สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย

Shenzhen N-net High-Tech Co.,Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์ POE อุตสาหกรรมแบบ Fast Ethernet > Fast Media 3-Port อุตสาหกรรมซ้ำซ้อน Media Converter

PRODUCT CATEGORIES

Fast Media 3-Port อุตสาหกรรมซ้ำซ้อน Media Converter
Fast Media 3-Port อุตสาหกรรมซ้ำซ้อน Media Converter

Fast Media 3-Port อุตสาหกรรมซ้ำซ้อน Media Converter

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CIF,FCA
สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 4 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: NT-IN121BF-1POE

    โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

    ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

    อัตราการส่งข้อมูล: 10 / 100Mbps

    Ethernet Port QTY: 1

    Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode

    Wavelength: 1310nm

    Connector Type: SC

    Distance: 20km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km

    Protection Level: IP40

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    ผลผลิต: 5000pcs/day

    แบรนด์: N-สุทธิ

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

    สมุฏฐาน: ประเทศจีน

    ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

    ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

    HS Code: 8536700000

    ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

สวิตช์ POE สำหรับ Fast Ethernet อุตสาหกรรม


สวิตช์ชั้นที่สี่มีชื่อสามัญในอุตสาหกรรมที่เรียกว่า "แอปพลิเคชันสวิตช์" ที่มีชื่อเสียงมากขึ้นมีดังนี้:
NT-IN121 ซีรีย์เป็นสวิตช์อีเธอร์เน็ต Fast Industrial POE ที่รองรับการแปลงระหว่างพอร์ตเดียว 10 / 100Base-TX และสองพอร์ต 100Base-FX

แอพพลิเคชั่นลิงค์ BIG-IP 2400 ซีรี่ส์ของสหรัฐอเมริกา F5 สามารถปรับสมดุลภาระการจัดเรียงลำดับความสำคัญของการจราจรแนวทางการจราจรตามนโยบายแหล่งที่มาปลายทางและการสลับแอปพลิเคชัน

ตัวแปลงได้รับการออกแบบสำหรับเครือข่ายที่สำคัญซึ่งต้องการการกู้คืนอัตโนมัติทันทีเมื่อเลือกโหมดซ้ำซ้อน

สวิตช์ของแอปพลิเคชัน Web Server Director ของ Radware สามารถรับประกันความพร้อมใช้งานที่สมบูรณ์การดำเนินการที่ดีที่สุดและความปลอดภัยที่สมบูรณ์ของเซิร์ฟเวอร์ฟาร์มดังนั้นจึงมั่นใจได้ว่าแอปพลิเคชันภายในเครือข่ายและศูนย์ข้อมูลจะได้รับความน่าเชื่อถือและประสิทธิภาพสูง

ในขณะที่อยู่ในโหมดสวิตช์ตัวแปลงจะช่วยให้ระยะการส่งข้อมูลของเครือข่ายขยายได้สูงสุด 120 กมผ่านพอร์ตไฟเบอร์และพอร์ต UTP มีให้ใช้งานที่แอปพลิเคชัน 10M หรือ 100M

การสลับแอปพลิเคชัน ServerIronGT-C2404F ของ American Foundry สามารถสร้างความสมดุลในการโหลดเซิร์ฟเวอร์ทั่วโลก, การปรับสมดุลภาระการโหลด VPN / ไฟร์วอลล์ที่มีประสิทธิภาพสูง, การสลับแคชโปร่งใส, การเชื่อมโยงโหลดบาลานซ์และการป้องกันเซิร์ฟเวอร์จากการโจมตี DoS [3]

NT-IN121 ชุด สวิตช์อีเธอร์เน็ต Fast POE ของอุตสาหกรรม บรรจุในเคส IP40 ขนาดกะทัดรัดที่ช่วยให้สามารถติดตั้งราง DIN หรือแผงควบคุมเพื่อการใช้พื้นที่ตู้อย่างมีประสิทธิภาพ มันเป็นแหล่งจ่ายไฟแบบรวมที่มีแรงดันไฟฟ้าที่หลากหลายสำหรับการใช้งานทั่วโลก นอกจากนี้ยังมีขั้วจ่ายกระแสไฟสำรองแบบคู่สองทาง 12V DC ถึง 48V DC สำหรับการใช้งานที่ต้องการความพร้อมใช้งานสูงซึ่งต้องใช้กำลังไฟคู่หรือสำรอง

NT-IN121 ชุด สวิตช์อีเธอร์เน็ต Fast POE ของอุตสาหกรรม นั้นสอดคล้องกับมาตรฐาน IEEE 802.3at High Power over over Ethernet (เป็นทางเลือก) มันเข้ากันได้ย้อนหลังกับมาตรฐาน 802.3af PoE เพื่อให้ผู้ใช้สามารถปรับใช้อุปกรณ์มาตรฐานและพลังงานสูงได้อย่างยืดหยุ่นพร้อมกันโดยไม่ต้องมีการกำหนดค่าซอฟต์แวร์ ด้วย Data และ Power over Ethernet จากยูนิตเดียวชุด สวิตช์ POE ของ Fast-Ethernet POE อุตสาหกรรม NT-IN121 สามารถลดการใช้สายเคเบิลและลดความจำเป็นในการจ่ายกระแสไฟฟ้าเฉพาะบนผนังเพดานหรือสถานที่ที่ไม่สามารถเข้าถึงได้

คุณสมบัติ สวิตช์อีเธอร์เน็ต Fast POE ของอุตสาหกรรม


  1. แกนสวิตชิ่งที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อควบคุมการไหลและลดแพ็กเก็ตการออกอากาศ
  2. มาตรฐาน: IEEE802.3u 100BASE-FX.IEEE802.3u 100BASE-TX.IEEE802.3 10BASE-T
  3. IEEE802.3x การควบคุมการไหล IEEE802.3at
  4. 10 / 100Base-TX สามารถระบุสายตรงและข้ามสายโดยอัตโนมัติเข้ากันได้กับการ์ดต่างๆสวิตช์ HUB และอุปกรณ์อีเธอร์เน็ตอื่น ๆ
  5. มันใช้กลไกการจัดเก็บและส่งต่อเพื่อหลีกเลี่ยงการสูญเสียตและเฟรมข้อผิดพลาด
  6. สวิตช์ POE สำหรับ Fast Ethernet อุตสาหกรรมนี้รองรับโหมดการควบคุมการไหลฟูลดูเพล็กซ์ / ฮาล์ฟดูเพล็กซ์ด้านหลัง
  7. 12V ถึง 48V DC หรือ 24V AC กำลังไฟฟ้าเข้ากว้างพลังงานสำรองและการป้องกันกระแสไฟฟ้าย้อนกลับ
  8. อุณหภูมิการทำงาน -40 ถึง 80 ℃เพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน
  9. ตัวป้องกันมาตรฐาน IP40
  10. พอร์ตพลังงานและพอร์ต Ethernet รองรับการป้องกัน ESD และการป้องกัน EFT
  11. การติดตั้งราง DIN และแผงควบคุมเพื่อการใช้งานที่มีประสิทธิภาพ
  12. รองรับ dual-fiber หลายโหมด, dual-fiber, single-mode และ single-fibre เลือกโหมดไฟเบอร์แบบ Single-Port เพิ่มความต้องการของผู้ใช้
  13. สนับสนุนแหล่งจ่ายไฟ POE สูงถึง 25.5W (อุปกรณ์เสริม)


ข้อมูลจำเพาะ สวิตช์อีเธอร์เน็ต Fast Industrial ของ POE


 Parameter

 Specifications

 Design Level

 Industrial grade IP40 design standards

 Access mode

 10/100Mbps

 Standard

IEEE802.3u 100BASE-FX.IEEE802.3u 100BASE-TX.IEEE802.3 10BASE-T.

IEEE802.3x Flow Control.IEEE802.3at

 Wavelength

 1310nm/1550nm

 Transmission distance

 Dual-fiber multi-mode:2 km

 Single fiber single mode: 20/40/60/80/100 km

 Dual-fiber single mode:20/40/60/80/100 /120 km

 Category-5 twisted pairs: 100m

 Port

 One RJ45 port: 

   Connecting STP/UTP category-5 twisted pairs, EIA568A/B

 Two optical port: 

   Multi-mode :SC / FC/LC(50/125, 62.5/125μm)

   Single mode : SC / FC/LC (8.3/125, 8.7/125, 9/125 or 10/125μm)

 Conversion means

 Store and Forward mode

 Address table

          1K

 Buffer space

 Built in 288Kb RAM for data buffer

 Flow control

 Full duplex: flow control;

 Half duplex: back pressure

 BER

 <10-9

 MTBF

 50,000 hrs

 LED indicator

 Power Supply : PWR1 , PWR2

 UTP Port: POE1, L/A, 100M

 Fiber Port: FX1, FX2

 DIP Switch

 RE:Redundant Mode

 SW:Switch Mode

 Power supply

 Power Input Range: 12 ~ 48VDC/24VAC ,

6-PIN Terminals, Redundant dual power

 Power consumption

 <5W (without PSE function)

 Operating temperature

 -40~80ºC

 Operating humidity

 5%~90%  non-condensing

 Storage Temperature

 -40~80ºC

 Storage humidity

 5%~90%  non-condensing

 Dimensions

 140mm (W)×110mm (D)×40mm (H)

 Weight

 


Fast Ethernet POE สวิตช์ระดับอุตสาหกรรม


EMI

  FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A

EMC

  FCC,CE

EMS

  EN61000-4-2 (ESD), Level 4

  EN61000-4-3 (RS), Level 3

  EN61000-4-4 (EFT), Level 4

  EN61000-4-5 (Surge), Level 4

  EN61000-4-6 (CS), Level 3

  EN61000-4-8, Level 5

  EN61000-4-11

Shock

  IEC 60068-2-27

Free Fall

  IEC 60068-2-32

Vibration

  IEC 60068-2-6

Green product

  RoHS


แอพลิเคชัน สวิตช์อีเธอร์เน็ตที่รวดเร็วของอุตสาหกรรม


Industrial Fast Ethernet POE switch

สวิตช์ POE สำหรับ Fast Ethernet อุตสาหกรรม ขนาด


Industrial Fast Ethernet POE switch

ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์ POE อุตสาหกรรมแบบ Fast Ethernet

แนะนำผลิตภัณฑ์

ส่งคำถาม

Milla Lin

Ms. Milla Lin

โทร:86-755-83874688

Fax:86-755-3329728

โทรศัพท์มือถือ:+8615999563479Contact me with Whatsapp

อีเมล:szjl@n-net.com.cn

ที่อยู่:5-6 floor, C Building, Yiyuantong Industrial Zone,Xuexiang Community, Bantian, Longgang District, Shenzhen, Guangdong