สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย

Shenzhen N-net High-Tech Co.,Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์ POE อุตสาหกรรมแบบ Fast Ethernet > สวิตช์ที่ไม่ได้รับการจัดการพร้อม 2 พอร์ต POE ของไฟเบอร์

PRODUCT CATEGORIES

สวิตช์ที่ไม่ได้รับการจัดการพร้อม 2 พอร์ต POE ของไฟเบอร์
สวิตช์ที่ไม่ได้รับการจัดการพร้อม 2 พอร์ต POE ของไฟเบอร์

สวิตช์ที่ไม่ได้รับการจัดการพร้อม 2 พอร์ต POE ของไฟเบอร์

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Western Union
Incoterm: FOB,CIF
สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 4 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: NT-IN124-4POE

    โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

    ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

    อัตราการส่งข้อมูล: 10 / 100Mbps

    พอร์ต: ≦ 8

    Din-rail: IP40

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    ผลผลิต: 50000

    แบรนด์: N-สุทธิ

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air,express

    สมุฏฐาน: ประเทศจีน

    ความสามารถในการจัดหา: 50000

    ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

    HS Code: 8536700000

    ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

สวิตช์ POE แบบไฟเบอร์ 2 เส้นที่ไม่มีการจัดการ N-net


4. การเชื่อมต่อโฮสต์สแตนด์บาย: การเชื่อมต่อโฮสต์สแตนด์บายมอบการเชื่อมต่อสำรองสำหรับอุปกรณ์พอร์ตจึงช่วยปกป้องระบบในกรณีที่สวิตช์ล้มเหลวได้อย่างมีประสิทธิภาพ บริการนี้ช่วยให้คำจำกัดความของสวิตช์หลักและสวิตช์สำรอง

NT-IN124 เป็นสวิตช์ POE แบบไฟเบอร์ 2 เส้นพร้อมพอร์ต 6 พอร์ต รองรับ 4 พอร์ต 10 / 100BASE-T และ 2 พอร์ต 100Base-X

พวกเขามีพารามิเตอร์การกำหนดค่าเช่นเดียวกับคำจำกัดความเซิร์ฟเวอร์เสมือน เนื่องจากสวิตช์เลเยอร์ 4 ใช้ที่อยู่ MAC เดียวกันร่วมกันสวิตช์สำรองจึงได้รับข้อมูลเดียวกันทั้งหมดในหน่วยหลัก

NT-IN124 ซีรีย์บรรจุในเคส IP40 ขนาดกะทัดรัดที่สามารถติดตั้งราง DIN หรือพาเนลเพื่อการใช้พื้นที่ตู้อย่างมีประสิทธิภาพ

สิ่งนี้ช่วยให้สวิตช์สำรองในการตรวจสอบเนื้อหาการสื่อสารที่ให้บริการโดยสวิตช์หลัก สวิตช์หลักแจ้งสวิตช์สำรองของชั้นข้อมูลที่เกี่ยวข้องข้อมูล MAC และสถานะพลังงานอย่างต่อเนื่อง เมื่อสวิตช์หลักล้มเหลวสวิตช์สำรองจะเข้าแทนที่โดยอัตโนมัติโดยไม่รบกวนการสนทนาหรือการเชื่อมต่อ

NT-IN124 ซีรีย์สามารถรองรับฟังก์ชั่น POE 4 พอร์ต ไม่มีแหล่งจ่ายไฟและสายไฟสามารถจ่ายไฟให้กับกล้อง IP HD, ไร้สาย AP, โทรศัพท์ IP และอื่น ๆ POE ที่ไม่มีการจัดการ Fast Ethernet Media Converter ของเรารองรับ IEEE802.3at, เอาต์พุต 25.5W

ไม่มีการจัดการ 2 ไฟเบอร์ POE Sw คุณสมบัติคัน

แกนสวิตชิ่งที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อควบคุมการไหลและลดแพ็กเก็ตการออกอากาศ

มาตรฐาน: IEEE802.3u 100BASE-FX, IEEE802.3u 100BASE-TX, IEEE802.3 10BASE-T, IEEE802.3x การควบคุมการไหล, IEEE802.3at

10 / 100Base-TX สามารถระบุสายตรงและข้ามสายโดยอัตโนมัติเข้ากันได้กับการ์ดต่างๆสวิตช์ HUB และอุปกรณ์อีเธอร์เน็ตอื่น ๆ

มันใช้กลไกการจัดเก็บและส่งต่อเพื่อหลีกเลี่ยงการสูญเสียตและเฟรมข้อผิดพลาด

รองรับ 10M / 100Mbps แบบสแตนด์อโลน 4 สายเคเบิลสายคู่บิดแบบอะแดปทีฟสวิตช์ รับกระแสไฟฟ้าสำรองและการเข้าถึงของผู้ใช้ที่ปิดกั้น

รองรับจัมโบ้เฟรมสูงสุด 1600Bytes

สนับสนุนการส่งผ่านแบบ cut-through และ full-duplex flow control / โหมด half-duplex back pressure

12V ถึง 48V DC หรือ 24V AC กำลังไฟฟ้าเข้ากว้างพลังงานสำรองและการป้องกันกระแสไฟฟ้าย้อนกลับ

อุณหภูมิการทำงาน -40 ถึง 80 ℃เพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน

ตัวป้องกันมาตรฐาน IP40

พอร์ตพลังงานและพอร์ต Ethernet รองรับการป้องกัน ESD และการป้องกัน EFT

การติดตั้งราง DIN และแผงควบคุมเพื่อการใช้งานที่มีประสิทธิภาพ

รองรับ dual-fiber หลายโหมด, dual-fiber, single-mode และ single-fibre เลือกโหมดไฟเบอร์แบบ Single-Port เพิ่มความต้องการของผู้ใช้

สนับสนุนแหล่งจ่ายไฟ POE สูงถึง 25.5W (อุปกรณ์เสริม)

มอบรายการที่อยู่ MAC สูงสุด 4K และสร้างขึ้นใน 1.25 MB RAM

สวิตช์ POE แบบไฟเบอร์ 2 ไม่ได้รับการจัดการ สเปค


 Parameter

 Specifications

Design Level

Industrial grade IP40 design standards

Access mode

 10/100Mbps

 Standard

IEEE802.3u 100BASE-FX, IEEE802.3u 100BASE-TX, IEEE802.3 10BASE-T, IEEE802.3x Flow Control, IEEE802.3at

 Wavelength

1310nm/1550nm

 Transmission distance

Dual-fiber multi-mode:2 km

Single fiber single mode: 20/40/60/80/100 km

Dual-fiber single mode:20/40/60/80/100 /120 km

Category-5 twisted pairs: 100m

 Port

Four RJ45 port: 

Connecting STP/UTP category-5 twisted pairs, EIA568A/B

Two optical port: 

Multi-mode :SC / FC/LC(50/125, 62.5/125μm)

 Single mode : SC / FC/LC (8.3/125, 8.7/125, 9/125 or 10/125μm)

 Conversion means

Store and Forward mode

Address table

 4K

Buffer space

  1.25 Mbit

 Flow control

Full duplex: flow control; Half duplex: back pressure

 Delay

 store-and-forward:9.6us,cut-through:0.9us

BER

 <10-9

 MTBF

50,000 hrs

 LED indicator

 POE1 ( POE1 power on/off), POE2 ( POE2 power on /off), POE3 ( POE3 power on/off),

POE4 ( POE4 power on/off)

  POW1 (POW1 power on/off), POW2(POW2 power on/off)

  F1(F1 Link/transmission), F2(F2 Link/transmission)

 Power supply

                Power Input Range: 12 ~ 48VDC/24VAC ,

6-PIN Terminals, Redundant dual power

Power consumption

 <5W (without PSE function)

Storage humidity

 5%~90% non-condensing

 Operating humidity

 5%~90% non-condensing

 Operating temperature

 -40~80℃ 

Storage Temperature

 -40~80℃

Dimensions

155mm×125mm×50mm (W×D×H) 


 Certification

EMI

  FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A

EMC

  FCC,CE

EMS

  EN61000-4-2 (ESD), Level 4

  EN61000-4-3 (RS), Level 3

  EN61000-4-4 (EFT), Level 4

  EN61000-4-5 (Surge), Level 4

  EN61000-4-6 (CS), Level 3

  EN61000-4-8, Level 5

  EN61000-4-11

Shock

  IEC 60068-2-27

Free Fall

  IEC 60068-2-32

Vibration

  IEC 60068-2-6

ไฟเบอร์ POE Switc h Application ที่ ไม่ได้รับการจัดการ 2

NT-IN124

ไม่มีการจัดการ 2 ไฟเบอร์ POE Switc h มิติข้อมูล


NT-IN124(2)

ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์ POE อุตสาหกรรมแบบ Fast Ethernet

แนะนำผลิตภัณฑ์

ส่งคำถาม

Milla Lin

Ms. Milla Lin

โทร:86-755-83874688

Fax:86-755-3329728

โทรศัพท์มือถือ:+8615999563479Contact me with Whatsapp

อีเมล:szjl@n-net.com.cn

ที่อยู่:5-6 floor, C Building, Yiyuantong Industrial Zone,Xuexiang Community, Bantian, Longgang District, Shenzhen, Guangdong