http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์ POE อุตสาหกรรมแบบ Fast Ethernet > 3 พอร์ตอีเธอร์เน็ตอีเธอร์เน็ตอุตสาหกรรมแบบ 3 พอร์ต

3 พอร์ตอีเธอร์เน็ตอีเธอร์เน็ตอุตสาหกรรมแบบ 3 พอร์ต

    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CIF,FCA
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 4 วัน
ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: NT-IN121BF-1POE

โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

อัตราการส่งข้อมูล: 10 / 100Mbps

Ethernet Port QTY: 1

Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode

Wavelength: 1310nm

Connector Type: SC

Distance: 20km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km

Protection Level: IP40

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ผลผลิต: 5000pcs/day

แบรนด์: N-สุทธิ

การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

HS Code: 8536700000

ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

สวิตช์ POE อุตสาหกรรมแบบ Fast Ethernet



NT-IN121 series เป็น Industrial Fast Ethernet POE สวิตช์ ที่สนับสนุนการแปลงระหว่าง single-port 10 / 100Base-TX และ dual-port 100Base-FX ตัวแปลงได้รับการออกแบบสำหรับเครือข่ายที่สำคัญซึ่งต้องการการกู้คืนอัตโนมัติทันทีเมื่อเลือกโหมดที่ซ้ำซ้อน ในขณะที่อยู่ในโหมดสวิทช์ตัวแปลงจะช่วยให้สามารถขยายระยะการส่งข้อมูลของเครือข่ายได้สูงสุด 120 กม. ผ่านทางพอร์ตไฟเบอร์และพอร์ต UTP สามารถใช้ได้กับแอพพลิเคชั่น 10M หรือ 100M

NT-IN121 ชุด สวิตช์ Fast Ethernet POE สำหรับอุตสาหกรรม บรรจุในกล่อง IP40 ขนาดกะทัดรัดที่สามารถติดตั้งราง DIN หรือแผงติดตั้งเพื่อใช้พื้นที่ตู้ได้อย่างมีประสิทธิภาพ เป็นแหล่งจ่ายไฟแบบครบวงจรที่มีแรงดันไฟฟ้าหลากหลายสำหรับการใช้งานทั่วโลก นอกจากนี้ยังมีขั้วแบบคู่ที่ซ้ำซ้อนและมีความยืดหยุ่น 12V DC ถึง 48V DC สำหรับการใช้งานที่มีความพร้อมสูงที่ต้องการอินพุตพลังงานสำรองหรือสำรอง

ชุด สวิตช์ Fast Ethernet POE อุตสาหกรรม NT-IN121 เป็นไปตามเทคโนโลยี IEEE 802.3at High Power over Ethernet (อุปกรณ์เสริม) มีความสามารถในการทำงานร่วมกับมาตรฐาน 802.3af PoE เพื่อให้ผู้ใช้สามารถใช้งานอุปกรณ์มาตรฐานและอุปกรณ์ที่ใช้พลังงานสูงพร้อมกันได้โดยไม่ต้องมีการกำหนดค่าซอฟต์แวร์ ด้วย Data และ Power over Ethernet จากเครื่องหนึ่งชุด สวิตช์ Fast Ethernet POE แบบ NT-IN121 สามารถลดการติดตั้งสายเคเบิลและลดความต้องการใช้เต้าเสียบไฟฟ้าบนผนังฝ้าเพดานหรือที่ไม่สามารถเข้าถึงได้

สวิตช์ POE แบบอุตสาหกรรม Fast Ethernet

  1. แกนหลักที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อควบคุมการไหลและลดแพ็คเก็ตออกอากาศ
  2. มาตรฐาน: IEEE802.3u 100BASE-FX.IEEE802.3u 100BASE-TX.IEEE802.3 10BASE-T
  3. IEEE802.3x Flow Control.IEEE802.3at
  4. 10 / 100Base-TX สามารถระบุสายตรงและสายข้ามสายโดยอัตโนมัติเข้ากันได้กับการ์ด, สวิทช์, ฮับและอุปกรณ์ Ethernet อื่น ๆ
  5. ใช้กลไกการจัดเก็บและส่งต่อเพื่อหลีกเลี่ยงการสูญเสียแพ็กเก็ตและเฟรมข้อผิดพลาด
  6. สวิตช์นี้รองรับ Fast Ethernet POE อุตสาหกรรมสนับสนุนโหมดการควบคุมการไหลย้อนกลับ / เพล็กซ์แบบเต็มเพล็กซ์
  7. 12V ถึง 48V DC หรือ 24V AC กำลังไฟเข้ากว้างกำลังไฟซ้ำซ้อนและการป้องกันขั้วต่อย้อนกลับ
  8. -40 ถึง 80 ℃อุณหภูมิในการทำงานเพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน
  9. ที่อยู่อาศัยมาตรฐานป้องกัน IP40
  10. พอร์ตพลังงานและพอร์ต Ethernet สนับสนุนการป้องกัน ESD และการป้องกัน EFT
  11. ราง DIN และแผงติดสำหรับการใช้งานที่มีประสิทธิภาพ
  12. สนับสนุนใยไฟเบอร์แบบมัลติไฟเบอร์แบบ dual-single mode และ single-fiber single-mode fiber port เพื่อเพิ่มความต้องการของผู้ใช้
  13. สนับสนุนแหล่งจ่ายไฟ POE ถึง 25.5 วัตต์ (อุปกรณ์เสริม)

สวิตช์ POE อุตสาหกรรมแบบ Fast Ethernet ข้อกำหนดเฉพาะ


 Parameter

 Specifications

 Design Level

 Industrial grade IP40 design standards

 Access mode

 10/100Mbps

 Standard

IEEE802.3u 100BASE-FX.IEEE802.3u 100BASE-TX.IEEE802.3 10BASE-T.

IEEE802.3x Flow Control.IEEE802.3at

 Wavelength

 1310nm/1550nm

 Transmission distance

 Dual-fiber multi-mode:2 km

 Single fiber single mode: 20/40/60/80/100 km

 Dual-fiber single mode:20/40/60/80/100 /120 km

 Category-5 twisted pairs: 100m

 Port

 One RJ45 port: 

   Connecting STP/UTP category-5 twisted pairs, EIA568A/B

 Two optical port: 

   Multi-mode :SC / FC/LC(50/125, 62.5/125μm)

   Single mode : SC / FC/LC (8.3/125, 8.7/125, 9/125 or 10/125μm)

 Conversion means

 Store and Forward mode

 Address table

          1K

 Buffer space

 Built in 288Kb RAM for data buffer

 Flow control

 Full duplex: flow control;

 Half duplex: back pressure

 BER

 <10-9

 MTBF

 50,000 hrs

 LED indicator

 Power Supply : PWR1 , PWR2

 UTP Port: POE1, L/A, 100M

 Fiber Port: FX1, FX2

 DIP Switch

 RE:Redundant Mode

 SW:Switch Mode

 Power supply

 Power Input Range: 12 ~ 48VDC/24VAC ,

6-PIN Terminals, Redundant dual power

 Power consumption

 <5W (without PSE function)

 Operating temperature

 -40~80ºC

 Operating humidity

 5%~90%  non-condensing

 Storage Temperature

 -40~80ºC

 Storage humidity

 5%~90%  non-condensing

 Dimensions

 140mm (W)×110mm (D)×40mm (H)

 Weight

 


สวิตช์อีเธอร์เน็ตอีเทอร์เน็ต Industrial Fast Ethernet


EMI

  FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A

EMC

  FCC,CE

EMS

  EN61000-4-2 (ESD), Level 4

  EN61000-4-3 (RS), Level 3

  EN61000-4-4 (EFT), Level 4

  EN61000-4-5 (Surge), Level 4

  EN61000-4-6 (CS), Level 3

  EN61000-4-8, Level 5

  EN61000-4-11

Shock

  IEC 60068-2-27

Free Fall

  IEC 60068-2-32

Vibration

  IEC 60068-2-6

Green product

  RoHS


สวิตช์ POE แบบอุตสาหกรรม Fast Ethernet


Industrial Fast Ethernet POE switch

สวิตช์ POE อุตสาหกรรม Fast Ethernet ขนาด


Industrial Fast Ethernet POE switch

ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์ POE อุตสาหกรรมแบบ Fast Ethernet

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย