINet, Ethernet / IP

NT-IN118S-20 เป็น สวิตช์อุตสาหกรรมอีเธอร์เน็ตที่รวดเร็วซึ่ง บรรจุในกล่อง IP40 ขนาดกะทัดรัดที่ช่วยให้สามารถติดตั้งราง DIN หรือแผงควบคุมเพื่อการใช้พื้นที่ตู้อย่างมีประสิทธิภาพ

HSE
Foundation Fieldbus FF เปิดตัวสเปคอีเธอร์เน็ตในปี 2000 เรียกว่า HSE (High Speed ​​Ethernet)

NT-IN118S-20-AT (AF) ซีรี่ส์ อุตสาหกรรมสวิตช์ สามารถรองรับฟังก์ชั่น POE 4 พอร์ต

HSE เป็นการผสมผสานระหว่างอีเธอร์เน็ตโปรโตคอล IEEE802.3, ตระกูลโปรโตคอล TCP / IP และ FFIll

ไม่มีแหล่งจ่ายไฟและสายไฟสามารถจ่ายไฟให้กับกล้อง IP HD, โทรศัพท์ AP.IP แบบไร้สายและอื่น ๆ Fast Network Switch ของเราไม่มีการจัดการรองรับ IEEE802.3at, เอาต์พุต 25.5W รองรับเส้นใยโหมดคู่คู่เดียว

มูลนิธิ FF Fieldbus Foundation วางตำแหน่ง HSE อย่างชัดเจนเพื่อให้ตระหนักถึงการรวมเครือข่ายการควบคุมและอินเทอร์เน็ต

คุณสมบัติ


  1. แกนสวิตชิ่งที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อใช้การควบคุมการไหลและลดแพ็กเก็ตการออกอากาศ
  2. มาตรฐาน :: IEEE802.3u 100BASE-FX, IEEE802.3u 100BASE-TX IEEE802.3 10BASE-T
  3. IEEE802.3x การควบคุมการไหล IEEE802.3at
  4. 10 / 100Base-TX สามารถระบุสายตรงและข้ามสายโดยอัตโนมัติเข้ากันได้กับการ์ดต่างๆสวิตช์ HUB และอุปกรณ์อีเธอร์เน็ตอื่น ๆ
  5. Industrial Fiber Switch ใช้กลไกการจัดเก็บและส่งต่อเพื่อหลีกเลี่ยงการสูญเสียแพ็กเก็ตและเฟรมข้อผิดพลาด
  6. รองรับ 8 สแตนด์อโลน 10M / 100Mbps สาย Adaptive Twisted-pair รับรู้การสำรองไฟฟ้าและการเข้าถึงผู้ใช้แบบปิดไม่ได้
  7. รองรับจัมโบ้เฟรมสูงสุด 1600Bytes
  8. สนับสนุนการส่งผ่านแบบ cut-through และ full-duplex flow control / โหมด half-duplex back pressure
  9. 12V ถึง 48V DC หรือ 24V AC กำลังไฟฟ้ากว้างพลังงานสำรองและการป้องกันกระแสไฟฟ้าย้อนกลับ
  10. อุณหภูมิการทำงาน -40 ถึง 85 ℃เพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน
  11. ตัวป้องกันมาตรฐาน IP40
  12. พอร์ตพลังงานและพอร์ต Ethernet รองรับการป้องกัน ESD และการป้องกัน EFT
  13. การติดตั้งราง DIN และแผงควบคุมเพื่อการใช้งานที่มีประสิทธิภาพ
  14. รองรับ dual-fiber หลายโหมด, dual-fiber, single-mode และ single-fibre เลือกโหมดไฟเบอร์แบบ Single-Port เพิ่มความต้องการของผู้ใช้
  15. สนับสนุนแหล่งจ่ายไฟ POE สูงถึง 25.5W (อุปกรณ์เสริม)
  16. มอบรายการที่อยู่ MAC สูงสุด 4K และสร้างขึ้นใน 1.25 MB RAM
  17. มอบรายการที่อยู่ MAC สูงสุด 4K และสร้างขึ้นใน 1.25 MB RAM
  18. โหมดคู่เส้นใยเดี่ยว

ข้อมูลจำเพาะ :


 Parameter

 Specifications

Design Level

Industrial grade IP40 design standards

Access mode

 10/100Mbps

 Standard

IEEE802.3u 100BASE-FX,IEEE802.3u 100BASE-TX. IEEE802.3 10BASE-T.

IEEE802.3x Flow Control. IEEE802.3at

 Wavelength

 1310nm/1550nm

 Transmission distance

 Dual-fiber multi-mode:2 km

 Dual-fiber single mode:20/40/60/80/100 /120 km

 Category-5 twisted pairs: 100m

 Port

Eight RJ45 port: 

   Connecting STP/UTP category-5 twisted pairs, EIA568A/B

 Two optical port: 

   Single-mode :SC / FC/LC

 Conversion means

Store and Forward mode

Address table

 4K

Buffer space

  1.25 Mbit

 Flow control

Full duplex: flow control; Half duplex: back pressure

 Delay

 store-and-forward:9.6us

BER

 <10-9

 MTBF

50,000 hrs

 LED indicator

 POE1 ( POE1 power on/off).POE2 ( POE2 power on /off).POE3 ( POE3 power on/off).

POE4 ( POE4 power on/off),( 54141407,1~8) UTP Port: L/A ,100

  PWR1(PWR1 power on/off) ,PWR2(PWR2 power on/off)

  F1(F1 Link/transmission)

 Power supply

                Power Input Range: 12 ~ 48VDC/24VAC ,

6-PIN Terminals, Redundant dual power

Power consumption

7W

Storage humidity

 5%~90% non-condensing

 Operating humidity

 5%~90% non-condensing

 Operating temperature

 -40~85℃ 

Storage Temperature

-40~85℃

Dimensions

155mm×125mm×50mm (W×D×H) 


การรับรอง


EMI

  FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A

EMC

  FCC,CE

EMS

  EN61000-4-2 (ESD), Level 4

  EN61000-4-3 (RS), Level 3

  EN61000-4-4 (EFT), Level 4

  EN61000-4-5 (Surge), Level 4

  EN61000-4-6 (CS), Level 3

  EN61000-4-8, Level 5

  EN61000-4-11

Shock

  IEC 60068-2-27

Free Fall

  IEC 60068-2-32

Vibration

  IEC 60068-2-6

ใบสมัคร

Industrial Fast Ethernet switch


ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์อีเธอร์เน็ตสำหรับอุตสาหกรรม

แนะนำผลิตภัณฑ์

ส่งคำถาม

Milla Lin

Ms. Milla Lin

โทร:86-755-83874688

Fax:86-755-3329728

โทรศัพท์มือถือ:+8615999563479Contact me with Whatsapp

อีเมล:szjl@n-net.com.cn

ที่อยู่:5-6 floor, C Building, Yiyuantong Industrial Zone,Xuexiang Community, Bantian, Longgang District, Shenzhen, Guangdong