สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย

Shenzhen N-net High-Tech Co.,Ltd

PRODUCT CATEGORIES

Fast Ethernet Media Converter
Fast Ethernet Media Converter

Fast Ethernet Media Converter

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CIF,FCA
สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 4 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: NT-IN111

    โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

    ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

    อัตราการส่งข้อมูล: 10 / 100Mbps

    พอร์ต: ≦ 8

    Rate: 10/100Mbps

    Uplink Port: 1 Fiber Port

    Downlink Port: 1 Ethernet Port

    Warranty: 5 Years

    Working Temperature: -40-85 Degree

    MTBF: 100000 Hours

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    ผลผลิต: 50000

    แบรนด์: N-สุทธิ

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air,express

    สมุฏฐาน: ประเทศจีน

    ความสามารถในการจัดหา: 50000

    ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

    HS Code: 8517622990

    ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

Fast Ethernet Media N-net ตัวแปลง


ข้อมูล XML ของอุปกรณ์ PROFInet ควรมีข้อมูลต่อไปนี้:

ซีรี่ส์ NT-IN111 คือ 10 / 100Base-TX ถึง 100Base-FX Industrial Fast Ethernet Media Converter

⑴ชื่อและหมายเลข ID ของอุปกรณ์ PROFInet

มันจะขยายระยะการส่งของเครือข่ายสูงถึง 120 กม. ผ่านไฟเบอร์พอร์ตและพอร์ต UTP สามารถทำงานที่แอปพลิเคชัน 10M หรือ 100M

⑵IPที่อยู่ของอุปกรณ์ PROFInet วิธีการเข้าถึงข้อมูลการวินิจฉัยและวิธีการเชื่อมต่ออุปกรณ์

มันถูกบรรจุในเคส IP40 กะทัดรัดที่ช่วยให้สามารถติดตั้งราง DIN หรือแผงควบคุมเพื่อการใช้พื้นที่ตู้อย่างมีประสิทธิภาพ

distribution การกระจายฮาร์ดแวร์ของอุปกรณ์ PROF อินเทอร์เฟซอุปกรณ์และตัวแปรชนิดข้อมูลและรูปแบบที่กำหนดไว้สำหรับแต่ละอินเตอร์เฟส

ยอมรับการจ่ายพลังงานแบบรวมที่มีแรงดันไฟฟ้าที่หลากหลายสำหรับการใช้งานทั่วโลก

address ที่อยู่จัดเก็บของอุปกรณ์ PROFInet ในโครงการทั้งหมด

นอกจากนี้ยังสามารถติดตั้งขั้วคู่กระแสสลับแบบย้อนกลับได้ 12V DC ถึง 48V อินพุตแหล่งจ่ายไฟ DC สำหรับแอพพลิเคชั่นที่มีความพร้อมใช้งานสูงซึ่งต้องการอินพุตแบบคู่หรือกำลังไฟสำรอง

อุปกรณ์ PROFInet ห่อหุ้มฟังก์ชั่นทั้งหมดไว้ในซอฟต์แวร์และให้ส่วนต่อประสานตัวแปรเพื่อเชื่อมต่อกับอุปกรณ์ PROFInet อื่น ๆ

ซีรี่ส์นี้สอดคล้องกับมาตรฐาน IEEE 802.3at High Power over Ethernet (เป็นทางเลือก) มันเข้ากันได้ย้อนหลังกับมาตรฐาน 802.3af PoE เพื่อให้ผู้ใช้สามารถปรับใช้อุปกรณ์มาตรฐานและพลังงานสูงได้อย่างยืดหยุ่นพร้อมกันโดยไม่ต้องมีการกำหนดค่าซอฟต์แวร์

ตัวแปรของแต่ละอินเทอร์เฟซของตัวแปรแสดงถึงฟังก์ชั่นย่อยบางอย่างรวมถึงการดำเนินการเปิดใช้งานอินพุต / เอาต์พุตรีเซ็ตสิ้นสุดหยุดเริ่มต้นและผิดพลาด อุปกรณ์ PROFInet สามารถถูกห่อหุ้มโดยคอนโทรลเลอร์คอนโทรลเลอร์แอคชูเอเตอร์หรือแม้แต่เครือข่ายควบคุม อุปกรณ์ PROFInet ที่แสดงในรูปที่ 2 ห่อหุ้มเครือข่ายควบคุม Profibus-DP

ด้วย Data และ Power over Ethernet จากยูนิตเดียวชุด NT-IN111 สามารถลดการใช้สายเคเบิลและลดความจำเป็นในการจ่ายกระแสไฟฟ้าเฉพาะบนผนังเพดานหรือสถานที่ที่ไม่สามารถเข้าถึงได้

10 / คุณสมบัติ 100M Media Converter


  1. แกนสวิตชิ่งที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อใช้การควบคุมการไหลและลดแพ็กเก็ตการออกอากาศ
  2. มาตรฐาน: IEEE802.3u 100BASE-FX, IEEE802.3u 100BASE-TX, IEEE802.3 10BASE-T, IEEE802.3x การควบคุมการไหล, IEEE802.3at
  3. 10 / 100Base-TX โดยอัตโนมัติสามารถระบุสายตรงและข้ามเส้นเข้ากันได้กับการ์ดต่างๆสวิตช์ HUB และอุปกรณ์อีเธอร์เน็ตอื่น ๆ
  4. มันใช้กลไกการจัดเก็บและส่งต่อเพื่อหลีกเลี่ยงการสูญเสียตและเฟรมข้อผิดพลาด
  5. สนับสนุนการส่งผ่านแบบ cut-through และ full-duplex flow control / โหมด half-duplex back pressure
  6. รองรับจัมโบ้เฟรมสูงสุด 9K (โหมดตัดผ่าน)
  7. 12V ถึง 48V DC หรือ 24V AC กำลังไฟฟ้ากว้างพลังงานสำรองและการป้องกันกระแสไฟฟ้าย้อนกลับ
  8. อุณหภูมิการทำงาน -40 ถึง 80 ℃เพื่อตอบสนองสภาพแวดล้อมที่ยากลำบากต่างๆ
  9. ตัวป้องกันมาตรฐาน IP40
  10. พอร์ตพลังงานและพอร์ต Ethernet รองรับการป้องกัน ESD และการป้องกัน EFT
  11. การติดตั้งราง DIN และแผงควบคุมเพื่อการใช้งานที่มีประสิทธิภาพ
  12. รองรับ dual-fiber หลายโหมด, dual-fiber, single-mode และ single-fibre เลือกโหมดไฟเบอร์แบบ Single-Port เพิ่มความต้องการของผู้ใช้
  13. สนับสนุนสวิตช์ DIP สำหรับการตั้งค่าโหมดการทำงาน
  14. สนับสนุนแหล่งจ่ายไฟ POE สูงถึง 25.5W (อุปกรณ์เสริม)


ข้อมูลจำเพาะของ Fast Media Converter

 Parameter

 Specifications

 Design Level

Industrial grade IP40 design standards

 Access mode

10/100Mbps

 Standard

IEEE802.3u 100BASE-FX, IEEE802.3u 100BASE-TX, IEEE802.3 10BASE-T, IEEE802.3x Flow Control, IEEE802.3at

 Wavelength

1310nm/1550nm

 Transmission distance

Dual-fiber multi-mode:2 km

Single fiber single mode: 20/40/60/80/100 km

Dual-fiber single mode:20/40/60/80/100 /120 km

Category-5 twisted pairs: 100m

 Port

One RJ45 port: 

Connecting STP/UTP category-5 twisted pairs, EIA568A/B

One optical port: 

Multi-mode :SC / FC/LC(50/125, 62.5/125μm)

Single mode : SC / FC/LC (8.3/125, 8.7/125, 9/125 or 10/125μm)

 Conversion means

Store and Forward mode or Cut-Through mode

 Address table

1K

 Buffer space

Built in 288Kb RAM for data buffer

 Flow control

Full duplex: flow control;

Half duplex: back pressure

 

 

 BER

<10-9

 MTBF

50,000 hrs

 LED indicator

Power Supply : PWR 1 , PWR 2

UTP Port: POE1, L/A,100M

Fiber Port: F1

 Power supply

Power Input Range: 12 ~ 48VDC/24VAC ,

6-PIN Terminals, Redundant dual power

 Power consumption

<5W (without PSE function)

 Operating temperature

-40~80ºC

 Operating humidity

5%~90%  non-condensing

 Storage Temperature

-40~80ºC

 Storage humidity

5%~90%  non-condensing

 Dimensions

140mm (W)×110mm (D)×40mm (H)

 Weight

 


แอปพลิเคชั่น Fast Ethernet Media Converter



NT-IN111



ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์อีเธอร์เน็ตสำหรับอุตสาหกรรม

แนะนำผลิตภัณฑ์

ส่งคำถาม

Milla Lin

Ms. Milla Lin

โทร:86-755-83874688

Fax:86-755-3329728

โทรศัพท์มือถือ:+8615999563479Contact me with Whatsapp

อีเมล:szjl@n-net.com.cn

ที่อยู่:5-6 floor, C Building, Yiyuantong Industrial Zone,Xuexiang Community, Bantian, Longgang District, Shenzhen, Guangdong