http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์อีเธอร์เน็ตสำหรับอุตสาหกรรม > สวิตช์ไฟเบอร์อีเธอร์เน็ตความเร็วสูง 5 พอร์ต

สวิตช์ไฟเบอร์อีเธอร์เน็ตความเร็วสูง 5 พอร์ต

    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Western Union
    Incoterm: FOB,CIF,FCA
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 4 วัน
ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: NT-IN114

โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

อัตราการส่งข้อมูล: 10 / 100Mbps

Ethernet Port QTY: 4

Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode

Wavelength: 1310nm

Connector Type: SC

Distance: 20km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km

Protection Level: IP40

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ผลผลิต: 5000pc/day

แบรนด์: N-สุทธิ

การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

HS Code: 8536700000

ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ภาพรวม

NT-IN114 พอร์ตอีเธอร์เน็ตสวิตช์ไฟเบอร์ออปติก 5 พอร์ตเป็นพอร์ตแบบสี่พอร์ต 10 / 100Base-TX สำหรับสวิตช์ Fast Ethernet อุตสาหกรรม 100Base-FX หนึ่งพอร์ต ตัวแปลงสัญญาณสามารถขยายเครือข่ายได้ถึง 120Km โดยใช้พอร์ตไฟเบอร์และพอร์ต UTP สามารถทำงานได้ที่แอพพลิเคชั่น 10M หรือ 100M

NT-IN114 พอร์ตอีเทอร์เน็ตสวิตช์ Fast Ethernet 5 พอร์ตบรรจุในกล่อง IP40 ขนาดกะทัดรัดที่สามารถติดตั้งราง DIN หรือแผงติดตั้งเพื่อใช้พื้นที่ตู้ได้อย่างมีประสิทธิภาพ รับกระแสไฟแบบรวมที่มีแรงดันไฟฟ้าหลากหลายสำหรับการใช้งานทั่วโลก นอกจากนี้ยังสามารถติดตั้งขั้วข้อมูลแบบย้อนกลับได้สองแบบแบบย้อนกลับ 12V DC ถึง 48V DC สำหรับการใช้งานที่มีความต้องการสูงที่ต้องการอินพุตพลังงานสำรองหรือสำรองข้อมูล

NT-IN114 พอร์ตอีเธอร์เน็ตสวิตช์อีเธอร์เน็ต 5 พอร์ตเป็นไปตามเทคโนโลยี IEEE 802.3at High Power over Ethernet (อุปกรณ์เสริม) มีความสามารถในการทำงานร่วมกับมาตรฐาน 802.3af PoE เพื่อให้ผู้ใช้สามารถใช้งานอุปกรณ์มาตรฐานและอุปกรณ์ที่ใช้พลังงานสูงพร้อมกันได้โดยไม่ต้องมีการกำหนดค่าซอฟต์แวร์ ด้วย Data และ Power over Ethernet จากเครื่องหนึ่งเครื่อง NT-IN114 5 พอร์ตชุดสวิตช์ไฟเบอร์เน็ทอีเธอร์เน็ทสามารถลดการติดตั้งสายเคเบิลและลดความต้องการใช้เต้าเสียบไฟฟ้าบนผนังฝ้าเพดานหรือที่ไม่สามารถเข้าถึงได้

คุณสมบัติ

แกนหลักที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อควบคุมการไหลและลดแพ็คเก็ตออกอากาศ

IEEE802.3u, 100BASE-TX, IEEE802.3, 10BASE-T, IEEE802.3x การควบคุมการไหล,

10 / 100Base-TX สามารถระบุสายตรงและสายข้ามสายโดยอัตโนมัติเข้ากันได้กับการ์ด, สวิทช์, ฮับและอุปกรณ์ Ethernet อื่น ๆ

ใช้กลไกการจัดเก็บและส่งต่อเพื่อหลีกเลี่ยงการสูญเสียแพ็กเก็ตและเฟรมข้อผิดพลาด

สนับสนุนการตัดผ่านและการควบคุมการไหลแบบ full-duplex / half-duplex back pressure

สนับสนุนจัมโบ้เฟรมสูงสุดถึง 1552K (โหมดจัดเก็บล่วงหน้า)

12V ถึง 48V DC หรือ 24V AC กำลังไฟเข้ากว้างกำลังไฟสำรองและการป้องกันขั้วแบบย้อนกลับ²ถึง 80 ℃อุณหภูมิในการทำงานเพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน

ที่อยู่อาศัยมาตรฐานป้องกัน IP40

พอร์ตพลังงานและพอร์ต Ethernet สนับสนุนการป้องกัน ESD และการป้องกัน EFT

ราง DIN และแผงติดสำหรับการใช้งานที่มีประสิทธิภาพ

สนับสนุนใยไฟเบอร์แบบมัลติไฟเบอร์แบบ dual-single mode และ single-fiber single-mode fiber port เพื่อเพิ่มความต้องการของผู้ใช้

สนับสนุนแหล่งจ่ายไฟ POE ถึง 25.5 วัตต์ (อุปกรณ์เสริม)

ข้อมูลจำเพาะ

 Parameter

 Specifications

 Design Level

Industrial grade IP40 design standards

 Access mode

10/100Mbps

 Standard

IEEE802.3u 100BASE-FX, IEEE802.3u 100BASE-TX, IEEE802.3 10BASE-T, IEEE802.3x Flow Control, IEEE802.3at

 Wavelength

1310nm/1550nm

 Transmission distance

Dual-fiber multi-mode:2 km

Single fiber single mode: 20/40/60/80/100 km

Dual-fiber single mode:20/40/60/80/100 /120 km

Category-5 twisted pairs: 100m

 Port

Four RJ45 port: 

Connecting STP/UTP category-5 twisted pairs, EIA568A/B

One optical port: 

Multi-mode :SC / FC/LC(50/125, 62.5/125μm)

Single mode : SC / FC/LC (8.3/125, 8.7/125, 9/125 or 10/125μm)

 Conversion means

Store and Forward mode

 Address table

          2K

 Buffer space

Built in 512Kb RAM for data buffer

 Flow control

Full duplex: flow control;

Half duplex: back pressure

 BER

<10-9

 MTBF

50,000 hrs

 LED indicator

Power Supply : PWR1, PWR2

UTP Port: POE(Green), L/A(Orange)

Fiber Port: FX1

 Power supply

Power Input Range: 12 ~ 48VDC/24VAC ,

6-PIN Terminals, Redundant dual power

 Power consumption

<5W (without PSE function)

 Operating temperature

-40~80ºC

 Operating humidity

5%~90%  non-condensing

 Storage Temperature

-40~80ºC

 Storage humidity

5%~90%  non-condensing

 Dimensions

140mm (W)×110mm (D)×40mm (H)

 Weight

 


Certification

EMI

  FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A

EMC

  FCC,CE

EMS

  EN61000-4-2 (ESD), Level 4

  EN61000-4-3 (RS), Level 3

  EN61000-4-4 (EFT), Level 4

  EN61000-4-5 (Surge), Level 4

  EN61000-4-6 (CS), Level 3

  EN61000-4-8, Level 5

  EN61000-4-11

Shock

  IEC 60068-2-27

Free Fall

  IEC 60068-2-32

Vibration

  IEC 60068-2-6

Green product

  RoHS


ใบสมัคร



5 ports fast Ethernet fiber switch







5 ports fast Ethernet fiber switch
















ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์อีเธอร์เน็ตสำหรับอุตสาหกรรม

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย