สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย

Shenzhen N-net High-Tech Co.,Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์อีเธอร์เน็ตสำหรับอุตสาหกรรม > สวิตช์อีเทอร์เน็ตอุตสาหกรรมที่ไม่ได้รับการจัดการ

PRODUCT CATEGORIES

สวิตช์อีเทอร์เน็ตอุตสาหกรรมที่ไม่ได้รับการจัดการ
สวิตช์อีเทอร์เน็ตอุตสาหกรรมที่ไม่ได้รับการจัดการ
สวิตช์อีเทอร์เน็ตอุตสาหกรรมที่ไม่ได้รับการจัดการ
สวิตช์อีเทอร์เน็ตอุตสาหกรรมที่ไม่ได้รับการจัดการ
สวิตช์อีเทอร์เน็ตอุตสาหกรรมที่ไม่ได้รับการจัดการ

สวิตช์อีเทอร์เน็ตอุตสาหกรรมที่ไม่ได้รับการจัดการ

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CIF,FCA
สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 10 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: NT-IN114D -20

    โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

    ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

    อัตราการส่งข้อมูล: 10 / 100Mbps

    Ethernet Port QTY: 4

    Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode

    Wavelength: 1310nm

    Connector Type: SC

    Distance: 20km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km

    Warranty: 5 Years

    Working Temperature: -40-85 Degree

    MTBF: 100000 Hours

    Protection Level: IP40

    Power Supply: DC24V

    Dimension: 155mm(Length)*125mm(Wide)*50mm(Height)

    Weight: 1.2KG

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: 14 ชิ้นในกล่องเดียวขนาด 48 * 36 * 39 ซม

    ผลผลิต: 5000pcs/day

    แบรนด์: N-สุทธิ

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

    สมุฏฐาน: ประเทศจีน

    ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

    ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

    HS Code: 8536700000

    ท่าเรือ: Shenzhen,Shanghai,Beujing

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ภาพรวม


N-net NT-IN114D-20 เป็น Industrial Fast Ethernet Switch ที่มีข้อมูลความเร็วต่ำพร้อมด้วยข้อมูลความเร็วต่ำจัดเตรียมพอร์ต UTP 4 พอร์ต 10 / 100M สวิตช์อีเธอร์เน็ตอุตสาหกรรมนี้มีพอร์ต Ethernet 4 พอร์ต 10 / 100M, 2 พอร์ต RS485 / 232/422 และ 1 พอร์ต 100Base-Fx มีความสามารถในการส่งผ่านข้อมูลระยะไกลของ Ethernet และข้อมูลความเร็วต่ำในสภาพแวดล้อมทางอุตสาหกรรมที่รุนแรงโดยใช้ข้อมูลความเร็วสูงที่ใช้กับตัวแปลงสื่ออุตสาหกรรม NT-IN111D ซึ่งเป็นบัฟเฟอร์ ของการจราจรหนาแน่นอัตราราบรื่นของบริการเครือข่ายและการส่งผ่านระยะไกลของข้อมูลความเร็วต่ำสามารถแก้ไขได้อย่างสมบูรณ์มีประโยชน์ชั้นนำคุณลักษณะในเขตนี้ด้วยข้อมูลความเร็วต่ำสามารถ DIN-RIAL หรือติดผนัง สนับสนุนการป้อนข้อมูลและไฟเลี้ยงพลังงานที่ซ้ำซ้อน เป็นทางเลือกที่ดีที่สุดสำหรับแอพพลิเคชันพิเศษสำหรับอุตสาหกรรมและโซลูชั่นที่เชื่อถือได้สำหรับการเชื่อมต่อ Ethernet อุตสาหกรรมของคุณ


คุณสมบัติ


1. แกนหลักที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อควบคุมการไหลและลดแพ็คเก็ตออกอากาศ

2. มาตรฐาน: IEEE802.3 / u, 10Base-T, 100BASE-TX, IEEE802.3af, IEEE802.3at

3. 10 / 100Base-TX สามารถระบุสายตรงและแบบ cross-line โดยอัตโนมัติสามารถทำงานร่วมกับการ์ดต่างๆ, สวิตช์, ฮับและอุปกรณ์ Ethernet อื่น ๆ

4. สวิตช์ Industrail นี้มีข้อมูลความเร็วสูงใช้กลไกการจัดเก็บและส่งต่อเพื่อหลีกเลี่ยงการสูญเสียแพ็กเก็ตและเฟรมข้อผิดพลาด

5. ให้ 4 พอร์ต 10 / 100M Base-TX 10 พอร์ตที่เป็นอิสระเพื่อเข้าถึง UTP ซ้ำซ้อนและเข้าถึงได้หลาย user

6. รองรับการรับส่งข้อมูลแพคเก็ตสูงสุด 1552 ไบต์

7. สนับสนุนการตัดผ่านและโหมดการควบคุมการไหลแบบ full-duplex / half-duplex back pressure

8. รองรับพอร์ตข้อมูลความเร็วต่ำ 3 พอร์ตแต่ละอันสามารถตั้งค่าให้เป็น RS232, RS485 หรือชนิดปิดได้

9 การส่งผ่านข้อมูลความเร็วต่ำนำการส่งผ่าน Multiplexing ของ Time Division ส่งผลให้มีความล่าช้าต่ำและใช้งานได้ง่ายโดยไม่ต้องใช้ที่อยู่ IP

10. พอร์ตข้อมูลความเร็วต่ำสนับสนุนความเร็ว 0-115200bps

11 พอร์ตข้อมูลความเร็วต่ำรองรับการป้องกันแบบ multi จากฟ้าผ่าไฟกระชากแรงดันสูงและ ESD

12.12V ถึง 48V DC หรือ 24V AC กำลังไฟเข้ากว้างกำลังไฟซ้ำซ้อนและการป้องกันขั้วต่อย้อนกลับ

13. สนับสนุนการตรวจจับและระบุการปิดเครื่องระยะไกล

14 - 40 ถึง 80 ℃อุณหภูมิในการทำงานเพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน

15. บ้านมาตรฐานป้องกัน IP40

16. พอร์ทไฟฟ้าและพอร์ต Ethernet สนับสนุนการป้องกัน ESD และการป้องกัน EFT

17. ราว DIN และแผงติดสำหรับการใช้งานที่มีประสิทธิภาพ

18. รองรับ dual-fiber multi-mode, dual-fiber single-mode และ single-fiber single-mode fiber port เพื่อเพิ่มความต้องการของผู้ใช้

19. ความเร็ว 7Gbps ไม่บล็อกแบนด์วิดท์แบนด์, ที่อยู่ MAC 2K การเรียนรู้อัตโนมัติและแคชภายใน 16 เมกะไบต์


การรับรอง


EMI

  FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A

EMC

  FCC,CE

EMS

  EN61000-4-2 (ESD), Level 4

  EN61000-4-3 (RS), Level 3

  EN61000-4-4 (EFT), Level 4

  EN61000-4-5 (Surge), Level 4

  EN61000-4-6 (CS), Level 3

  EN61000-4-8, Level 5

  EN61000-4-11

Shock

  IEC 60068-2-27

Free Fall

  IEC 60068-2-32

Vibration

  IEC 60068-2-6

Green product

  RoHS


ใบสมัคร


Industrial Switch





บรรจุภัณฑ์

Industrial Switch

Industrial Fast Ethernet Switch

Industrial Fast Ethernet Switch

Industrial Fast Ethernet Switch -


ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์อีเธอร์เน็ตสำหรับอุตสาหกรรม

ส่งคำถาม

Milla Lin

Ms. Milla Lin

อีเมล:

szjl@n-net.com.cn

ส่งคำถาม

โทร:86-755-83874688

Fax:86-755-3329728

โทรศัพท์มือถือ:+8615999563479Contact me with Whatsapp

อีเมล:szjl@n-net.com.cn

ที่อยู่:5-6 floor, C Building, Yiyuantong Industrial Zone,Xuexiang Community, Bantian, Longgang District, Shenzhen, Guangdong