สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย

Shenzhen N-net High-Tech Co.,Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์อีเธอร์เน็ตสำหรับอุตสาหกรรม > 5 พอร์ตสวิตช์อีเธอร์เน็ตที่รวดเร็ว

PRODUCT CATEGORIES

5 พอร์ตสวิตช์อีเธอร์เน็ตที่รวดเร็ว
5 พอร์ตสวิตช์อีเธอร์เน็ตที่รวดเร็ว

5 พอร์ตสวิตช์อีเธอร์เน็ตที่รวดเร็ว

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Western Union
Incoterm: FOB,CIF,FCA
สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 4 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: NT-IN114

    โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

    ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

    อัตราการส่งข้อมูล: 10 / 100Mbps

    Ethernet Port QTY: 4

    Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode

    Wavelength: 1310nm

    Connector Type: SC

    Distance: 20km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km

    Protection Level: IP40

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    ผลผลิต: 5000pc/day

    แบรนด์: N-สุทธิ

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

    สมุฏฐาน: ประเทศจีน

    ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

    ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

    HS Code: 8536700000

    ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ภาพรวม


ด้วยเทคโนโลยี RJ45 เทคโนโลยีการเชื่อมต่อ Sub-D ระดับอุตสาหกรรมและเทคโนโลยีการเชื่อมต่อ Fast Connect สำหรับการติดตั้งสายเคเบิลที่มีฉนวนหุ้มพิเศษทำให้มั่นใจได้ถึงการติดตั้งสายเคเบิลในสถานที่ที่รวดเร็ว

ซีรี่ส์สวิตช์สวิตช์ไฟเบอร์อีเธอร์เน็ตที่รวดเร็ว NT-IN114 5 พอร์ตคือพอร์ต 10 / 100Base-TX สี่พอร์ตเป็นสวิตช์พอร์ตอีเธอร์เน็ตอีเทอร์เน็ตความเร็วสูง 100Base-FX หนึ่งพอร์ต อุปกรณ์การส่งสัญญาณที่เรียบง่ายและมีประสิทธิภาพจะตรวจสอบองค์ประกอบเครือข่ายอย่างต่อเนื่อง
ตัวแปลงสามารถขยายระยะการส่งข้อมูลของเครือข่ายสูงถึง 120Km ผ่านพอร์ตไฟเบอร์และพอร์ต UTP สามารถทำงานที่แอปพลิเคชัน 10M หรือ 100M

สอดคล้องกับ SNMP (โปรโตคอลการจัดการเครือข่ายแบบง่าย)
สามารถใช้การจัดการเครือข่ายผ่านเว็บได้

ซีรี่ส์สวิตช์สวิตช์ไฟเบอร์อีเธอร์เน็ตที่รวดเร็ว NT-IN114 5 บรรจุอยู่ในกล่อง IP40 ขนาดกะทัดรัดที่ช่วยให้สามารถติดตั้งราง DIN หรือแผงควบคุมเพื่อการใช้พื้นที่ตู้อย่างมีประสิทธิภาพ

ใช้ VB / VC หรือซอฟต์แวร์การกำหนดค่าเพื่อตรวจสอบและจัดการเครือข่าย [4]
คุณสมบัติทางเทคนิค

ยอมรับการจ่ายพลังงานแบบรวมที่มีแรงดันไฟฟ้าที่หลากหลายสำหรับการใช้งานทั่วโลก นอกจากนี้ยังสามารถติดตั้งขั้วจ่ายกระแสไฟคู่แบบ DC, 48V, DC-48V แบบ dual-redundant สำหรับการใช้งานที่ต้องการความพร้อมใช้งานสูงหรือกำลังไฟสำรอง

เทคโนโลยีอุตสาหกรรมอีเธอร์เน็ตมีข้อดีของราคาต่ำเสถียรและเชื่อถือได้อัตราการสื่อสารสูงผลิตภัณฑ์ซอฟต์แวร์และฮาร์ดแวร์ที่หลากหลายแอปพลิเคชันที่กว้างและเทคโนโลยีสนับสนุนที่ครบกำหนด มันเป็นหนึ่งในเครือข่ายการสื่อสารที่นิยมมากที่สุด

ซีรี่ส์สวิตช์สวิตช์ไฟเบอร์อีเธอร์เน็ตที่รวดเร็ว NT-IN114 5 เป็นไปตามมาตรฐาน IEEE 802.3at กำลังสูงผ่านเทคโนโลยีอีเธอร์เน็ต (อุปกรณ์เสริม) มันเข้ากันได้ย้อนหลังกับมาตรฐาน 802.3af PoE เพื่อให้ผู้ใช้สามารถปรับใช้อุปกรณ์มาตรฐานและพลังงานสูงได้อย่างยืดหยุ่นพร้อมกันโดยไม่ต้องมีการกำหนดค่าซอฟต์แวร์ ด้วย Data และ Power over Ethernet จากยูนิตเดียวชุดสวิตช์ไฟเบอร์อีเธอร์เน็ตที่รวดเร็วของ NT-IN114 5 สามารถลดการติดตั้งสายเคเบิลและลดความจำเป็นในการจ่ายกระแสไฟฟ้าเฉพาะบนผนังเพดานหรือสถานที่ที่ไม่สามารถเข้าถึงได้

คุณสมบัติ

แกนสวิตชิ่งที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อใช้การควบคุมการไหลและลดแพ็กเก็ตการออกอากาศ

มาตรฐาน: IEEE802.3u, 100BASE-FX, IEEE802.3u, 100BASE-TX, IEEE802.3, 10BASE-T, IEEE802.3x การควบคุมการไหล, IEEE802.3at

10 / 100Base-TX โดยอัตโนมัติสามารถระบุสายตรงและข้ามเส้นเข้ากันได้กับการ์ดต่างๆสวิตช์ HUB และอุปกรณ์อีเธอร์เน็ตอื่น ๆ

มันใช้กลไกการจัดเก็บและส่งต่อเพื่อหลีกเลี่ยงการสูญเสียตและเฟรมข้อผิดพลาด

สนับสนุนการส่งผ่านแบบ cut-through และ full-duplex flow control / โหมด half-duplex back pressure

รองรับจัมโบ้เฟรมสูงถึง 1552K (โหมดเก็บด้านหน้า)

12V ถึง 48V DC หรือ 24V AC อินพุตพลังงานกว้างพลังงานสำรองและการป้องกันการกลับขั้ว² -40 ถึง 80 ℃อุณหภูมิในการทำงานเพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน

ตัวป้องกันมาตรฐาน IP40

พอร์ตพลังงานและพอร์ต Ethernet รองรับการป้องกัน ESD และการป้องกัน EFT

การติดตั้งราง DIN และแผงควบคุมเพื่อการใช้งานที่มีประสิทธิภาพ

รองรับ dual-fiber หลายโหมด, dual-fiber, single-mode และ single-fibre เลือกโหมดไฟเบอร์แบบ Single-Port เพิ่มความต้องการของผู้ใช้

สนับสนุนแหล่งจ่ายไฟ POE สูงถึง 25.5W (อุปกรณ์เสริม)

ข้อมูลจำเพาะ

 Parameter

 Specifications

 Design Level

Industrial grade IP40 design standards

 Access mode

10/100Mbps

 Standard

IEEE802.3u 100BASE-FX, IEEE802.3u 100BASE-TX, IEEE802.3 10BASE-T, IEEE802.3x Flow Control, IEEE802.3at

 Wavelength

1310nm/1550nm

 Transmission distance

Dual-fiber multi-mode:2 km

Single fiber single mode: 20/40/60/80/100 km

Dual-fiber single mode:20/40/60/80/100 /120 km

Category-5 twisted pairs: 100m

 Port

Four RJ45 port: 

Connecting STP/UTP category-5 twisted pairs, EIA568A/B

One optical port: 

Multi-mode :SC / FC/LC(50/125, 62.5/125μm)

Single mode : SC / FC/LC (8.3/125, 8.7/125, 9/125 or 10/125μm)

 Conversion means

Store and Forward mode

 Address table

          2K

 Buffer space

Built in 512Kb RAM for data buffer

 Flow control

Full duplex: flow control;

Half duplex: back pressure

 BER

<10-9

 MTBF

50,000 hrs

 LED indicator

Power Supply : PWR1, PWR2

UTP Port: POE(Green), L/A(Orange)

Fiber Port: FX1

 Power supply

Power Input Range: 12 ~ 48VDC/24VAC ,

6-PIN Terminals, Redundant dual power

 Power consumption

<5W (without PSE function)

 Operating temperature

-40~80ºC

 Operating humidity

5%~90%  non-condensing

 Storage Temperature

-40~80ºC

 Storage humidity

5%~90%  non-condensing

 Dimensions

140mm (W)×110mm (D)×40mm (H)

 Weight

 


Certification

EMI

  FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A

EMC

  FCC,CE

EMS

  EN61000-4-2 (ESD), Level 4

  EN61000-4-3 (RS), Level 3

  EN61000-4-4 (EFT), Level 4

  EN61000-4-5 (Surge), Level 4

  EN61000-4-6 (CS), Level 3

  EN61000-4-8, Level 5

  EN61000-4-11

Shock

  IEC 60068-2-27

Free Fall

  IEC 60068-2-32

Vibration

  IEC 60068-2-6

Green product

  RoHS


ใบสมัคร



5 ports fast Ethernet fiber switch







5 ports fast Ethernet fiber switch
















ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์อีเธอร์เน็ตสำหรับอุตสาหกรรม

แนะนำผลิตภัณฑ์

ส่งคำถาม

Milla Lin

Ms. Milla Lin

โทร:86-755-83874688

Fax:86-755-3329728

โทรศัพท์มือถือ:+8615999563479Contact me with Whatsapp

อีเมล:szjl@n-net.com.cn

ที่อยู่:5-6 floor, C Building, Yiyuantong Industrial Zone,Xuexiang Community, Bantian, Longgang District, Shenzhen, Guangdong