สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย

Shenzhen N-net High-Tech Co.,Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์อีเธอร์เน็ตสำหรับอุตสาหกรรม > สวิตช์อีเธอร์เน็ตอุตสาหกรรม 100M ที่ไม่มีการจัดการ SM 20KM

PRODUCT CATEGORIES

สวิตช์อีเธอร์เน็ตอุตสาหกรรม 100M ที่ไม่มีการจัดการ SM 20KM
สวิตช์อีเธอร์เน็ตอุตสาหกรรม 100M ที่ไม่มีการจัดการ SM 20KM
สวิตช์อีเธอร์เน็ตอุตสาหกรรม 100M ที่ไม่มีการจัดการ SM 20KM
สวิตช์อีเธอร์เน็ตอุตสาหกรรม 100M ที่ไม่มีการจัดการ SM 20KM
สวิตช์อีเธอร์เน็ตอุตสาหกรรม 100M ที่ไม่มีการจัดการ SM 20KM

สวิตช์อีเธอร์เน็ตอุตสาหกรรม 100M ที่ไม่มีการจัดการ SM 20KM

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CIF,FCA
สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 10 วัน
ดาวน์โหลด:

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: NT-IN124S-20

    Power Supply: DC24V

    MTBF: 100000 Hours

    Working Temperature: -40℃-80℃

    Dimension: 155mm(length)×125mm(wide)×50mm(height)

    Warranty: 5 Years

    โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

    Ethernet Port QTY: 4

    Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode

    Wavelength: 1310nm

    Connector Type: SC

    Distance: 20km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km

    ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

    อัตราการส่งข้อมูล: 10 / 100Mbps

    Weight: 1.2KG

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: 1 ชิ้นต่อกล่องภายใน 16 ชิ้นต่อกล่องต้นแบบที่มีขนาด 48 * 36 * 39 เซนติเมตร

    ผลผลิต: 5000pcs/day

    แบรนด์: N-NET

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

    สมุฏฐาน: ประเทศจีน

    ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

    ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

    HS Code: 8536700000

    ท่าเรือ: Shenzhen,Guangzhou,Shanghai

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ภาพรวม


N-NET NT-IN124S-20 เป็นสวิตช์อีเธอร์เน็ตฟาสต์สำหรับอุตสาหกรรมที่มี 4 พอร์ต 10 / 100BASE-T และ 2 พอร์ต 100Base-X มันสามารถเชื่อมต่อกับขั้วต่อไฟเบอร์ SC และ ST

N-NET NT-IN124S-20 I สวิตช์อุตสาหกรรมอีเธอร์เน็ตที่รวดเร็วนั้นบรรจุในเคส IP40 ขนาดกะทัดรัดคุณสามารถติดตั้งได้ทั้งราง DIN หรือแผงติดตั้งตามความต้องการของคุณ

N-NET NT-IN124S-20 I ndustrial Fiber Switch สามารถเชื่อมต่อกับ AP ไร้สาย, โทรศัพท์ IP, กล้อง IP และอื่น ๆ มันทำงานได้อย่างน่าเชื่อถือภายใต้การใช้งานช่วงอุณหภูมิกว้าง -40 ~ 80 ℃


คุณสมบัติ


1. สวิตช์แบบ Built-in ที่มีประสิทธิภาพในการควบคุมการไหลและลดการออกอากาศแพ็คเก็ต

2. มาตรฐาน: IEEE802.3u 100BASE-FX, IEEE802.3u 100BASE-TX, IEEE802.3 10BASE-T, IEEE802.3x การควบคุมการไหล, IEEE802.3at

3. 10 / 100Base-TX สามารถระบุสายตรงและข้ามสายโดยอัตโนมัติเข้ากันได้กับการ์ดต่างๆสวิตช์ HUB และอุปกรณ์อีเธอร์เน็ตอื่น ๆ

4. สวิตช์อุตสาหกรรมนี้ใช้กลไกการจัดเก็บและส่งต่อเพื่อหลีกเลี่ยงการสูญเสียแพ็กเก็ตและเฟรมข้อผิดพลาด

5. รองรับ 4 สายอะแดปทีฟ 10M / 100Mbps แบบอะแดปทีฟสลับสายคู่ รับรู้การสำรองไฟฟ้าและการเข้าถึงผู้ใช้แบบปิดไม่ได้

6. รองรับจัมโบ้เฟรมสูงสุด 1600Bytes

7. รองรับการส่งผ่านแบบ cut-through และโหมดควบคุมการไหล full-duplex / half-duplex back pressure

8. 12V ถึง 48V DC หรือ 24V AC กำลังไฟฟ้าเข้ากว้างพลังงานสำรองและการป้องกันกระแสไฟฟ้าย้อนกลับ

9. -40 ถึง 80 ℃อุณหภูมิในการทำงานเพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน

10. IP40 มาตรฐานการป้องกันที่อยู่อาศัย

11. พอร์ตพลังงานและพอร์ต Ethernet รองรับการป้องกัน ESD และการป้องกัน EFT

12. การติดตั้งราง DIN และแผงควบคุมเพื่อการใช้งานที่มีประสิทธิภาพ

13. สนับสนุน dual-fiber หลายโหมด, dual-fiber single-mode และ single-fiber การเลือกพอร์ตโหมดเส้นใยเดี่ยวขยายความต้องการของผู้ใช้

14. สนับสนุนแหล่งจ่ายไฟ POE สูงถึง 25.5W (อุปกรณ์เสริม)

15. จัดเตรียมรายการที่อยู่ MAC สูงสุด 4K และสร้างขึ้นใน RAM 1.25 Mb


การรับรอง


EMI

  FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A

EMC

  FCC,CE

EMS

  EN61000-4-2 (ESD), Level 4

  EN61000-4-3 (RS), Level 3

  EN61000-4-4 (EFT), Level 4

  EN61000-4-5 (Surge), Level 4

  EN61000-4-6 (CS), Level 3

  EN61000-4-8, Level 5

  EN61000-4-11

Shock

  IEC 60068-2-27

Free Fall

  IEC 60068-2-32

Vibration

  IEC 60068-2-6


ใบสมัคร


Industrial Fast Ethernet switch


บรรจุภัณฑ์

Industrial Fast Ethernet switchIndustrial Fast Ethernet switch

ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์อีเธอร์เน็ตสำหรับอุตสาหกรรม

ส่งคำถาม

Milla Lin

Ms. Milla Lin

อีเมล:

szjl@n-net.com.cn

ส่งคำถาม

โทร:86-755-83874688

Fax:86-755-3329728

โทรศัพท์มือถือ:+8615999563479Contact me with Whatsapp

อีเมล:szjl@n-net.com.cn

ที่อยู่:5-6 floor, C Building, Yiyuantong Industrial Zone,Xuexiang Community, Bantian, Longgang District, Shenzhen, Guangdong