สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย

Shenzhen N-net High-Tech Co.,Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์ POE อุตสาหกรรมแบบ Fast Ethernet > ไฟเบอร์อุตสาหกรรมเป็นทองแดง 10 / 100M PoE Media Converter

PRODUCT CATEGORIES

ไฟเบอร์อุตสาหกรรมเป็นทองแดง 10 / 100M PoE Media Converter

ไฟเบอร์อุตสาหกรรมเป็นทองแดง 10 / 100M PoE Media Converter

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Western Union
Incoterm: FOB,CIF,FCA
สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 4 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: NT-IN122-2POE

    โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

    Ethernet Port QTY: 2

    Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode

    Wavelength: 1310nm

    Connector Type: SC

    Distance: 20km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km

    ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

    อัตราการส่งข้อมูล: 10 / 100Mbps

    MTBF: 100000 Hours

    Warranty: 5 Years

    Working Temperature: -40-85 Degree

    Protection Level: IP40

    Power Supply: DC24V

    Dimension: 155mm(Length)*125mm(Wide)50mm(Height)

    Weight: 1.2KG

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    ผลผลิต: 5000pcs/day

    แบรนด์: N-สุทธิ

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

    สมุฏฐาน: ประเทศจีน

    ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

    ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

    HS Code: 8536700000

    ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ภาพรวม


(2) โปรโตคอลการเชื่อมต่อ VLAN:
โพรโทคอล trunking VLAN มีสองประเภท:
n-สุทธิ NT-IN122 อุตสาหกรรมอีเธอร์เน็ตสวิทช์ชุดคือ 2-Port อุตสาหกรรม Fast Ethernet Redundant Media Converter ซึ่งสนับสนุนการแปลงเป็นเสื้อ ween เดียวพอร์ต 10 / 100Base-TX และ dual-พอร์ต 100Base-FX

ISL (ลิงค์ระหว่างสวิตช์): ISL เป็นโปรโตคอล trunking VLAN เฉพาะของซิสโก้
802.1q (dot1q): 802.1q เป็นมาตรฐานและใช้กันอย่างแพร่หลาย

Industrial Fast Ethernet POE Switch ออกแบบมาสำหรับเครือข่ายที่สำคัญซึ่งต้องการการกู้คืนอัตโนมัติทันทีเมื่อเลือกโหมดซ้ำซ้อน

(3) VTP
VTP (Vlan Trunking Protocol) เป็นโปรโตคอลการส่งผ่าน VLAN ในเครือข่ายที่มีสวิตช์หลายตัวคุณสามารถทำได้
ส่งข้อมูล VLAN ของสวิตช์ส่วนกลางไปยังสวิตช์รอง

ในขณะที่อยู่ในโหมดสวิตช์ตัวแปลงจะช่วยขยายระยะการส่งสัญญาณของเครือข่ายสูงสุด 120 กิโลเมตรผ่านทางพอร์ตไฟเบอร์และพอร์ต UTP มีให้ใช้งานทั้งในแอพพลิเคชั่น 10M หรือ 100M มันบรรจุอยู่ในเคส IP40 ขนาดกะทัดรัด รางหรือแผงยึดสำหรับการใช้พื้นที่ตู้อย่างมีประสิทธิภาพ

สวิตช์ส่วนกลางถูกตั้งค่าเป็นเซิร์ฟเวอร์ VTP และสวิตช์ล่างถูกตั้งค่าเป็นไคลเอนต์ VTP
เพื่อให้สามารถเรียนรู้ข้อมูล VLAN ของเซิร์ฟเวอร์ VTP ไคลเอนต์ VTP จะต้องอยู่ในโดเมน VTP เดียวกันและต้องการรหัสผ่านเดียวกัน

มันเป็นแหล่งจ่ายไฟแบบรวมที่มีแรงดันไฟฟ้าที่หลากหลายสำหรับการใช้งานทั่วโลก นอกจากนี้ยังมีขั้วจ่ายกระแสไฟสำรองแบบคู่สองทาง 12V DC ถึง 48V DC สำหรับการใช้งานที่ต้องการความพร้อมใช้งานสูงซึ่งต้องใช้กำลังไฟสำรองหรือสำรองสวิตช์ POE อุตสาหกรรมนี้เป็นไปตาม IEEE 802.3at เทคโนโลยีกำลังไฟฟ้าสูงผ่าน Ethernet (อุปกรณ์เสริม) มันเข้ากันได้ย้อนหลังกับมาตรฐาน 802.3af PoE เพื่อให้ผู้ใช้สามารถปรับใช้อุปกรณ์มาตรฐานและพลังงานสูงได้อย่างยืดหยุ่นพร้อมกันโดยไม่ต้องมีการกำหนดค่าซอฟต์แวร์ ด้วย Data และ Power over Ethernet จากยูนิตเดียวสามารถลดการติดตั้งสายเคเบิลและลดความต้องการช่องจ่ายไฟเฉพาะบนผนังเพดานหรือสถานที่ที่ไม่สามารถเข้าถึงได้

คุณสมบัติ

  1. แกนสวิตชิ่งที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อควบคุมการไหลและลดแพ็กเก็ตการออกอากาศ
  2. มาตรฐาน: IEEE802.3u 100BASE-FX.IEEE802.3u 100BASE-TX.IEEE802.3 10BASE-T
  3. IEEE802.3x การควบคุมการไหล IEEE802.3at
  4. 10 / 100Base-TX สามารถระบุสายตรงและข้ามสายโดยอัตโนมัติเข้ากันได้กับการ์ดต่างๆสวิตช์ HUB และอุปกรณ์อีเธอร์เน็ตอื่น ๆ
  5. มันใช้กลไกการจัดเก็บและส่งต่อเพื่อหลีกเลี่ยงการสูญเสียตและเฟรมข้อผิดพลาด
  6. สนับสนุนการควบคุมการไหลฟูลดูเพล็กซ์ / โหมดดันกลับครึ่ง
  7. 12V ถึง 48V DC หรือ 24V AC กำลังไฟฟ้าเข้ากว้างพลังงานสำรองและการป้องกันกระแสไฟฟ้าย้อนกลับ
  8. อุณหภูมิการทำงาน -40 ถึง 80 ℃เพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน
  9. ตัวป้องกันมาตรฐาน IP40
  10. พอร์ตพลังงานและพอร์ต Ethernet รองรับการป้องกัน ESD และการป้องกัน EFT
  11. การติดตั้งราง DIN และแผงควบคุมเพื่อการใช้งานที่มีประสิทธิภาพ
  12. รองรับ dual-fiber หลายโหมด, dual-fiber single-mode และ single-fiber การเลือกพอร์ตโหมดเส้นใยเดี่ยวเพิ่มความต้องการของผู้ใช้
  13. สนับสนุนแหล่งจ่ายไฟ POE สูงถึง 25.5W (อุปกรณ์เสริม)


ข้อมูลจำเพาะ


 Parameter

 Specifications

 Design Level

 Industrial grade IP40 design standards

 Access mode

 10/100Mbps

 Standard

IEEE802.3u 100BASE-FX.IEEE802.3u 100BASE-TX.IEEE802.3 10BASE-T.

IEEE802.3x Flow Control.IEEE802.3at

 Wavelength

 1310nm/1550nm

 Transmission distance

 Dual-fiber multi-mode:2 km

 Single fiber single mode: 20/40/60/80/100 km

 Dual-fiber single mode:20/40/60/80/100 /120 km

 Category-5 twisted pairs: 100m

 Port

 One RJ45 port: 

   Connecting STP/UTP category-5 twisted pairs, EIA568A/B

 Two optical port: 

   Multi-mode :SC / FC/LC(50/125, 62.5/125μm)

   Single mode : SC / FC/LC (8.3/125, 8.7/125, 9/125 or 10/125μm)

 Conversion means

 Store and Forward mode

 Address table

          1K

 Buffer space

 Built in 288Kb RAM for data buffer

 Flow control

 Full duplex: flow control;

 Half duplex: back pressure

 BER

 <10-9

 MTBF

 50,000 hrs

 LED indicator

 Power Supply : PWR1 , PWR2

 UTP Port: POE1, L/A, 100M

 Fiber Port: FX1, FX2

 DIP Switch

 RE:Redundant Mode

 SW:Switch Mode

 Power supply

 Power Input Range: 12 ~ 48VDC/24VAC ,

6-PIN Terminals, Redundant dual power

 Power consumption

 <5W (without PSE function)

 Operating temperature

 -40~80ºC

 Operating humidity

 5%~90%  non-condensing

 Storage Temperature

 -40~80ºC

 Storage humidity

 5%~90%  non-condensing

 Dimensions

 140mm (W)×110mm (D)×40mm (H)

 Weight

 


การรับรอง

EMI

  FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A

EMC

  FCC,CE

EMS

  EN61000-4-2 (ESD), Level 4

  EN61000-4-3 (RS), Level 3

  EN61000-4-4 (EFT), Level 4

  EN61000-4-5 (Surge), Level 4

  EN61000-4-6 (CS), Level 3

  EN61000-4-8, Level 5

  EN61000-4-11

Shock

  IEC 60068-2-27

Free Fall

  IEC 60068-2-32

Vibration

  IEC 60068-2-6

Green product

  RoHS


ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์ POE อุตสาหกรรมแบบ Fast Ethernet

แนะนำผลิตภัณฑ์

ส่งคำถาม

Milla Lin

Ms. Milla Lin

โทร:86-755-83874688

Fax:86-755-3329728

โทรศัพท์มือถือ:+8615999563479Contact me with Whatsapp

อีเมล:szjl@n-net.com.cn

ที่อยู่:5-6 floor, C Building, Yiyuantong Industrial Zone,Xuexiang Community, Bantian, Longgang District, Shenzhen, Guangdong