http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์อีเธอร์เน็ตสำหรับอุตสาหกรรม > สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม 10/100

สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม 10/100

    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Western Union
    Incoterm: FOB,CIF,FCA
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 4 วัน
ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: NT-IN122

โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

อัตราการส่งข้อมูล: 10 / 100Mbps

ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

Ethernet Port QTY: 2

Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode

Wavelength: 1310nm

Connector Type: SC

Distance: 20km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km

Protection Level: IP40

Power Supply: DC24V

MTBF: 100000 Hours

Working Temperature: -40-85 Degree

Dimension: 155mm(Length)*125mm(Wide)50mm(Height)

Weight: 1.2KG

Warranty: 5 Years

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ผลผลิต: 5000pcs/day

แบรนด์: N-สุทธิ

การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

HS Code: 8536700000

ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ภาพรวม


NT-IN112 Industrial Fast Ethernet Switch เป็นชุดแปลงสัญญาณ Fast Ethernet Media ขนาด 10 / 100Base-TX ถึง 100Base-FX พร้อมพอร์ตไฟเบอร์เดียวและ 2 พอร์ตทองแดง ตัวแปลงสัญญาณสามารถขยายเครือข่ายได้ถึง 120Km โดยใช้พอร์ตไฟเบอร์และพอร์ต UTP สามารถทำงานได้ที่แอพพลิเคชั่น 10M หรือ 100M

NT-IN112 Industrial Fast Ethernet Switch series บรรจุในกล่อง IP40 ขนาดกะทัดรัดที่สามารถติดตั้งราง DIN หรือแผงติดตั้งเพื่อใช้ตู้ได้อย่างมีประสิทธิภาพ เป็นแหล่งจ่ายไฟแบบครบวงจรที่มีแรงดันไฟฟ้าหลากหลายสำหรับการใช้งานทั่วโลก นอกจากนี้ยังมีขั้วแบบคู่ที่ซ้ำซ้อนและมีความยืดหยุ่น 12V DC ถึง 48V DC สำหรับการใช้งานที่มีความพร้อมสูงที่ต้องการอินพุตพลังงานสำรองหรือสำรอง

ชุด Industrial Switch ของ NT-IN112 เป็นไปตามเทคโนโลยี IEEE 802.3at High Power over Ethernet (อุปกรณ์เสริม) มีความสามารถในการทำงานร่วมกับมาตรฐาน 802.3af PoE เพื่อให้ผู้ใช้สามารถใช้งานอุปกรณ์มาตรฐานและอุปกรณ์ที่ใช้พลังงานสูงพร้อมกันได้โดยไม่ต้องมีการกำหนดค่าซอฟต์แวร์ ด้วย Data และ Power over Ethernet จากเครื่องหนึ่งเครื่อง NT-IN112 Industrial Fiber Switch สามารถลดการติดตั้งสายไฟและลดความต้องการใช้เต้าเสียบไฟฟ้าที่ผนังเพดานหรือที่ไม่สามารถเข้าถึงได้


คุณสมบัติ



  1. แกนหลักที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อควบคุมการไหลและลดแพ็คเก็ตออกอากาศ
  2. มาตรฐาน: IEEE802.3u 100BASE-FX.IEEE802.3u 100BASE-TX IEEE802.3 การควบคุมการไหล 10BASE-TIEEE802.3x IEEE802.3at 10 / 100Base-TX สามารถระบุสายตรงและแบบ cross-line โดยอัตโนมัติสามารถทำงานร่วมกับการ์ดต่างๆสวิตช์ฮับและอุปกรณ์ Ethernet อื่น ๆ
  3. สวิตช์ POE อุตสาหกรรมนี้ใช้กลไกการจัดเก็บและส่งต่อเพื่อหลีกเลี่ยงการสูญเสียแพ็กเก็ตและเฟรมข้อผิดพลาด
  4. สนับสนุนการตัดผ่านและการควบคุมการไหลแบบ full-duplex / half-duplex back pressure
  5. สนับสนุนจัมโบ้เฟรมสูงสุดถึง 1552K (โหมดจัดเก็บล่วงหน้า)
  6. 12V ถึง 48V DC หรือ 24V AC กำลังไฟเข้ากว้างกำลังไฟซ้ำซ้อนและการป้องกันขั้วต่อย้อนกลับ
  7. -40 ถึง 80 ℃อุณหภูมิในการทำงานเพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน
  8. ที่อยู่อาศัยมาตรฐานป้องกัน IP40
  9. พอร์ตพลังงานและพอร์ต Ethernet สนับสนุนการป้องกัน ESD และการป้องกัน EFT
  10. ราง DIN และแผงติดสำหรับการใช้งานที่มีประสิทธิภาพ
  11. สนับสนุนใยไฟเบอร์แบบมัลติไฟเบอร์แบบ dual-single mode และ single-fiber single-mode fiber port เพื่อเพิ่มความต้องการของผู้ใช้
  12. สนับสนุนแหล่งจ่ายไฟ POE ถึง 25.5 วัตต์ (อุปกรณ์เสริม)


ข้อมูลจำเพาะ


 Parameter

 Specifications

 Design Level

 Industrial grade IP40 design standards

 Access mode

 10/100Mbps

 Standard

  Standard: IEEE802.3u 100BASE-FX.IEEE802.3u 100BASE-TX. IEEE802.3 10BASE-T.IEEE802.3x Flow Control. IEEE802.3at

 Wavelength

 1310nm/1550nm

 Transmission distance

 Dual-fiber multi-mode:2 km

 Single fiber single mode: 20/40/60/80/100 km

 Dual-fiber single mode:20/40/60/80/100 /120 km

 Category-5 twisted pairs: 100m

 Port

 Two RJ45 port: 

   Connecting STP/UTP category-5 twisted pairs, EIA568A/B

 One optical port: 

   Multi-mode :SC / FC/LC(50/125, 62.5/125μm)

   Single mode : SC / FC/LC (8.3/125, 8.7/125, 9/125 or 10/125μm)

 Conversion means

 Store and Forward mode

 Address table

          2K

 Buffer space

 Built in 512Kb RAM for data buffer

 Flow control

 Full duplex: flow control;

 Half duplex: back pressure

 BER

 <10-9

 MTBF

 50,000 hrs

 LED indicator

 Power Supply : PWR1 , PWR2

 UTP Port: POE(Green), L/A(Orange)

 Fiber Port: F1

 Power supply

 Power Input Range: 12 ~ 48VDC/24VAC ,

6-PIN Terminals, Redundant dual power

 Power consumption

 <5W (without PSE function)

 Operating temperature

 -40~80ºC

 Operating humidity

 5%~90%  non-condensing

 Storage Temperature

 -40~80ºC

 Storage humidity

 5%~90%  non-condensing

 Dimensions

 140mm (W)×110mm (D)×40mm (H)

 Weight



การรับรอง


EMI

  FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A

EMC

  FCC,CE

EMS

  EN61000-4-2 (ESD), Level 4

  EN61000-4-3 (RS), Level 3

  EN61000-4-4 (EFT), Level 4

  EN61000-4-5 (Surge), Level 4

  EN61000-4-6 (CS), Level 3

  EN61000-4-8, Level 5

  EN61000-4-11

Shock

  IEC 60068-2-27

Free Fall

  IEC 60068-2-32

Vibration

  IEC 60068-2-6

Green product

  RoHS


ภาพ

Industrial Switch

ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์อีเธอร์เน็ตสำหรับอุตสาหกรรม

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย