สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย

Shenzhen N-net High-Tech Co.,Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์ POE อุตสาหกรรมแบบ Fast Ethernet > สวิตช์ POE ไฮบริดที่ใช้ในอุตสาหกรรมอย่างรวดเร็ว

PRODUCT CATEGORIES

สวิตช์ POE ไฮบริดที่ใช้ในอุตสาหกรรมอย่างรวดเร็ว
สวิตช์ POE ไฮบริดที่ใช้ในอุตสาหกรรมอย่างรวดเร็ว

สวิตช์ POE ไฮบริดที่ใช้ในอุตสาหกรรมอย่างรวดเร็ว

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Western Union
Incoterm: FOB,CIF,FCA
สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 4 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: NT-IN1442GF

    โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

    ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

    อัตราการส่งข้อมูล: 10 / 100Mbps

    Ethernet Port QTY: 4

    Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode

    Wavelength: 1310nm

    Connector Type: SC, LC

    Distance: 20km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km

    Protection Level: IP40

    Power Supply: DC24V

    MTBF: 100000 Hours

    Working Temperature: -40-85 Degree

    Dimension: 155mm(Length)*125mm(Wide)50mm(Height)

    Weight: 1.2KG

    Warranty: 5 Years

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    ผลผลิต: 5000pcs/day

    แบรนด์: N-สุทธิ

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

    สมุฏฐาน: ประเทศจีน

    ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

    ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

    HS Code: 8536700000

    ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian,Guangzhou

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ภาพรวม


โหลดบาลานซ์
การโหลดบาลานซ์มีสองวิธีระหว่างพอร์ตแชนเนลการส่งต่อตาม MAC ต้นทางและการส่งต่อตาม MAC ปลายทาง
scr-mac: เฟรมข้อมูลที่มีที่อยู่ MAC แหล่งเดียวกันจะถูกส่งต่อโดยใช้พอร์ตเดียวกัน
NT-IN1442GF ชุดสวิตช์อีเธอร์เน็ตฟาสต์อีเทอร์เน็ตซีรี่ส์เป็นสวิตช์ไฮบริด POE ไฮบริดอุตสาหกรรม 10 พอร์ตพร้อมพอร์ต 100Base-FX 4 พอร์ตและพอร์ต 100Base-TX 4 พอร์ตซึ่งมีพอร์ต Gigabit Ethernet 1000Base-FX 2 พอร์ตซึ่งเหมาะสำหรับการใช้งานที่ต้องการ การส่งข้อมูลแบนด์วิดธ์การอัพโหลด

dst-mac: เฟรมข้อมูลที่มีที่อยู่ MAC ปลายทางเดียวกันจะถูกส่งต่อไปยังพอร์ตเดียวกัน [3]
เทคโนโลยีสี่ชั้น

ชุดสวิทช์ NT-IN1442GF อุตสาหกรรม Fast Ethernet POE ยอมรับ 12 ~ 48VDC หรือ 24VAC ปัจจัยการผลิตไฟฟ้าซ้ำซ้อนกับขรุขระ IP40 ชั้นประถมศึกษาปีที่อยู่อาศัยโลหะราง DIN ติดตั้งหรือติดตั้งบนผนังและความสามารถในระดับสูง EMI / อีเอ็มซี

ปริมาณการส่งข้อมูลเสียงวิดีโอข้อมูลและข้อมูลอื่น ๆ ในระบบเครือข่ายเต็มไปด้วยแบนด์วิดท์ที่ถูกใช้งาน

NT-IN1442GF ชุดสวิตช์ POE ไฮบริดอย่างรวดเร็วอุตสาหกรรมให้ช่วงอุณหภูมิการทำงานที่ -40 ℃ถึง 80 ℃ คุณสมบัติทั้งหมดเหล่านี้ทำให้สวิตช์เหมาะอย่างยิ่งสำหรับการใช้งานเช่นการเฝ้าระวังวิดีโอระบบโทรออกการเข้าถึงแบบไร้สายและอัตโนมัติจากโรงงาน

เราต้องให้บริการที่แตกต่างสำหรับการไหลของข้อมูลเหล่านี้เพื่อให้ข้อมูลที่มีความอ่อนไหวและล่าช้ามีความสำคัญก่อน

ชุด สวิตช์ไฟเบอร์อุตสาหกรรม NT-IN1442GF สอดคล้องกับมาตรฐาน IEEE 802.3at กำลังสูงผ่านเทคโนโลยีอีเธอร์เน็ต (อุปกรณ์เสริม)

สิ่งนี้จะต้องได้รับการพิจารณา ชั้นที่สี่ของการแลกเปลี่ยนเพื่อตอบสนองความต้องการของการกำหนดเวลาตามนโยบาย QoS (คุณภาพการบริการ) และบริการรักษาความปลอดภัย

มันเข้ากันได้ย้อนหลังกับมาตรฐาน 802.3af PSE เพื่อให้ผู้ใช้สามารถปรับใช้อุปกรณ์มาตรฐานและพลังงานสูงได้อย่างยืดหยุ่นพร้อมกันโดยไม่ต้องมีการกำหนดค่าซอฟต์แวร์ ด้วย Data และ Power over Ethernet จากยูนิตเดียวชุด สวิตช์อุตสาหกรรมของ NT-IN1442GF จะลดการติดตั้งสายเคเบิลและลดความจำเป็นในการจ่ายกระแสไฟฟ้าเฉพาะบนผนังเพดานหรือสถานที่ที่ไม่สามารถเข้าถึงได้


คุณสมบัติ



  1. แกนสวิตชิ่งที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อใช้การควบคุมการไหลและลดแพ็กเก็ตการออกอากาศ
  2. โปรโตคอล: IEEE802.3u 100BASE-FX, IEEE802.3u 100BASE-TX, IEEE802.3 10BASE-T, IEEE802.3x การควบคุมการไหล, IEEE802.3z 1000Base-X, IEEE802.3at PSE, IEEE802.3af PSE
  3. รองรับ 2 ช่อง Gigabit SFP สำหรับถ่ายทอดสัญญาณ 4 10 / 100M พอร์ตทองแดงและ 4 100M พอร์ตไฟเบอร์
  4. โดยอัตโนมัติระบุสายตรงและข้ามเส้นเข้ากันได้กับนิคส์ต่างๆ, สวิทช์ฮับและอุปกรณ์อีเธอร์เน็ตอื่น ๆ
  5. มันใช้กลไกการจัดเก็บและส่งต่อเพื่อหลีกเลี่ยงการสูญเสียตและเฟรมข้อผิดพลาด
  6. สวิตช์อีเธอร์เน็ตฟาสต์อีเธอร์เน็ตอุตสาหกรรมนี้รองรับโหมดการควบคุมการไหล full-duplex / half-duplex back pressure
  7. รองรับจัมโบ้เฟรมสูงสุด 1536 ไบต์
  8. เหมาะสำหรับสภาพแวดล้อมเครือข่ายที่ซับซ้อนด้วยบัฟเฟอร์ข้อมูล 3Mb และสวิทช์ปิดกั้น 8.8G
  9. 12V ถึง 48V DC หรือ 24V AC กำลังไฟฟ้าเข้ากว้างพลังงานสำรองและการป้องกันกระแสไฟฟ้าย้อนกลับ
  10. -40 ถึง 80 ℃อุณหภูมิการดำเนินงานเพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน
  11. ตัวป้องกันมาตรฐาน IP40
  12. สนับสนุน ESD และ EFT ป้องกันที่พอร์ตอินพุตอำนาจและพอร์ต Ethernet
  13. ราง DIN และตัวยึดติดผนังทำให้ติดตั้งง่าย
  14. รุ่นที่มีมัลติไฟเบอร์สองโหมด / โหมดเดียวและโหมดเดี่ยวเส้นใยเดี่ยวพร้อมใช้งานตอบสนองความต้องการที่แตกต่างกันของผู้ใช้
  15. Fast Ethernet Switch อุตสาหกรรมนี้รองรับแหล่งจ่ายไฟ POE สูงถึง 25.5W (อุปกรณ์เสริม)


ข้อมูลจำเพาะ

 Parameter

 Specifications

 Design Level

Industrial IP40 grade standards

 Access mode

10/100/1000Mbps

 Standard

 IEEE802.3u 100BASE-FX, IEEE802.3u 100BASE-TX

 IEEE802.3 10BASE-T, IEEE802.3x Flow Control

 IEEE802.3z 1000Base-X, IEEE802.3at PSE, IEEE802.3af PSE

 Wavelength

850nm/1310nm/1550nm

 Transmission distance

Dual-fiber multi-mode:2 km

Single fiber single mode: 20/40/60/80 km

Dual-fiber single mode:20/40/60/80/100 km

Category-5 twisted pairs: 100m

 Port

RJ45 ports: 

   Connecting STP/UTP category-5 twisted pairs, EIA568A/B

100M fiber ports: 

   Multi-mode :SC / FC/LC(50/125, 62.5/125μm)

   Single mode : SC / FC/LC (8.3/125, 8.7/125, 9/125 or 10/125μm)

Gigabit SFP ports: depend on SFP module

 Switch Architecture

Store and Forward

 Switch Fabric

8.8G/Non-blocking

 Address table

4K

 Buffer space

Built in 3Mb RAM for data buffer

 Flow control

Full duplex: flow control; Half duplex: back pressure

 BER

<10-9

 MTBF

50,000 hours

 LED indicator

Power Supply : PWR 1 , PWR 2

UTP Port: POE, L/A ,100

Fiber Port: L/A

 Power supply

Power Input Range: 12 ~ 48VDC/24VAC ,6-PIN Terminals, Redundant dual power

Supply, overload protection and polarity-reverse protection

 Power consumption

<10W

 Operating temperature

-40~80ºC

 Operating humidity

5%~90%  non-condensing

 Storage Temperature

-40~85ºC

 Storage humidity

5%~90%  non-condensing

 Dimensions

155mm (W)×125mm (D)×50 mm (H)

 Weight

 


การรับรอง

EMI

  FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A

EMC

  FCC,CE

EMS

  EN61000-4-2 (ESD), Level 4

  EN61000-4-3 (RS), Level 3

  EN61000-4-4 (EFT), Level 4

  EN61000-4-5 (Surge), Level 4

  EN61000-4-6 (CS), Level 3

  EN61000-4-8, Level 5

  EN61000-4-11

Shock

  IEC 60068-2-27

Free Fall

  IEC 60068-2-32

Vibration

  IEC 60068-2-6


ใบสมัคร


industrial POE switch


ขนาด


industrial POE switch


ข้อมูลการสั่งซื้อ


Hot model

Description

NT-IN1442GF

Industrial switch, four 100M fiber port (dual fiber, MM, 2km, SC) , two 1000M SFP port without SFP module, four 100M Ethernet port, standalone, without power supply adaptor

NT-IN1442GFS-20

Industrial switch, four 100M fiber port (dual fiber, SM, 20km, SC) , two 1000M SFP port without SFP module, four 100M Ethernet port, standalone, without power supply adaptor

NT-SIN1442GF-20

Industrial switch, four 100M fiber port (single fiber, SM, 20km, SC) , two 1000M SFP port without SFP module, four 100M Ethernet port, standalone, without power supply adaptor

ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์ POE อุตสาหกรรมแบบ Fast Ethernet

แนะนำผลิตภัณฑ์

ส่งคำถาม

Milla Lin

Ms. Milla Lin

โทร:86-755-83874688

Fax:86-755-3329728

โทรศัพท์มือถือ:+8615999563479Contact me with Whatsapp

อีเมล:szjl@n-net.com.cn

ที่อยู่:5-6 floor, C Building, Yiyuantong Industrial Zone,Xuexiang Community, Bantian, Longgang District, Shenzhen, Guangdong