http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์อีเธอร์เน็ตสำหรับอุตสาหกรรม > สวิตช์อีเทอร์เน็ต 100 M ที่ไม่มีการจัดการอุตสาหกรรม SM 20KM

สวิตช์อีเทอร์เน็ต 100 M ที่ไม่มีการจัดการอุตสาหกรรม SM 20KM

    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CIF,FCA
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 10 วัน

ดาวน์โหลด:

ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: NT-IN124S-20

Power Supply: DC24V

MTBF: 100000 Hours

Working Temperature: -40℃-80℃

Dimension: 155mm(length)×125mm(wide)×50mm(height)

Warranty: 5 Years

โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

Ethernet Port QTY: 4

Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode

Wavelength: 1310nm

Connector Type: SC

Distance: 20km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km

ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

อัตราการส่งข้อมูล: 10 / 100Mbps

Weight: 1.2KG

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: 1 ชิ้นต่อกล่องภายใน 16 ชิ้นต่อกล่องต้นแบบขนาด 48 * 36 * 39 ซม

ผลผลิต: 5000pcs/day

แบรนด์: N-NET

การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

HS Code: 8536700000

ท่าเรือ: Shenzhen,Guangzhou,Shanghai

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ภาพรวม


N-NET NT-IN124S-20 เป็น Industrial Fast Ethernet Switch ที่มี 4 พอร์ต 10 / 100BASE-T และ 2ports 100Base-X สามารถเชื่อมต่อกับขั้วต่อ SC และ ST

N-NET NT-IN124S-20 I Industrial Fast Ethernet Switch บรรจุในกล่อง IP40 ขนาดกะทัดรัดคุณสามารถติดตั้งราง DIN หรือแผงติดตั้งตามความต้องการของคุณได้

N-NET NT-IN124S-20 I Industrial Fiber Switch สามารถเชื่อมต่อกับ Wireless AP, โทรศัพท์ IP, กล้อง IP และอื่น ๆ ทำงานได้อย่างแม่นยำภายใต้ -40 ~ 80 ℃การใช้งานช่วงอุณหภูมิกว้าง


คุณสมบัติ


1.Built-in ที่มีประสิทธิภาพเปลี่ยนหลักในการดำเนินการควบคุมการไหลและลดแพ็คเก็ตออกอากาศ

2. มาตรฐาน: IEEE802.3u 100BASE-FX, IEEE802.3u 100BASE-TX, IEEE802.3 10BASE-T, IEEE802.3x การควบคุมการไหล, IEEE802.3at

3. 10 / 100Base-TX สามารถระบุสายตรงและสายสัญญาณโดยอัตโนมัติเข้ากันได้กับการ์ดต่างๆสวิตช์ HUB และอุปกรณ์ Ethernet อื่น ๆ

4. สวิทช์อุตสาหกรรมนี้ใช้กลไกการจัดเก็บและส่งต่อเพื่อป้องกันการสูญหายของแพ็กเก็ตและเฟรมข้อผิดพลาด

5. รองรับสายเคเบิลแบบบิดเบี้ยวแบบ Adaptive switched 12M / 100Mbps 4 สายแบบสแตนด์อโลน ตระหนักถึงการสำรองไฟฟ้าและการเข้าถึงผู้ใช้โดยเด็ดขาด

6. รองรับกรอบจัมโบ้ได้ถึง 1600 ไบต์

7. สนับสนุนการตัดผ่านและโหมดการควบคุมการไหลแบบ full-duplex / half-duplex back pressure

8. 12V ถึง 48V DC หรือ 24V AC กำลังไฟเข้ากว้างกำลังไฟซ้ำซ้อนและการป้องกันขั้วต่อย้อนกลับ

9. -40 ถึง 80 ℃อุณหภูมิในการทำงานเพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน

10. ที่อยู่อาศัยมาตรฐานป้องกัน IP40

11. พอร์ทไฟฟ้าและพอร์ต Ethernet สนับสนุนการป้องกัน ESD และการป้องกัน EFT

12. ราง DIN และแผงยึดสำหรับการใช้งานที่มีประสิทธิภาพ

13. สนับสนุน dual-fiber หลายโหมดไฟเบอร์แบบเดี่ยวและไฟเบอร์ single-mode single-fiber เลือกโหมดเดียวขยายความต้องการของผู้ใช้

14. รองรับแหล่งจ่ายไฟ POE ถึง 25.5W (อุปกรณ์เสริม)

15. จัดเตรียมรายการที่อยู่ MAC สูงสุด 4,000 รายการและสร้างขึ้นใน RAM ขนาด 1.25 Mb


การรับรอง


EMI

  FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A

EMC

  FCC,CE

EMS

  EN61000-4-2 (ESD), Level 4

  EN61000-4-3 (RS), Level 3

  EN61000-4-4 (EFT), Level 4

  EN61000-4-5 (Surge), Level 4

  EN61000-4-6 (CS), Level 3

  EN61000-4-8, Level 5

  EN61000-4-11

Shock

  IEC 60068-2-27

Free Fall

  IEC 60068-2-32

Vibration

  IEC 60068-2-6


ใบสมัคร


Industrial Fast Ethernet switch


บรรจุภัณฑ์

Industrial Fast Ethernet switchIndustrial Fast Ethernet switch

ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์อีเธอร์เน็ตสำหรับอุตสาหกรรม

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย