สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย

Shenzhen N-net High-Tech Co.,Ltd

PRODUCT CATEGORIES

Fast Ethernet Switch 2 พอร์ตไฟเบอร์
Fast Ethernet Switch 2 พอร์ตไฟเบอร์

Fast Ethernet Switch 2 พอร์ตไฟเบอร์

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CIF,FCA
สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 4 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: NT-IN126

    โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

    ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

    อัตราการส่งข้อมูล: 10 / 100Mbps

    Warranty: 5 Years

    Working Temperature: -40-85 Degree

    Uplink Port: 2 Fiber Ports

    Downlink Port: 6 Ethernet Ports

    MTBF: 100000 Hours

    Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode

    Wavelength: 1310nm

    Connector Type: SC

    Distance: 20km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    ผลผลิต: 5000pcs/day

    แบรนด์: N-สุทธิ

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

    สมุฏฐาน: ประเทศจีน

    ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

    ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

    HS Code: 8536700000

    ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

N-net Fast Ethernet Switch 2 พอร์ตไฟเบอร์


NT-IN126 เป็น Industrial Fast Ethernet Media Converter ที่มี 8 พอร์ต สนับสนุนพอร์ต 6 พอร์ต 10 / 100BASE-T และ 2 พอร์ต 100Base-X ชุดนี้บรรจุในกล่อง IP40 ขนาดกะทัดรัดที่สามารถติดตั้งราง DIN หรือแผงติดตั้งเพื่อใช้พื้นที่ตู้ได้อย่างมีประสิทธิภาพสามารถรองรับการทำงาน 4 พอร์ต POE ไม่มีไฟและสายไฟสามารถจ่ายไฟสำหรับกล้อง HD IP โทรศัพท์ไร้สาย AP.IP และอื่น ๆ ตัวแปลงสัญญาณ Fast Ethernet Media ของ POE ที่ไม่มีการจัดการของเราสนับสนุน IEEE802.3at, เอาต์พุต 25.5 วัตต์

อุตสาหกรรมบางประเภทคุณสมบัติสวิทช์ได้อย่างรวดเร็ว


  1. แกนหลักที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อควบคุมการไหลและลดแพ็คเก็ตออกอากาศ
  2. มาตรฐาน :: IEEE802.3u 100BASE-FX, IEEE802.3u 100BASE-TX IEEE802.3 10BASE-T
  3. ควบคุมการไหลของ IEEE802.3x IEEE802.3at
  4. 10 / 100Base-TX สามารถระบุสายตรงและสายข้ามสายได้โดยอัตโนมัติสามารถทำงานร่วมกับการ์ด, สวิทช์, ฮับและอุปกรณ์ Ethernet อื่น ๆ ได้โดยอัตโนมัติ
  5. ใช้กลไกการจัดเก็บและส่งต่อเพื่อหลีกเลี่ยงการสูญเสียแพ็กเก็ตและเฟรมข้อผิดพลาด
  6. สนับสนุน 6 คู่สายสวิทช์แบบเปลี่ยนคู่ 10M / 100Mbps แบบสแตนด์อโลน ตระหนักถึงการสำรองไฟฟ้าและการเข้าถึงผู้ใช้โดยเด็ดขาด
  7. สนับสนุนกรอบจัมโบ้ได้มากถึง 1600 ไบต์
  8. สนับสนุนการตัดผ่านและการควบคุมการไหลแบบ full-duplex / half-duplex back pressure
  9. 12V ถึง 52V DC หรือ 24V AC กำลังไฟเข้ากว้างกำลังไฟซ้ำซ้อนและการป้องกันขั้วต่อย้อนกลับ
  10. -40 ถึง 85 ℃อุณหภูมิในการทำงานเพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน
  11. ที่อยู่อาศัยมาตรฐานป้องกัน IP40
  12. พอร์ตพลังงานและพอร์ต Ethernet สนับสนุนการป้องกัน ESD และการป้องกัน EFT
  13. ราง DIN และแผงติดสำหรับการใช้งานที่มีประสิทธิภาพ
  14. สนับสนุนใยไฟเบอร์แบบมัลติไฟเบอร์แบบ dual-single mode และ single-fiber single-mode fiber port เพื่อเพิ่มความต้องการของผู้ใช้
  15. สนับสนุนแหล่งจ่ายไฟ POE ถึง 25.5 วัตต์ (อุปกรณ์เสริม)
  16. จัดเตรียมรายการที่อยู่ MAC สูงสุด 4,000 รายการและสร้างขึ้นใน RAM ขนาด 1.25 เมกะไบต์


ข้อมูลจำเพาะของ สวิตช์ Fiber Ethernet 10 / 100M

 Parameter

 Specifications

Design Level

Industrial grade IP40 design standards

Access mode

 10/100Mbps

 Standard

IEEE802.3u 100BASE-FX,IEEE802.3u 100BASE-TX. IEEE802.3 10BASE-T.

IEEE802.3x Flow Control. IEEE802.3at

 Wavelength

 1310nm/1550nm

 Transmission distance

 Dual-fiber multi-mode:2 km

 Single fiber single mode: 20/40/60/80/100 km

 Dual-fiber single mode:20/40/60/80/100 /120 km

 Category-5 twisted pairs: 100m

 Port

Eight RJ45 port: 

   Connecting STP/UTP category-5 twisted pairs, EIA568A/B

 Two optical port: 

   Multi-mode :SC / FC/LC(50/125, 62.5/125μm)

   Single mode : SC / FC/LC (8.3/125, 8.7/125, 9/125 or 10/125μm)

 Conversion means

Store and Forward mode

Address table

 4K

Buffer space

  1.25 Mbit

 Flow control

Full duplex: flow control; Half duplex: back pressure

 Delay

 store-and-forward:9.6us

BER

 <10-9

 MTBF

50,000 hrs

 LED indicator

 POE1 ( POE1 power on/off).POE2 ( POE2 power on /off).POE3 ( POE3 power on/off).

POE4 ( POE4 power on/off),(1~6) UTP Port: L/A ,100

  PWR1(PWR1 power on/off) ,PWR2(PWR2 power on/off)

  F1(F1 Link/transmission),F2(F2 Link/transmission)

 Power supply

                Power Input Range: 12 ~ 48VDC/24VAC ,

6-PIN Terminals, Redundant dual power

Power consumption

7W

Storage humidity

 5%~90% non-condensing

 Operating humidity

 5%~90% non-condensing

 Operating temperature

 -40~80℃ 

Storage Temperature

-40~85℃

Dimensions

155mm×125mm×50mm (W×D×H) 


แอ็พพลิเคชั่น Fast Switch ชนิด Slim Type สำหรับอุตสาหกรรม

NT-IN126


ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์อีเธอร์เน็ตสำหรับอุตสาหกรรม

ส่งคำถาม

Milla Lin

Ms. Milla Lin

อีเมล:

szjl@n-net.com.cn

ส่งคำถาม

โทร:86-755-83874688

Fax:86-755-3329728

โทรศัพท์มือถือ:+8615999563479Contact me with Whatsapp

อีเมล:szjl@n-net.com.cn

ที่อยู่:5-6 floor, C Building, Yiyuantong Industrial Zone,Xuexiang Community, Bantian, Longgang District, Shenzhen, Guangdong