สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย

Shenzhen N-net High-Tech Co.,Ltd

PRODUCT CATEGORIES

สวิตช์อีเธอร์เน็ตที่รวดเร็ว
สวิตช์อีเธอร์เน็ตที่รวดเร็ว

สวิตช์อีเธอร์เน็ตที่รวดเร็ว

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Western Union
Incoterm: FOB,CIF,FCA
สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 4 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: NT-IN1082GF

    โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

    ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

    อัตราการส่งข้อมูล: 10 / 100Mbps

    Ethernet Port QTY: 8

    Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode

    Wavelength: 1310nm

    Connector Type: SC

    Distance: 20km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km

    Protection Level: IP40

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    ผลผลิต: 5000pcs/day

    แบรนด์: N-สุทธิ

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

    สมุฏฐาน: ประเทศจีน

    ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

    ใบรับรอง: CE, FCC,ISO900

    HS Code: 8536700000

    ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ภาพรวม

เป็นสมาชิกใหม่ล่าสุดที่เปิดตัวโดย ODVA (ผู้จำหน่าย Open Devicenet Asso-cation) และ Control Net International สององค์กรอุตสาหกรรมที่สำคัญ

NT-IN1082GF ชุดสวิตช์อีเธอร์เน็ตที่รวดเร็วแบบต่อเนื่องเป็นสวิตช์ที่ไม่มีการจัดการอีเทอร์เน็ตอุตสาหกรรม 10 พอร์ตมีพอร์ต Gigabit Ethernet 1000Base-X 2 พอร์ตและพอร์ตสูงสุด 100Base-TX 8 พอร์ต

เช่นเดียวกับ Device Net และ Control Net พวกเขาเป็นเครือข่ายทั้งหมดที่ใช้โปรโตคอล CIP (ตัวควบคุมและข้อมูล Proto-Col)

บัฟเฟอร์บัฟเฟอร์ขนาดใหญ่ถึง 3Mb เหมาะอย่างยิ่งสำหรับการใช้งานที่ต้องการการรับส่งข้อมูลแบนด์วิดธ์สูง

เป็นโปรโตคอลเชิงวัตถุที่สามารถรับประกันการส่งผ่านข้อมูล I / O แบบเรียลไทม์ (การควบคุม) ที่มีประสิทธิภาพและข้อมูลที่ชัดเจน (รวมถึงการกำหนดค่าการตั้งค่าพารามิเตอร์การวินิจฉัย ฯลฯ ) บนเครือข่าย

NT-IN1082GF ชุดสวิตช์อีเธอร์เน็ตที่รวดเร็วแบบขยายให้กำลังไฟ 12 ~ 48Vdc หรือ 24Vac พร้อมแหล่งจ่ายไฟสำรองพร้อมตัวเรือนโลหะเกรด IP30 ที่ทนทานการติดตั้ง DIN-Rail หรือการติดตั้งบนผนังและความสามารถ EMI / EMC ระดับสูง

Ethernet / IP ใช้แอปพลิเคชันเลเยอร์โปรโตคอล CIP เดียวกับ Devicenet และ ControlNet

ซีรี่ส์ NT-IN1082GF ทำงานได้ภายใต้อุณหภูมิที่หลากหลายตั้งแต่ -40 ℃ถึง 80 ℃ คุณสมบัติทั้งหมดเหล่านี้ทำให้สวิตช์เหมาะอย่างยิ่งสำหรับแอพพลิเคชั่นที่ต้องการการส่งผ่านแบนด์วิธสูงสำหรับอัปลิงค์เช่นการเฝ้าระวังระบบวิดีโอ

ดังนั้นจึงใช้ไลบรารีวัตถุเดียวกันและข้อกำหนดอุตสาหกรรมที่สอดคล้องกันและมีความสอดคล้องที่ดี

NT-IN1082GF ชุดสวิตช์อีเธอร์เน็ตที่รวดเร็วเป็นไปตามมาตรฐาน IEEE 802.3at กำลังสูงผ่านเทคโนโลยีอีเธอร์เน็ต (อุปกรณ์เสริม)

Ethernet / IP ใช้เทคโนโลยี Ethernet และ TCP / IP มาตรฐานในการส่งแพ็กเก็ตการสื่อสาร CIP

มันเข้ากันได้ย้อนหลังกับมาตรฐาน 802.3af PSE เพื่อให้ผู้ใช้สามารถปรับใช้อุปกรณ์มาตรฐานและพลังงานสูงได้อย่างยืดหยุ่นพร้อมกันโดยไม่ต้องมีการกำหนดค่าซอฟต์แวร์

ด้วยวิธีนี้โปรโตคอลชั้นแอปพลิเคชันทั่วไปและแบบเปิดรวมถึงโปรโตคอล Ethernet และ TCP / IP ที่ใช้กันอย่างแพร่หลายในรูปแบบสถาปัตยกรรมของโปรโตคอล Ethernet / IP

ด้วย Data และ Power over Ethernet จากยูนิตเดียว NT-IN1082GF ชุดสวิตช์อีเธอร์เน็ตที่มีการเปลี่ยนแปลงอย่างรวดเร็วจะลดการติดตั้งสายเคเบิลและลดความจำเป็นในการจ่ายกระแสไฟฟ้าเฉพาะบนผนังเพดานหรือสถานที่ที่ไม่สามารถเข้าถึงได้

คุณสมบัติ

แกนสวิตชิ่งที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อใช้การควบคุมการไหลและลดแพ็กเก็ตการออกอากาศ

มาตรฐาน: IEEE802.3u 100BASE-TX IEEE802.3 10BASE-T IEEE802.3x การควบคุมการไหล IEEE802.3z 1,000Base-X IEEE802.3at PSE IEEE802.3af PSE

รองรับสล็อต 2 กิกะบิต SFP สำหรับอัปลิงค์และพอร์ตทองแดง 8 10/100M

ระบุสายตรงและ cross-line โดยอัตโนมัติเข้ากันได้กับ NIC ต่างๆสวิตช์ HUB และอุปกรณ์อีเธอร์เน็ตอื่น ๆ

มันใช้กลไกการจัดเก็บและส่งต่อเพื่อหลีกเลี่ยงการสูญเสียตและเฟรมข้อผิดพลาด

สนับสนุนโหมดการไหลแบบฟูลดูเพล็กซ์ / ครึ่งความดันกลับเพล็กซ์

รองรับจัมโบ้เฟรมสูงสุด 1536 ไบต์

เหมาะสำหรับสภาพแวดล้อมเครือข่ายที่ซับซ้อนด้วยบัฟเฟอร์ข้อมูล 3Mb และสวิทช์ปิดกั้น 8.8G

12V ถึง 48V DC หรือ 24V AC กำลังไฟฟ้าเข้ากว้างพลังงานสำรองและการป้องกันกระแสไฟฟ้าย้อนกลับ

อุณหภูมิการทำงาน -40 ถึง 80 ℃เพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน

ตัวป้องกันมาตรฐาน IP30

พอร์ตพลังงานและพอร์ต Ethernet รองรับการป้องกัน ESD และการป้องกัน EFT

ราง DIN และตัวยึดผนังเพื่อการใช้งานที่มีประสิทธิภาพ

รองรับ dual-fiber หลายโหมด, dual-fiber single-mode และ single-fiber การเลือกพอร์ตโหมดเส้นใยเดี่ยวเพิ่มความต้องการของผู้ใช้

สวิตช์อีเธอร์เน็ตที่ได้รับการแก้ไขอย่างรวดเร็วนี้รองรับแหล่งจ่ายไฟ POE สูงถึง 25.5W (อุปกรณ์เสริม)


มิติ

Fast umanaged Ethernet switch


ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์อีเธอร์เน็ตสำหรับอุตสาหกรรม

แนะนำผลิตภัณฑ์

ส่งคำถาม

Milla Lin

Ms. Milla Lin

โทร:86-755-83874688

Fax:86-755-3329728

โทรศัพท์มือถือ:+8615999563479Contact me with Whatsapp

อีเมล:szjl@n-net.com.cn

ที่อยู่:5-6 floor, C Building, Yiyuantong Industrial Zone,Xuexiang Community, Bantian, Longgang District, Shenzhen, Guangdong