สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย

Shenzhen N-net Technology Co.,Ltd

PRODUCT CATEGORIES

RS485 / 232/422 Industrial Fast Ethernet PoE Media Converter
RS485 / 232/422 Industrial Fast Ethernet PoE Media Converter

RS485 / 232/422 Industrial Fast Ethernet PoE Media Converter

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Western Union
Incoterm: FOB,CIF,FCA
สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 4 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: NT-IN114D-4POE

    โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

    ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

    อัตราการส่งข้อมูล: 10 / 100Mbps

    พอร์ต: ≦ 8

    Ethernet Port QTY: 4

    Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode

    Wavelength: 1310nm

    Connector Type: SC

    Distance: 20km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km

    Protection Level: IP40

    Power Supply: DC24V

    MTBF: 100000 Hours

    Working Temperature: -40-85 Degree

    Dimension: 155mm(Length)*125mm(Wide)*50mm(Height)

    Weight: 1.2KG

    Warranty: 5 Years

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    ผลผลิต: 5000pcs/day

    แบรนด์: N-สุทธิ

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

    สมุฏฐาน: ประเทศจีน

    ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

    ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

    HS Code: 8536700000

    ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ภาพรวม


ชุดสวิตช์ Fast Ethernet POE N-net NT-IN114D เป็นสวิตช์สำหรับอุตสาหกรรมที่จัดเตรียมพอร์ต UTP 4 พอร์ต 10 / 100M พร้อมพอร์ตข้อมูลความเร็วต่ำ มีพอร์ต 4 พอร์ต 10 / 100Base-T, พอร์ตข้อมูลความเร็วต่ำ 3 พอร์ตและพอร์ต 1100FX ด้วยการออกแบบอุตสาหกรรมอย่างเคร่งครัดจึงเป็นการรับประกันขั้นพื้นฐานเพื่อความมั่นคงและความสมจริงในการยืดขยายระยะทางส่งข้อมูล Ethernet และข้อมูลความเร็วต่ำในสภาพแวดล้อมอุตสาหกรรมที่รุนแรง

ใช้สวิตช์ Fast Ethernet ของ NT-IN114D เพื่อจัดเตรียมพอร์ตข้อมูลความเร็วต่ำพร้อมด้วย NTE-IN111D RS485 / 232/422 Industrial Fast Ethernet PoE Media Converter ซึ่งช่วยให้เกิดการรับส่งข้อมูลขนาดใหญ่และลดอัตราการให้บริการเครือข่ายและการส่งข้อมูลความเร็วต่ำ สามารถแก้ปัญหาได้อย่างสมบูรณ์โดยมีข้อดีด้านคุณลักษณะชั้นนำในสาขานี้

NT-IN114D Industrial Fiber Switch สามารถติดตั้งได้ในตู้ควบคุมโดยใช้ทางเลือกของ DIN-RIAL หรือ Wall mount เป็นผลิตภัณฑ์ที่มีขนาดกะทัดรัดรองรับอุณหภูมิในการทำงานกว้างการป้อนข้อมูลที่ซ้ำซ้อนการป้องกัน IP40 ไฟ LED แสดงสถานะเป็นทางเลือกที่ดีที่สุดสำหรับการใช้งานเฉพาะทางอุตสาหกรรมและโซลูชันที่เชื่อถือได้สำหรับการเชื่อมต่อ Ethernet อุตสาหกรรมของคุณ


คุณสมบัติ



  1. แกนหลักที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อควบคุมการไหลและลดแพ็คเก็ตออกอากาศ
  2. มาตรฐาน: IEEE802.3 / u, 10Base-T, 100BASE-TX, IEEE802.3af, IEEE802.3at
  3. 10 / 100Base-TX สามารถระบุสายตรงและสายข้ามสายโดยอัตโนมัติเข้ากันได้กับการ์ด, สวิทช์, ฮับและอุปกรณ์ Ethernet อื่น ๆ
  4. สวิตช์อีเธอร์เน็ตอุตสาหกรรมนี้ใช้กลไกการจัดเก็บและส่งต่อเพื่อป้องกันการสูญหายของแพ็คเก็ตและเฟรมข้อผิดพลาด
  5. ให้อิสระ 4 พอร์ต 10 / 100M Base-TX เพื่อเข้าถึง UTP ซ้ำซ้อนและเข้าถึงผู้ใช้หลายราย
  6. รองรับการรับส่งข้อมูลแพคเก็ตได้สูงสุด 1552 ไบต์
  7. สนับสนุนการตัดผ่านและการควบคุมการไหลแบบ full-duplex / half-duplex back pressure
  8. รองรับพอร์ตข้อมูลความเร็วต่ำ 3 ช่องสามารถกำหนดให้เป็น RS232, RS485 หรือชนิดปิดได้
  9. การส่งผ่านข้อมูลความเร็วต่ำนำการส่งผ่าน Multiplexing ของ Time Division ส่งผลให้มีความล่าช้าต่ำและใช้งานได้ง่ายโดยไม่ต้องใช้ที่อยู่ IP
  10. พอร์ตข้อมูลความเร็วต่ำสนับสนุนความเร็ว 0-115200bps
  11. พอร์ตข้อมูลความเร็วต่ำรองรับการป้องกันแบบ multi จากฟ้าผ่าไฟกระชากแรงดันสูงและ ESD
  12. 12V ถึง 48V DC หรือ 24V AC กำลังไฟเข้ากว้างกำลังไฟซ้ำซ้อนและการป้องกันขั้วต่อย้อนกลับ
  13. สนับสนุนการตรวจจับและแสดงสถานะการปิดเครื่องระยะไกล
  14. -40 ถึง 80 ℃อุณหภูมิในการทำงานเพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน
  15. ที่อยู่อาศัยมาตรฐานป้องกัน IP40
  16. พอร์ตพลังงานและพอร์ต Ethernet สนับสนุนการป้องกัน ESD และการป้องกัน EFT
  17. ราง DIN และแผงติดสำหรับการใช้งานที่มีประสิทธิภาพ
  18. สนับสนุนใยไฟเบอร์แบบมัลติไฟเบอร์แบบ dual-single mode และ single-fiber single-mode fiber port เพื่อเพิ่มความต้องการของผู้ใช้
  19. รองรับแหล่งจ่ายไฟ POE ได้ถึง 25.5 วัตต์สำหรับพอร์ตเดียว
  20. 7Gbps แบบไม่ปิดกั้นการเปลี่ยนความเร็วแบนด์วิดท์แบนด์, ที่อยู่ MAC 2K การเรียนรู้อัตโนมัติและแคชภายใน 16 เมกะไบต์


สเปค

Parameter

  Specifications

 Design Level

 Industrial grade IP40 design standards

 Access mode

 10/100/1000Mbps

 Standard

IEEE802.3/u.10Base-T.100Base-TX.IEEE802.3af.IEEE802.3at

 Wavelength

 1310nm/1550nm

 Transmission distance

 Dual-fiber multi-mode:2 km

 Single fiber single mode: 20/40/60/80/100 km

 Dual-fiber single mode:20/40/60/80/100 /120 km

 Category-5 twisted pairs: 100m

 Port

 Four RJ45 port: 

   Connecting STP/UTP category-5 twisted pairs, EIA568A/B

 One optical port: 

   Multi-mode :SC / FC/LC(50/125, 62.5/125μm)

   Single mode : SC / FC/LC (9/125)

 3 low-speed data port, Industrial terminals, connecting to RS232,R485,contact closure according to the setting

 Conversion means

 Store and Forward mode or Time division

 Address table

          2K

 Buffer space

 Built in 16M RAM for data buffer

 Flow control

 Full duplex: flow control;

 Half duplex: back pressure

 BER

 <10-9

 MTBF

 50,000 hrs

 LED indicator

 L/A(Link/Transmit),100M(Speed),

PWR(Power),RPF(Remote power-off),SD(Fiber signal)

D1(Data passage 1 signal),D2(Data passage 2 signal),D3(Data passage 3 signal)

 Power supply

 Power Input Range: 12 ~ 48VDC/24VAC ,

6-PIN Terminals, Redundant dual power, support power-off detection

 Power consumption

 <3W (without PSE function)

 Operating temperature

 -40~80ºC

 Operating humidity

 5%~90%  non-condensing

 Storage Temperature

 -40~80ºC

 Storage humidity

 5%~90%  non-condensing

 Dimensions

 155mm(length)×125mm(wide)×50mm(height)

 Weight

 

การรับรอง

Certification

EMI

  FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A

EMC

  FCC,CE

EMS

  EN61000-4-2 (ESD), Level 4

  EN61000-4-3 (RS), Level 3

  EN61000-4-4 (EFT), Level 4

  EN61000-4-5 (Surge), Level 4

  EN61000-4-6 (CS), Level 3

  EN61000-4-8, Level 5

  EN61000-4-11

Shock

  IEC 60068-2-27

Free Fall

  IEC 60068-2-32

Vibration

  IEC 60068-2-6

Green product

  RoHS


ใบสมัคร

Industrial POE switch

ขนาด


Industrial POE Switch

ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์ POE อุตสาหกรรมแบบ Fast Ethernet

ส่งคำถาม

Milla Lin

Ms. Milla Lin

อีเมล:

szjl@n-net.com.cn

ส่งคำถาม

โทร:86-755-83874688

Fax:86-755-3329728

โทรศัพท์มือถือ:+8615999563479Contact me with Whatsapp

อีเมล:szjl@n-net.com.cn

ที่อยู่:5-6 floor, C Building, Yiyuantong Industrial Zone,Xuexiang Community, Bantian, Longgang District, Shenzhen, Guangdong