http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์อีเธอร์เน็ตสำหรับอุตสาหกรรม > สวิตช์อีเทอร์เน็ตได้อย่างรวดเร็ว

สวิตช์อีเทอร์เน็ตได้อย่างรวดเร็ว

    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Western Union
    Incoterm: FOB,CIF,FCA
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 4 วัน
ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: NT-IN1082GF

โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

อัตราการส่งข้อมูล: 10 / 100Mbps

Ethernet Port QTY: 8

Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode

Wavelength: 1310nm

Connector Type: SC

Distance: 20km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km

Protection Level: IP40

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ผลผลิต: 5000pcs/day

แบรนด์: N-สุทธิ

การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO900

HS Code: 8536700000

ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ภาพรวม

NT-IN1082GF ชุดสวิทช์อีเธอร์เน็ตที่มีสแตนด์อะโลนอย่างรวดเร็วคือสวิทช์ที่ไม่มีการจัดการด้านอีเทอร์เน็ต 10 พอร์ตที่มีพอร์ต 2 กิกะบิทอีเทอร์เน็ต 1000Base-X และพอร์ต 8Base-TX จำนวน 8 พอร์ต บัฟเฟอร์ขนาดใหญ่ที่มีขนาดใหญ่ถึง 3 เมกะไบท์เหมาะอย่างยิ่งสำหรับแอพพลิเคชันที่ต้องการการรับส่งข้อมูลแบนด์วิธสูง

NT-IN1082GF ชุดสวิตช์อีเธอร์เน็ตที่ใช้งานร่วมกันได้อย่างรวดเร็วมีอินพุตกำลังไฟที่ซ้ำซ้อน 12 ~ 48Vdc หรือ 24Vac พร้อมด้วยตัวเครื่องโลหะ IP30 ที่ทนทานทนทานติดตั้งบนผนัง DIN หรือติดตั้งบนผนังและความสามารถในการทำ EMI / EMC ระดับสูง ชุด NT-IN1082GF ทำงานได้ภายใต้ช่วงอุณหภูมิตั้งแต่ -40 ถึง 80 องศาเซลเซียส คุณลักษณะทั้งหมดนี้ทำให้สวิทช์เหมาะสำหรับแอพพลิเคชันที่ต้องการการรับส่งข้อมูลแบบแบนด์วิธสูงสำหรับการอัปโหลดเช่นการเฝ้าระวังวิดีโอระบบโทลเวย์การเข้าถึงแบบไร้สายและระบบอัตโนมัติจากโรงงาน

NT-IN1082GF ชุดสวิตช์อีเธอร์เน็ตที่ใช้งานได้อย่างรวดเร็วสอดคล้องกับเทคโนโลยี IEEE 802.3at High Power over Ethernet (อุปกรณ์เสริม) สามารถทำงานร่วมกับมาตรฐาน 802.3af PSE ย้อนหลังได้เพื่อให้ผู้ใช้สามารถปรับใช้อุปกรณ์ที่มีมาตรฐานและสูงได้อย่างยืดหยุ่นพร้อม ๆ กันโดยไม่ต้องมีการกำหนดค่าซอฟต์แวร์ ด้วย Data และ Power over Ethernet จากเครื่องหนึ่งชุดสวิตช์อีเธอร์เน็ตที่มีการใช้งานอย่างรวดเร็วของ NT-IN1082GF จะช่วยลดการติดตั้งสายเคเบิลและลดความต้องการใช้ปลั๊กไฟบนผนังเพดานหรือที่ใดที่ไม่สามารถเข้าถึงได้

คุณสมบัติ

แกนหลักที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อควบคุมการไหลและลดแพ็คเก็ตออกอากาศ

มาตรฐาน: IEEE802.3u 100BASE-TX IEEE802.3 10BASE-T ควบคุมการไหลของ IEEE802.3x IEEE802.3z 1000Base-X IEEE802.3at PSE IEEE802.3af PSE

รองรับสล็อต SFP 2 กิกะบิตสำหรับพอร์ตเชื่อมต่อแบบอัปลิงค์และ 8 / 10M / 100M

ระบุบรรทัดและสายตรงโดยอัตโนมัติเข้ากันได้กับ NIC ต่างๆสวิทช์ฮับและอุปกรณ์ Ethernet อื่น ๆ

ใช้กลไกการจัดเก็บและส่งต่อเพื่อหลีกเลี่ยงการสูญเสียแพ็กเก็ตและเฟรมข้อผิดพลาด

สนับสนุนโหมดการควบคุมการไหลย้อนกลับแบบ full-duplex / half-duplex back pressure

รองรับกรอบจัมโบ้ได้ถึง 1536 ไบต์

เหมาะสำหรับสภาพแวดล้อมของเครือข่ายที่ซับซ้อนโดยใช้บัฟเฟอร์ข้อมูลขนาด 3MB และผ้าปิดกั้นแบบไม่บล็อก 8.8G

12V ถึง 48V DC หรือ 24V AC กำลังไฟเข้ากว้างกำลังไฟซ้ำซ้อนและการป้องกันขั้วต่อย้อนกลับ

-40 ถึง 80 ℃อุณหภูมิในการทำงานเพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน

ที่อยู่อาศัยมาตรฐานป้องกัน IP30

พอร์ตพลังงานและพอร์ต Ethernet สนับสนุนการป้องกัน ESD และการป้องกัน EFT

ราง DIN และผนังติดตั้งเพื่อการใช้งานที่มีประสิทธิภาพ

สนับสนุนใยไฟเบอร์แบบมัลติไฟเบอร์แบบ dual-single mode และ single-fiber single-mode fiber port เพื่อเพิ่มความต้องการของผู้ใช้

สวิตช์อีเธอร์เน็ตที่มีสแตนด์บายสูงนี้สนับสนุนแหล่งจ่ายไฟ POE ถึง 25.5 วัตต์ (อุปกรณ์เสริม)


มิติ

Fast umanaged Ethernet switch


ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์อีเธอร์เน็ตสำหรับอุตสาหกรรม

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย